PDA

View Full Version : ae cẩn thận NguyenBeo lửa đảo nhé

sanghaha
15-10-2013, 09:34 AM
nó bán 2 sét rồng đỏ+11+Luck+5% với rden+11+luck+5% lúc đầu nó nói tiền trước thẻ đồ sau mình ko chịu, nhưng lúc sau nó nói vậy nó đưa trước 50kvc trước cho làm tin tưởng, mình thấy nó cũng có top, với lại nó đưa trước 50kvc làm tin,thấy cũng dc,sau khi nó đưa mình nạp trước cho nó 50k,kêu nó wa sv1 đưa 3 món rdo rồi gs 50k còn lại,thì ko thấy nó mail cho nó cũng ko thấy trả lời,thế là bít nó lừa đảo tin vy rồi, mặc dù có 50k nhưng với bản chất lừa đảo như vậy là bí thằng chó này chuyên nghiệp như thế nào,mong ae cận thận với loài chó này, mình tiếc là lúc đó ko way hình hay chụp ảnh

Closes
15-10-2013, 09:44 AM
May quá hum mình GD = thẻ với tay này nghe cái kiểu nói của hắn là mình thấy nghi nghi rồi

giatoyota
15-10-2013, 09:52 AM
Nguyên Béo Là Thăng nào thế ? lừa đảo cái gi thế bạn ?

Thị Trường Toyoyta Biến Động với Giá Toyoyta Vios (http://giatoyota.net/the-gioi-toyota/gia-toyota-vios-va-cuoc-chay-dua-chiem-linh-thi-truong.html) lên xuống thất thường

cocxjnh1
15-10-2013, 10:13 AM
no la trum Lua dao roi . co ten tren bang vang kia . minh cung bi no lua 50k the . nhung cai loai nay ma ADM con de ton tai trong MU thi no lam hong het ca MU day . Mong ADM loai bo no ra ngoai xa hoi di. [ tu~ hinh` no di ] ^^