PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Gửi bạn Đừng Làm Anh Đau ...

Xếp Hình
17-10-2013, 08:43 PM
Liệu bạn có chứng cứ gì xác thực ko ? Những bài viết hay thông tin ở wed khác họ có chịu trách nhiệm về bài viết đưa thông tin của mình ko ?
Hàng ngày tôi đọc rất nhiều tin đồn nhảm lắm , lắm tin đồn còn thú vị và hấp dẫn lắm :))
Theo mình được biết chỉ có trang wed dantri.com là có thể chịu trách nhiệm về các bài viết của mình .

minhhuong
17-10-2013, 08:54 PM
Liệu bạn có chứng cứ gì xác thực ko ? Những bài viết hay thông tin ở wed khác họ có chịu trách nhiệm về bài viết đưa thông tin của mình ko ?
Hàng ngày tôi đọc rất nhiều tin đồn nhảm lắm , lắm tin đồn còn thú vị và hấp dẫn lắm
Theo mình được biết chỉ có trang wed dantri.com là có thể chịu trách nhiệm về các bài viết của mình . ai chà cũng có lý :)) bạn hiền của tôi đây rồi=))

herotuyen3
17-10-2013, 08:56 PM
mình dám cá = tất cả những gì mình có OK =)) Đừng làm Anh Đau là ông anh mình =))
nói thật là k giật tít gì đâu, chỉ là nhiều đứa k hiểu cách ông ý làm thôi

tất cả nó cũng chỉ là 1 cái vòng luẩn quẩn mà sự thật được giấu
có người muốn cho tất cả biết sự thật nhưng bị giết chết :))

Xếp Hình
17-10-2013, 09:03 PM
mình dám cá = tất cả những gì mình có OK =)) Đừng làm Anh Đau là ông anh mình =))
nói thật là k giật tít gì đâu, chỉ là nhiều đứa k hiểu cách ông ý làm thôi

tất cả nó cũng chỉ là 1 cái vòng luẩn quẩn mà sự thật được giấu
có người muốn cho tất cả biết sự thật nhưng bị giết chết :))
Sự thật thì phải có chứng cứ chứ .
Ko có chứng cứ thì tôi bảo bạn là team MU khác qua lôi kéo rồi lập hàng loạt bài viết nói về bạn ,
Văn thơ thì google là ra ngay thôi . Sẽ có một bài văn dài , kèm hình ảnh lưu loát bạn có tin ko ?
Con dấu cũng có luôn thích của báo nào :))

tohongquan
17-10-2013, 09:06 PM
cứ google là ra thôi.thấy cũng nhiều báo nói đến.

Xếp Hình
17-10-2013, 09:09 PM
Nghe đi các bạn trẻ :))

http://www.youtube.com/watch?v=Tcrq_WsIReE&feature=c4-overview-vl&list=PLAEWsTxbCT81nzDqNpd5yoPv5k08gSshV

herotuyen3
17-10-2013, 09:09 PM
cứ google là ra thôi.thấy cũng nhiều báo nói đến.

tôi đố bạn tìm thấy ở Google đấy
chỉ có nguồn từ báo game việt mới có thôi