PDA

View Full Version : gửi Bạn [̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] vào đây

datma8x
19-10-2013, 02:21 PM
Ban biêts thằng satthu321 nó post ảnh xx lên ak mà bạn đổi cho nó?. sao đầu óc bạn hạn hẹp thế bạn có thấy even treo avatar startus và face có mặt nó ko mà sao bạn nghĩ nó pos ảnh ... bạn có thấy nó là thành viên mới ko. Bạn óc ngắn có biết là thằng ngu nhất nó cũng pos ảnh xx thì biết lập nick mới ko. mà mod thhick Bả nick nũa ko bar con me. nốt nick này của tao đi tầm bây giờ thì cho bar mỏi tay đéo fai minh tao ra đi nữa mà rất nhiều ng đang đợi barr đừng tưởng bar nick mà yên lòng dân nhé càng làm loạn hơn thôi nếu ko có biện pháp bar nick chỉ là hình thức tạm thời thôi lớn cả rôi chứ ko trẻ trâu đâu mà chửi nhau! Barr nick

herotuyen3
19-10-2013, 02:30 PM
Ban biêts thằng satthu321 nó post ảnh xx lên ak mà bạn đổi cho nó?. sao đầu óc bạn hạn hẹp thế bạn có thấy even treo avatar startus và face có mặt nó ko mà sao bạn nghĩ nó pos ảnh ... bạn có thấy nó là thành viên mới ko. Bạn óc ngắn có biết là thằng ngu nhất nó cũng pos ảnh xx thì biết lập nick mới ko. mà mod thhick Bả nick nũa ko bar con me. nốt nick này của tao đi tầm bây giờ thì cho bar mỏi tay đéo fai minh tao ra đi nữa mà rất nhiều ng đang đợi barr đừng tưởng bar nick mà yên lòng dân nhé càng làm loạn hơn thôi nếu ko có biện pháp bar nick chỉ là hình thức tạm thời thôi lớn cả rôi chứ ko trẻ trâu đâu mà chửi nhau! Barr nick

chắc có chút hiểu lầm thôi, đã là hiểu lầm thì k có gì đâu :D post làm gì xóa đi :))

HùngBá
19-10-2013, 02:31 PM
chắc có chút hiểu lầm thôi, đã là hiểu lầm thì k có gì đâu :D post làm gì xóa đi :))

Đố mà xóa được =]]]]]]]]]]]]]]]]]

herotuyen3
19-10-2013, 02:32 PM
Đố mà xóa được =]]]]]]]]]]]]]]]]]

thì nhờ Mon Mon cờ lô se tốp pic :))

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]
19-10-2013, 02:38 PM

thứ nhất. bạn ăn nói cứ như người biết nói tiếng anh ý nhỉ...
cái thế đủ hiểu ai trẻ trâu ở đây. rồi..
còn đổ ai đăng ảnh xxx thì tớ đéo nói. tớ chỉ mới nói là nghi thôi nhé...
còn về event thì 1 tài khoản 1 ip đc 1... bạn nói mà đéo biết nghĩ luôn.. ID ảo thì 1 ip chục cái cũng đc... bạn nghĩ lại đi nhé..
mà mình liên quan lồng gì tới bạn mà bạn gọi mình vào cứ như quen biết lâu lắm rồi ý nhỉ...
còn bạn thích bị band hay k muốn xuất hiện nữa thì bạn có quyền câm và cút...

cuối cùng tớ cũng đéo hiểu bạn nói về vấn đề gì... liên quan lồng gì mà kêu gào...
bạn tỏ ra bạn ngu vãi lồng...

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]
19-10-2013, 02:40 PM
hay tại tớ lại giẫm vào đuôi bạn rồi???...

herotuyen3
19-10-2013, 02:43 PM
;941614']thứ nhất. bạn ăn nói cứ như người biết nói tiếng anh ý nhỉ...
cái thế đủ hiểu ai trẻ trâu ở đây. rồi..
còn đổ ai đăng ảnh xxx thì tớ đéo nói. tớ chỉ mới nói là nghi thôi nhé...
còn về event thì 1 tài khoản 1 ip đc 1... bạn nói mà đéo biết nghĩ luôn.. ID ảo thì 1 ip chục cái cũng đc... bạn nghĩ lại đi nhé..
mà mình liên quan lồng gì tới bạn mà bạn gọi mình vào cứ như quen biết lâu lắm rồi ý nhỉ...
còn bạn thích bị band hay k muốn xuất hiện nữa thì bạn có quyền câm và cút...

cuối cùng tớ cũng đéo hiểu bạn nói về vấn đề gì... liên quan lồng gì mà kêu gào...
bạn tỏ ra bạn ngu vãi lồng...

phũ chưa :D

bacwindy
19-10-2013, 03:29 PM
;941617']hay tại tớ lại giẫm vào đuôi bạn rồi???...

Đệ nghị ông này post ít hoặc thay avt đi nhé, em trong ảnh ngon gái quá =))

herotuyen3
19-10-2013, 03:31 PM
Đệ nghị ông này post ít hoặc thay avt đi nhé, em trong ảnh ngon gái quá =))

ngon thì giết chủ cướp hoa, "chén" đi :))

foryou
19-10-2013, 03:34 PM
đừng động vào a e Killer lại vỡ đầu chảy máu ;)

botchien
19-10-2013, 03:37 PM
up.........:48;

Chaos
19-10-2013, 03:41 PM
Nhắc nhở các bạn đừng vi phạm nội quy forum. http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1179437-N%E1%BB%99i-quy-v%C4%83n-h%C3%B3a-khi-tham-gia-di%E1%BB%85n-%C4%91%C3%A0n-Mu-H%C3%A0-N%E1%BB%99i

depzaichua
19-10-2013, 04:01 PM
chén thôi =))

ManNhi
19-10-2013, 04:12 PM
Nhắc nhở các bạn đừng vi phạm nội quy forum. http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1179437-N%E1%BB%99i-quy-v%C4%83n-h%C3%B3a-khi-tham-gia-di%E1%BB%85n-%C4%91%C3%A0n-Mu-H%C3%A0-N%E1%BB%99i

Chaos giờ bao nhiêu 1v nhỉ ?

datma8x
19-10-2013, 04:38 PM
NGƯỜI KHÁC THÌ nhắc nhở còn thằng satthu321 thì fai? Bar nick nó Ak mod ??????????????????

herotuyen3
19-10-2013, 04:39 PM
Chaos giờ bao nhiêu 1v nhỉ ?

rẻ như bèo ý, thích vào TD mình cho vài viên, chứ đứng vs loại ý thêm bẩn ra bạn à :))

Lee Fanny
19-10-2013, 04:39 PM

xin hay cho em chơi mu yên ổn :(( ;)

herotuyen3
19-10-2013, 04:43 PM
pha dâng L, chéo cánh đúng lúc, kịp thời, phũ phàng, chém bán máu =)) nhất định là Palyman 3 L sóc đều :))