PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] các mu khác cũng có tình trạng như mu này nhưng ....

sanghaha
23-10-2013, 08:21 AM
mình đi qua các DD mu khác nói cách khác là xem tình hình các mu như thế nào.tình trạng các mu khác bị y như mu này cũng chuyển đổi wa máy chủ mới cũng bảo trì chỉ trong 2 ngày tối đa là 3 ngày nhưng ....?
sau khi wa mình rất buồn vì mu này,vì sao buồn hầu hết các mu khác đều đã khắc phục triệt để hầu như ko có tình trạng bảo trì nửa,mình xem DD của họ ko thấy tình trạng than phiền mu lag hay bị web v.v...,
mình rất thông cảm adm mu mình hay vì các bạn xin lỗi ngoài từ đó ra các bạn phải cho chúng tôi bít time chơi lại,các bạn chỉ thông báo chung chung là chờ thông báo mới nhất của chúng tôi,9 vì câu nói đó nhìu ae vẫn phải canh cũng có ae thức đêm để canh, khổ cho các bạn đó quá, adm phải thông báo tình hình thường xuyên và nói đêm này chúng tôi chưa cho chơi dc các bạn hãy sắp xếp time để sáng mai chúng tôi có thông báo mới nhất.
chỉ cần 1 cái thông bào này các ae ko có bức xúc và bực tức dù có bào trì bao lâu hay chăng nửachúng tôi cũng xác cánh cùng các bạn

halong
23-10-2013, 08:31 AM
Qua chuẩn! Upppp

MUSG.US Máy Chủ Họ đặt ở Nước ngoài ngay sau khi FPT mua bản quyền MU của Webzen và phản công tiêu diệt MU ko có bản Quyền vì cạnh tranh miếng ăn ngay từ những Ngày đầu ^^! Và đã tồn tại 7-8 năm nay

zMzThi3u_MUHN
23-10-2013, 09:01 AM
uppppppppppppppppppppp cần 1 lời thông báo của admin thôi , còn bảo trì đến bao lâu cũng dc . ae cần admin cập nhập thông bào liên tục. uppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

botchien
23-10-2013, 09:45 AM
up..........The Horde zombie moi' hay.....:D

nguyenbom1
23-10-2013, 09:49 AM
có thể chúng ta đang rất bức súc vì những ngày vừa qua....! nhưng đây là thử thách lớn nhất của mu-hanoi.net từ trước tới nay...! mu-hanoi.net đang dần mất đi những member mới. số tâm huyết vẫn chờ và đợi (giống tôi) có thể tôi là 1 member mới chưa có hoạt động gì gọi là...! nhưng theo tôi nghĩ đã tồn tại gần 4 năm nay không lí nào AD lại khoanh tay đứng nhìn đứa con tinh thần mình ra đi mà k0 làm được gì...! có lẻ sau những bức tường im lặng... họ vãn đang miệt mài với công việc...!

Gia Bao
23-10-2013, 09:52 AM
uppppppppppppppppppppp cần 1 lời thông báo của admin thôi , còn bảo trì đến bao lâu cũng dc . ae cần admin cập nhập thông bào liên tục. uppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

uppppppppp adim hok thong bao gj nan? we' trac chuyen sag mu # chOJ vay chan :)

huunghia123
23-10-2013, 10:34 AM
bão trì lâu vãi.....có khi nào CA nó vô nó ôm mẹ cái máy chủ ko trời...buôn quá đê

hoakee
23-10-2013, 11:34 AM
Upppppppppppppppp Cho 1 ý kiến hay. Đợi lâu quá rồi đấy, muốn $#@$%##%$#%$#