PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Tiếp tục vụ thang ML CaNaBiis hôm qua AE vào cho ý kiến nhé

Nếu Là Anh
21-10-2013, 08:13 PM
tưởng nó thế nào hóa ra chó vẫn là chó thôi các bác ak
Như hôm qua theo chủ G Killer thì nó trả em 9 BKHC + 12 NTL
nhưng hôm nay em vào xem thái độ nó thế nào thì nó vẫn k trả... nó bảo em lên forum chửi nó... cho nó mất UT nên hòa... coi như k trả cho em nữa

DM e k nghĩ thằng này nó lại rẻ rách thế là cùng...

P/s: tao nói cho mày bik nhé
9 cái BKHC + 12 NTL to lắm hả... mày cần tao cho
cái loại như mày nghỉ con mẹ nó game đi... cho MU nó trong sạch...
dkm cái loại cặn bã của xã hội

CaNaBiis_Fckiller
21-10-2013, 08:28 PM
Như topic Hôm qua tôi đã Lập.. tôi hứa là sẽ trả lại BKHC+NTL or = VP.. Vì là do em tôi lừa của thằng này.. Sẽ trả trong thời gian nhanh Nhất.. Nhưng thằng này trẻ trâu.. sang nay 9h kém đã post chửi tôi rồi.. và Mail đòi BKHC tôi có bảo sẽ trả.. được đà.. ăn nói mất dậy.. dọa người ta.. chửi nhũng câu mất dậy.. tao nói thật với mày chứ.. ừh em tao lừa m đấy.. mày lớn hơn nó 6,7 tuổi.. mà bị nó lừa.. mày bị cũng đáng thôi.. Qua cách ăn nói của mày đủ hiểu mày là người như nào rồi.. :) không đáng để tao tiếp xúc nói chuyện.. Đây là mấy hình ảnh của nó .. cách ăn nói.. tao không phải làm nợ thuê mày mà thích chửi thì chửi mà làm gì thì làm nhé.. tao đã bảo trả là trả = BKHC Or =vp .. m còn cố tính chửi.. cái loại trẻ trâu như mày.. cũng không khá được đâu.. http://i1.upanh.com/2013/1021/13//57875158.screen102120180000.jpg (http://upanh.com/view/?id=fri42zfk2ig) ... http://i7.upanh.com/2013/1021/13//57875164.screen102120180002.jpg (http://upanh.com/view/?id=6ri9bz3k0tv) .. http://i2.upanh.com/2013/1021/13//57875168.screen102120180001.jpg (http://upanh.com/view/?id=ari9cz7kbtk) rieng mày nhé.. cút và next.. thích làm gì thì làm..

CaNaBiis_Fckiller
21-10-2013, 08:31 PM
nhưng hôm nay em vào xem thái độ nó thế nào thì nó vẫn k trả... nó bảo em lên forum chửi nó... cho nó mất UT nên hòa... coi như k trả cho em nữa

cái loại mày .. nói dc cái câu tử tế còn không được.. mà chê bai người khác cặn bã của xã hội.. xem lại cái loại mày đi

CaNaBiis_Fckiller
21-10-2013, 08:34 PM
Thà tao phi shop còn hơn trả cái loại mày

Nếu Là Anh
21-10-2013, 08:36 PM
cái loại mày .. nói dc cái câu tử tế còn không được.. mà chê bai người khác cặn bã của xã hội.. xem lại cái loại mày đi

địt mẹ mày lừa đảo bị chửi còn oan ức ak
cái loại mày bố ỉa vào bàn thờ chứ chửi đã xong ak
mày xem có thằng nào lừa đảo mà k bị chưir không?
Cút con mẹ mày khỏi Mu Hn cho nó trong sạch

tohongquan
21-10-2013, 08:38 PM
bới móc mấy hôm liền.

Nếu Là Anh
21-10-2013, 08:42 PM
vkl con chó... đã đi lừa đảo còn bắt người khác lịch sự.
cái địt mẹ mày nhé... bố mày k xin mày con chó a.
bố chửi cho mày ức cắn lưỡi mà chết... rr vkl

ValHelSin
21-10-2013, 09:32 PM
vkl con chó... đã đi lừa đảo còn bắt người khác lịch sự.
cái địt mẹ mày nhé... bố mày k xin mày con chó a.
bố chửi cho mày ức cắn lưỡi mà chết... rr vkl

thôi cậu ak có đáng là bao đâu nói ít để ng ta hiểu nhiều đi . ng ta đã nói là e người ta làm ko phải ng ta làm. tôi cũng là nạn nhân của nhân vật CaNaBíis tôi còn bị nhân vật CaNaBiis lừa 100k thẻ kia. tôi vẫn còn giữ cuộc nt khi tôi gd với ng bán đồ . nhưng thôi cậu ak. nếu thật sự ng ta muốn trả thì tự ng ta sẽ bít mình phải làm gì mình ko cần nói bạn ak . nếu thật sự ng ta coi 50k hay 100k to hơn danh dự 1 nhân vật hay 50k hay 100k nhỏ hơn dnah dự 1 nhân vật mà mình tâm huyết tạo nên thì ng ta sẽ làm những gì mà ng ta cảm thấy tốt nhất cho nhân vật và ngược lại nên thôi bạn cũng đừng nói gì nữa tất cả mọi ng mu-hanoi đều đã bít hết rồi . mu-hanoi to lắm nhưng cũng nhỏ lắm những chuyện mình làm ra tg? ko ai bít nhưng rồi tất cả mọi ng đều bít hãy mỉm cười coi như 50k ấy bạn đi dg bị rơi đi. hihi :D mình nói gì ko phải thì sr nhé. hãy để mọi ng tự đánh giá đi bạn, mình đều là ng lớn mà

Nếu Là Anh
21-10-2013, 09:40 PM
thôi cậu ak có đáng là bao đâu nói ít để ng ta hiểu nhiều đi . ng ta đã nói là e người ta làm ko phải ng ta làm. tôi cũng là nạn nhân của nhân vật CaNaBíis tôi còn bị nhân vật CaNaBiis lừa 100k thẻ kia. tôi vẫn còn giữ cuộc nt khi tôi gd với ng bán đồ . nhưng thôi cậu ak. nếu thật sự ng ta muốn trả thì tự ng ta sẽ bít mình phải làm gì mình ko cần nói bạn ak . nếu thật sự ng ta coi 50k hay 100k to hơn danh dự 1 nhân vật hay 50k hay 100k nhỏ hơn dnah dự 1 nhân vật mà mình tâm huyết tạo nên thì ng ta sẽ làm những gì mà ng ta cảm thấy tốt nhất cho nhân vật và ngược lại nên thôi bạn cũng đừng nói gì nữa tất cả mọi ng mu-hanoi đều đã bít hết rồi . mu-hanoi to lắm nhưng cũng nhỏ lắm những chuyện mình làm ra tg? ko ai bít nhưng rồi tất cả mọi ng đều bít hãy mỉm cười coi như 50k ấy bạn đi dg bị rơi đi. hihi :D mình nói gì ko phải thì sr nhé. hãy để mọi ng tự đánh giá đi bạn, mình đều là ng lớn mà

hay cho bài viết của cậu
Mong rằng tớ với cậu sẽ là nạn nhân cuối cùng của con chó này
AE đề phòng nhé

dkm nó bik thằng em lừa mà vẫn để nó cầm acc tiếp tục lừa đảo
đúng là nhà nó lừa đảo có gia phả =))

Cigarettes
21-10-2013, 09:56 PM
Thà tao phi shop còn hơn trả cái loại mày
Bạn thật là nguy hiểm :D

S2DuyThanh
21-10-2013, 10:08 PM
đúng là mấy thằng lừa đảo tìm đủ mọi cách để biện hộ cho mình , lừa thì nói cmm là lừa để cho bọn nó còn ỉa vào mồm mày lại còn biện hộ do thế này thế kia ko trả :24;:24;

Nếu Là Anh
21-10-2013, 10:33 PM
đâu rồi... thằng rẻ rách CaNaBiis vào sủa 1 tiếng cho ae vui nào
hay ăn 9 BKHC ngon quá...k dám vác mặt lên

cocxjnh1
22-10-2013, 12:06 AM
Qua cái kiểu nói chuyện của canabiss thì đủ biết lòng tham vô đáy như nào rồi . koi như bố thí cho nó đi bạn. bỏ 50k ra lấy cái danh dự của nó mà dẵm lên bạn àh.rồi cả cuộc đời nó cũng ko ngốc đầu lên nỗi đâu. bạn cứ iên tâm vì điều đó . vì cuộc đời này ko ai cho ko ai cái gì đâu.

alopicaso1029
22-10-2013, 12:16 AM
Nếu kêu là ko tham lam thì ông vào ông trả cho ngta đi,còn tôi nói thật ghét nhất cái loại vừa ăn cắp vừa la làng,ngta hay ai chửi ông thì cũng đúng thôi,ông ko lấy ngta rảnh ngta lên đây chửi ông làm gì...dở hơi à.??? còn chơi thì còn nhục đi đâu ai ngta cũng nhìn vào rồi ngta chửi cho ý,tốt nhất Del acc rồi nghỉ game đi vì vài cái BKHC mà mất tư cách...chia buồn vs chủ thớt nhé,chắc bạn cũng chả tiếc vs loại ng thế này đâu. ^^

Lee Fanny
22-10-2013, 12:26 AM

:) mặc dù Em của Người ta lừa bạn.. thì người ta đã lập topic để giả lại. mà bạn lai đi chửi người ta như thế.. thì bạn cũng không tốt đẹp cho lắm.. nhìn cái lời nói là biết người lớn khôn gia.. chả bao giờ đi chửi như thế |: uppppppppp

minhhuong
22-10-2013, 12:36 AM

dkm cái loại cặn bã của xã hội chú khác gì nó đâu mồm thì cứ cái BKHC + 12 NTL to lắm hả... mày cần tao cho
dkm cái loại cặn bã của xã hội =)) có bao giờ nhìn lại mình không.

chetdi
22-10-2013, 09:06 AM
Đúng đấy coi như bị rơi mất 50k. Chửi bới làm gì nữa
ai cũng có đầu óc cũng biết suy nghĩ mà bạn :67;

nguyenbom1
22-10-2013, 09:24 AM
Đừng chữi mình chỉ nói thôi rút kinh nghiệm chơi game...! ra đời ai không vấp ngã, vấp ngã ở đâu ta nằm lỳ ở đó chờ tới khi nào tìm ra nguyên nhân ta lại đứng lên và bước tiếp...! xem như bạn đã từng làm mất hoặc mua thứ gì cho mình mà mất đi...! lòng người nham hiểm...! nhìn mặt bắt hình dong.

CườngChip
22-10-2013, 09:38 AM
kẻ trộm,lừa đảo giống người y như đúc...chắc bạn chưa nghe câu này nhỉ chủ pic=))
thôi nói chung 50k card cũng k to...coi như cúng thổ địa:77;:77; gặp nhằm thằng cờ hó thì chấp nhận đen:))
bạn lập píc chửi thì anh em ai cũng gọi là tạm biết về nhân vật này rồi :D thôi bỏ đi..dù sao người ta cũng kêu
thà phi shop còn hơn trả cho bạn rồi còn j`...có chửi chửi nữa cũng thế thôi:3;:3;:3;:3;

nguyenbom1
22-10-2013, 09:43 AM
kẻ trộm,lừa đảo giống người y như đúc...chắc bạn chưa nghe câu này nhỉ chủ pic=))
thôi nói chung 50k card cũng k to...coi như cúng thổ địa:77;:77; gặp nhằm thằng cờ hó thì chấp nhận đen:))
bạn lập píc chửi thì anh em ai cũng gọi là tạm biết về nhân vật này rồi :D thôi bỏ đi..dù sao người ta cũng kêu
thà phi shop còn hơn trả cho bạn rồi còn j`...có chửi chửi nữa cũng thế thôi:3;:3;:3;:3;
rất hay cho đội bán trái cây...!

Lee Fanny
22-10-2013, 10:08 AM

:) moi móc.. =)) cũng không tốt đẹp = người ta đâu.. người ta lừa bạn thì bạn chửi cũng có cái đúng có cái sai.. nhưng vì 9bkhc mà loạn như này.. bạn cũng chẳng khá dc :) tôi đọc mà cũng thấy buồn

TaoThao
22-10-2013, 10:12 AM
Thằng ăn cắp lừa đảo sai

Nhưng thằng chửi nó cũng sai

Thôi thì cả 2 cùng sai thế là hoà

anhchang88
22-10-2013, 10:19 AM
Thằng ăn cắp lừa đảo sai

Nhưng thằng chửi nó cũng sai

Thôi thì cả 2 cùng sai thế là hoà

2` vkl
lừa đảo bị ng ta chươỉ cho là đúng rồi
mà công nhận then canabiis gi đó rr vkl , gặp nó tránh xa là tốt nhất :77;:77;

Lee Fanny
22-10-2013, 10:26 AM
2` vkl
lừa đảo bị ng ta chươỉ cho là đúng rồi
mà công nhận then canabiis gi đó rr vkl , gặp nó tránh xa là tốt nhất :77;:77;

bạn biết người ta rẻ rách ^^. à.. =) con người ai cũng có chỗ đúng chỗ sai.. từ đầu sever ra Canabiis đã lừa ai đâu.. đến bây giờ lừa ngta hóa ra là em của người ta.. nếu không thì cũng chả xẩy ra.. và canabiis lên đừng cho ai chơi acc nữa tốt h

Vua Bãi Rác
22-10-2013, 10:48 AM
1 Nhân vật thì chơi lâu uy tín có 1 thằng em rẻ rách
Vì 50k hùa theo thằng em làm cờ hó . Trước đến nay thấy chuyện này buồn cười vl
Xã hội thằng nào lừa đảo thì bị đánh bỏ mẹ rồi huống đéo gì là chữi . đằng này bảo ng ta nói chuyện đàng hoàng :24;

CườngChip
22-10-2013, 10:52 AM
bạn biết người ta rẻ rách ^^. à.. =) con người ai cũng có chỗ đúng chỗ sai.. từ đầu sever ra Canabiis đã lừa ai đâu.. đến bây giờ lừa ngta hóa ra là em của người ta.. nếu không thì cũng chả xẩy ra.. và canabiis lên đừng cho ai chơi acc nữa tốt h
thế bạn biết được chủ pic này là người đầu tiên bị lừa ak=))=))=))chủ acc mà k quản lý tốt acc thì bị chửi là xác đáng rồi...
có trách thì tự trách mình đưa acc cho 1 thằng k ra gì cầm để rồi rước họa vào thân thôi:))

Chi Pu
22-10-2013, 11:00 AM
Địt con mẹ cái thằng rẻ rách vcl ra cái loại m nhục nhã lắm CaNaBiiss à dmm

ff4573fgd
22-10-2013, 11:17 AM
GIÀY CONVERSE (http://enbac.com/Giay-nam/p1202763/Giay-Converse-Viet-Nam-Lacoste-VANS-uy-tin-chat-luong-gia-re.html)

afclamll
22-10-2013, 11:33 AM
công nhận AE cko nhau 1 vài trăm k ko sao nhưng bị lừa 1k cũng thấy tức
lừa dc cậu từng đó ko pít nhà nó có giầu hơn dc ko

Nếu Là Anh
22-10-2013, 11:37 AM

tôi k biết bạn và nó quan hệ như thế nào... tôi hỏi bạn nhé... có phải 1 mình tôi bị lừa không?
rất nhiều ae bị con chó này lừa....
topic lập ra chủ yếu là để AE đề phòng... bạn k thik nghe thì thôi
tôi k tiếp chó

Nếu Là Anh
22-10-2013, 11:42 AM
nói chung tôi là tiếc rẻ gì 50k đâu
quan trọng là xem tư cách nó như thế nào thôi
nó k chỉ lừa 1 mình tôi mà rất nhiều AE bị lừa.... các bạn có thể thao khảo các topic khác

cho dù thằng em nó lừa... nhưng k thể lừa nhiều người như vậy mà nó để yên được
AE nên phân tích kỹ rồi hẵn nói này nói nọ
Thanks!

Nếu Là Anh
22-10-2013, 11:47 AM
50k tôi k tiếc... nhưng cái tiếc lớn nhất là đã tin lầm người
ai vào trường hợp này cũng vậy thôi
nghĩ đi nghĩ lại lừa đảo bị ăn chửi cũng k oan phải không AE