PDA

View Full Version : ADMIN cùng anh em vào đây !!

Minh Đại Ca ♥
18-10-2013, 04:34 PM
bây giờ nhé.. khỏi đua tóp alpha test tọt tẹt gì nữa hết..

Bên kỉ thuật các anh sửa lỗi xong khi nào thì mở khi đó.. cho anh em vào test lỗi

còn không thì trong thời gian chờ đợi này.. 1 smod đứng ra tổ chức event nho nhỏ lấy lại niềm tin cho anh em

nói thiệt đấy.. không tốn bao nhiêu.. lại còn vơi bớt đi độ nãn của các game thủ nữa :26;:26;:26;:26;:26;

HùngBá
18-10-2013, 04:35 PM
bây giờ nhé.. khỏi đua tóp alpha test tọt tẹt gì nữa hết..

Bên kỉ thuật các anh sửa lỗi xong khi nào thì mở khi đó.. cho anh em vào test lỗi

còn không thì trong thời gian chờ đợi này.. 1 smod đứng ra tổ chức event nho nhỏ lấy lại niềm tin cho anh em

nói thiệt đấy.. không tốn bao nhiêu.. lại còn vơi bớt đi độ nãn của các game thủ nữa :26;:26;:26;:26;:26;

Làm gì còn khái niệm đua top alpha test nữa =]]]]]]]]]]

Minh Đại Ca ♥
18-10-2013, 04:36 PM
Event như : đoán ô chữ
+ đố vui
+ chế ảnh
+ .. vân vân mà vân con vợ em :))

Đầu Buồi Cuốn Giẻ
18-10-2013, 04:38 PM
Event như : đoán ô chữ
+ đố vui
+ chế ảnh
+ .. vân vân mà vân con vợ em :))

Bớt nhảm lồn đi , chính mấy cái píc như này càng làm họ áp lực , lo cho Sv bục cả mặt ra , vui vẻ đéo gì mà event evec

HùngBá
18-10-2013, 04:40 PM
Event gì mà event chốt thời gian chính xác cho anh em nghỉ ngơi là tốt nhất

superxoi29
18-10-2013, 04:44 PM
Chúng tôi biết các bạn đang rất sốt ruột và ức chế vì sự cố này nhưng thưa các bạn các bạn ức và tức và sốt ruột tới đâu thì chúng tôi còn hơn các bạn nhiều lần ức hay sốt ruột tới đó ,giờ chỉ mong các bạn hãy thông cảm và nghỉ ngơi để chuẩn bị lấy sức chiến đấu và hãy ủng hộ chúng tôi để chúng tôi hoàn thành tốt công việc đang sửa chữa. Xin đóng topic để 4rum không bị loãng nhé các bạn.