PDA

View Full Version : Hơn 1 ngày trôi qua tình trạng vẫn không khá hơn các AD và MOD cũng không nói năng gi

nguyenbom1
23-10-2013, 05:48 AM
NT.
Hơn1 ngày trôi qua rồi, thông báo chỉ viết xl, và tình trạng server chứ có ai thông báo rằng bảo trì bao lâu..! khi nào server onl trở lại...! Chúng tôi cần 1 lời thông báo hoặc 1 câu nói trực tiếp của AD và các Mod hơn là cứ ngồi chờ và đợi thế này.

TaoThao
23-10-2013, 06:44 AM
Nói chung không online đc là tình trạng chung của mọi người

Va tất cả ai tham gia đều hiểu đc mấu chốt vấn đề !

Bên kĩ thuật không giám trả lời vì tập trung vào làm

Còn không giám chắc bao giờ chơi đc còn ham hố chơi thì cứ chờ thôi

Còn đã xác định thành quả 4 năm xây dựng Mu chắc mấy bác ấy không cho Mu sập đâu

Nói chung cố gắng chờ ! Còn có nói gì giờ cũng thế tình trạng chung của tất cả anh em tham gia Mu này rồi

USDpro
23-10-2013, 06:47 AM
cho doi va thong cam cho BQT cung toan the anh em ADmin thoi , ho cung dang co gang khac phuc tat ca cac loi, mong cac bac BQT cung toan the anh em ADmin co gang sua chua nhanh , de anh em vao cay cuoc :77;:77;:77;

nguyenbom1
23-10-2013, 06:57 AM
Nói chung không online đc là tình trạng chung của mọi người

Va tất cả ai tham gia đều hiểu đc mấu chốt vấn đề !

Bên kĩ thuật không giám trả lời vì tập trung vào làm

Còn không giám chắc bao giờ chơi đc còn ham hố chơi thì cứ chờ thôi

Còn đã xác định thành quả 4 năm xây dựng Mu chắc mấy bác ấy không cho Mu sập đâu

Nói chung cố gắng chờ ! Còn có nói gì giờ cũng thế tình trạng chung của tất cả anh em tham gia Mu này rồi
Vấn đề ở đây là đã thất hứa quá nhiều lần nên k0 giám nói bao giờ mở lại sever...!
AD và Các MOD trả lời như 1 cái máy vậy.
Chúng tôi đang cố gắn hoàn thiện. Trong thời gian này mong các bạn hãy cho chúng tôi thời gian................ vẫn mãi là những câu nói như thế...! còn vấn đề ở đây là cần 1 time nhất định ai cũng có công ăn việc làm chứ ai rãnh mà ngồi chờ đợi

horj
23-10-2013, 06:57 AM
Chả biết thế nào chứ 4r đỡ lag ùi :))
game thì vẫn thế :)

VanDamMeQ8
23-10-2013, 07:03 AM
AE nên thông cảm . Bảo trì đợt này a tin là sẽ khắc phục dc hậu quả nên BQT làm 1 lần lun cho xong ây mà

nguyenbom1
23-10-2013, 07:05 AM
AE nên thông cảm . Bảo trì đợt này a tin là sẽ khắc phục dc hậu quả nên BQT làm 1 lần lun cho xong ây mà
vâng em xin chân thành cảm ơn lời nói bá cm nó đạo của anh...! nhưng bọn em cần biết time chính xát để còn đi làm...! em chờ nguyên 1 ngày hôm qua vẫn k0 thấy nói năng gì...!

VanDamMeQ8
23-10-2013, 07:08 AM
vâng em xin chân thành cảm ơn lời nói bá cm nó đạo của anh...! nhưng bọn em cần biết time chính xát để còn đi làm...! em chờ nguyên 1 ngày hôm qua vẫn k0 thấy nói năng gì...!
Chắc trong hnay và muộn nhất là ngày mai e nhé :D

nguyenbom1
23-10-2013, 07:11 AM
Chắc trong hnay và muộn nhất là ngày mai e nhé :D
1,2,3....8,9,10 ngày trôi qua vẫn mãi như thế

TaoThao
23-10-2013, 07:21 AM
Vấn đề ở đây là đã thất hứa quá nhiều lần nên k0 giám nói bao giờ mở lại sever...!
AD và Các MOD trả lời như 1 cái máy vậy.
Chúng tôi đang cố gắn hoàn thiện. Trong thời gian này mong các bạn hãy cho chúng tôi thời gian................ vẫn mãi là những câu nói như thế...! còn vấn đề ở đây là cần 1 time nhất định ai cũng có công ăn việc làm chứ ai rãnh mà ngồi chờ đợi

Mod với Smod chẳng làm đc gì ngoài việc trả lời vài vấn đề mà chưa hề biết

Tuyển Mod và Smod chủ yếu để dọn rác 4rum thôi và band 1 số thành phần chống đồi

Chứ Mod và Smod không có nằm trong top kỹ thuật ! Cứ để ý mà xem thậm chí Mod hay Smod còn nhiều cái còn không biết bằng game thủ

Chỉ đơn giản khi ai đó lập topic lên bảo ( sao giờ này chưa vào đc Mod ơi )

Mod cũng chỉ trả lời là hiện tại BQT đang khắc phục ! Chứ thực tế mình giám chắc Mod chắc gì đã biết thông tin gì

cho nên Mod hay Smod nói mình coi như game thủ bt` thôi =))

Đối với Mình Mod cũng như bao ng` khác !

tromeos
23-10-2013, 07:27 AM
http://www.youtube.com/watch?v=B1nnPmD1os8

GodFathers
23-10-2013, 07:41 AM
Lại sập.. chán ghê....

Capricorn
23-10-2013, 07:47 AM
qua mấy ngày chạy thử MUHN trên máy chủ mới, còn khá nhiều lỗi dẫn đến hiện tượng lag và dis, làm cho đông đảo các bạn có cảm giác ức chế. tiếp thu ý kiến từ phía member, chúng tôi tiến hành sửa lại kỹ lưỡng trước khi mở trở lại và open sv Bá Vương, nhằm giảm thiểu tối đa tình trạng lag và dis trên toàn bộ các sv.
Mong các bạn chờ đợi và tiếp tục ủng hộ chúng tôi trong thời gian này

HelloZGirl
23-10-2013, 07:54 AM

Tuyển Mod và Smod chủ yếu để dọn rác 4rum thôi và band 1 số thành phần chống đồi

Chứ Mod và Smod không có nằm trong top kỹ thuật ! Cứ để ý mà xem thậm chí Mod hay Smod còn nhiều cái còn không biết bằng game thủ

Mod cũng chỉ trả lời là hiện tại BQT đang khắc phục ! Chứ thực tế mình giám chắc Mod chắc gì đã biết thông tin gì

Mod hay smod hay gamer điều như nhau cả thôi?nhưng Mod,smod có nhiệm vụ riêng của mình, nên ko thể nói mod,smod ko bit gì?nhiều khi có biết nhưng cũng ko phải việc của bạn ấy mà......!

herotuyen3
23-10-2013, 08:00 AM

chuẩn đét luôn, trong mắt mình Mod đc mình coi trọng nhất là cái thằng để Avatar Trương Phi =))

vì Trương Phi dám chửi thằng có Avatar Lã Bố là thằng "Đầy Tớ 3 Họ" =)) :24;

Lion1203
23-10-2013, 08:55 AM
Nguyên 1 đội ngũ Mod , Smod thì mỗi người nằm 1 nơi . lập nên cái Mu này chỉ có 2 người.1 người chi tiền đầu tư và 1 người chuyên về kỹ thuật . chờ tiếng nói của Tổng cục trưởng hoặc giám đốc điều hành thôi :))