PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Thật là chán và thật là ngán.. :'(

Lee Fanny
21-10-2013, 10:47 PM
Thật là chán và thật là ngán khi .. phải xuốt ngày như này.. :'( chẳng nhẽ lại bỏ niềm đam mê :(

Đại Nguyên Soái
21-10-2013, 10:50 PM
Bỏ cm đi , suốt ngày kêu ca cc , đam mê mà kiểu đó ném mẹ sọt rác

Lee Fanny
21-10-2013, 10:52 PM
Bỏ cm đi , suốt ngày kêu ca cc , đam mê mà kiểu đó ném mẹ sọt rác

khong keu hơi phí.. bác xem lại cách ăn ns di

Đại Nguyên Soái
21-10-2013, 10:55 PM
khong keu hơi phí.. bác xem lại cách ăn ns di

Nên hiểu 1 điều , ko phải cứ kêu gào , khóc lóc là sv nó ngon dc ngay đâu

Kêu mà sv nó hết lag , thì huy động con mẹ cả sv ra đây mà kêu gào cho nhanh

Có tiếp tục hay dừng lại thì tốt nhât im lặng mà làm ...

Lee Fanny
21-10-2013, 10:56 PM

lại được ai trả $ để vào gây sự à :))))))))))) hàng mấy trăm topic kia em =)))))) cùi vl

MrHieuBeo
21-10-2013, 10:57 PM
mạng đỡ hơn rồi đó các bác vào triển khai đi

Lee Fanny
21-10-2013, 10:58 PM
mạng đỡ hơn rồi đó các bác vào triển khai đi

e vào r anh à.. :) tạm r

huunghia123
21-10-2013, 10:59 PM
bác nói vậy có hơi quá ko..họ kêu gào là cai quyền của họ bác lại ý kiến...mình thấy thay đổi tư khi bá vương ra...lagg,dis,bao trì,ko đăng nhập wed cứ diễn ra triền miên như cơm bữa.thi làm sao chơi...chơi = niềm tin ah..phải kiến nghị thôi...ko thôi thúc Admin thì cứ để tinh trạng như vây diễn ra triên miên ah.
Nghe bác nói minh cũng ko dc vui..Đại nguyên soái ah

Đại Nguyên Soái
21-10-2013, 10:59 PM
lại được ai trả $ để vào gây sự à :))))))))))) hàng mấy trăm topic kia em =)))))) cùi vl

Đọc đi và ngẫm , nếu thấy điều tao nói là đúng

Lee Fanny
21-10-2013, 11:01 PM
bác nói vậy có hơi quá ko..họ kêu gào là cai quyền của họ bác lại ý kiến...mình thấy thay đổi tư khi bá vương ra...lagg,dis,bao trì,ko đăng nhập wed cứ diễn ra triền miên như cơm bữa.thi làm sao chơi...chơi = niềm tin ah..phải kiến nghị thôi...ko thôi thúc Admin thì cứ để tinh trạng như vây diễn ra triên miên ah.
Nghe bác nói minh cũng ko dc vui..Đại nguyên soái ah
like cho bạn :)

Lee Fanny
21-10-2013, 11:02 PM
Đọc đi và ngẫm , nếu thấy điều tao nói là đúng

ra chỗ khác chơi.. k đủ tư cách

HelloZGirl
21-10-2013, 11:02 PM

Bạn nói rất đúng life cho bạn nhưng lời lẽ thì.....?

Lee Fanny
21-10-2013, 11:04 PM
Không sao rồi admin vừa post sever da ổn dinh r

▃ ▅ ▆ █Иo ИamE█ ▆ ▅ ▃
21-10-2013, 11:42 PM
Không sao rồi admin vừa post sever da ổn dinh r

ổn cái con khỉ e ạ...
a vào lại bị treo như cơm bữa...
tình cảm với cái mu này càng ngày càng đy xuống.

HKNO1XD
21-10-2013, 11:51 PM
Đam mê, nhưng niềm đam mê ấy lại ko ủng hộ mình
Thì chỉ còn cách là bỏ cuộc thôi bạn ơi :103;:103;:103;:103;:103;:103;

a3bboys
21-10-2013, 11:52 PM
đi đâu cũng thấy các Trẩu Tre Tướng Quân bem nhau :v

Monk
22-10-2013, 09:11 AM
mỗi người 1 suy nghĩ- rồi lấy cái suy nghĩ đó ra để cãi nhau- đàn ông phải binh tinh- khoan dung độ lượng - làm sao mà hẹp hòi tự kỷ nói lắm như đàn bà vậy ?

nguyenbom1
22-10-2013, 09:25 AM
từ từ rồi khoai sẻ nhừ...! cơm chưa ăn thì gạo còn đó...! ăn xong rồi thì mới biết gạo ngon hay gạo dỡ....!

Chaos
22-10-2013, 09:40 AM
Rất mong các bạn hãy thông cảm cho BQT đang rất nỗ lực khắc phục sự cố này http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1180496-L%E1%BB%9Di-Xin-L%E1%BB%97i-T%E1%BB%AB-BQT&goto=newpost

Capricorn
22-10-2013, 09:42 AM
trong các bạn ai đã từng chơi các Mu khác? các bạn cảm thấy thế nào?
trước khi đến vs MUHN, mình từng chơi MU Trung Quốc, rs đến 1000 lần thì đóng cửa MU, MU Hoàng Đế, rs 600 lần hơn thì đóng cửa, 2 Mu đó ít nhất mình còn chơi đc 1 thời gian, còn 1 số Mu mình chỉ chơi đc vài ngày, cao nhất đc 1, 2 tuần là đóng cửa k tăm tích. Muốn tìm 1 Mu có thể gắn bó lâu dài là rất khó các bạn ah.
Mình đến vs Mu HN chắc ít hơn 1 số bạn, nói về sự gắn bó chắc không thể nào bằng một số bạn ở sv Huyền Thoại. mình cũng là người đi làm, mình hiểu cái cảm giác từ bỏ là thất bại. hàng ngày các bạn vào game, các bạn thấy sv lag, dis nhiều, web khó đăng nhập, mình hiểu các bạn có quyền phản ánh, có quyền kêu ca, trước đây mình làm game thủ mình cũng như các bạn, rất khó chịu, rất ức chế.
Nhưng khi vào làm trong BQT, hàng ngày theo dõi các anh ADM làm việc, mình mới thấy đc sự vất vả, nhưng lúc nào cũng tràn đầy sự tâm huyết. Sv gặp phải sự cố, hằng đêm anh em vẫn thức trắng cố gắng sửa chữa, tất cả vì 1 lòng đam mê, cố gắng xây dựng MuHN ngày càng hoàn hảo hơn, trở thành 1 thương hiệu ai ai cũng biết đến.
Sv xảy ra chuyện, chúng tôi cũng lo lắng, cũng xót xa lắm chứ, đâu có ai muốn nhìn đứa con tinh thần của mình ngày càng ốm yếu lụi tàn... hàng ngày nhìn các bạn viết lên 4rum cảm xúc, sự ức chế, nhiều người dần mất đi niềm tin, chúng tôi cũng buồn lắm chứ, đau lắm chứ... Smod Nước Mắt đã phải xót xa nói lên: "Nắng 3 năm tôi không bỏ bạn, hạn 1 ngày sao bạn nỡ bỏ tôi..." đau lắm, buồn cũng nhiều lắm, nhiều khi vào topic các bạn, mà trả lời như 1 cái máy, nhưng cũng không thể làm gì hơn, một mặt mong các bạn thông cảm và tiếp tục ủng hộ, một mặt thì động viên mọi người trong đội ngũ kỹ thuật, cố gắng fix lỗi nhưng vẫn phải chú ý sk.
nhưng vẫn phải cố gắng các bạn ah, sống là để chiến đấu, hóa đau thương thành sức mạnh, dù có khó khăn thế nào, chúng tôi cũng sẽ cố gắng vượt qua tất cả, đắng cay rồi mới ngọt bùi, khó khăn này chúng ta nếm trải, thành quả trước mắt chính là phần thưởng cho chúng ta sau này.
Mình xin thay mặt BQT cám ơn các bạn, đã cảm thông và ủng hộ Mu-Hanoi.net, Cám ơn sự động viên của các bạn. Niềm đam mê ai ai cũng có, nhưng đừng vì lý do nào, mà từ bỏ đi niềm đam mê của chính mình.