PDA

View Full Version : Mong AD Tạm Hoãn Việc Mở Sever mới....!

nguyenbom1
18-10-2013, 03:52 PM
tình hình game đang lúc gây cấn các anh cứ mở mở mở mở mở rồi lại mở sever...! vấn đề game chưa giải quyết xong...! nguồn chưa hoạt động bình thường thì các anh lại cứ mở mở...! hoãn lại 1,2 tuần sau mỡ cũng có vấn đề gì đâu...! Dân chơi game đã và đang nãn với các anh rồi...!

9Life
18-10-2013, 04:08 PM
bạn nên học anti đi rồi lúc đó bạn sẻ hiểu...! người làm anti đau đầu lắm bạn àh...! bạn thích nhưng k0 phải muốn là có ngay

Minh Đại Ca ♥
18-10-2013, 04:11 PM
bạn nên học anti đi rồi lúc đó bạn sẻ hiểu...! người làm anti đau đầu lắm bạn àh...! bạn thích nhưng k0 phải muốn là có ngay
có 1 câu nói qài :68;:68;:4;

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]
18-10-2013, 04:25 PM
bạn chủ toppic bị hâm à?? đợi 1 2 tuần nữa thì sv xem còn mình bạn thôi nhé, ng ta đợi từng giây từng phút ông làm câu 1 2 tuần... bạn hâm à?

nguyenbom1
18-10-2013, 04:30 PM
;940376']bạn chủ toppic bị hâm à?? đợi 1 2 tuần nữa thì sv xem còn mình bạn thôi nhé, ng ta đợi từng giây từng phút ông làm câu 1 2 tuần... bạn hâm à?
ông có thấy tình trạng sever không mà cứ lãi nhãi...! đã k0 vào được rồi còn ngồi mò ngồi mờ....! lag tả không nỗi mà chơi....! máy chủ có đủ tiếp nhận đâu...!

superxoi29
18-10-2013, 04:35 PM
cảm ơn bạn đã góp ý tới BQT và BQT đã tiếp nhận ý kiến, về vấn đề này không ai hiểu và sốt ruột nhất =BQT đâu bạn ak, các bạn nóng lòng =10 thì chúng tôi phải = 100 ấy chứ nhưng quả thật là trên thế gian đâu phải muốn theo ý mình là được khổ thế đấy , BQT đang rất lỗ lực khắc phục các lỗi và đường chuyền để tất cả các cụm máy chủ hoạt động bình thường ,rất mong được sự ủng hộ của các bạn cộng đồng MUHN tới đội ngũ BQT để BQT có thể làm việc tốt hơn với từ không bị áp lực.

Xin chân thành cảm ơn các bạn đã đồng hành cùng MUHN.