PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Niềm tin chúng tôi trao hết

okemen
17-10-2013, 10:35 PM
Không biết nói gì nhưng thực sự mình rất thông cảm với BQT. Nói thật ra 3 tuần nay mình cầy nào là Mu hoàng thành hơn 2 tuần qua bao gian khổ lên được top 7.... 10h sáng cụ đi ( ko kết nối đc với máy chủ) THẤT VONG... Mấy anh em Quảng ninh rủ vô Mu14 4 ngày 4 dêm không ngủ. anh em thay nhau. lên top 1 class top 10 toàn sv. 21h cụ lại đi ( khong kết nôi tới máy chủ) TTHẤT VỌNG LÂN2.... sinh năm 87 chơi mu hà nội từ những ngày đầu còn 3000vnd 1 lần rs/20.000vnd 1 tuần rs. tôi vẫn thấy vui dù rằng những đồng tiền đó tôi phải lấy tiền học thêm ra. Đâu là niềm vui... đến ngày hôm nay tôi đã giải thick được vì sao mình lại thích chơi game đến vậy.không phải vì giải thưởng, không phải vì phong trào mà vì...trong đó tôi có những ngưòi bạn. không phân biệt giàu nghèo, không phân biệt già trẻ,.. dược giao lưu được kết bạn được chuyện trò. và hơn thế là được giúp những người chơi sau nhanh rs. niềm vui của tôi đấy. cách đây 1 năm khi tôi còn chơi bên mu hanoi.vn sv THAN MA với nick OKEMEN class RF chơi sau không đồ, yếu chẳng đánh được ai tỷ mỉ tìm cách + point. đi blood thì mấy đứa top 1 không bao giờ tranh Đc quest thế là chửi, pots lên dien đàn nào là khốn nạn....là hack nghĩ chán quá BỎ KHÔNG CHƠI. nhưng sự thật thì sao. Đến h đây mất công ngồi viết thế này để làm gì...để tỏ ra mình là ngưòi nguy hiểm ah. không đâu đấy là minh muốn nói với các bạn nếu các bạn là những gamer có tâm huyết không động viên được thì hãy im lặng. bởi vì mọi việc sẽ càng rối tinh lên khi các bạn ồn ào. mấy ngày nay mình theo dõi thấy các bạn phản ứng thái quá. các bạn muốn chơi một game đông nghìn nghịt hay một game chỉ có 7-8 ngưòi chơi...... các bạn hãy suy nghĩ. thay vì phản ứng các bạn hãy nghỉ ngơi. giữ gìn sức khỏe để lấy sức. chờ đợi BQT thông báo. CUỘC ĐUA BẮT ĐẦU. oke cố lên vì một sân chơi bền vững, vì sự công băng chúng tôi đang gửi trọn niềm tin BQT...
p/s OKEMEN
STARGAME
SOULMASTER
NEWSPACE
NEWWIND
HUNGCHOLON
CHIENTHAN
BLACKROSE
ASERNAL