PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Kính và Thưa Admin cùng đoàn thể các Anh Mod đep zai

huunghia123
06-11-2013, 12:35 AM
Em chơi SV đế vương...nay em lập Topic này cũng để trình bày như sau em 2. xuống hàng.
SV đế vương con rất nhiều người chơi rất đông...để tránh các anh em nản và đổ xô qua bên bá vương.
và làm suy giảm đi người chơi Mu HN cũng như SV đế vương.
Lúc truoc em cung đã lập 1 topic để y kiến và cũng đc thưc hiên.
Mở lại nhiều Sud cho anh em vào chơi...từ 20 sud các anh xuống con 13..rồi xuông 9 và giờ chỉ còn có 5..!
Nhìn vào cứ như SV đế vương sắp đến ngày tàn vậy...!
Topic đây lập ra,mong các anh đoc và mở thêm nhiều Sud cho anh em cày nhé...đây la ý kiến chung của toàn thể anh em,ko phải chỉ riêngmình em.
Vâng....sau đây là 1 khoan thơi gian chờ đợi các anh.

Anh em đoc thì Úp luôn nhé!!!!Úp mạnh vào :):41;:41;:41;

N0l0ve3008
06-11-2013, 12:45 AM
like cho bạn.bây giờ mở lại 9sv được rồi,chớ ít sv quá,diễn ra cải vã,ks,nhiều lúc đăng nhập vô,thấy lèo tèo may sv,thấy nản:115;

Capricorn
06-11-2013, 12:45 AM
số lượng sub của mỗi sv dựa vào số lượng người chơi, giảm số sub để tăng sự cạnh tranh, thúc đẩy niềm đam mê của các bạn.
Giờ mở nhiều sv, các bạn chạy suốt cả map k gặp ai mới thấy buồn, thấy chán.
Khi lượng member sv ĐV ổn định và quá nhiều, sẽ mở thêm sub cho các bạn tham gia, còn hiện tại thì chưa đc bạn nhé

huunghia123
06-11-2013, 12:49 AM
buồn đâu mà buồn anh.anh mở 9sud tu nhien thay sẻ đông thôi..em chac chắn luôn đấy..các anh mở thêm đi...!săn cũng đỡ phải KS...

[T]♥[H]♥[I]♥[N]♥[H]
06-11-2013, 07:31 AM
Mở sub theo số lượng người...Nếu tình trạng Full thì sẽ mở thêm mà bạn =))

Capricorn
06-11-2013, 08:20 AM
buồn đâu mà buồn anh.anh mở 9sud tu nhien thay sẻ đông thôi..em chac chắn luôn đấy..các anh mở thêm đi...!săn cũng đỡ phải KS...

game là phải có sự cạnh tranh, mới thấy đam mê và cuốn hút, như vậy mới thấy đc cái hay khi có đc 1 món đồ ngon. giờ mỗi người 1 sv, đi săn hay làm gì cũng 1 mình, bạn sẽ thấy nhàm chán rất nhanh đấy

a3bboys
06-11-2013, 08:39 AM
ít sub cho đông, train cho vui, nhiều sub, chán thôi rồi, cứ 1 mình mỗi bãi, éo có ai chém

horj
06-11-2013, 09:13 AM
đề nghị BQT mở 3 sub thôi :)))

P/S . sắp xây nhà

Vespa
06-11-2013, 09:20 AM
số lượng sub của mỗi sv dựa vào số lượng người chơi, giảm số sub để tăng sự cạnh tranh, thúc đẩy niềm đam mê của các bạn.
Giờ mở nhiều sv, các bạn chạy suốt cả map k gặp ai mới thấy buồn, thấy chán.
Khi lượng member sv ĐV ổn định và quá nhiều, sẽ mở thêm sub cho các bạn tham gia, còn hiện tại thì chưa đc bạn nhé

k thêm là 1 sai lầm lớn . không bao giờ có khái niệm cạnh tranh . hiểu k . chỉ có kẻ mạnh và kẻ yếu thôi . thằng nào ks thằng mạnh đồng nghĩa vs nằm . bọn yếu vẫn yếu mà bọn khoẻ vẫn khoẻ . bọn yếu muốn train lên cũng k có đất để train . bắt đầu nản và nghỉ cmn cho xong :)) . anh MOD này cứ làm như là game master ý . nói thẳng ra là máy chủ quá tải khi mở thêm BV :)) nên cắt bớt sub sv khác .

Tổng Cục Trưởng
06-11-2013, 10:20 AM
k thêm là 1 sai lầm lớn . không bao giờ có khái niệm cạnh tranh . hiểu k . chỉ có kẻ mạnh và kẻ yếu thôi . thằng nào ks thằng mạnh đồng nghĩa vs nằm . bọn yếu vẫn yếu mà bọn khoẻ vẫn khoẻ . bọn yếu muốn train lên cũng k có đất để train . bắt đầu nản và nghỉ cmn cho xong :)) . anh MOD này cứ làm như là game master ý . nói thẳng ra là máy chủ quá tải khi mở thêm BV :)) nên cắt bớt sub sv khác .
Mở 15 Sub cho DV cũng được nhé bạn. Không liên quan gì đến BV hết. Vấn đề là mở thêm Sub có giải quyết gì ko ? Có lợi hay có hại , chúng tôi đã có kinh nghiệm trong việc này ít nhất là 4 năm.

NguyenToan_8x
06-11-2013, 10:26 AM

Đây là 1 con GÀ NHU NHƯỢC của sv Đế Vương suốt ngày chỉ biết train, ko biết pk, ks là gì... Thật là phí thời gian khi chơi MU
:31;