PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Không biết MU-hanoi.net sẻ đi về đâu...!AE Đọc xong hảy cho ý kiến

nguyenbom1
22-10-2013, 01:29 PM
Trong những ngày gần đây, các trinh sát của MU FPT đang ráo riết truy tìm địa chỉ của những trang web MU không có bản quyền (MU lậu). Một quan chức cao cấp cho biết sắp tới MUFPT sẽ chính thức khởi kiện các MU lậu đang có mặt tại Việt Nam.

Một câu hỏi được đặt ra: Tại sao MU FPT lại trì hoãn quá lâu mới tiếp tục đánh sập các MU lậu khác? Phải chăng sắp đến lúc update phiên bản mới và đây cũng là một cách để thu hút người chơi?

Đây là 1 thông tin từ MU FPT...!
không biết có nên tin hay k0

Simba
22-10-2013, 01:39 PM
dù thật hay không thì mu-hanoi vẫn kiên trì đến cùng phục vụ cho các bạn
mong các bạn hiểu và đồng hành cùng chúng tôi qua đoạn thời gian này

horj
22-10-2013, 01:41 PM
Thứ 1 FPT là đơn vị làm ăn bản quyền hợp pháp không bao giờ có chuyện đánh sập sever MU khác . đơn giảm họ có quyền kiện MU lậu cần gì phải làm trò bẩn đó
Thứ 2 thông tin này chưa chắc chắn :))

đẹp trai ko = dai sức
22-10-2013, 01:45 PM
Mu-hn này tồn tại 4 5 năm rồi, sao lúc mới hoạt động đếu kiện đi, giờ bày trò. Luật có nhiều kẻ hở lắm, đóng cửa hết Mu lậu mới là 1 chuyện ko tưởng đấy.

Mr.Hùng
22-10-2013, 01:45 PM
Nếu 1 Ngày Nào Đó Tất CẢ MU lậu ko được ra mắt trên thị trường Game Việt =)) . Thì Những Thằng MU Coder Như Chúng Tôi Cạp Đất Mà Ăn à =))

nguyenbom1
22-10-2013, 01:51 PM
tôi tin câu trả lời sẻ được đáp trả thật tận tình...!

TaoThao
22-10-2013, 01:52 PM
Tháng 2 năm 2014 Mu FPT chính thức hết hợp đồng bản quyền Mu với Wedzen

Mà cũng không hiểu sao FPT đến giờ phút này mới truy quét !

Nói chung quét thì thiếu gì trò để quét ! Trong khi Mu FPT có độc quyền thì tệ nạn hack và dupe cũng làm mem chán nản

Và câu hỏi đặt ra neu FPT làm tốt thì đã không để mem phải kiếm đến MU Lậu

Nói chung sự hỗ trợ từ phía FPT đến mem không nhanh bằng lậu

nguyenbom1
22-10-2013, 01:57 PM
dù thật hay không thì mu-hanoi vẫn kiên trì đến cùng phục vụ cho các bạn
mong các bạn hiểu và đồng hành cùng chúng tôi qua đoạn thời gian này
hơn ai hết chúng tôi cần 1 câu trả lời thích đáng cho Mu-hanoi.net.! 2 bài thông báo cũng chỉ là 2 chủ đề anh hiểu không.!
đáp án là khi nào thì sever mở cửa...! tình trạng này bao giờ chấm dứt.!

quangtran156
22-10-2013, 02:22 PM
Nói nhiều làm gì .Nếu nói như vậy thì MU-HaNoi.net là mu lậu hay sao mà phải thanh minh nhiều thế. Không có tật thì làm sao phải sợ ,phải thanh minh nhiều thế làm gì hả anh em.nếu không phải mu lâu thì sợ cái gì

quangtran156
22-10-2013, 02:32 PM
Nói nhiều làm gì .Nếu nói như vậy thì MU-HaNoi.net là mu lậu hay sao mà phải thanh minh nhiều thế. Không có tật thì làm sao phải sợ ,phải thanh minh nhiều thế làm gì hả anh em.nếu không phải mu lâu thì sợ cái gì

Artemis
22-10-2013, 02:52 PM
Lậu đấy thì đã sao

Các bạn không thích MU lậu

Xin phép các bạn sang MU FBT bản quyền nhé =))

Đừng ở đây cằn nhằn với MU lậu này =))

Còn ở đây chúng tôi vẫn tin vào ADM

Dù sao vẫn ủng hộ và chờ đợi thôi :))

quangtran156
22-10-2013, 02:58 PM
nếu là mu lậu thì không hy vọng gì nữa rồi. chắc chỉ trong nay mai là đóng cửa thôi ,bạn cứ chờ đấy mà xem

Lion1203
22-10-2013, 03:09 PM
có thể sẽ đóng cửa vì FPT ko ra tay chứ 1 khi đã ra tay thì các Mu khác không có đường sống :|

Nước Mắt
22-10-2013, 03:10 PM
nếu là mu lậu thì không hy vọng gì nữa rồi. chắc chỉ trong nay mai là đóng cửa thôi ,bạn cứ chờ đấy mà xem
Có vẻ bạn mới tham gia và biết đến MU Hà Nội .
Mu-HaNoi.Net đã tồn tại được hơn 4 năm , vượt qua bao nhiêu thăng trầm để có được ngày hôm nay .
Một Mu Private có sức ảnh hưởng lớn trong làng game Việt với sự có mặt của hàng nghìn game thủ pro trên khắp đất nước .
Nó đã và sẽ mãi tồn tại , thời gian gần đây chúng tôi chuyển giao toàn bộ hệ thống sang máy chủ mới vì vậy sẽ gặp một số sự cố phát sinh , chúng tôi đang cố gắng khắc phục để các bạn có thể chơi ổn định . Chúng tôi cần thời gian và sự ủng hộ của các bạn .

Nắng 4 năm tôi ko bỏ bạn , Hạn 1 ngày sao bạn lỡ bỏ tôi .

Artemis
22-10-2013, 03:14 PM
Các bạn sang với MU bản quyền của các bạn nhé

Còn ở đây chúng tôi luôn ủng hộ BQT

zMzThi3u_MUHN
22-10-2013, 03:18 PM
các ông thần im hết đi than vãn suốt ngày dam mê con cec gì, có tì ko chơi dc , lại tung tin vớ vẫn gây áp lức đến BQT , ko chơi thì té mẹ hết đi . chẳng có lời động viên nào toán than vãn .

CoBe0
22-10-2013, 03:20 PM
Nhu minh dang choi ben Mu FPT sv moi TinhYeu sv Ko rs thi minh choi den ngay hom nay la 1 thang sv mo cua tu ngay mong 10/9> 20/10 va da co 3 dot even hut mau cua FPT con ben phia ben FPT dang kien cao lam cac Mu chua co ban quyen va may Chu đat tai VN hau nhu tat ca dang bi khung hoang va tam thoi phai chi hoan ly do so bi kien Cao con nhung Mu co may chu tai nuoc ngoai van hoat dong binh thuong vi FPT cung chi mua ban Quyen nuoc ngoai vê` chinh Vi the ma Mu-hanoi.net chac dang phai dam phan thuong luong đe co the tiep tuc phat hanh cac ban cu yen tam nguoi ta dau tu bao tien để duoc co ket qua nhu ngay hom nay ko co 1 ai buong xuoi tru` khi 2 tay up............ Minh cung la fan cua mu-hanoi.net dang đinh quay ve voi sv Bavuong . Vi FPT cung hack nhieu qua choi Mu lau. con hon do ton thoi gian va tien bac hon .
Co gi cac bac dung gach da minh boc banh tam tu thoi

Cac Ban thong cam ko viet co dau duoc

MrHieuBeo
22-10-2013, 03:46 PM
Nhu minh dang choi ben Mu FPT sv moi TinhYeu sv Ko rs thi minh choi den ngay hom nay la 1 thang sv mo cua tu ngay mong 10/9> 20/10 va da co 3 dot even hut mau cua FPT con ben phia ben FPT dang kien cao lam cac Mu chua co ban quyen va may Chu đat tai VN hau nhu tat ca dang bi khung hoang va tam thoi phai chi hoan ly do so bi kien Cao con nhung Mu co may chu tai nuoc ngoai van hoat dong binh thuong vi FPT cung chi mua ban Quyen nuoc ngoai vê` chinh Vi the ma Mu-hanoi.net chac dang phai dam phan thuong luong đe co the tiep tuc phat hanh cac ban cu yen tam nguoi ta dau tu bao tien để duoc co ket qua nhu ngay hom nay ko co 1 ai buong xuoi tru` khi 2 tay up............ Minh cung la fan cua mu-hanoi.net dang đinh quay ve voi sv Bavuong . Vi FPT cung hack nhieu qua choi Mu lau. con hon do ton thoi gian va tien bac hon .
Co gi cac bac dung gach da minh boc banh tam tu thoi

Cac Ban thong cam ko viet co dau duoc

những lời nói khá hay và chuẩn

các men lên tìm hiểu kĩ về các mu đi nhé

mong các bạn ủng hộ ban quản trị

Và hãy cho BQT thời gian để xây dựng tốt hơn

HongQuan
22-10-2013, 03:52 PM
bạn phải hiểu là cục cảnh sát hình sự và cục cảnh sát phòng chống tội phạm công nghệ cao vào cuộc thì ko có chuyện nói lí lẽ ở đây.cứ đúng luật mà làm chứ không có chuyện buông xuôi gì ở đây cả

Khóc Trong Mưa
22-10-2013, 04:44 PM
Mấy Thằng cứ mở Mồm ra là Lậu với ko Lậu, cứ làm Người ta ko ai hiểu về Luật Bản Quyền ko =??/

Chơi thì chơi, ko chơi thì nghỉ đi, cứ dở cái giọng như hiểu biết hơn Người ^__^

Bố cho HangFake PK chết giờ ^_____^

Bố cứ chơi nếu SV OnL lại ^^!

Lậu cái Con Cù Bin nè ^_^:66;:66;:66;

ng0cthi3n
22-10-2013, 04:48 PM
tôi cũng tin tưởng vào ban quản trin mu-hanoi.net mặc dù vừa bị lừa bên muhuyenthoai

L0veIsPain
22-10-2013, 05:03 PM
Bỏ MU cũng 2,3 năm. Ngay khi quay lại chơi thì ôi đen thui :D.Tôi cũng từng chơi cái mu "Lậu" này từ hồi mới ra,và h quay lại tôi vẫn thấy nó ăn đứt các mu khác."Lậu" thì đã sao,vấn đề không phải ở chữ lậu,mà quan trọng là các gamer cảm thấy thế nào khi chơi mu này. Không chơi thì đừng nói lời cay đắng và >>>next.Tình trạng này không ai mong muốn,ốm thì phải uống thuốc,hỏng thì phải sửa....Tôi nghĩ BQT mới là người nóng ruột và ức chế hơn ai hết.Dù sao cũng hy vọng BQT sẽ khắc phục được tình trạng này trong thời gian sớm nhất.
http://mp3.zing.vn/video-clip/Cho-Nguoi-Noi-Ay-Uyen-Linh/ZW6UZ69O.html
Đặt gạch chờ ngày mu-hanoi.net lại thăng hoa. :67;:24;

chetdi
22-10-2013, 05:11 PM
lại tranh luận
ADM vào nói rõ cái đi
cứ chờ đợi thế này chỉ tội làm a e nghi ngờ thêm thôi

vandon0091
22-10-2013, 05:51 PM
cố gắng chờ đợi đi

herotuyen3
22-10-2013, 06:08 PM
1 nhà có 2 anh em
thằng anh thì có 3 đứa con gái
thằng em có 2 đứa con trai
bù lại thì thằng anh hiếu thuận, thằng em hơi ngạo mạn =))
nếu bạn là thằng bố thì sẽ cho ai đất và gia phả
biết rằng trước khi ông nội chết có truyền cho là đứa nào có con trai thì chia, ko có thì nhịn :))

Lee Fanny
22-10-2013, 06:15 PM
Trong những ngày gần đây, các trinh sát của MU FPT đang ráo riết truy tìm địa chỉ của những trang web MU không có bản quyền (MU lậu). Một quan chức cao cấp cho biết sắp tới MUFPT sẽ chính thức khởi kiện các MU lậu đang có mặt tại Việt Nam.

Một câu hỏi được đặt ra: Tại sao MU FPT lại trì hoãn quá lâu mới tiếp tục đánh sập các MU lậu khác? Phải chăng sắp đến lúc update phiên bản mới và đây cũng là một cách để thu hút người chơi?

Đây là 1 thông tin từ MU FPT...!
không biết có nên tin hay k0

:'( chả biết phải doi den bao lâu nữa

Nonymous
22-10-2013, 06:28 PM
nản nản chỉ biết nói là nản :45;

nguyenbom1
22-10-2013, 06:41 PM
:'( chả biết phải doi den bao lâu nữa
thì cứ hát cái bài hát...! đến bao giờ mới được thấy em, đến bao giờ thấy được trò chơi...! réc réc