PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Cac Ban. nào bị CANABIIS Lừa vào đây nhé

CaNaBiis_Fckiller
20-10-2013, 09:32 PM
Các bạn có chắc là tôi lừa.. không mặc dù có ảnh đúng là như thế.. Xin lỗi nhé.. toi chưa bao gio làm cái trò hẹn hạ đấy.. acc tôi chính xác là có 2 người chơi.. tôi tên lâm anh .. và 1 ng chơi cùng tôi là em họ sn 96. bắt đầu từ tháng trước tôi Mua wing 2.5 DK của XepHinh = 300k thẻ.. và tôi mua VP của người khác chưa bh lừa 1 ai nhé.. tôi mua wing tôi gửi thẻ trước cho XepHinh khong hề lừa 1 cái gì dù chỉ đáng 1k vp nhé.. mới OL được có được 2 hôm ma đã chửi loạn lên.. là toi lua cac ban.. cac ban so voi toi thì chỉ là em toi thoi . va toi cung da nói roi.. toi khang dinh toi khong he lua cac ban nhe.. neu đúng em toi lua cac ban.. thi cac ban ra 29 phố huế ha noi.. toi se den bu.. va sẽ đưa em toi ra cho cac bạn tuy tâm xử lý.. còn bay gio cac ban cu chi biet cái Tên CANABIIS lua dao.. ban co biết chính chủ acc lua khong.. toi khong phai tre con nhe.. toi mua vp+ đồ deu = thẻ het.. va toan đưa trước.. khong hề co y dinh lua dao.. cac ban an ns cho tu te vao 1 ti.. toi khong phai = vai = lứa tuoi cac ban dau ma thich chui thi chui ma khong thi thôi.. toi noi nhu vay ban hieu duoc thi hieu. ma khong thi cu goi dt nt chui sdt gd voi ban nhe. dung lam xau ho? mat mat. cai mu-hanoi.net vi nhung cau khong hay cau văng ra dau BaBylove à

LệnhHồXung
20-10-2013, 09:39 PM
không liên quan nhưng acc CaNaBiss hack acc diễn đàn nhận 70k vc sự kiện =))

Lee Fanny
20-10-2013, 09:41 PM
Các bạn có chắc là tôi lừa.. không mặc dù có ảnh đúng là như thế.. Xin lỗi nhé.. toi chưa bao gio làm cái trò hẹn hạ đấy.. acc tôi chính xác là có 2 người chơi.. tôi tên lâm anh .. và 1 ng chơi cùng tôi là em họ sn 96. bắt đầu từ tháng trước tôi Mua wing 2.5 DK của XepHinh = 300k thẻ.. và tôi mua VP của người khác chưa bh lừa 1 ai nhé.. tôi mua wing tôi gửi thẻ trước cho XepHinh khong hề lừa 1 cái gì dù chỉ đáng 1k vp nhé.. mới OL được có được 2 hôm ma đã chửi loạn lên.. là toi lua cac ban.. cac ban so voi toi thì chỉ là em toi thoi . va toi cung da nói roi.. toi khang dinh toi khong he lua cac ban nhe.. neu đúng em toi lua cac ban.. thi cac ban ra 29 phố huế ha noi.. toi se den bu.. va sẽ đưa em toi ra cho cac bạn tuy tâm xử lý.. còn bay gio cac ban cu chi biet cái Tên CANABIIS lua dao.. ban co biết chính chủ acc lua khong.. toi khong phai tre con nhe.. toi mua vp+ đồ deu = thẻ het.. va toan đưa trước.. khong hề co y dinh lua dao.. cac ban an ns cho tu te vao 1 ti.. toi khong phai = vai = lứa tuoi cac ban dau ma thich chui thi chui ma khong thi thôi.. toi noi nhu vay ban hieu duoc thi hieu. ma khong thi cu goi dt nt chui sdt gd voi ban nhe. dung lam xau ho? mat mat. cai mu-hanoi.net vi nhung cau khong hay cau văng ra dau BaBylove à

:) uppp cho anh. mà cũng đừng đưa ai chơi acc nữa

CaNaBiis_Fckiller
20-10-2013, 09:42 PM
không liên quan nhưng acc CaNaBiss hack acc diễn đàn nhận 70k vc sự kiện =))

mình khong hieu cho lắm

cocxjnh1
20-10-2013, 09:48 PM
bạn ko lừa nhưng ai tin là bạn ko lừa vì đó 9 là ạc cùa bạn. ban ko muốn mình mang tiếng thì trả cho người ta 50k di. rồi hãy nói người đó nói cho bạn 1 câu chác mọi người sẽ hiểu . còn bạn tiếc 50k thì bạn chính là thàng lừa đảo.đơn giản chỉ thế thôi:46;

CaNaBiis_Fckiller
20-10-2013, 09:52 PM
bạn ko lừa nhưng ai tin là bạn ko lừa vì đó 9 là ạc cùa bạn. ban ko muốn mình mang tiếng thì trả cho người ta 50k di. rồi hãy nói người đó nói cho bạn 1 câu chác mọi người sẽ hiểu . còn bạn tiếc 50k thì bạn chính là thàng lừa đảo.đơn giản chỉ thế thôi:46;
hinh ảnh = bkhc chu khong phai 50k the nhe ban.. neu ban noi nt thi toi nghi cach day gan 1 thang ai cung keu lua la toi phai gui? lai sao

MrHieuBeo
20-10-2013, 09:54 PM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1180369-S%E1%BB%B1-th%E1%BA%ADt-v%E1%BB%81-con-ch%C3%B3-CaNaBiis-sv-%C4%90%E1%BA%BF-V%C6%B0%C6%A1ng-l%E1%BB%ABa-%C4%91%E1%BA%A3o-AE-c%E1%BA%A9n-th%E1%BA%ADn&p=942338#post942338

Bạn Vào đây để nói chuyện cho dõ phải trái và hoàn trả đồ hoặc thẻ cho người ta đi

ai vào acc bạn ko biết nhưng như thế là có lừa rồi

minhhuong
20-10-2013, 09:55 PM
bạn ko lừa nhưng ai tin là bạn ko lừa vì đó 9 là ạc cùa bạn. ban ko muốn mình mang tiếng thì trả cho người ta 50k di. rồi hãy nói người đó nói cho bạn 1 câu chác mọi người sẽ hiểu . còn bạn tiếc 50k thì bạn chính là thàng lừa đảo.đơn giản chỉ thế thôi bằng chứng xác thực mạng lên cậu có dám chắc là cậu GD với em tôi không...??????

CaNaBiis_Fckiller
20-10-2013, 09:57 PM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1180369-S%E1%BB%B1-th%E1%BA%ADt-v%E1%BB%81-con-ch%C3%B3-CaNaBiis-sv-%C4%90%E1%BA%BF-V%C6%B0%C6%A1ng-l%E1%BB%ABa-%C4%91%E1%BA%A3o-AE-c%E1%BA%A9n-th%E1%BA%ADn&p=942338#post942338

Bạn Vào đây để nói chuyện cho dõ phải trái và hoàn trả đồ hoặc thẻ cho người ta đi

ai vào acc bạn ko biết nhưng như thế là có lừa rồi

y kien cua ban rat dung.. nhung neu ma chinh toi lua .. toi se tra lại toan bo va dell acc . còn neu noi nt.. thi mu-hanoi.net nay nhieu nguoi bị lua hon ca ban y

DELL
20-10-2013, 09:58 PM
dịch hoa cả mắt:)):)):)):)):))

Nếu Là Anh
20-10-2013, 09:59 PM
sdt 016999 05 055 tiếng như thế rõ ràng k phải thẳng trẻ trâu 96 nào nhé

tôi đã gọi điện nc với bạn

tôi đâu có ngu

cho dù bạn k lừa ai nhưng bạn lừa tôi cũng là lừa đảo rồi

có xin tôi 50k car thì tôi cho

k phải làm cái trò hèn hạ như vậy

Vua Bãi Rác
20-10-2013, 09:59 PM
= chứng rõ ràng thế mà già cã mồm :24;

CaNaBiis_Fckiller
20-10-2013, 10:01 PM
bằng chứng xác thực mạng lên cậu có dám chắc là cậu GD với em tôi không...??????

y của ban la sao

minhhuong
20-10-2013, 10:01 PM
CaNaBiis_Fckiller viết có dấu mod vo hỏi thăm giờ >''''<

CaNaBiis_Fckiller
20-10-2013, 10:03 PM
viết có dấu mod vo hỏi thăm giờ >''''<

mod hay admin mình deu k để ý. vi minh k lam gi sai k so

CaNaBiis_Fckiller
20-10-2013, 10:05 PM

tôi đâu có ngu

XL bạn nhé.. toi k hề dung sdt day nhe. ban co chac do la toi khong? toi khong phai nguoi lua dao lay loi. ich cho minh dau ban nhe ban cu goi va chui vao sdt day..

Nếu Là Anh
20-10-2013, 10:08 PM
XL bạn nhé.. toi k hề dung sdt day nhe. ban co chac do la toi khong? toi khong phai nguoi lua dao lay loi. ich cho minh dau ban nhe ban cu goi va chui vao sdt day..

tôi cũng k thừa hơi mà đặt điều cho bạn
dm có 50k mà top tiếc lừa đảo vkl
đã lừa người ta thì thôi. còn già mồm cãi... 50k to lắm hả... xem lại nhân cách sống đi nhé

CaNaBiis_Fckiller
20-10-2013, 10:09 PM

tôi đâu có ngu

50k đối với tôi cha là gi. neu nhu ban noi.. thi ngay truoc toi se lua wing 2.5 cua nguoi ta lua vp cua ngta. chu k can phai do? tro lua 9 bkhc cua ban lam gi dau nhe. co thi choi. ma khong co thi thoi.

minhhuong
20-10-2013, 10:09 PM
XL bạn nhé.. toi k hề dung sdt day nhe. ban co chac do la toi khong? toi khong phai nguoi lua dao lay loi. ich cho minh dau ban nhe ban cu goi va chui vao sdt day.. canabiis bật yahoo lên.

Cigarettes
20-10-2013, 10:10 PM

ok bạn không dùng sdt đấy nhưng bạn đang chơi NV đấy :77;

CaNaBiis_Fckiller
20-10-2013, 10:11 PM
canabiis bật yahoo lên.

minh khong dung yhaoo nhe ban.

Nếu Là Anh
20-10-2013, 10:12 PM
50k đối với tôi cha là gi. neu nhu ban noi.. thi ngay truoc toi se lua wing 2.5 cua nguoi ta lua vp cua ngta. chu k can phai do? tro lua 9 bkhc cua ban lam gi dau nhe. co thi choi. ma khong co thi thoi.

trẻ trâu ak.... thôi đéo nói nữa... dm lừa tao 50k tao hành cho bằng chết

minhhuong
20-10-2013, 10:13 PM
Các bạn có chắc là tôi lừa.. không mặc dù có ảnh đúng là như thế.. Xin lỗi nhé.. toi chưa bao gio làm cái trò hẹn hạ đấy.. acc tôi chính xác là có 2 người chơi.. tôi tên lâm anh .. và 1 ng chơi cùng tôi là em họ sn 96. bắt đầu từ tháng trước tôi Mua wing 2.5 DK của XepHinh = 300k thẻ.. và tôi mua VP của người khác chưa bh lừa 1 ai nhé.. tôi mua wing tôi gửi thẻ trước cho XepHinh khong hề lừa 1 cái gì dù chỉ đáng 1k vp nhé.. mới OL được có được 2 hôm ma đã chửi loạn lên.. là toi lua cac ban.. cac ban so voi toi thì chỉ là em toi thoi . va toi cung da nói roi.. toi khang dinh toi khong he lua cac ban nhe.. neu đúng em toi lua cac ban.. thi cac ban ra 29 phố huế ha noi.. toi se den bu.. va sẽ đưa em toi ra cho cac bạn tuy tâm xử lý.. còn bay gio cac ban cu chi biet cái Tên CANABIIS lua dao.. ban co biết chính chủ acc lua khong.. toi khong phai tre con nhe.. toi mua vp+ đồ deu = thẻ het.. va toan đưa trước.. khong hề co y dinh lua dao.. cac ban an ns cho tu te vao 1 ti.. toi khong phai = vai = lứa tuoi cac ban dau ma thich chui thi chui ma khong thi thôi.. toi noi nhu vay ban hieu duoc thi hieu. ma khong thi cu goi dt nt chui sdt gd voi ban nhe. dung lam xau ho? mat mat. cai mu-hanoi.net vi nhung cau khong hay cau văng ra dau BaBylove à thế cái này là cái gỉ tôi hỏi? bạn ban GD với XH = yahoo cái w2.5 mà dám bảo ko sài yahoo....

CaNaBiis_Fckiller
20-10-2013, 10:14 PM
tôi cũng k thừa hơi mà đặt điều cho bạn
dm có 50k mà top tiếc lừa đảo vkl
đã lừa người ta thì thôi. còn già mồm cãi... 50k to lắm hả... xem lại nhân cách sống đi nhé

ban. an noi cho han hoi di. toi k phai ngang hang voi ban nhe. ban co the ra cho toi.. nc truc tiep. ban xem toi co lua hay tre con nhu ban khong. ban dung co thay vay ma lam qua

CaNaBiis_Fckiller
20-10-2013, 10:16 PM
thế cái này là cái gỉ tôi hỏi? bạn ban GD với XH = yahoo cái w2.5 mà dám bảo ko sài yahoo....

yhaoo cua h.a nhe ban. neu can thiet minh se goi no len yhaoo cho b nc minh mua wing 2.5 gd vs xephinh o? lot 5 sv1 gui the qua yhaoo night gi đó con yhaoo minh gd la cua h.a e toi nhe

LệnhHồXung
20-10-2013, 10:17 PM
ghi tiếng việt có dấu cái bạn/ bạn vui lòng trả lại acc dien đàn phucdebu cho mình. acc ef TuTuDaiCa có phãi của bạn k CaNaBiss

CaNaBiis_Fckiller
20-10-2013, 10:18 PM
trẻ trâu ak.... thôi đéo nói nữa... dm lừa tao 50k tao hành cho bằng chết

sống co ý thức 1 tý đi ban nhé.. chui cai nguoi dang chui.. khong den luc lai co ket cuc khong tot dau b ak

Nếu Là Anh
20-10-2013, 10:18 PM
dm nói đi nói lại chỉ tổ tốn nước bọt
lừa đảo lại còn loanh quanh trốn tội

có gì sang topic kia

tao giải đáp hết... dm con chó rr như mày nghỉ mẹ nó game đi
công lao cay Top mà nhục nhã thế chơi game làm đéo gì nữa

CaNaBiis_Fckiller
20-10-2013, 10:20 PM
ghi tiếng việt có dấu cái bạn/ bạn vui lòng trả lại acc dien đàn phucdebu cho mình. acc ef TuTuDaiCa có phãi của bạn k CaNaBiss
acc ý. h.a dua cho toi. bao cua gialang cua trong g

Nếu Là Anh
20-10-2013, 10:21 PM

lại còn cả chuyện nó ăn trộm ID diễn đàn nữa ak :))
thằng này bựa vl nhỉ

CaNaBiis_Fckiller
20-10-2013, 10:22 PM
dm nói đi nói lại chỉ tổ tốn nước bọt

có gì sang topic kia

công lao cay Top mà nhục nhã thế chơi game làm đéo gì nữa

:) dung la qua tre con :) ai doc topic nay se hieu.. con leu ban áy lay toi se mua bkhc gia ban. nhe.. cung dung thay toi nhu the ma dc dang chan len dang dau :)

CaNaBiis_Fckiller
20-10-2013, 10:24 PM
Ai noi toi an cap ID dien dan ?????? ai ns

LệnhHồXung
20-10-2013, 10:26 PM
tui thấy bạn cầm acc TuTuDaiCa trian mấy ngày liền. giờ lại đổ cho acc ng khác. acc diễn đàn thắng event được có 70k vc cũng đi hack vo nhận cho được

Nếu Là Anh
20-10-2013, 10:26 PM
:) dung la qua tre con :) ai doc topic nay se hieu.. con leu ban áy lay toi se mua bkhc gia ban. nhe.. cung dung thay toi nhu the ma dc dang chan len dang dau :)
mày nghĩ mày tốt đẹp ak....
mà áy láy cl gì cơ...???
dm lừa tao xong bảo tao áy náy á
bản chất củ mày tốt đẹp nhỉ

CaNaBiis_Fckiller
20-10-2013, 10:28 PM
[QUOTE=Nếu Là Anh;942368]dm nói đi nói lại chỉ tổ tốn nước bọt

có gì sang topic kia

công lao cay Top mà nhục nhã thế chơi game làm đéo gì nữa[/QUOdu
dung thay nguoi khac khong noi gi ma len giong to lon nhe ban.. d.m CANABiis nay nhu nao trong G biet het nhe.. AE trong g xin $ rs $ gau toi con cho nhe. ban dung nghi toi vi game ma di lua ban . toi chua phai la nguoi khong co oc

CaNaBiis_Fckiller
20-10-2013, 10:30 PM
tui thấy bạn cầm acc TuTuDaiCa trian mấy ngày liền. giờ lại đổ cho acc ng khác. acc diễn đàn thắng event được có 70k vc cũng đi hack vo nhận cho được

acc TuTu toi cam 2 hom nhe.. va con id dien dan 70k vp gi toi k hieu gi ca cha biet ban ns van de gi

LệnhHồXung
20-10-2013, 10:31 PM
bạn cầm acc TuTuDaiCa mấy ngày liền. còn lấy acc đó lập G tuyển mem. acc diễn đàn phucdebu thằng event ngoai web đc 70k. chính nhân vật TuTuDaiCa hack acc diễn đàn vô nhận 70k vc

Nếu Là Anh
20-10-2013, 10:32 PM
[QUOTE=Nếu Là Anh;942368]dm nói đi nói lại chỉ tổ tốn nước bọt

có gì sang topic kia

công lao cay Top mà nhục nhã thế chơi game làm đéo gì nữa[/QUOdu
dung thay nguoi khac khong noi gi ma len giong to lon nhe ban.. d.m CANABiis nay nhu nao trong G biet het nhe.. AE trong g xin $ rs $ gau toi con cho nhe. ban dung nghi toi vi game ma di lua ban . toi chua phai la nguoi khong co oc

thế topic bên kia tôi vu khống cho bạn hả =))
hay có thằng CaNaBiis thứ 2 nhân vật giả mạo lừa tôi chăng

còn 50k car... tuỳ bạn
trả hay k k quan trọng... nhưng tôi nói trước là xương lắm đấy
nuốt k trôi đâu

CaNaBiis_Fckiller
20-10-2013, 10:33 PM
mày nghĩ mày tốt đẹp ak....
mà áy láy cl gì cơ...???
dm lừa tao xong bảo tao áy náy á
bản chất củ mày tốt đẹp nhỉ

d.m song tren doi biet tren biet duoi vao.. dung co che bai nguoi khac.. dung la acc cua tao.. gd neu bi lua.. tao se dong y mua gia lai. nhe.. chu con noi 1 cau vs m.. tao deo phai tre trau dau.. k phai re rat ma di ban do kiem tien di lua dao de kiem tien dau nhe m dung co duoc dang chan nen dang dau.. topic t co ghi ro rang nhe. ra nc truc tiep.

KoTen113
20-10-2013, 10:35 PM
nói tóm lại bạn nên xác minh lời nói của Nếu Là Anh.
nếu đúng như thế thì nên Đưa card cho NLA hoặc trả đồ đã nhận.bạn cứ ngồi đó đôi co với người ta cũng chả dc gì đâu bạn à

CaNaBiis_Fckiller
20-10-2013, 10:37 PM
[QUOTE=CaNaBiis_Fckiller;942377]

thế topic bên kia tôi vu khống cho bạn hả =))
hay có thằng CaNaBiis thứ 2 nhân vật giả mạo lừa tôi chăng

còn 50k car... tuỳ bạn
trả hay k k quan trọng... nhưng tôi nói trước là xương lắm đấy
nuốt k trôi đâu

toi khong noi ban vu khong.. ma toi chi noi cho ban biet la khong phai toi.. neu khong nham chieu hay la sang nay ban da mail cho acc toi bao gui the.. toi co hoi the gi ban bao lua toi cung k biet lua ban cai gi. ban khong noi ro ra.. cu the ma chui. khong nhung con loi theo. 3 4 nguoi khac chui cung. toi song nhu nao toi biet.. toi chua dien. ma acc toi top ma di lua 9 bkhc cua ban nhe.

MrHieuBeo
20-10-2013, 10:40 PM
nếu đúng như thế thì nên Đưa card cho NLA hoặc trả đồ đã nhận.bạn cứ ngồi đó đôi co với người ta cũng chả dc gì đâu bạn à

đồng ý với ý kiến của bạn

CaNaBiis_Fckiller
20-10-2013, 10:40 PM

khong the dua car duoc. ban a.. vi toi khong he lua nhe.. chuyen nay toi se lam cho ra.. toi se mua bkhc va gui gia ngta..

CaNaBiis_Fckiller
20-10-2013, 10:45 PM
Toi se Mua bkhc va ntl gia lai ban bi lua.. va sau khi gia lai song.. acc CANA cua toi se khong co ai choi ngoai toi ra.. va toi cung xin nhac lai.. dung co loi keo nguoi ua theo chui toi nhe.. va toi cung se noi luon. cac ban co the nghi toi la ke lua dao. nhu nao toi mac ke. boi vi toi song nhu nao chinh ban than toi hieu ro nhat..con sdt nao gd hay yhaoo nao cac ban cu chui thoai mai. nhe. vi nhung cai yhaoo va sdt khong phai cua minh con cac ban muon biet minh that su. lon hay tre. thi cu den 29 pho hue minh se don tiep doang hoang.. tai. day dong topic .. toi se mua gia ban bkhc

MrHieuBeo
20-10-2013, 10:53 PM
Toi se Mua bkhc va ntl gia lai ban bi lua.. va sau khi gia lai song.. acc CANA cua toi se khong co ai choi ngoai toi ra.. va toi cung xin nhac lai.. dung co loi keo nguoi ua theo chui toi nhe.. va toi cung se noi luon. cac ban co the nghi toi la ke lua dao. nhu nao toi mac ke. boi vi toi song nhu nao chinh ban than toi hieu ro nhat..con sdt nao gd hay yhaoo nao cac ban cu chui thoai mai. nhe. vi nhung cai yhaoo va sdt khong phai cua minh con cac ban muon biet minh that su. lon hay tre. thi cu den 29 pho hue minh se don tiep doang hoang.. tai. day dong topic .. toi se mua gia ban bkhc
thôi CaNaBiis Cứ trả 50k Cack Là Xong Cho người chơi cùng ko tìm hiểu là thế đó nguy hiểm lắm

CaNaBiis_Fckiller
20-10-2013, 10:55 PM
thôi CaNaBiis Cứ trả 50k Cack Là Xong Cho người chơi cùng ko tìm hiểu là thế đó nguy hiểm lắm

cảm on nhe. minh se gui tra nguoi ta som nhat.

MrHieuBeo
20-10-2013, 11:02 PM
cảm on nhe. minh se gui tra nguoi ta som nhat.

có lẽ bạn cứ xin cái yahoo và SDT bạn ấy gọi điện nói chuyện cho dõ

xong chuyện này post 1 bài diễn đàn để a e đều biết thế nhé

Mình tạm thời kick bạn ra guil để giải quyết cho dễ

ValHelSin
21-10-2013, 12:08 AM

đây còn tôi bị lừa 100k thẻ đây chính là ac CâNBis giao bán đồ trênDD W2 .5+ xac tôi hỏi mua và trả 200k+ 400k VP nó dồng ý bán. còn bảo nó ko lừa ai bgio. và nếu k tin có thể gd Mu Bank. tôi bảo ông tốp thôi ko cần bgio gd tôi đưa trước 100k thẻ song đưa Ư2.5 tôi dua 400k nữa gd song tồi đưa nốt 100k thẻ gd nốt xác. thế là gd song thẻ 100k thì CâNBis đứng im ^^. 1 lúc sau bảo chờ tý :D đang nấu cơm ........... và ^^ biến hoho :d tôi là ng như nào thì mu-hanoi.net ko ít ng bít, nhất là sv HT nhé tối cũng ng lớn ko phải trẻ con nên tôi lâu nay k thèm nói và cũng ko thèm post DD cũng tại mình tin ng nên thôi dù sao cũng có 100k trả là gì 100k để đánh đổi danh dự 1 con ng thế là đủ hiểu . tôi thấy bài viết thì nói thôi chứ 100k nó cũng trả là gì đâu còn Chủ píc hay e chủ píc lừa tôi ko thể bít chỉ bít ac CaNaBis lừa thế thôi còn sdt ng lừa tôi đây. 01699905055. tối chỉ nói thế thôi và tôi cũng chỉ phỉ nhổ cái thằng RR lừa đảo thôi. còn nếu k phải bạn thì ban ko cần phải đôngh long, hết

ValHelSin
21-10-2013, 12:17 AM
đây còn tôi bị lừa 100k thẻ đây chính là ac CâNBis giao bán đồ trênDD W2 .5+ xac tôi hỏi mua và trả 200k+ 400k VP nó dồng ý bán. còn bảo nó ko lừa ai bgio. và nếu k tin có thể gd Mu Bank. tôi bảo ông tốp thôi ko cần bgio gd tôi đưa trước 100k thẻ song đưa Ư2.5 tôi dua 400k nữa gd song tồi đưa nốt 100k thẻ gd nốt xác. thế là gd song thẻ 100k thì CâNBis đứng im ^^. 1 lúc sau bảo chờ tý :D đang nấu cơm ........... và ^^ biến hoho :d tôi là ng như nào thì mu-hanoi.net ko ít ng bít, nhất là sv HT nhé tối cũng ng lớn ko phải trẻ con nên tôi lâu nay k thèm nói và cũng ko thèm post DD cũng tại mình tin ng nên thôi dù sao cũng có 100k trả là gì 100k để đánh đổi danh dự 1 con ng thế là đủ hiểu . tôi thấy bài viết thì nói thôi chứ 100k nó cũng trả là gì đâu còn Chủ píc hay e chủ píc lừa tôi ko thể bít chỉ bít ac CaNaBis lừa thế thôi còn sdt ng lừa tôi đây. 01699905055. tối chỉ nói thế thôi và tôi cũng chỉ phỉ nhổ cái thằng RR lừa đảo thôi. còn nếu k phải bạn thì ban ko cần phải đôngh long, hết

http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1179785-Th%C3%A1nh-L%C3%BD-G%C3%ADa-R%E1%BA%BB-cho-Anh-Em-) day la cái toppic trên DD mình còn luu trên dt cuộc nc khi mình giao thẻ cho sdt này nếu CaNaBis thích thi vao thì để chụp và đưa lên cuộc nc giữa mình và sdt 01699905055

CườngChip
21-10-2013, 12:23 AM
còn bay gio cac ban cu chi biet cái Tên CANABIIS lua dao.. ban co biết chính chủ acc lua khong.. toi khong phai tre con nhe
<< câu này mình trích của chủ topic và xin có ý kiến:
acc bạn có 2 ng chơi,k bạn thì thằng em bạn lừa đảo thế thôi...còn nếu thằng em bạn k nhận lừa đảo thì chắc có thằng nào đó hack acc bạn rồi đi lừa đảo :)) mà nếu nó có hack acc bạn thì chắc h`acc bạn chẳng còn cái j` ngoài cái xác đâu=))

thanhtung123
21-10-2013, 12:40 AM

ngồi đọc 5 trang cmt của bạn cũng hiểu đồi chút :D nhưng sự thật vẫn là sự thật bạn à ! đọc hết muốn nổ 2 con mắ vì bạn viết ko có dấu gì cả :D

tôi có gợi ý thế nầy :
1 là !
nhưng tôi khuyên bạn lập 1 topic nhanh gọn lẹ ai TỪNG bị CANABIS gì gì đó lừa đảo đưa ra = chứng chứng mình đc acc đó lừa thì bạn trả lại hết những gì đã lừa hoặc quy ra thành car. hay vp. vv.vv.

2 là :

DELETE acc ko nhắc đến nửa bấm khỏi đây luôn sau nầy có chơi thì đừng đặc tên đó nửa.

3 Là :

im lặng không chày cối nửa và rút :))

theo tôi là nên chon 1 :(

cái điều thứ 4 là nếu chọn 1 thì sau khi sử lý hết mớ hỗn loạn của e bạn gì đó gây nên thì cho nó 1 trận nhớ đời :)) còn nếu ........x.xx.xxx thì bạn tự hiểu mình cũng chẳng dám nói gì hơn ko lại ăn gạch :))

AnhDuong
21-10-2013, 12:45 AM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1179785-Th%C3%A1nh-L%C3%BD-G%C3%ADa-R%E1%BA%BB-cho-Anh-Em-) day la cái toppic trên DD mình còn luu trên dt cuộc nc khi mình giao thẻ cho sdt này nếu CaNaBis thích thi vao thì để chụp và đưa lên cuộc nc giữa mình và sdt 01699905055
thế này là đủ hiểu ^^

kisametb1
21-10-2013, 01:04 AM
nói chung acc này dính quả nặng rồi...

Nếu Là Anh
21-10-2013, 06:37 AM
sặc.... ngủ dậy lên diễn đàn đọc đâu phải 1 mình mình là nạn nhân của thằng súc sinh này mà còn nhiều người nữa

cái loại chó đã đi lừa đảo còn vác mặt lên đây thể hiện bản tính chó

nghỉ mẹ mày game đi nhé

Nếu Là Anh
21-10-2013, 06:41 AM
có lẽ bạn cứ xin cái yahoo và SDT bạn ấy gọi điện nói chuyện cho dõ

xong chuyện này post 1 bài diễn đàn để a e đều biết thế nhé

Mình tạm thời kick bạn ra guil để giải quyết cho dễ

sdt e chửi nó suốt chắc sdt em vẫn trong máy dt nó
vẫn còn cãi... topic bán đồ toàn sdt nó mà còn chối
cho nó nghỉ game đi a

Nếu Là Anh
21-10-2013, 06:50 AM
mày còn cãi được nữa không thẵng cặn bã xã hội CáNaBiis... dkm rr

ValHelSin
21-10-2013, 12:02 PM
CaNaBiis đâu vào nói a e 1 câu xem nào

WaitL0v3
21-10-2013, 12:22 PM
2 AE hay gì thì người ta cần gì biết. Cái chính là cái ACC đó lừa đảo... đã chơi ACC thì phải chấp nhận an chửi :)) Sòng phẳng thì bồi thường, tuy nhiên cái ACC đấy ko bao giờ tránh khỏi vết nhơ :66;

kimiduhi125486
21-10-2013, 01:04 PM
Thằng mặt lồn lừa bố 100k thẻ giờ ra 4rum phân trần cái lồn. Vãi cả lồn cái thằng mặt dày

Nếu Là Anh
21-10-2013, 03:45 PM
Thằng mặt lồn lừa bố 100k thẻ giờ ra 4rum phân trần cái lồn. Vãi cả lồn cái thằng mặt dày

lại 1 nạn nhân
mình có 50k car bị nó lừa... hoá ra vẫn ít :))

Lee Fanny
21-10-2013, 03:51 PM
Bác Biis đâu vào đi. không lại có đứa ngậm cứt phun người :P

bumbeexp10
21-10-2013, 04:04 PM
Đ.m có mấy thằng rẻ rách hay thế lắm. Trc em cũng bị bọn chó nó thế, chả làm gì xong đi nói linh tinh là mình lừa đảo. Bọn chó nghen ăn tức ỉa nên nó vậy anh ạ. Mình sống sao thì lâu dài người ta cũng biết, còn bọn bẩn tính thì nói đc 1 lần rồi cũng lòi đuôi chuột ra thôi. Mình k làm gì thì chả có gì phải sợ anh ạ!

kisametb1
21-10-2013, 04:09 PM
vãi.. bằng chứng rành rành mà có người còn can.. haiz vãi

CườngChip
21-10-2013, 04:13 PM
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1179785-Th%C3%A1nh-L%C3%BD-G%C3%ADa-R%E1%BA%BB-cho-Anh-Em-
số đt topic này trùng hợp sđt của nạn nhân mà bạn còn chối cái đc...thật sự mình k liên quan nhưng đọc qua mình thấy acc của bạn rr quá đấy cho dù k phải bạn thì cũng là thằng em bạn chẳng lẽ có thằng thứ 3( bạn nói có 2 anh em bạn chơi thôi đếy nhé)
Nếu có thằng hack acc bạn vào đi lừa thì xin lỗi chắc acc bạn đếu còn cái j` ngoài cái xác đâu nhé...RR...bạn thấy có bao nhiêu người vào topic này chửi bạn lừa k?
làm con người đéo muốn làm lại muốn đi làm con chó...lừa được từng đó là sống đc cả đời àk??
p/s: mình k liên quan nhưng đọc hết các cmt mình thấy bức xúc thế thôi :))

TrungTrungNam
21-10-2013, 04:52 PM
Đọc 6 trang cho thấy cách nói chuyện a CaNaBis ko phải trẻ con cũng ko phải lừa đảo , nhưng đó là do phán đoán của a . A đang giải quyết sự việc theo chiều hướng tồi tệ hơn . Dù tất cả a phải bỏ ra 1 số tiền để trả lại cho ng đã bị acc này lừa với hy vọng lậy lại Danh Dự thì a cũng nên làm nếu a cong muốn gắn bó và chơi cùng AE. Bằng chứng đã có .... a đừng đôi co nữa , ko giúp đc gì đâu. A lôi cái thằng e của a ra hỏi rõ ràng. sau đó sẽ thay mặt e của a xloi những mười mà đã bị nó lừa và trả lại đồ đã đã lừa họ. Thế là êm xuôi. Chứ e khuyên thật là ko nên lập nhiều topic như này. Hình ảnh nó càng xấu đi hơn.
Chào thân ái và quyết thắng !!!!!

haunx1988
21-10-2013, 05:07 PM
mình là NhocDjBui mình củng có mua vc của nó 1 lần mà có thấy bị lừa j đâu chắc do hiểu lằm thôi

Until_You1991
21-10-2013, 05:20 PM
nói chung thằng này lừa đảo 100%. qua cái giọng điệu là biết..

Nếu Là Anh
21-10-2013, 05:31 PM
nó k lừa tôi tôi k vu khống cho nó làm gì
có 50k car thôi... to chuyện có hay ho gì đâu
đã thế nó còn thách thức tôi tố cáo nó trên forum... dkm nó rr đến thế là cùng
mà đâu phải 1 mình mình bị lừa... mấy bác k thấy cmt ak... lừa đảo có = chứng mà vẫn chối... hài vl

lalalavs
21-10-2013, 05:49 PM
mình là NhocDjBui mình củng có mua vc của nó 1 lần mà có thấy bị lừa j đâu chắc do hiểu lằm thôi

Thế mà còn hiểu lầm.Bán acc thì bảo liên hệ sdt đấy,bio lại bảo k dùng sdt đấy,ảo lòi ra.trẻ trâu như e đây cũng biết phân biệt này :))