PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Mong các Anh Thông cảm cho Mod và ADMIN

Lee Fanny
15-10-2013, 10:38 PM
Như trên.. em xin giới thiệu về em luôn :) em sn 98. em biết tuổi này nhất bé :) và không hiểu biết mấy về Mu và xã hội như nào.. Nhưng cách đây được 3,4 hôm em có chơi sever Đế vương.. thì có thấy nhiều các anh.. Post chửi tục.. không những còn xúc Phạm admin.. Em Mong các Anh tâm huyết với MU thì lên bỏ cái tính đấy đi.. và em thấy nhất nhiều người Lừa vp và thẻ.. :) Hay giữ gìn đồ đạc $ của mình :) và thử hỏi nếu các Anh mà giỏi hơn ADMIN thì làm ra 1 MU bảo vệ sever tốt hơn Mu-hanoi.net đi.. Em Xin hết.. Mong các anh thông cảm.. đừng vào gạch đá :11;

DELL
15-10-2013, 10:46 PM
1 phiếu cho e
http://i716.photobucket.com/albums/ww161/baoquoccx/upppppppp.png (http://s716.photobucket.com/user/baoquoccx/media/upppppppp.png.html)

Lee Fanny
15-10-2013, 10:47 PM
1 phiếu cho e
http://i716.photobucket.com/albums/ww161/baoquoccx/upppppppp.png (http://s716.photobucket.com/user/baoquoccx/media/upppppppp.png.html)

em cảm ơn c :)

herotuyen
15-10-2013, 10:47 PM
Như trên.. em xin giới thiệu về em luôn :) em sn 98. em biết tuổi này nhất bé :) và không hiểu biết mấy về Mu và xã hội như nào.. Nhưng cách đây được 3,4 hôm em có chơi sever Đế vương.. thì có thấy nhiều các anh.. Post chửi tục.. không những còn xúc Phạm admin.. Em Mong các Anh tâm huyết với MU thì lên bỏ cái tính đấy đi.. và em thấy nhất nhiều người Lừa vp và thẻ.. :) Hay giữ gìn đồ đạc $ của mình :) và thử hỏi nếu các Anh mà giỏi hơn ADMIN thì làm ra 1 MU bảo vệ sever tốt hơn Mu-hanoi.net đi.. Em Xin hết.. Mong các anh thông cảm.. đừng vào gạch đá :11;

nếu chú thương thuyết đc ai đó bán bản quyền, a đứng ra làm chủ cho =))

MrKuBon
15-10-2013, 10:48 PM
1 like cho ku em

Lee Fanny
15-10-2013, 10:49 PM

cái này em k rõ.. Như em đã nói rồi ai giỏi hơn admin thì .. tự làm ra 1 MU ạk :)

Mr.Hùng
15-10-2013, 10:52 PM

Bạn mua Server MU ko . SS 6.9 . y hệt như mu hà nội . còn việc quản lý bạn tự quản :))

banyboon
15-10-2013, 10:52 PM
http://upanh.ssc.vn/images/865images_13_.jpg (http://upanh.ssc.vn/view.php?filename=865images_13_.jpg)

herotuyen
15-10-2013, 10:53 PM
cái này em k rõ.. Như em đã nói rồi ai giỏi hơn admin thì .. tự làm ra 1 MU ạk :)

nói thật là k có cái gì Hoàn Hảo hết em ạ, chỉ có cách sống + độ thể hiện cho người khác Tâm Phục, Khẩu Phục mới có nhiều người yêu mến, nể trọng
chú mới đến MUHN còn nhiều cái chưa hiểu, mới chỉ ếch ngồi đánh Bát thôi =)) anh Ngồi Giếng còn chưa hiểu hết nói gì,,,, =))

Lee Fanny
15-10-2013, 10:53 PM
:) các anh ơi em đây chỉ góp ý.. 1 phần nhỏ thôi ạ ) đừng mắng hay chửi e nhé :)

herotuyen
15-10-2013, 10:54 PM
Bạn mua Server MU ko . SS 6.9 . y hệt như mu hà nội . còn việc quản lý bạn tự quản :))

nếu cho tôi 1 điểm tựa, tôi sẽ tỏa sáng và kéo toàn bộ AE đến MUHN =))

langbam0nline

cái này không phải là ADM làm ra... mà cũng đang đi mua bản quyền thôi.... còn như e nói thì a cũng xin nói thật ở trên cả nước VN mình bjo k có 1 game nào là k có phần tử xấu cả..."con sâu làm rầu nồi canh"... =)). Tốt nhất là e k nên chơi game onl làm j. ở nhà cày cuốc mấy game off ý =))

Nếu Là Anh
làm 1 MU đâu có khó... quan trọng là quản lý mới khó bạn ak

herotuyen
15-10-2013, 10:56 PM
:) các anh ơi em đây chỉ góp ý.. 1 phần nhỏ thôi ạ ) đừng mắng hay chửi e nhé :)

k ai mắng chửi em, 1 tâm hồn rất ngây thơ trong sáng :)) anh nghĩ 98 đang lớp 10, cũng như đứa em họ anh, nên lo học đi em à, Game online đa phần dành cho +18 k ai cấm em chơi nhưng hãy chơi điều độ + hợp lý, đừng có làm gì sai trái để mang những đồng tiền đi mua thẻ :))

Mr.Hùng
15-10-2013, 10:57 PM
nếu cho tôi 1 điểm tựa, tôi sẽ tỏa sáng và kéo toàn bộ AE đến MUHN =))

:)) . tôi là tôi chỉ sell server , còn làm ăn như thế nào thì kệ các bạn , hỗ trợ cài đặt game + web . fix tất cả các lỗi free từ a >z từ alphatest đến open , còn ngoài ra fix lỗi đều mất phí =)) . NHưng mà tôi thích bạn :)) 1 điểm về chỗ =))

Lee Fanny
15-10-2013, 10:57 PM
cái này không phải là ADM làm ra... mà cũng đang đi mua bản quyền thôi.... còn như e nói thì a cũng xin nói thật ở trên cả nước VN mình bjo k có 1 game nào là k có phần tử xấu cả..."con sâu làm rầu nồi canh"... =)). Tốt nhất là e k nên chơi game onl làm j. ở nhà cày cuốc mấy game off ý =))

vâng em cảm ơn anh góp ý a. tại em thấy búc xúc là.. cứ mỗi lần ai bị dys or bao trì là lại Lôi admin ra chửi cũng là con người.. thì hay tôn trọng lẫn nhau

herotuyen
15-10-2013, 10:58 PM
:)) . tôi là tôi chỉ sell server , còn làm ăn như thế nào thì kệ các bạn , hỗ trợ cài đặt game + web . fix tất cả các lỗi free từ a >z từ alphatest đến open , còn ngoài ra fix lỗi đều mất phí =)) . NHưng mà tôi thích bạn :)) 1 điểm về chỗ =))

chỗ nào phải nói ra để còn phát huy chứ =))

herotuyen
15-10-2013, 11:00 PM
vâng em cảm ơn anh góp ý a. tại em thấy búc xúc là.. cứ mỗi lần ai bị dys or bao trì là lại Lôi admin ra chửi cũng là con người.. thì hay tôn trọng lẫn nhau

a nói thật là đến xúc phạm hay nói những câu đơn giản với 1 thằng Mọt thôi mà còn bị band hay xóa ...v.v chứ đừng nói chửi Admin, chú ns phải có link =)) đính kèm vào, nói k anh k tin đâu =))

Mr.Hùng
15-10-2013, 11:00 PM
chỗ nào phải nói ra để còn phát huy chứ =))

cái chỗ mà bạn kéo men về MUHN ý. bạn kéo men về hết đây thì chúng tôi lấy men đâu nữa để làm ăn =))

Lee Fanny
15-10-2013, 11:01 PM
a nói thật là đến xúc phạm hay nói những câu đơn giản với 1 thằng Mọt thôi mà còn bị band hay xóa ...v.v chứ đừng nói chửi Admin, chú ns phải có link =)) đính kèm vào, nói k anh k tin đâu =))

anh chơi MU lâu chưa ạ. nếu Lâu rồi.. thì em chắc chắn anh đã dc nhìn thấy ngta chửi ở trong game :) xúc phạm admin. em dám chắc

langbam0nline
15-10-2013, 11:03 PM

theo a thì e nên chịu khó học đi. mấy game onl này e k nên dành tâm huyết làm j. e học xong thi đậu vào Đại Học lúc đó e chơi cũng chưa muộn đâu.
p/s. 1 ngày e chỉ nên bỏ ra 30p-1h chơi game thôi. chứ chơi nhiều quá k tốt đâu.

herotuyen
15-10-2013, 11:04 PM
cái chỗ mà bạn kéo men về MUHN ý. bạn kéo men về hết đây thì chúng tôi lấy men đâu nữa để làm ăn =))

=)) hiện tại thì chưa nhé, AE bảo đuối hết rồi =))
TD mỗi ng đi hơn 1 Củ, 11 đứa thân cắn hết hơn 10m
ĐV vừa qua còn 1 mình trụ, cắn cũng hơn 1m, và kết quả k đc như ý muốn
đến khi nghỉ còn cho đồ cho ko 250k Wcoi =))
ns thật là h ngọn lửa lúc cháy lúc tắt bạn à, giờ chỉ khoái đi câu cá thôi, rảnh về như 1 thói quen chém gió Forum hết :))

Lee Fanny
15-10-2013, 11:05 PM
theo a thì e nên chịu khó học đi. mấy game onl này e k nên dành tâm huyết làm j. e học xong thi đậu vào Đại Học lúc đó e chơi cũng chưa muộn đâu.
p/s. 1 ngày e chỉ nên bỏ ra 30p-1h chơi game thôi. chứ chơi nhiều quá k tốt đâu.

dạ cái đấy anh k cần nói đâu ạ :P vì em lúc nào học song mới dc chơi anh ạ :) đúng như anh nói có khí ol dc có 15p thì bị bắt k cho chơi :) Nhưng hnay nhà có dám cưới nên em dc chơi..

herotuyen
15-10-2013, 11:05 PM
anh chơi MU lâu chưa ạ. nếu Lâu rồi.. thì em chắc chắn anh đã dc nhìn thấy ngta chửi ở trong game :) xúc phạm admin. em dám chắc

cũng đc hơn nửa năm thôi em à, nhưng mà những đứa chửi Admin a chưa đc thấy bh ở MUHN này cả =))
còn chửi Mod thì nhiều rồi,
và kết cục những thằng ý đều k đc Hạnh Phúc =))

Phệ Béo Là Tao
15-10-2013, 11:06 PM
vãi lìn e =))

Lee Fanny
15-10-2013, 11:07 PM
cũng đc hơn nửa năm thôi em à, nhưng mà những đứa chửi Admin a chưa đc thấy bh ở MUHN này cả =))
còn chửi Mod thì nhiều rồi,
và kết cục những thằng ý đều k đc Hạnh Phúc =))
vầng .. Nhưng đối với em. admin với mod cũng như nhau.. chỉ khác từ và cấp :)

Lee Fanny
15-10-2013, 11:08 PM
vãi lìn e =))

:) sao vậy anh ??

herotuyen
15-10-2013, 11:10 PM
vầng .. Nhưng đối với em. admin với mod cũng như nhau.. chỉ khác từ và cấp :)

nếu nó ở ngoài đới đứng trc mặt anh thì chẳng là gì em ạ :))
còn sống trong game hơn nhau cái quyền 1 chút thôi
nghĩ đến câu ý của em a lại liên tưởng đến câu
SỐNG TRÊN ĐỜI PHẢI BIẾT MÌNH LÀ AI =))
:))

Lee Fanny
15-10-2013, 11:12 PM
nếu nó ở ngoài đới đứng trc mặt anh thì chẳng là gì em ạ :))
còn sống trong game hơn nhau cái quyền 1 chút thôi
nghĩ đến câu ý của em a lại liên tưởng đến câu
SỐNG TRÊN ĐỜI PHẢI BIẾT MÌNH LÀ AI =))
:))
đúng rồi anh.. sống trên đời phải biết mình là ai.. người khác tôn trọng thì minh cũng phải ton trọng lại.. còn ai k tôn trọng thì anh cứ... :p

herotuyen
15-10-2013, 11:21 PM
đúng rồi anh.. sống trên đời phải biết mình là ai.. người khác tôn trọng thì minh cũng phải ton trọng lại.. còn ai k tôn trọng thì anh cứ... :p

ừ em à. mình chẳng là gì khi đứng trên cái mà họ có quyền cả, nên anh mới chán ko theo lâu dài, thú vui bây giờ cứ đi đặt lục câu cá, sống phiêu diêu tự tại thôi, khi nào việc nhiều thì lại làm =))
từ ngày k còn cắm mặt train K4 + 3rack anh lên đc 4kg :v ảo k

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]
15-10-2013, 11:21 PM
1 vote cho cu e... có chút tuổi và cũng có hiểu biết... thế nào là trên dưói.... tốt xấu...

Lee Fanny
15-10-2013, 11:23 PM
ừ em à. mình chẳng là gì khi đứng trên cái mà họ có quyền cả, nên anh mới chán ko theo lâu dài, thú vui bây giờ cứ đi đặt lục câu cá, sống phiêu diêu tự tại thôi, khi nào việc nhiều thì lại làm =))
từ ngày k còn cắm mặt train K4 + 3rack anh lên đc 4kg :v ảo k

vầng.. em đã biết anh là ai.. Daidevuong :P

0978xxxx
:77; lậy các thánh kêu gào ýt thôi mai khác đc vào test đi ngủ hết đê

Lee Fanny
;935858']1 vote cho cu e... có chút tuổi và cũng có hiểu biết... thế nào là trên dưói.... tốt xấu...

e cảm ơn anh ạ :)

herotuyen
15-10-2013, 11:24 PM
vầng.. em đã biết anh là ai.. Daidevuong :P

còn anh k biết em là ai nhưng anh biết em biết anh =))
:)) biết anh thế là tốt hơ hơ

herotuyen
15-10-2013, 11:24 PM
:77; lậy các thánh kêu gào ýt thôi mai khác đc vào test đi ngủ hết đê

bố láo. mai đi uống cafe ko em

0978xxxx
15-10-2013, 11:28 PM
bố láo. mai đi uống cafe ko em

đc ngon quá :)) 0978141894 nt sang ngay cho e nhanh còn kịp =))

Lee Fanny
15-10-2013, 11:29 PM
còn anh k biết em là ai nhưng anh biết em biết anh =))
:)) biết anh thế là tốt hơ hơ
anh em là Frany

Lee Fanny
15-10-2013, 11:31 PM
Thôi em đi ngủ ạ. :) mai còn đi học.. cái bài này em viết ra là để nói cho 1 số ai có tính.... sẽ hiểu.. và thay đổi... và 1 lần nữa.. nếu em có gì sai mong các anh bỏ qua.. chúc cả nha ngủ ngon :)

herotuyen
15-10-2013, 11:33 PM
anh em là Frany

ừ, acc có phải là con RF guil NF ko nhỉ tên acc anh k nhớ nhưng pass hình như có dạo là dangyeu265 =))

0ZinZin0
15-10-2013, 11:34 PM
Thực ra thì cũng muốn tìm cảm giác mới thôi nhưng khách hàng có thể có cảm nhận và đánh giá về ... chứ nhỷ nếu cấm thì buồn cười chết

herotuyen
15-10-2013, 11:36 PM
Thực ra thì cũng muốn tìm cảm giác mới thôi nhưng khách hàng có thể có cảm nhận và đánh giá về ... chứ nhỷ nếu cấm thì buồn cười chết

em nó 98 chưa hiểu hết về vấn đề mà anh, khi mà thành LÃO LÀNG hoặc Thanh Niên Manh Động như em và anh nó sẽ hiểu :))

Lee Fanny
ừ, acc có phải là con RF guil NF ko nhỉ tên acc anh k nhớ nhưng pass hình như có dạo là dangyeu265 =))

^. anh ý trước ở g NewEra nhưng h bỏ rồi.. anh y bảo biet anh

Lee Fanny
ví dụ như anh mà bị chửi.. nhưng câu mà ai ở đời k muốn thì anh có chịu dc không ạ. :) người đọc còn thấy búc xúc

langbam0nline
15-10-2013, 11:38 PM
ví dụ như anh mà bị chửi.. nhưng câu mà ai ở đời k muốn thì anh có chịu dc không ạ. :) người đọc còn thấy búc xúc

đọc chỉ là cảm xúc trong game thôi... chứ ra ngoài ngồi vs nhau lại là ae bạn hữu tốt ý mà :v

Lee Fanny
15-10-2013, 11:40 PM
đọc chỉ là cảm xúc trong game thôi... chứ ra ngoài ngồi vs nhau lại là ae bạn hữu tốt ý mà :v

vâng. em không biết gỉ rõ về các anh :) nhưng Xl các anh trước :) là tính em. thật thà có gì nói thẳng.. với lại nhìn thấy post chửi admin em thấy búc xúc :) vì cũng là người VIỆTNAM nên tôn trọng lẫn nhau ạ.

herotuyen
15-10-2013, 11:42 PM
^. anh ý trước ở g NewEra nhưng h bỏ rồi.. anh y bảo biet anh

biết mà, từ Sỹ Nát mà ra :)) ns chung là biết hơ hơ :D

0ZinZin0
15-10-2013, 11:42 PM

làm sai thì phải nhận hậu quả nếu ko đc thông cảm . đâu thể làm dâu 100 họ còn đừng ví dụ hay chao đổi vị trí kiêu ngớ ngẩn ý

Lee Fanny
15-10-2013, 11:43 PM
biết mà, từ Sỹ Nát mà ra :)) ns chung là biết hơ hơ :D

thôi chào anh.. em đi ngủ ạ

Lee Fanny
15-10-2013, 11:44 PM
làm sai thì phải nhận hậu quả nếu ko đc thông cảm . đâu thể làm dâu 100 họ còn đừng ví dụ hay chao đổi vị trí kiêu ngớ ngẩn ý

em đồng ý với cách của anh.. nhưng mà bây giờ ngta 1 nơi xa xôi.. anh trị kiểu gì ạ

herotuyen
15-10-2013, 11:44 PM

làm Mod mà để bị chửi, thì đừng làm nữa em hiểu k, tại sao những người khác k bị chửi mà mình bị chửi, cũng thì là Mod :))
k có lửa sao có khói, mình sai họ nói thì có gì là sai, bảo thủ, biện luận, bao biện, ngụy biện, cố chấp cậy quyền, :))
nói thế thôi chứ anh rất thích Mod nào có ảnh Lã Bố =))
Thằng Đầy Tớ Ba Họ =)) :24;:24;

Lee Fanny
15-10-2013, 11:46 PM
làm Mod mà để bị chửi, thì đừng làm nữa em hiểu k, tại sao những người khác k bị chửi mà mình bị chửi, cũng thì là Mod :))
k có lửa sao có khói, mình sai họ nói thì có gì là sai, bảo thủ, biện luận, bao biện, ngụy biện, cố chấp cậy quyền, :))
nói thế thôi chứ anh rất thích Mod nào có ảnh Lã Bố =))
Thằng Đầy Tớ Ba Họ =)) :24;:24;
^/ xem cách anh ăn nói chắc anh cũng là 1 tên xã hội đen du côn :)

0ZinZin0
15-10-2013, 11:46 PM
em đồng ý với cách của anh.. nhưng mà bây giờ ngta 1 nơi xa xôi.. anh trị kiểu gì ạ

oh e đang hiểu sai ý của a đấy còn ko ai cấm đc người khác là ko đc suy nghĩ . mỗi người có 1 cái nhìn 1 suy nghĩ # nhau

herotuyen
15-10-2013, 11:47 PM
^/ xem cách anh ăn nói chắc anh cũng là 1 tên xã hội đen du côn :)

xưa nay anh ra ngoài xã hội, về ngoại giao chưa ai bắt bẻ anh được
đi làm kí hợp đồng đa phần m.n nói Ọk
sống trong game 10ng thì 6ng nói anh đc :))
còn những ng k biết anh có quyền chửi anh OK =))

Lee Fanny
15-10-2013, 11:48 PM
oh e đang hiểu sai ý của a đấy còn ko ai cấm đc người khác là ko đc suy nghĩ . mỗi người có 1 cái nhìn 1 suy nghĩ # nhau

vầng em chỉ nói những gì em biết ạ.. có gì sai sót anh tha lỗi cho em

0ZinZin0
15-10-2013, 11:49 PM
vầng em chỉ nói những gì em biết ạ.. có gì sai sót anh tha lỗi cho em

người khác cũng chỉ nói những j người ta biết có j e cũng bỏ qua đi hahaha

Lee Fanny
15-10-2013, 11:50 PM

hhihi vâng .. nhưng mà ngta mà lớn hơn e thì phải suy nghĩ đứng đắn hơn a

herotuyen
15-10-2013, 11:50 PM

em nó 98 mà anh, chưa biết hết, thôi để em nó ngủ anh ak, ngày mới đến nơi rồi, nó đâu trâu bò như AE mình đc =))

Lee Fanny
15-10-2013, 11:52 PM
em nó 98 mà anh, chưa biết hết, thôi để em nó ngủ anh ak, ngày mới đến nơi rồi, nó đâu trâu bò như AE mình đc =))

^ đừng dung từ trâu bò với em ạ :( gọi em là Long ạ :)

herotuyen
15-10-2013, 11:55 PM

hổ con đi ngủ đi em, mai mà đi học :))

0ZinZin0
15-10-2013, 11:57 PM

a chỉ nới vs e đúng 1 điều là . kinh doanh bất cứ ngành nghề gì . thành công hay thất bại phụ thuộc 100% vào khách hàng .hết

herotuyen
15-10-2013, 11:58 PM
a chỉ nới vs e đúng 1 điều là . kinh doanh bất cứ ngành nghề gì . thành công hay thất bại phụ thuộc 100% vào khách hàng .hết

nhiều đứa to đầu cũng chưa chắc đã hiểu đc câu này =))
em thích anh rồi đấy :P

Lee Fanny

vâng ạ.. thôi các anh đi ngủ đi cũng muộn rồi.. làm em k ngủ dc.. :) em đi ngủ đây ạ chào anh ạ

siêunhan
hiu bik vl :))

herotuyen
16-10-2013, 12:00 AM

đến bán con cá hay mớ rau mà k có người mua nó còn.....huống chi game anh nhỉ :))

0ZinZin0
16-10-2013, 12:02 AM
vâng ạ.. thôi các anh đi ngủ đi cũng muộn rồi.. làm em k ngủ dc.. :) em đi ngủ đây ạ chào anh ạ

pp e ngủ ngon nhé chúc pé ngủ ngon :D

langbam0nline
16-10-2013, 12:05 AM

rồng con đi ngủ đi mai còn đi học. đừng có nghe mấy a chém gió nữa. không mai lại k dậy đi học được =))

herotuyen
16-10-2013, 12:05 AM
rồng con đi ngủ đi mai còn đi học. đừng có nghe mấy a chém gió nữa. không mai lại k dậy đi học được =))

chém nhẹ thôi, có Bóng Ma Bên Em đang rình đấy, cẩn thận k band mày :))

langbam0nline
16-10-2013, 12:06 AM

kinh doanh mà không có khách mấy mà mang sổ đỏ nhà đất đi cắm để trả nợ chứ :D

0ZinZin0
16-10-2013, 12:06 AM
hiu bik vl :))

hỉu bít mới ko bị band nich kakaka a đừng đú trên rừng rú vs e :D

herotuyen
16-10-2013, 12:07 AM
kinh doanh mà không có khách mấy mà mang sổ đỏ nhà đất đi cắm để trả nợ chứ :D

đi bán luôn đấy :))

langbam0nline
16-10-2013, 12:07 AM
chém nhẹ thôi, có Bóng Ma Bên Em đang rình đấy, cẩn thận k band mày :))

a yên tâm đi có vài chục bóng ma e cũng không sợ....band cái này lại có cái # lo j a =))

langbam0nline
16-10-2013, 12:08 AM
đi bán luôn đấy :))

bán vào thời buổi này mất giá lắm... thị trường bất động sản đang đóng băng mà :D thôi đi cắm cho nhanh :v

herotuyen
16-10-2013, 12:09 AM
a yên tâm đi có vài chục bóng ma e cũng không sợ....band cái này lại có cái # lo j a =))

k dám :)) k biết các hạ là ai mà Hổ Báo thế =))
xưa thì có luchodai cả Tuần Báo Hoa Cải Nhổn Làm Viên "Giang" :))
h lại thêm bạn nữa =))

herotuyen
16-10-2013, 12:10 AM
bán vào thời buổi này mất giá lắm... thị trường bất động sản đang đóng băng mà :D thôi đi cắm cho nhanh :v

chỉ mong 1 ngày AD bán đất thôi, anh sẽ mua lại và cho nó 1 cơ hội =))

langbam0nline
16-10-2013, 12:11 AM
chỉ mong 1 ngày AD bán đất thôi, anh sẽ mua lại và cho nó 1 cơ hội =))

nếu có mua nhớ cho e cổ phần với nhé :))

langbam0nline
16-10-2013, 12:12 AM
k dám :)) k biết các hạ là ai mà Hổ Báo thế =))
xưa thì có luchodai cả Tuần Báo Hoa Cải Nhổn Làm Viên "Giang" :))
h lại thêm bạn nữa =))

e có là ai đâu. chỉ là hạt cát trên sa mạc, và cũng là kẻ ăn mày trong hàng triệu đệ tử của cái bang thôi mà a :))

herotuyen
16-10-2013, 12:13 AM
nếu có mua nhớ cho e cổ phần với nhé :))

mua là phải mua hẳn chứ, ns vui thế thôi, chứ đợi đấy mà AD chết =))
vẫn bụng phệ lắm
chẳng qua k ai đánh thuế ước mơ mà thôi =))

siêunhan
16-10-2013, 12:14 AM
hỉu bít mới ko bị band nich kakaka a đừng đú trên rừng rú vs e :D

dkm :)) như là tổng thống kiếm khó vl :(

herotuyen
16-10-2013, 12:14 AM
e có là ai đâu. chỉ là hạt cát trên sa mạc, và cũng là kẻ ăn mày trong hàng triệu đệ tử của cái bang thôi mà a :))

uk, Forum phải có những ng chặt chém thì Mod mới có việc mà =))

0ZinZin0
16-10-2013, 12:16 AM
dkm :)) như là tổng thống kiếm khó vl :(

dạo này e đang mây lang thang lên a khó kiếm đc e là phải rồi haha cố đợi đi a ngày ấy ko còn xa nữa đâu

langbam0nline
16-10-2013, 12:17 AM
mua là phải mua hẳn chứ, ns vui thế thôi, chứ đợi đấy mà AD chết =))
vẫn bụng phệ lắm
chẳng qua k ai đánh thuế ước mơ mà thôi =))

bụng phệ mới dễ chết :)) có thuế ước mớ chắc đêm nào e cũng phải mơ vài lần xem thuế đó tính ntn :D

herotuyen
16-10-2013, 12:25 AM
bụng phệ mới dễ chết :)) có thuế ước mớ chắc đêm nào e cũng phải mơ vài lần xem thuế đó tính ntn :D

đọc lại đi =))

0ZinZin0
16-10-2013, 12:27 AM
ai lớp riu chiu chiu ae đi ngủ đây

langbam0nline
16-10-2013, 12:32 AM
ai lớp riu chiu chiu ae đi ngủ đây

a ngủ ngon nhé. mơ nhìu ác mộng nhé :D

langbam0nline
16-10-2013, 12:33 AM
đọc lại đi =))

e đọc ui mà :D có j sai ah ah

herotuyen
16-10-2013, 12:39 AM
e đọc ui mà :D có j sai ah ah

pái pai :))

langbam0nline
16-10-2013, 12:41 AM
pái pai :))

:)) =)) :d

Lee Fanny
16-10-2013, 06:28 AM
các anh hwa nc vui nhỷ :P

nguyenbom1
16-10-2013, 06:36 AM
Lời Nói Mày nhảm nhí tao đéo cần quan tâm đâu... Muốn đưa đẳng cấp của nhau vào thay chỗ của mày... thì mày còn lâu

Lee Fanny
16-10-2013, 09:19 AM
Lời Nói Mày nhảm nhí tao đéo cần quan tâm đâu... Muốn đưa đẳng cấp của nhau vào thay chỗ của mày... thì mày còn lâu

đối với bạn.. mình không chấp thể loại như bạn

botchien
16-10-2013, 09:23 AM
MU vo duoc roi`...kia`....dung` cai~ nhau nua~.........:D

Lee Fanny
16-10-2013, 09:24 AM
MU vo duoc roi`...kia`....dung` cai~ nhau nua~.........:D

anh cứ đùa :P

botchien
16-10-2013, 09:26 AM
Y' nha`m.....Trong noi. nga`y hom nay MU se~ vo duoc.........:D

Lee Fanny
16-10-2013, 09:27 AM
Y' nha`m.....Trong noi. nga`y hom nay MU se~ vo duoc.........:D

mod cũng ns rồi a ạ

botchien
16-10-2013, 09:28 AM
Mod noi' hem tin duoc.....chi~ co' AD moi' tin......:D

Lee Fanny
16-10-2013, 09:32 AM
Mod noi' hem tin duoc.....chi~ co' AD moi' tin......:D
:).. admin với mod đều giống nhau :p

herotuyen
16-10-2013, 09:39 AM
:).. admin với mod đều giống nhau :p

xin lỗi, Admin có thể band Mod còn Mod k thể band Admin =))

botchien
16-10-2013, 09:49 AM
CO' ly' roi` do'.........:D

Lee Fanny
16-10-2013, 09:56 AM
xin lỗi, Admin có thể band Mod còn Mod k thể band Admin =))

^. nhưng cũng là đồng nghiệp mà ạ :P

halong
16-10-2013, 09:59 AM
Mấy Ngày ko ONl dc HT >> Need tranh thủ đi Bơi nhiều nhiều vào ^^!:52;:52;:52;:52;

Lee Fanny
16-10-2013, 10:01 AM
Mấy Ngày ko ONl dc HT >> Need tranh thủ đi Bơi nhiều nhiều vào ^^!:52;:52;:52;:52;

thế phải like cho em :)

herotuyen
16-10-2013, 10:02 AM
^. nhưng cũng là đồng nghiệp mà ạ :P

anh kể cho em 1 câu chuyện có thật tại nơi anh làm
anh biết có 1 cậu H rất thân với cậu K
2 cậu ý cùng quê ra Hà Nội làm việc, cùng làm tổ phó, với mức lương là 4tr 1 tháng
vào 1 ngày đẹp trời đứa tổ trưởng tổ đó vì 1 lý do k thể tiếp tục đi làm và anh cất nhắc 1 trong 2 H và K lên làm tổ trưởng với mức lương 5m (hơn 1m) "công trách nhiệm và quản thúc nhân công"
tối hôm đó H đến xin anh cho H làm H sẽ cố gắng hết sức, còn K thì cũng y sì vậy
anh rất bối rối, nên im lặng đợi 2 ngày sau
H lại đến nói xấu K, K lại nói xấu H =))
thế mới biết đúng là 2 đứa bạn thân
Thân Thằng Nào Thằng Ý Lo =))
đét :)):24;:24;:24;:24;:24;

Lee Fanny
16-10-2013, 10:04 AM
2 cậu ý cùng quê ra Hà Nội làm việc, cùng làm tổ phó, với mức lương là 4tr 1 tháng
vào 1 ngày đẹp trời đứa tổ trưởng tổ đó vì 1 lý do k thể tiếp tục đi làm và anh cất nhắc 1 trong 2 H và K lên làm tổ trưởng với mức lương 5m (hơn 1m) "công trách nhiệm và quản thúc nhân công"
tối hôm đó H đến xin anh cho H làm H sẽ cố gắng hết sức, còn K thì cũng y sì vậy

:)) anh làm em buồn cười thật =))

herotuyen
16-10-2013, 10:08 AM
:)) anh làm em buồn cười thật =))

đã buồn mà vẫn cứ cười, thật là vô tư trong sáng =))
phải anh là anh nhường thằng bạn cho nó đi 1 bước, mình tiến 2 bước =)) :11;

Lee Fanny
16-10-2013, 10:09 AM
đã buồn mà vẫn cứ cười, thật là vô tư trong sáng =))
phải anh là anh nhường thằng bạn cho nó đi 1 bước, mình tiến 2 bước =)) :11;

thật là có lý trí =))))))))))

halong
16-10-2013, 10:17 AM
Like.Bổ xung thêm Câu truyện ở Cơ quan Bộ của Mình :

Có 2 Thằng muốn làm thân nhau, cũng hay rủ nhau đến Nhà chơi nhậu nhoẹt ( Có đi có lại__Ông thò Chân Giò , Bà Thò Chai Rượu )
Một hôm, đi đánh Quả dc 700 K toàn loại mệnh Giá 100K, vì ko có Tiền lẻ 50K. Thằng cầm Tiền chia cho Bạn 300K còn Nó 400K. Ông bạn ngậm ngùi cầm Tiền rồi thi thoảng Mắt liếc liếc nhìn.... ^__^ rồi lẩm bẩm trong Miệng: DM. Thằng kia hỏi : làm sao ? Thằng Bạn bảo ko có gì, rồi lại lẩm bẩm :DM. Thăng dc 400K hỏi: Mày chửi Tao à , rồi cũng lẩm bẩm : DM
Vì 2 bên đều ức quá, đều có quan niệm : Nó đến Nahf Mình ăn mòn Bát mòn Đĩa mà như vậy?? Nên rủ Mình đi nhậu tỏ bầy tâm sự ^_^ Mình khuyên, Các Cụ nói: Đánh nhau chia Gạo__Chào nhau Gẫy Đũa ^^!

Lee Fanny
16-10-2013, 10:19 AM

Có 2 Thằng muốn làm thân nhau, cũng hay rủ nhau đến Nhà chơi nhậu nhoẹt ( Có đi có lại__Ông thò Chân Giò , Bà Thò Chai Rượu )
Một hôm, đi đánh Quả dc 700 K toàn loại mệnh Giá 100K, vì ko có Tiền lẻ 50K. Thằng cầm Tiền chia cho Bạn 300K còn Nó 400K. Ông bạn ngậm ngùi cầm Tiền rồi thi thoảng Mắt liếc liếc nhìn.... ^__^ rồi lẩm bẩm trong Miệng: DM. Thằng kia hỏi : làm sao ? Thằng Bạn bảo ko có gì, rồi lại lẩm bẩm :DM. Thăng dc 400K hỏi: Mày chửi Tao à , rồi cũng lẩm bẩm : DM
Vì 2 bên đều ức quá, đều có quan niệm : Nó đến Nahf Mình ăn mòn Bát mòn Đĩa mà như vậy?? Nên rủ Mình đi nhậu tỏ bầy tâm sự ^_^ Mình khuyên, Các Cụ nói: Đánh nhau chia Gạo__Chào nhau Gẫy Đũa ^^!

các anh vừa là thần game :p thần hài

herotuyen
16-10-2013, 10:24 AM

bạn thân xã hội này nó là thế mà,
khi bạn còn là bạn bè, còn cái gì đó để ta lưu luyến thì họ coi mình là bạn, nhưng rồi có thể ngay khi bạn ra đi bạn trắng tay, đời mình đã bị bán đứng vì vài tr bạc mình hiểu
có mấy câu vì Tình Bạn muốn ns cho AE nghe
Đừng Bao Giờ Bán Đứng Bạn Bé Khi Chưa Được Gía =)) "câu này mình đã đc trong hoàn cảnh ý"
thật sự tìm bạn xã hội này khó lắm chỉ biết làm bạn với cái PC thôi =)) gõ Youtobe => Một Người Bạn Rưỡi :)) sẽ thấy ai là bạn, ai k đáng bạn, và ai chỉ là 1 nửa bạn =))

halong
16-10-2013, 10:28 AM
bạn thân xã hội này nó là thế mà,
khi bạn còn là bạn bè, còn cái gì đó để ta lưu luyến thì họ coi mình là bạn, nhưng rồi có thể ngay khi bạn ra đi bạn trắng tay, đời mình đã bị bán đứng vì vài tr bạc mình hiểu
có mấy câu vì Tình Bạn muốn ns cho AE nghe
Đừng Bao Giờ Bán Đứng Bạn Bé Khi Chưa Được Gía =)) "câu này mình đã đc trong hoàn cảnh ý"
thật sự tìm bạn xã hội này khó lắm chỉ biết làm bạn với cái PC thôi =)) gõ Youtobe => Một Người Bạn Rưỡi :)) sẽ thấy ai là bạn, ai k đáng bạn, và ai chỉ là 1 nửa bạn =))

Nếu Bạn thế này thì Mình khuyên Bạn nghe Bài Hát: Thói Đời

Đường Chông Gai đầy ải thương đau, ai chưa có đau phải là Mình
Trong Cõi Đời Người Cười ra Nước mắt
Xưa trằng Tay gọi tên = Hữu
Giờ Giàu sang quên kẻ tâm giao
Còn cay dắng cho nhau....^^!:52;:52;:52;

botchien
16-10-2013, 10:30 AM
MU chuan~ bi vo duoc.....anh em doi ti'..........:D
'

Lee Fanny
16-10-2013, 10:32 AM
MU chuan~ bi vo duoc.....anh em doi ti'..........:D
'
anh toàn nói điêu :P

okemen
16-10-2013, 11:06 AM
hay rat hay. vote cho chu em

HKNO1XD
16-10-2013, 11:12 AM
up! up! up! up!

llvllrchoi
16-10-2013, 07:50 PM
bọn nó chủi adm thì thiếu gì adm tên thật người ta có fải adm đâu :)):)) mà sợ vd tên loz chả hạn bạn chủi đis mẹ thàng lồn thì đấy mới là chủi còn adm thì nó chỉ là cái ranh thôi :)) quan trọng gì giải toả búc súc ở chỗ ý mà :)):)) còn nếu ai mà cũng nghĩ đc như bạn thì mu làm gì có khách :)) với 1 cái nghịch của tôi mà ID dien đàn chính của tôi ra đi vinh viễn lên là phân mình tụ no thân mình đi thích ko thấy nhưng từ ý thì lập game off ra mà chơi mình :D:D

9Life
16-10-2013, 07:54 PM
Mình sn 99 nè :(

NganThao
16-10-2013, 08:07 PM
Theo như thông tin mới update thứ 2 vừa rồi thì mình đc biết MrJack sv HT có lẽ là người cao tuổi nhất chơi MU mà mình từng biết Chú sn 1962 đúng là niềm đam mê ko phân biệt tuổi tác địa vị

botchien
16-10-2013, 08:18 PM
Jack.....choi MU de~ cau khach'....phong` NET do'.........hem choi thi` hem co' khach'....Jack choi chien' thuat........:D

đẹp trai ko = dai sức
16-10-2013, 08:20 PM
Jack.....choi MU de~ cau khach'....phong` NET do'.........hem choi thi` hem co' khach'....Jack choi chien' thuat........:D

:107;:107;:107;

botchien
16-10-2013, 08:23 PM
Jack con` do' hem..........up'....bo` xoi........:D

Khóc Trong Mưa
16-10-2013, 09:00 PM

đi Bơi đi Need Gà

OneTime
16-10-2013, 09:02 PM
Tớ mà là các cậu, tớ sẽ chuẩn bị 1 chai dầu, 1 chậu nước thật to và chứa đầy nước mát, để rồi chút nữa đây, khi máy chủ Bá Vương được mở ra, tớ sẽ cảm nhận sức nóng của nó, lúc đó chắc chắn trong người tớ sẽ rần rật, nóng râm ran, như một luồng điện mạnh chạy từ dưới lên trên, và rồi để cảm nhận và thưởng thức hết cái nóng ghê gớm đó, tớ sẽ... ngồi vào chậu nước mát lạnh kia và uýnh tiếp MU - cụm máy chủ Bá Vương ;))

9Life
16-10-2013, 09:03 PM
Tớ mà là các cậu, tớ sẽ chuẩn bị 1 chai dầu, 1 chậu nước thật to và chứa đầy nước mát, để rồi chút nữa đây, khi máy chủ Bá Vương được mở ra, tớ sẽ cảm nhận sức nóng của nó, lúc đó chắc chắn trong người tớ sẽ rần rật, nóng râm ran, như một luồng điện mạnh chạy từ dưới lên trên, và rồi để cảm nhận và thưởng thức hết cái nóng ghê gớm đó, tớ sẽ... ngồi vào chậu nước mát lạnh kia và uýnh tiếp MU - cụm máy chủ Bá Vương ;))
ADM cũng xé gió ác lắm onl cái là xé gió liền :D

tromeos
16-10-2013, 09:03 PM

Tớ chỉ mong sv Thái Dương trở lại ngay và luôn bạn à ! :44;

OneTime
16-10-2013, 09:05 PM
ADM cũng xé gió ác lắm onl cái là xé gió liền :D
Em có nghe thấy gió nói gì không

Tớ còn mong hơn cậu nhiều, nhiều lắm, rất chi là nhiều

botchien
16-10-2013, 09:06 PM
Ontime bung. fe.......hom nay~ vui nhi~.........:D

KoTen113
16-10-2013, 09:07 PM
TD nghỉ mát càng lâu 1 tý càng tốt dc thêm 1 số poin UT.

tromeos
Tớ còn mong hơn cậu nhiều, nhiều lắm, rất chi là nhiều[/QUOTE]

Rất chi là cảm động ! :44;

9Life
Chỉ muốn vào reset rồi đứng UT mai đi thi lại ^^

NoThanks
16-10-2013, 09:10 PM
ở bõx nào tôi cũng thấy có những cơn gió buốt người. :)