PDA

View Full Version : Lời xin lỗi của ADM

haunx1988
22-10-2013, 03:44 PM
nghi ngờ quá phải chăng là đã đến hồi kết , nếu đúng vậy thì xin adm nói tẹc ra cho ae khỏi chờ đợi , chỉ có vậy thôi xin trả lời gấp

Nước Mắt
22-10-2013, 03:48 PM
Khi sever gặp sự cố đương nhiên chúng tôi nhà phát hành game phải xin lỗi mọi người :(

Mu-HaNoi.Net đã tồn tại được hơn 4 năm , vượt qua bao nhiêu thăng trầm để có được ngày hôm nay .
Một Mu Private có sức ảnh hưởng lớn trong làng game Việt với sự có mặt của hàng nghìn game thủ pro trên khắp đất nước .
Nó đã và sẽ mãi tồn tại , thời gian gần đây chúng tôi chuyển giao toàn bộ hệ thống sang máy chủ mới vì vậy sẽ gặp một số sự cố phát sinh , chúng tôi đang cố gắng khắc phục để các bạn có thể chơi ổn định . Chúng tôi cần thời gian và sự ủng hộ của các bạn .

Nắng 4 năm tôi ko bỏ bạn , Hạn 1 ngày sao bạn lỡ bỏ tôi .

NganThao
22-10-2013, 03:54 PM
mình đọc lời xin lỗi của BQT thắc mắc 1 chút là ko thấy đề cập đến thời gian sv ON trở lại ^_^

NoBjTa
22-10-2013, 03:56 PM
nghi ngờ quá phải chăng là đã đến hồi kết , nếu đúng vậy thì xin adm nói tẹc ra cho ae khỏi chờ đợi , chỉ có vậy thôi xin trả lời gấp
Mu-hanoi.net sẽ ko bao giờ hết đối với tất cả a e. còn riêng bạn thì đã hết rồi nhé. Mong bạn đừng lập mấy cái topic vớ vẩn này nữa nhé. Nhảm nhí lắm bạn à

botchien
22-10-2013, 04:00 PM
cafe......ti choi sau.......:D......:57;

DoReM0n
22-10-2013, 04:00 PM
phải nói là hạn hơn 1 tuần nay rồi.bị sự cố như vậy mà bùa thiên sứ các loại vẫn trừ tôi lại mới nạp hôm qua nữa. lúc khó khăn anh em goi thì adm mất tích.Chả hiểu làm ăn kiểu trò mèo gì nữa,có trung thành với game thì mới nói không là kẻ chơi vớ vẩn thì chả bao giờ có tâm trạng sốt ruột như vậy.Cảm thấy tồn tại được thì bảo anh em 1 câu còn không thì anh em dồn tâm huyết tiền nạp thẻ cho game khác

langbam0nline
22-10-2013, 04:03 PM
MU luôn tồn tại trong ae tâm huyết.Mong MU sớm khắc phục được lỗi để cho ae lại được vui vẻ chơi game. chúc mu-hanoi.net sẽ tồn tại mãi với thời gian không bjo đi vào quên lãng

NoBjTa
22-10-2013, 04:05 PM
phải nói là hạn hơn 1 tuần nay rồi.bị sự cố như vậy mà bùa thiên sứ các loại vẫn trừ tôi lại mới nạp hôm qua nữa. lúc khó khăn anh em goi thì adm mất tích.Chả hiểu làm ăn kiểu trò mèo gì nữa,có trung thành với game thì mới nói không là kẻ chơi vớ vẩn thì chả bao giờ có tâm trạng sốt ruột như vậy.Cảm thấy tồn tại được thì bảo anh em 1 câu còn không thì anh em dồn tâm huyết tiền nạp thẻ cho game khác
bạn cứ an tâm. bây giờ sv còn chưa có mà chơi thì quan tâm ji đến cái đó. Lúc nào sv ổn định thì ADM sẽ giải quyết đến việc này bạn à

horj
22-10-2013, 04:10 PM
Khi sever gặp sự cố đương nhiên chúng tôi nhà phát hành game phải xin lỗi mọi người :(

Mu-HaNoi.Net đã tồn tại được hơn 4 năm , vượt qua bao nhiêu thăng trầm để có được ngày hôm nay .
Một Mu Private có sức ảnh hưởng lớn trong làng game Việt với sự có mặt của hàng nghìn game thủ pro trên khắp đất nước .
Nó đã và sẽ mãi tồn tại , thời gian gần đây chúng tôi chuyển giao toàn bộ hệ thống sang máy chủ mới vì vậy sẽ gặp một số sự cố phát sinh , chúng tôi đang cố gắng khắc phục để các bạn có thể chơi ổn định . Chúng tôi cần thời gian và sự ủng hộ của các bạn .

Nắng 4 năm tôi ko bỏ bạn , Hạn 1 ngày sao bạn lỡ bỏ tôi .

Mưa mà :ss. trích bác tư lệnh đây mà :)) "4 mùa mưa tôi ko bỏ bạn ,1 ngày hạn sao bạn lại bỏ tôi"