PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Top sẽ thuộc về Thanh Niên Nghiêm Túc...?

Gió Vô Tình
13-10-2013, 07:15 PM
Vừa đi làm về , mới chỉ dạo một vòng quanh 4rum , tôi đã thấy không khí háo hức , nhộn nhịp chờ đợi sv Bá Vương của các gamers . Hàng Loạt topic được lập ra về đủ mọi vấn đề như : khi nào alphatest ? , đua top lúc đầu có cho nạp thẻ hay không ? , nên đua top = class nào ?...

Nhiều , nhiều và rất nhiều câu hỏi khác được đặt ra , điều đó đủ chứng minh sức hút của sv Bá Vương sắp tới đây ( hoặc có khi là sức hút của IP5 , S3 , Optimus :)) ) , nói chung là muôn hình vạn trạng , nhưng có 1 điều đã làm tôi đắn đo suy nghĩ , đó là hầu như ai cũng nghĩ rằng : " muốn đua top thì phải có 1 team chuẩn + sự hỗ trợ của CTT3 ( chương trình thứ 3 , đại loại là hack ấy mà ) " , điều này đã làm các member mới đặt ra câu hỏi , liệu chuyện ấy có còn xảy ra ở sv Bá Vương sắp tới hay không...?...Vâng 1 câu hỏi khá là khó trả lời ở thời điểm hiện tại ( không trả lời thì bảo ko dám , trả lời thì lại bảo xạo... ) .

Hiện nay , chúng ta có thể dễ dàng thấy rằng các loại hack đang ngập tràn trên mạng , đa phần là trò nào cũng có hack , và mu cũng ko ngoại lệ . Chỉ cần gõ lọc cọc và 1 cú click chuột , bạn đã có ngay 1 bản hack ( có thể thêm 1 con keylog hay 1 vài chú virus ;)) ) , hoặc nếu có điều kiện hơn , chỉ cần bỏ ra 1 số tiền nhỏ thì bạn có ngay 1 bản hack " chất lượng cao " .
Theo tôi được biết , tình trạng mua bán hack hiện tại khá là phổ biến , có hack thì bán , ko có hack thì mua cho = anh = em để tránh " ăn hành " . Liệu , có phải ý thức của gamers ngày càng kém đi ? , muốn tạo ra 1 cộng đồng vững mạnh không thể làm trong 1 sớm 1 chiều , không thể làm từ 1 phía , mà muốn làm điều ấy , cả BQT và gamers phải cùng đồng lòng chung sức , tự bản thân mỗi người phải góp thêm 1 chút ý thức , " 1 cây làm chẳng nên non , ba cây chụm lại nên hòn núi cao " . Hàng ngày , chúng tôi phải căng mắt canh sv , chống từng đợt ddos , botnet , phá hoại sv , sau đó là phải giải quyết các vấn đề khiếu kiện trên 4rum , rồi tiếp theo là phải hoàn thiện antihack hơn để phục vụ các bạn . Sức người thì có hạn , không có gì được cho là hoàn hảo 100% , và antihack của chúng tôi cũng thế , chúng tôi chỉ biết cố gắng hết sức mình để phục vụ các bạn ngày 1 tốt hơn , cố gắng hoàn thiện antihack của mình hơn . Tuy nhiên , như thế cũng là chưa đủ , chúng tôi cần thêm sự giúp đỡ của các bạn , sự giúp đỡ ở đây chính là lòng tin , là sự ủng hộ , ý thức khi chơi game của các bạn , có như thế , mu hà nội của chúng ta mới có thể vững mạnh hơn .

Cuối cùng , điều tôi muốn nhấn mạnh ở topic này là gì , sv tới chúng tôi sẽ hạn chế hack 1 cách triệt để , 1 phần là từ clip các bạn cung cấp , 1 phần là chúng tôi sẽ kiểm tra trên sv . Nếu nhân vật nào sử dụng CTT3 can thiệp vào game , chúng tôi sẽ loại tư cách tham gia đua top ( tới Khi phát giải thưởng mới công bố ) . Như vậy , khi các bạn hack và đua top , các bạn sẽ không bị block ngay , mà tới khi kết thúc đua top , xác nhận hạng nhất nhì ba BQT mới tiến hành kiểm tra , nếu có gian lập sẽ loại ngay lập tức và thay thế = người ở đằng sau . Chúng tôi mong rằng biện pháp này sẽ làm giảm đáng kể tình trạng hack và giúp các bạn an tâm hơn để " giật giải " ;))

1 tấm hình Bonus cho các bạn nhé , xem sv sắp tới Top block sẽ thuộc về nhân vật nào ;) :

http://i3.upanh.com/2013/1012/11//57780687.photoshare.png (http://upanh.com/view/?id=3riecd9lbzh)

http://i968.photobucket.com/albums/ae167/hanoi_gvt/1_zps78775aa3.png (http://s968.photobucket.com/user/hanoi_gvt/media/1_zps78775aa3.png.html)

http://i968.photobucket.com/albums/ae167/hanoi_gvt/2_zpsdc46604c.png (http://s968.photobucket.com/user/hanoi_gvt/media/2_zpsdc46604c.png.html)
Với antihack hiện tại , các bạn hack sẽ không báo trong game , mà hệ thống sẽ tự động gửi báo cáo lên sv , chúng tôi sẽ dựa vào dữ liệu trên sv để kiểm tra và tiến hành trao giải , chúc các bạn đua top vui vẻ ;)

p/s : topic để thảo luận , ai có lời lẽ thô tục , cãi nhau , đi lạc chủ đề sẽ bị xóa và ban nick không cần báo trước !

VienHy
13-10-2013, 07:25 PM
Vậy là ae cứ yên tâm mà chơi dc r... hehe

bacwindy
13-10-2013, 07:30 PM
Tìm mãi k thấy nút like hóa ra là chưa đăng nhập :D

need1love
13-10-2013, 07:38 PM
uầy ôi, chỉ mong chờ adm mạnh tay như này thôi :x

OneTime
13-10-2013, 07:44 PM
Với những quy định mới về xử lý hack và với hệ thống antihack mới nâng cấp, hy vọng rằng cũng hạn chế bớt phần nào những bia đá, bảng vàng cho những người sử dụng hack

BuồnCườiQuá
13-10-2013, 08:17 PM
tuyệt nhỉ...tuy không đua top nhưng mình rất ghét hack

Until_You1991
13-10-2013, 08:25 PM
quá ngon. mấy thằng hack đến ngày nhận giải mới ói máu nè...

thuymc
13-10-2013, 08:29 PM
Quá hay. Lên là lên

ToanNEU
13-10-2013, 08:37 PM
có thật ko ý chứ :))

Capricorn
13-10-2013, 08:42 PM

nói sẽ đi đôi vs làm bạn nhé.
k thì bạn cứ chuẩn bị 1 xe gạch đá xếp trước cửa nhà GM Gió Vô Tình bạn ah ;))

Gió Vô Tình
13-10-2013, 08:52 PM

bạn cứ thử xem lại xem tôi đã bỏ qua cho 1 trường hợp nào sử dụng hack chưa :D

Fren
13-10-2013, 08:52 PM
Cố lên các bạn trẻ ^^~

lalalavs
13-10-2013, 09:24 PM
Mong là GVT làm đc...

SockMan
13-10-2013, 09:25 PM
Vui :))

ThjenMenh
13-10-2013, 09:34 PM
Cố Gắng Lên Đội Ngũ BQT Mu-hanoi. Chỉ Đôi Ba 3 Nữa Cta Sẽ Vượt Qa gamethu. Rất nhanh thôi. Trước mắt là cứ fix hack triệt để. Vc tiếp theo là dame các class !!!

Nếu Là Anh
13-10-2013, 09:45 PM
ADM cứ để nó hack
cho nó rs mất chao cre
Kết thúc Open =>>> khử + block vĩnh viễn nhé :))

WaitL0v3
13-10-2013, 09:46 PM
Có chống hack hiện đại lại có cố máy hack bát đại tinh thâm :)
Nói chung là đỡ phần nào... mà sv mới chắc phải fix kundun yếu xuống chút ko nhai bình thường gãy răng ^^

Nước Mắt
13-10-2013, 09:47 PM
Có công mài sắt có ngày lên kim ,
Có công tìm hack có ngày lên Tivi .

ToanNEU
13-10-2013, 09:57 PM
thế chúc bqt và các bạn chơi vui vẻ

DakHero
13-10-2013, 10:23 PM
quan trọng là hình phạt nữa. Block 2 tuần tới 1 tháng cho lần đầu thì bố ai dám hack

_Romeo_
13-10-2013, 10:27 PM
điều ước nhỏ. MU-hanoi,net muốn hack cũng ko hack dc là đệp nhất.

MrHieuBeo
13-10-2013, 10:35 PM
Vừa đi làm về , mới chỉ dạo một vòng quanh 4rum , tôi đã thấy không khí háo hức , nhộn nhịp chờ đợi sv Bá Vương của các gamers . Hàng Loạt topic được lập ra về đủ mọi vấn đề như : khi nào alphatest ? , đua top lúc đầu có cho nạp thẻ hay không ? , nên đua top = class nào ?...

Nhiều , nhiều và rất nhiều câu hỏi khác được đặt ra , điều đó đủ chứng minh sức hút của sv Bá Vương sắp tới đây ( hoặc có khi là sức hút của IP5 , S3 , Optimus :)) ) , nói chung là muôn hình vạn trạng , nhưng có 1 điều đã làm tôi đắn đo suy nghĩ , đó là hầu như ai cũng nghĩ rằng : " muốn đua top thì phải có 1 team chuẩn + sự hỗ trợ của CTT3 ( chương trình thứ 3 , đại loại là hack ấy mà ) " , điều này đã làm các member mới đặt ra câu hỏi , liệu chuyện ấy có còn xảy ra ở sv Bá Vương sắp tới hay không...?...Vâng 1 câu hỏi khá là khó trả lời ở thời điểm hiện tại ( không trả lời thì bảo ko dám , trả lời thì lại bảo xạo... ) .

Hiện nay , chúng ta có thể dễ dàng thấy rằng các loại hack đang ngập tràn trên mạng , đa phần là trò nào cũng có hack , và mu cũng ko ngoại lệ . Chỉ cần gõ lọc cọc và 1 cú click chuột , bạn đã có ngay 1 bản hack ( có thể thêm 1 con keylog hay 1 vài chú virus ;)) ) , hoặc nếu có điều kiện hơn , chỉ cần bỏ ra 1 số tiền nhỏ thì bạn có ngay 1 bản hack " chất lượng cao " .
Theo tôi được biết , tình trạng mua bán hack hiện tại khá là phổ biến , có hack thì bán , ko có hack thì mua cho = anh = em để tránh " ăn hành " . Liệu , có phải ý thức của gamers ngày càng kém đi ? , muốn tạo ra 1 cộng đồng vững mạnh không thể làm trong 1 sớm 1 chiều , không thể làm từ 1 phía , mà muốn làm điều ấy , cả BQT và gamers phải cùng đồng lòng chung sức , tự bản thân mỗi người phải góp thêm 1 chút ý thức , " 1 cây làm chẳng nên non , ba cây chụm lại nên hòn núi cao " . Hàng ngày , chúng tôi phải căng mắt canh sv , chống từng đợt ddos , botnet , phá hoại sv , sau đó là phải giải quyết các vấn đề khiếu kiện trên 4rum , rồi tiếp theo là phải hoàn thiện antihack hơn để phục vụ các bạn . Sức người thì có hạn , không có gì được cho là hoàn hảo 100% , và antihack của chúng tôi cũng thế , chúng tôi chỉ biết cố gắng hết sức mình để phục vụ các bạn ngày 1 tốt hơn , cố gắng hoàn thiện antihack của mình hơn . Tuy nhiên , như thế cũng là chưa đủ , chúng tôi cần thêm sự giúp đỡ của các bạn , sự giúp đỡ ở đây chính là lòng tin , là sự ủng hộ , ý thức khi chơi game của các bạn , có như thế , mu hà nội của chúng ta mới có thể vững mạnh hơn .

Cuối cùng , điều tôi muốn nhấn mạnh ở topic này là gì , sv tới chúng tôi sẽ hạn chế hack 1 cách triệt để , 1 phần là từ clip các bạn cung cấp , 1 phần là chúng tôi sẽ kiểm tra trên sv . Nếu nhân vật nào sử dụng CTT3 can thiệp vào game , chúng tôi sẽ loại tư cách tham gia đua top ( tới Khi phát giải thưởng mới công bố ) . Như vậy , khi các bạn hack và đua top , các bạn sẽ không bị block ngay , mà tới khi kết thúc đua top , xác nhận hạng nhất nhì ba BQT mới tiến hành kiểm tra , nếu có gian lập sẽ loại ngay lập tức và thay thế = người ở đằng sau . Chúng tôi mong rằng biện pháp này sẽ làm giảm đáng kể tình trạng hack và giúp các bạn an tâm hơn để " giật giải " ;))

1 tấm hình Bonus cho các bạn nhé , xem sv sắp tới Top block sẽ thuộc về nhân vật nào ;) :

http://i3.upanh.com/2013/1012/11//57780687.photoshare.png (http://upanh.com/view/?id=3riecd9lbzh)

Với antihack hiện tại , các bạn hack sẽ không báo trong game , mà hệ thống sẽ tự động gửi báo cáo lên sv , chúng tôi sẽ dựa vào dữ liệu trên sv để kiểm tra và tiến hành trao giải , chúc các bạn đua top vui vẻ ;)

p/s : topic để thảo luận , ai có lời lẽ thô tục , cãi nhau , đi lạc chủ đề sẽ bị xóa và ban nick không cần báo trước !

Khá Hay !

Nếu Là Anh
13-10-2013, 10:36 PM
sao tấm hình Bonus ADM bik gamer hack mà k xử lý nhỉ
k nhầm là sv Đế Vương :D

MrHieuBeo
13-10-2013, 10:38 PM
sao tấm hình Bonus ADM bik gamer hack mà k xử lý nhỉ
k nhầm là sv Đế Vương :D

đây là sv Event của Đế Vương Do Trưa thích sử lý thôi

Nhưng Top Lần Này Thì Phải sử Lý Triệt Để Bạn Cứ Yên Tâm

LanKwaiFog
13-10-2013, 11:10 PM
ai hack block luôn chứ đến trao giải mới công bố chúng nó lại cãi nạp thẻ rồi admin mới block .... và nhiều lý do :))

DakHero
13-10-2013, 11:23 PM
hack mà còn dám cãi à :))

wAr...WoRLd
13-10-2013, 11:48 PM
Với những quy định mới về xử lý hack và với hệ thống antihack mới nâng cấp, hy vọng rằng cũng hạn chế bớt phần nào những bia đá, bảng vàng cho những người sử dụng hack
Câu này nghe quen lắm rồi bác OneTime à. lúc sv chuẩn bị Open thì nói là như thế này. Lúc chơi rồi mới bít là ko phải thế này. Nói chung là quen thuộc lắm rồi

Nếu Là Anh
14-10-2013, 07:47 AM
nói chung hack là block vĩnh viễn
thẳng tay mà trừng trị

TaoThao
14-10-2013, 08:02 AM
Xem cái Bonus này mình chẳng hiểu cái gì nhỉ

Xem thế nào thì là người hack ! Sợ khi nhân vật /addagi xong đổi nv ! Hệ thống lại chuyển lên sv rồi lại tăng attack thì vẫn tính block ah

siêunhan
14-10-2013, 08:13 AM
nói chung là nhiệt đó :)) mà đó có bảo là vui ko :)) =)) vắng hack thì bùn ốh ồh ốh ôh :)) hehe =)) GM Gió Vô Tình =)) nhỏ tuổi có tài ,Like

TaoThao
14-10-2013, 08:15 AM
Cuộc chiến giữa các code thôi =))

thằng ăn cơm ! Thì lại phải có thằng khác ăn cháo thôi

Gió Vô Tình
14-10-2013, 12:39 PM
cái hình bonus trên là bảng báo cáo những ai đang sử dụng hack và bị antihack phát hiện :D
các bạn sử dụng hack trong game thì vẫn ngon lành , chả có hiện tượng gì xảy ra đâu , nhưng antihack chỉ âm thầm gửi báo cáo về sv thôi ;)) . Dựa vào đó , chúng tôi có thể dễ dàng quản lí tình trạng hack trong BV sắp tới ^^!

TaoThao
14-10-2013, 12:58 PM
Cái này tạm hiểu như kiểu check log clinet hay sao ấy

Nhưng vẫn chưa hiểu thế nào để biết người khác hack mà sử lý nhỉ

nhìn cái Bonus này không hiểu lắm

Nếu Là Anh
14-10-2013, 10:11 PM
uppp cho những con dog hack

herotuyen
14-10-2013, 10:19 PM
chỉ mong là túm được thầng cần túm, và bắt được thằng cần bắt =))
chúc ae đua tốp vui vẻ tươi trẻ, 7 ngày da rẻ từ đen sang trắng, ko muốn đi ra nắng hay đi ra ngoài :))

herotuyen
14-10-2013, 10:32 PM
quên mất ko TROLL AE nghiêm con bà túc tí :))
xl vì hay tếu táo =))

http://i6.upanh.com/2013/1014/15//57801975.809thanhnien.jpg (http://upanh.com/view/?id=eri15n4x3hm)

thanhhahp
14-10-2013, 10:45 PM
hack nhiều thế kia adm ko block hết đi còn đem khoe lên làm gì
sv cũ đã nhiều vậy lúc open chúng nó hack còn đông gấp chục lần, nhất là lại thêm cái iphone5. mà open rất nhiều sv rồi adm block được mấy mạng, khoe vậy càng chứng tỏ adm nói mà ko dám làm. Vì vậy bọn hack lại càng hack tợn hơn

herotuyen
14-10-2013, 10:49 PM
hack nhiều thế kia adm ko block hết đi còn đem khoe lên làm gì
sv cũ đã nhiều vậy lúc open chúng nó hack còn đông gấp chục lần, nhất là lại thêm cái iphone5. mà open rất nhiều sv rồi adm block được mấy mạng, khoe vậy càng chứng tỏ adm nói mà ko dám làm. Vì vậy bọn hack lại càng hack tợn hơn

Cứng đáo để. cứ từ từ rồi chúng ta xem đồ giá trị thật sẽ vào tay ải tay ai trong ngày trao giải :))
.....v.v còn h bạn k nên xúc động thế k là có chuyện k lành đâu :24;:24;

DatMa86
14-10-2013, 10:57 PM
đéo biết nói cám ơn thế nào nhưng lên chơi game ko hack. ko biết ADM có sử lý đ.c ko hay chỉ đăng lên an ủi ai cho điia chỉ nhà ADM cái có j tôi sẽ đến tận nơi .ADM lên thẳng tay trừng tri ai hacks ko cần cảnh cáo vì lý do đã đưa ra rât nhiều. mà ko nghe vẫn cố tình hacks thi block vĩnh viễn ko có lần 1 hay 2 mà cứ hack là block luôn

CườngChip
14-10-2013, 10:59 PM
nói chung là nhiệt đó :)) mà đó có bảo là vui ko :)) =)) vắng hack thì bùn ốh ồh ốh ôh :)) hehe =)) GM Gió Vô Tình =)) nhỏ tuổi có tài ,Like
hehe.ra đảo đi chơi chuyến k anh iêu=))

CuDip
14-10-2013, 11:13 PM

Các chú ngu vl ra. Gió Vô Tình là nohope đấy, viết ra cái checksum kia chỉ có là nó chứ là ai nữa
Các chú ko tự hỏi ngày Gió Vo Tình ra đời cũng là ngày nohope giải nghệ à, mấy con gà ngây thơ.

depzaichua
14-10-2013, 11:19 PM
cũng được đấy :5;:5;:5;

o0HacAm0o
14-10-2013, 11:59 PM
Các chú ngu vl ra. Gió Vô Tình là nohope đấy, viết ra cái checksum kia chỉ có là nó chứ là ai nữa
Các chú ko tự hỏi ngày Gió Vo Tình ra đời cũng là ngày nohope giải nghệ à, mấy con gà ngây thơ.

Bạn nói chuyện nghe giật cả mình :))...Nohope là 1 truyền kỳ.. mà bạn lại gắn người ta vào 1 Mod của Muhn.. bạn có ý gì ..^^.. Antihack của Muhn luôn đươcj cập nhật liên tục để chống hack từ các chuyên gia bán hack kiếm tiền như :nohope,mrpham,muonline...và 1 người bí mật ^^.... Đã từ lâu câu nói :Ko có hack ăn kundun = niềm tin trong vòng 30s ( .....).. kundun hàng ngày vẫn chết... và tất cả mọi người chấp nhận: Nó chết là bình thường... Vậy nên là có những cái gọi là bí mật.. hãy để nó âm thầm mặc định đi... Game để mua vui... Người bỏ nhiều tiền hay ít tiền thì cũng là: Bỏ tiền mà mua vui ..^^.. Đời là vở kịch.. diễn theo đúng mình và phong cách mà bạn muốn đi...Game cũng vậy :))
P/s: Bạn đang thể hiện là bạn nhạy bén,hiểu biết và thông minh.. nhưng bạn phải hiểu.. đôi khi điều đó lại làm hại bạn..dưới mắt của 1 số người.. Bạn nói,nó thối,nó bốc mùi... Thì bạn sẽ phải bốc hơi ..^^..

anhday680
15-10-2013, 12:55 AM
1 người bí mật thì cái đó ai biết về phần mềm CTT3 từ xưa sẽ rõ nói chung chơi game chỉ là giải trí nhưng vào game ai cũng bị lôi cuốn khiến máu anh hùng tăng lên 1 người hack sẽ có người thứ 2 và rồi tất cả tớ nghỉ MU r nhưng vào chém gió thôi chơi sv thái dương 1 thời gian thừa hiểu có ai không hack từ top 1 đến top 100 toàn vậy cả hơn nhau là ở cái đồ và .... 1 số vấn đề không tiện nói :)) nói chung theo như Gió Vô Tình nói như trên có vẻ như lần này là cách mạng về antihack nhưng đáng tiếc núi cao sẽ có núi cao hơn cho nên sẽ có nhiều cái họ làm để đua top nói chung gamer là gà đẻ trứng cho NPH và những tài năng của những chuyên gia bán hạck thôi :))

koi1104
15-10-2013, 01:26 AM
-Hình ảnh chỉ mag tính chất mig hoạ mà thôi :))

alopicaso1029
15-10-2013, 03:21 AM
Cái nè có áp dụng cho tất cả các SV ko đó GM.??? vì mình mong rằng sẽ loại bỏ được hết tình trạng hack trong Game như thế công bằng hơn cho những người chơi chân chính <3

TaoThao
15-10-2013, 05:56 AM
Nghe thiên hạ đồn thổi ! Là bác Nohope dạo này mất tăm tích đâu rồi ! Phải chăng cũng giải nghệ

Đầu quân cho mu HN với mức lương thu nhập ổn định hơn bán hack thì sao

anhnam234
15-10-2013, 06:57 AM

hình ãnh chỉ mang tính chất minh hoạ. còn việc sử lý hách thì phải có người báo mới sử :)) nếu phát hiện thế này thì 1 nửa số nhân vật tại các sv ra đi vĩnh viễn :))

chuyengi1
15-10-2013, 07:46 AM
hình ãnh chỉ mang tính chất minh hoạ. còn việc sử lý hách thì phải có người báo mới sử :)) nếu phát hiện thế này thì 1 nửa số nhân vật tại các sv ra đi vĩnh viễn :))
cũng thấy buồn vì cái này chỉ là mang tính chất minh họa thôi :)
còn luật là để lách chứ có phải để thực hiện đâu :))

herotuyen
15-10-2013, 09:55 AM

Trảm Phong Binh Pháp G_Man mà anh, cứ để xem open có như Đế Vương k =))
đời k như mơ :))
núi sẽ có núi của núi
tướng sẽ có tướng của tướng :24;:24;:24;

thanhtung123
04-11-2013, 07:08 PM
Bạn nói chuyện nghe giật cả mình :))...Nohope là 1 truyền kỳ.. mà bạn lại gắn người ta vào 1 Mod của Muhn.. bạn có ý gì ..^^.. Antihack của Muhn luôn đươcj cập nhật liên tục để chống hack từ các chuyên gia bán hack kiếm tiền như :nohope,mrpham,muonline...và 1 người bí mật ^^.... Đã từ lâu câu nói :Ko có hack ăn kundun = niềm tin trong vòng 30s ( .....).. kundun hàng ngày vẫn chết... và tất cả mọi người chấp nhận: Nó chết là bình thường... Vậy nên là có những cái gọi là bí mật.. hãy để nó âm thầm mặc định đi... Game để mua vui... Người bỏ nhiều tiền hay ít tiền thì cũng là: Bỏ tiền mà mua vui ..^^.. Đời là vở kịch.. diễn theo đúng mình và phong cách mà bạn muốn đi...Game cũng vậy :))
P/s: Bạn đang thể hiện là bạn nhạy bén,hiểu biết và thông minh.. nhưng bạn phải hiểu.. đôi khi điều đó lại làm hại bạn..dưới mắt của 1 số người.. Bạn nói,nó thối,nó bốc mùi... Thì bạn sẽ phải bốc hơi ..^^..

càng ngày càng thích bạn rồi đó nếu ở SG thì có thể làm bạn được đó tôi là tôi thích cái cách đó 1 like !

_Romeo_
04-11-2013, 07:59 PM
cái nay hay đấy nhỉ. có cái này có thể chứng minh clip của mình với SatThuDK dc đấy

mikaruz
04-11-2013, 08:35 PM
anti hack moi. qua hay

herotuyen2
04-11-2013, 09:03 PM
qua hay ko = hay quá, võ tay ko = không vỗ tay

[T]♥[H]♥[I]♥[N]♥[H]
04-11-2013, 09:10 PM
Ai nghiêm túc người đó sẽ là người chiến thắng =))

Cần Sa
04-11-2013, 09:12 PM
:-w Mờ mờ nghi ngờ. Để xem thử sao ^^

JeRemy
04-11-2013, 09:22 PM
Hi vọng hết đua top Alpha test GM sẽ công bố tên các nvat sử dụng hack trong quá trình đua top để khi Open Beta các gamer chân chính sẽ có động lực để đua top hơn và cũng làm lung lay các bác chơi game chỉ biết hack :) Hi vọng GM sẽ đưa ra cho ae 1 sự công bằng

Khóc Trong Mưa
05-11-2013, 12:08 PM
Nghe thiên hạ đồn thổi ! Là bác Nohope dạo này mất tăm tích đâu rồi ! Phải chăng cũng giải nghệ

Đầu quân cho mu HN với mức lương thu nhập ổn định hơn bán hack thì sao

ý là : Thu nạp Tội phạm để làm việc công hả ??Có nghĩa là: Tên Tội phạm này có thể đã hoàn lương với MU-HN, nhưng biết đâu lòng tham vẫn còn mà bắt cá 2 Tay thì sao ?? Chân Ngoài Chân trong đó ^^!:105;

phamthithu90
05-11-2013, 12:10 PM
Bài viết hay thật, đáng để học hỏi

9Life
05-11-2013, 12:11 PM
Cày hốc máu mồm sẽ đc IP5 có lên các thanh niên ^^

trunghuong
05-11-2013, 12:15 PM
ai biet di san raikion (nhen) chung no dunghack gi không mà cú đúng 1chỗ dánh đồ va tiền rơi như mưa .trong khi đó chỉ có 3 con nhên

BởiVìĐamMê
05-11-2013, 12:17 PM
Đúng rồi !! Như này ai mà dám hack nữa chứ =))
P/s: Liệu adm có bỏ time để check in hack hay ko nhỉ , dữ liệu truyền về 1 ngày đâu có ít :))

Săn Bắt Hack
05-11-2013, 12:19 PM
Cứ bình tĩnh, các bạn cứ bình tĩnh...:41;

banyboon
05-11-2013, 01:26 PM
Thế thì mấy thím hack sẻ lên hết wed hay chỉ khi bị tố cáo ADM mới kiễm tra thấy có tên trong hệ thống chống hack mới tiến hành phạt.

SoCongTu
05-11-2013, 01:31 PM
Thế thì mấy thím hack sẻ lên hết wed hay chỉ khi bị tố cáo ADM mới kiễm tra thấy có tên trong hệ thống chống hack mới tiến hành phạt.

Bình tĩnh em ơi :)) ko phận sự đừng hỏi thế :D

KoTen113
05-11-2013, 01:33 PM
Bình tĩnh em ơi :)) ko phận sự đừng hỏi thế :D
Bay Thu Minh

Săn Bắt Hack
05-11-2013, 01:38 PM

Đọc kĩ hướng dẫn trước khi dùng bạn nhé !:41;

phamthithu90
05-11-2013, 01:42 PM
Bạn cho mình học hỏi thêm kinh nghiệm qua mail nhé bro nam2806@gmail.com

herotuyen2
05-11-2013, 01:51 PM
từ ngày đến MUHN đến giờ mới thấy cái PR kinh như thế này
cứ để hóng xem sao đã
dù sao mình chắc cũng không bh cần đến hệ thống này
:))
p/s gà công nghiệp mà =))

Vua Bãi Rác
05-11-2013, 02:05 PM
Tóp sẽ thuộc về thanh niên cứng http://i6.upanh.com/2013/1105/07//58017822.ngaovcl.bmp (http://upanh.com/view/?id=drcebxabbuk)

armybaby
05-11-2013, 03:18 PM
Không đua top nhưng mà cũng ko thích mấy thằng hack !

DeoQuanTam
05-11-2013, 03:41 PM
Cứ bình tĩnh, các bạn cứ bình tĩnh...:41;

Ma Thanh Nien Cung thy sao fai so bi bat :F

DeoQuanTam
05-11-2013, 03:42 PM
Tóp sẽ thuộc về thanh niên cứng http://i6.upanh.com/2013/1105/07//58017822.ngaovcl.bmp (http://upanh.com/view/?id=drcebxabbuk)

Thanh Niên Cứng Sao Sợ Bi Bắt

banyboon
05-11-2013, 05:43 PM
1 ngày có bao nhiu thím sẻ lên bảng này nhỉ.

JeRemy
05-11-2013, 06:25 PM
Hi vọng hết đua top Alpha test GM sẽ công bố tên các nvat sử dụng hack trong quá trình đua top để khi Open Beta các gamer chân chính sẽ có động lực để đua top hơn và cũng làm lung lay các bác chơi game chỉ biết hack :) Hi vọng GM sẽ đưa ra cho ae 1 sự công bằng
GM Gió Vô tình đọc giúp =.=

9Life
05-11-2013, 06:30 PM
Đang đua TOP OPEN mà có ông thần hack rs thì vãi lúa ^^

Nếu Là Anh
06-11-2013, 06:11 PM
Top sẽ thuộc về SockMan rồi
iphone 5 ngon vậy cợ mà

JeRemy
06-11-2013, 06:48 PM
GM Gió Vô tình đọc giúp =.=
k có GM nào ý kiến cho ae vui lòng à :41;

manhtokls
06-11-2013, 06:50 PM
ADM la Chốt,gamers là nhóm LEG (Em Chừa Rồi A ADM cho Em Cày cuốc nhe ^^)
http://www.youtube.com/watch?v=8BlKzW3htXU

™ Close ™
06-11-2013, 06:57 PM
có vẻ sân chơi sắp tới sẽ công bằng hơn đó nhỉ :D

Gió Vô Tình
06-11-2013, 07:47 PM
;))
các bạn cứ tiếp tục đóng góp ý kiến của mình đi , ý kiến nào thích hợp tôi sẽ like và có thể đưa vào thực hiện ;)

p/s : topic hay như thế này mà không được nổi 50 like thì buồn quá :( , mà buồn thì không biết có nên triển khai dự án này không :(

Sting Dâu
06-11-2013, 07:50 PM
Đúng rồi !! Như này ai mà dám hack nữa chứ =))
P/s: Liệu adm có bỏ time để check in hack hay ko nhỉ , dữ liệu truyền về 1 ngày đâu có ít :))

Chuẩn cmnr....................=)) GM Gió Vô Tình giải thích hộ phát cmt này :))

GVT hình như ở trong TPHCM thì phải,còn nohope ko phải người ở miền nam vì tui đã từng call nc trực tiếp :))

TaoThao
06-11-2013, 07:52 PM
Chuẩn cmnr....................=)) GM Gió Vô Tình giải thích hộ phát cmt này :))

GVT hình như ở trong TPHCM thì phải,còn nohope ko phải người ở miền nam vì tui đã từng call nc trực tiếp :))

Nohope là người miền Nam chứ người gì nữa :))

Biển 60 có phải miền Nam không :))

Sting Dâu
06-11-2013, 07:55 PM
Nohope là người miền Nam chứ người gì nữa :))

Biển 60 có phải miền Nam không :))

biển 60 là ở đồng nai,nhưng lúc tui call nc wa đt thì giọng đâu đà nẵng thì phải :-ss

TaoThao
06-11-2013, 07:58 PM
biển 60 là ở đồng nai,nhưng lúc tui call nc wa đt thì giọng đâu đà nẵng thì phải :-ss

Chính xác là hắn ở Bình Dương =))

Cái tài khoản ngân hàng là Bình Dương

Tên thật là Hạ Trùng Vương sn 1985

kanturun02
06-11-2013, 07:58 PM
đua top mấy ngày thế

Sting Dâu
06-11-2013, 07:59 PM
Chính xác là hắn ở Bình Dương =))

Cái tài khoản ngân hàng là Bình Dương

Tên thật là Hạ Trùng Vương sn 1985

có hacker nào lại để thông tin chính xác đâu chú ơi :-"

hơi phũ tý
06-11-2013, 08:00 PM
thôi rảnh thì xin ý kiến của webzen bắt tay làm cái auto block 1>3>7>30/ngày
chúc chú em thành công với nhưng tư tưởng trong đầu.
p/s: quẩy lên nào =))

TaoThao
06-11-2013, 08:03 PM
có hacker nào lại để thông tin chính xác đâu chú ơi :-"

Cái tk ngân hàng và cái mặt với SDT đăng ký ngân hàng nó nói nên tất cả mà :))

Sao lại không :))

Sting Dâu
06-11-2013, 08:05 PM
Cái tk ngân hàng và cái mặt với SDT đăng ký ngân hàng nó nói nên tất cả mà :))

Sao lại không :))

vậy có thấy giống Gió Vô Tình ko =))

TaoThao
06-11-2013, 08:07 PM
vậy có thấy giống Gió Vô Tình ko =))

Cái này chắc chịu ! Mà kể cả là GVT đi nữa thì cũng kệ

Quan trọng là cách làm việc sẽ thế nào

Như FPT block mãi rồi cũng thế thôi :))

Sting Dâu
06-11-2013, 08:08 PM

Điều cần nói ở đây là cái check log dữ liệu từng nv ấy,thì khi open đâu phải có 1 hay 10 ng` chơi mà check log đc nhỉ :-"

herotuyen2
06-11-2013, 08:10 PM
Top sẽ thuộc về SockMan rồi
iphone 5 ngon vậy cợ mà

SockMan có 1 pic quy ẩn rồi bạn nhé, có thể tìm kiếm mà đọc, đừng chém lung tung, nếu sever tới này có người tên SockMan cũng đừng tin đó là SockMan nhé, tránh bị lừa :))

Sting Dâu
06-11-2013, 08:10 PM

FPT sever tình yêu non rs chưa đc 2 tháng đã có đứa max lv 400 :))

bug ẽxp los0 lỗi phiên bản từ webzen tụi kỹ thuật bên FPT đó cũng pó tay,đành phải thấy ai train ở đấy thì block acc trong đấy có tui =))

TaoThao
06-11-2013, 08:11 PM
Điều cần nói ở đây là cái check log dữ liệu từng nv ấy,thì khi open đâu phải có 1 hay 10 ng` chơi mà check log đc nhỉ :-"

Check log này chẳng biết sv để thế nào

Và ai giám khẳng định là khi add agi mỗi lần có bị chuyển dữ liệu lên trên k :))

Nói thẳng ra người làm ra vẫn tự tin với cái của người ta nhưng không biết nó như nào

Như kiểu làm ra MU không bao giờ có lỗi :))

Mà có checklog này rồi thì khỏi cần anti VG làm gì nhỷ :))

Sting Dâu
06-11-2013, 08:13 PM
Check log này chẳng biết sv để thế nào

Và ai giám khẳng định là khi add agi mỗi lần có bị chuyển dữ liệu lên trên k :))

Nói thẳng ra người làm ra vẫn tự tin với cái của người ta nhưng không biết nó như nào

Như kiểu làm ra MU không bao giờ có lỗi :))

Mà có checklog này rồi thì khỏi cần anti VG làm gì nhỷ :))

ko có antihack nữa thì khác gì MU offline :))

JeRemy
06-11-2013, 08:16 PM
;))
các bạn cứ tiếp tục đóng góp ý kiến của mình đi , ý kiến nào thích hợp tôi sẽ like và có thể đưa vào thực hiện ;)

p/s : topic hay như thế này mà không được nổi 50 like thì buồn quá :( , mà buồn thì không biết có nên triển khai dự án này không :(
Vậy là trong quá trình đua top sv Bá vương, tính cả alpha test vs open, liệu GM có triển khai đc dự án này cho ae yên tâm đua top k vậy ??

Sting Dâu
06-11-2013, 08:17 PM
Vậy là trong quá trình đua top sv Bá vương, tính cả alpha test vs open, liệu GM có triển khai đc dự án này cho ae yên tâm đua top k vậy ??

Không khả thi bạn nhé =))

TaoThao
06-11-2013, 08:19 PM
ko có antihack nữa thì khác gì MU offline :))

Thì có check log rồi mà

Anti nói thẳng ra là chỉ giảm thiểu nạn hack mà ông ơi

Chứ có phải anti đưa lên MUonline đâu :))

Nhưng đã có check log thì cắt bỏ Anti đi giảm đc khoản :))

Sting Dâu
06-11-2013, 08:22 PM
Thì có check log rồi mà

Anti nói thẳng ra là chỉ giảm thiểu nạn hack mà ông ơi

Chứ có phải anti đưa lên MUonline đâu :))

Nhưng đã có check log thì cắt bỏ Anti đi giảm đc khoản :))

làm sao mà ngồi trực 24/24 ở máy để xem check log đc,còn để về sau thì càng ko thể check đc vì dữ liệu ko phải số ít

Gió Vô Tình
06-11-2013, 08:23 PM
hình ảnh phía trên chỉnh là 1 phần anti VG mu-hanoi.net đang sử dụng , và cái log gửi về ấy chỉ gửi tên những nhân vật sử dụng hack , ngoài ra sẽ không còn gì khác , các bạn cứ yên tâm nhé ;))
sv Bá Vương tôi sẽ kiểm tra đều đặn từng ngày , nếu phát hiện bất cứ thành viên nào sử dụng hack tôi sẽ loại tư cách tham gia đua top .
Sv Bá Vương sẽ là 1 sân chơi công bằng nhất từ trước đến giờ cho các bạn .
Thời gian đang đếm ngược dần , mọi thứ sẽ bắt đầu sau hơn 1 ngày nữa , còn đợi gì nữa nhỉ , các bạn hãy ủng hộ và thể hiện tình yêu với mu-hanoi bằng cách chơi thật trong sạch và cùng kêu gọi anh em , bạn bè vào tham gia đi chứ ;)

Nếu Là Anh
06-11-2013, 08:28 PM
hình ảnh phía trên chỉnh là 1 phần anti VG mu-hanoi.net đang sử dụng , và cái log gửi về ấy chỉ gửi tên những nhân vật sử dụng hack , ngoài ra sẽ không còn gì khác , các bạn cứ yên tâm nhé ;))
sv Bá Vương tôi sẽ kiểm tra đều đặn từng ngày , nếu phát hiện bất cứ thành viên nào sử dụng hack tôi sẽ loại tư cách tham gia đua top .
Thời gian đang đếm ngược dần , mọi thứ sẽ bắt đầu sau hơn 1 ngày nữa , còn đợi gì nữa nhỉ , các bạn hãy ủng hộ và thể hiện tình yêu với mu-hanoi bằng cách chơi thật trong sạch và cùng kêu gọi anh em , bạn bè vào tham gia đi chứ ;)

mong là mọi việc suôn sẻ

TaoThao
06-11-2013, 08:30 PM
làm sao mà ngồi trực 24/24 ở máy để xem check log đc,còn để về sau thì càng ko thể check đc vì dữ liệu ko phải số ít\

Check hay không k phải việc của chúng ta mà lo :))

Còn check log thì kệ chứ có block đc hết không nó lại là 1 phần

Và check log có công khai đâu :))

Hay là chỉ dựa vào đứa nào không đóng góp nhiều là ta block :)

TaoThao
06-11-2013, 08:31 PM
Mọi việc đều do GVT quyết định và check log không đc công khai tất cả danh sách

NV nào bị sẽ bị cắt cho lên tive thôi :))

Nói chung mọi việc vẫn chưa công khai đc vẫn là thế lực ngầm

BởiVìĐamMê
06-11-2013, 08:37 PM

Đệ của anh
Lâu ko gặp giờ đã là GM rùi cơ à :))

I love you chiu chiu :52;:52;

P/s: Checklog này phá đc mà ;))

Gió Vô Tình
06-11-2013, 08:44 PM
Tôi vừa đăng bài Hack Hack.. lại là hack ở ních 4rum RFvip để tố cáo sever Bá Vương mới ra mà đã xuất hiện nhiều hack. Thế mà bọn ADM chung nó bịt miêng tôi bằng cách xóa ních và không cho góp ý. Tôi phải lập lại ních này để nói cho Ae biết. Cái Bọn chó làm ra cái Mu này và bọn hack và 1 số bọn trong Top là 1. Chúng nó chơi thiếu sự công bằng. Ae có cày như trâu cũng đừng hỏi không = chúng nó.
VÀ TAO HỎI CHÚNG MÀY SAO XÓA NICK VÀ BÀI CỦA TAO KHI TAO TỐ GIÁC HACK> ĐỊNH BỊT MIÊNG TAO À LŨ KHỐN NAN.
Nghỉ chơi cái trò trơi thiếu công bằng này đê ae.

bạn post bài 1 cách lịch sự và có văn hóa , sẽ không ai làm gì được bạn.
mu hà nội không phải nơi dành cho người vô văn hóa và không có ý thức , tôi nói thế chắc bạn hiểu .
post bài tố cáo hack + kèm theo clip , lời lẽ lịch sự, không có những ngôn từ gây mất hình ảnh BQT , tôi sẽ trả lời topic của bạn .
Nick này sẽ bị ban vĩnh viễn , khi nào bạn biết suy nghĩ hơn thì hãy tạo nick khác và lập 1 topic đàng hoàng , tôi sẽ trả lời đầy đủ cho bạn .
Cảm ơn bạn đã quan tâm tới mu hà nội !

JeRemy
06-11-2013, 08:56 PM
vậy GVT thể hiện qua sv bá vương alpha test cho ACE lác mắt đi. Mình nghĩ mọi người đều hi vọng bạn có thể chứng minh cho AE vui lòng. Vậy Open beta vào ngày mùng 8 này sẽ khiến ae có động lực hơn. Thay mặt ae cảm ơn bạn rất nhiều :D

mackenzy
07-11-2013, 03:05 AM
mình có ý kiến thế này mu nào cũng có hack nhung nếu xử lý hack mạnh tay thỳ ng co hack cũng sẽ ko dám hack ngang nhiên nhu nhũng sv trước cứ blok cả acc item vĩnh viễn thỳ sẽ giảm 90% hack nhung người có hack cung mong muốn 1 sv k co hack adm tin ko theo mình thấy chống hack ko dc thỳ ta nên sử lý thật mạnh tay cũng như ma tuý vậy bắt dc là tử hình chung thân như vậy những lúc săn boss pk ctc train hay dua top sẽ hào hứng hơn chứ kết thúc dua top mới công bố thỳ anh em vẫn cảm thấy k minh bạck mờ ám )) chúc sv lấy lại những gì đa mất chúc mu ngày càng phát triển @@@@

TaoThao
07-11-2013, 06:11 AM
Check hay không k phải việc của chúng ta mà lo

Và check log có công khai đâu

Hay là chỉ dựa vào đứa nào không đóng góp nhiều là ta block

NV nào bị sẽ bị cắt cho lên tive thôi

nguyenbom1
07-11-2013, 06:21 AM
bạn post bài 1 cách lịch sự và có văn hóa , sẽ không ai làm gì được bạn.
mu hà nội không phải nơi dành cho người vô văn hóa và không có ý thức , tôi nói thế chắc bạn hiểu .
post bài tố cáo hack + kèm theo clip , lời lẽ lịch sự, không có những ngôn từ gây mất hình ảnh BQT , tôi sẽ trả lời topic của bạn .
Nick này sẽ bị ban vĩnh viễn , khi nào bạn biết suy nghĩ hơn thì hãy tạo nick khác và lập 1 topic đàng hoàng , tôi sẽ trả lời đầy đủ cho bạn .
Cảm ơn bạn đã quan tâm tới mu hà nội !
đọc 1 vòng cảm nhận được nhiều thứ quá TLQD àh..!
1 số con người ở đây khá là bức súc khi sv chưa open đã có hack...! tôi không chơi sv ấy nhưng hiểu có những cái khiến con người bức súc...! chúng tôi nhận được những lời lẻ văn hóa từ các anh...! và câu trả lời cho 1 cộng đồng gamers không ai hack cả..!

halong
07-11-2013, 08:39 AM
Check hay không k phải việc của chúng ta mà lo

Và check log có công khai đâu

Hay là chỉ dựa vào đứa nào không đóng góp nhiều là ta block

NV nào bị sẽ bị cắt cho lên tive thôi

Đúng! Hãy tỏ rõ lương tâm Mình trước lời nói : nói ko với Hack, Nói ko với web Shop thì đúng, nhưng " Shop Game " thì liệu có ko ở các SV ??

Muốn nói gì thì nói, muốn làm gì thì làm, nhưng phải có cái tâm trong sạch, để dc công = từ mọi phía

Người Ta nói: Chuyện Nhà__chuyện Nước tức là nhìn chuyện Nhà sẽ ra chuyện Nước

Thượng bất chính, ắt Hạ tắc loạn !

StartGame
07-11-2013, 09:14 AM
Nói 1 câu thui "Xã Hội bây giờ là không công bằng thằng quen biết sẽ có giải" còn ngưòi chơi bình thường ngồi đấy mà mơ đê không có vé đâu" .

Gió Vô Tình
07-11-2013, 06:14 PM
http://i968.photobucket.com/albums/ae167/hanoi_gvt/1_zps78775aa3.png (http://s968.photobucket.com/user/hanoi_gvt/media/1_zps78775aa3.png.html)

http://i968.photobucket.com/albums/ae167/hanoi_gvt/2_zpsdc46604c.png (http://s968.photobucket.com/user/hanoi_gvt/media/2_zpsdc46604c.png.html)

tự các bạn nhận xét nhé

alphatest sv Bá Vương
ước gì được nấy rồi nhé ;))

TaoThao
07-11-2013, 06:27 PM
Hack này là hack cái gì mà mình không biết chỗ nào là hack GVT giải thích anh em xem nào

TaoThao
07-11-2013, 06:37 PM
Những nhân vật nào không có dãy số kia là không hack ah :))

Hay là cứ có tên trong bảng này là hack ! Nhìn có hiểu là gì đâu

Nước Mắt
07-11-2013, 06:41 PM
Những nhân vật nào không có dãy số kia là không hack ah :))

Hay là cứ có tên trong bảng này là hack ! Nhìn có hiểu là gì đâu

Ai có dòng " Tên nhân vật attack speed hack Detected ..."
Là hack
Còn ai chỉ có ngày giờ , địa chỉ IP và Tên nhân vật
Là ko hack !

TaoThao
07-11-2013, 06:43 PM
Ai có dòng " Tên nhân vật attack speed hack Detected ..."
Là hack
Còn ai chỉ có ngày giờ , địa chỉ IP và Tên nhân vật
Là ko hack !

Ah thế thì đã hiểu rồi ! Khổ chẳng biết cái gì nên hỏi ấy mà

nhymcrazy
07-11-2013, 06:47 PM
em xin hỏi khi nào rs lại tai khoản bá vương để đăng kí cho open ak???

JeRemy
07-11-2013, 06:56 PM

tự các bạn nhận xét nhé

alphatest sv Bá Vương
ước gì được nấy rồi nhé ;))
Tốt đó GM GVT... mà top alpha test k có nhân vật nào hack agi à bạn :))

thanhtung123
07-11-2013, 07:03 PM
vãi GVT :D hay like cho bạn !
mong là duy trì được đẳng cấp nầy nhé ! :D
Phong độ chỉ nhất thời đẳng cấp là mãi mãi đó :D hy vọng được như thế vì 1 " thế giới " không hack :D

Nếu Là Anh
07-11-2013, 07:13 PM
dư này là AE có thể yên tâm rồi nhé @@

Extracting
07-11-2013, 07:40 PM
Có chặn đc hack AGI ko :))~

Nếu Là Anh
07-11-2013, 07:53 PM

chặn được thì quá đẹp :v

Nếu Là Anh
07-11-2013, 10:34 PM
tóm lại là bao giờ mới giải quyết được triệt để.... đấy mới là mấu chốt của vấn đề :D

JeRemy
07-11-2013, 11:01 PM
k chặn được nhưng phát hiện được rồi bạn ,block giảm % rs + lần 3 vĩnh viễn thì cho tiền các con zoi cũng k dám hack

Nếu Là Anh
07-11-2013, 11:02 PM
k chặn được nhưng phát hiện được rồi bạn ,block giảm % rs + lần 3 vĩnh viễn thì cho tiền các con zoi cũng k dám hack

nói chung những ai có tên trong bảng vàng đừng hòng nhận Iphone5 của ADM :))

herotuyen2
08-11-2013, 01:24 AM

TẠI SAO KHÔNG BLOCK những nhân vật được coi là HACK ngay từ khi đầu để rồi đến khi kết thúc sever ??
=> những người đứng dưới thằng hack nào dám khẳng định đứa đứng trên mình hack hay không để mà đầu tư tiền nạp ăn Event
ví dụ có 3 bác HACK ở tốp 123 mỗi ng rs 100
còn anh tốp 4-7 thì 70 lần, đang chán chẳng muốn vươn......
quy chung vẫn nhiều vấn đề BẤT CẬP lắm =))
đen thôi, đỏ hiểu ra ngay :24;:24;:24;:24;

herotuyen2
08-11-2013, 01:25 AM
nói chung những ai có tên trong bảng vàng đừng hòng nhận Iphone5 của ADM :))

sổ "ĐEN" + sổ "ĐỎ" =))

TaoThao
08-11-2013, 06:12 AM
CÒn cái bug LVCD còn chưa fix đc cơ :))

Bug đồ đáng sợ hơn hack nhiều

JeRemy
10-11-2013, 11:15 AM

Úp lên cho nóng !!!!!!!!!!!!!!!!! Dự là sắp tới BQT sẽ phải vất vả lắm đây.

Until_You1991
10-11-2013, 11:32 AM
;))

khi adm nói c này. thì sv quả là nhiều hack =))

Until_You1991
10-11-2013, 11:36 AM
mong dc như adm nói.zzz

JeRemy
10-11-2013, 02:27 PM
Các siêu nhân đang đua top.... mong sớm có bảng vàng cho Ae chiêm ngưỡng :65;

JeRemy
10-11-2013, 08:56 PM
GM GIó Vô Tình đâu rồi..........

mrtrym
10-11-2013, 09:18 PM
GM GIó Vô Tình đâu rồi..........

Ca này khó.

JeRemy
10-11-2013, 10:14 PM
mong dc như adm nói.zzz

Ca này khó.
quá khó .....

thanhtung123
10-11-2013, 10:23 PM
khó Nam cường 10 đứa 9 đứa rưởi hack @@ khó Nam cường

hanchithu
10-11-2013, 10:50 PM
block để giảm đi nửa già dân số MU =))

depzaichua
10-11-2013, 11:53 PM
mong là mai sẽ có 1 bảng vàng cho các pro hack :71;:71;:71;

JeRemy
11-11-2013, 12:00 AM
mong dc như adm nói.zzz

mong là mai sẽ có 1 bảng vàng cho các pro hack :71;:71;:71;
hi vọng đúng thế

ThjenMenh
11-11-2013, 12:02 AM
Hy Vọng Là Sẽ Có 1 List A Tài =)) =)) =))

JeRemy
11-11-2013, 12:15 AM
BQT làm việc kiểu gì đấy :) công bố bảng xếp hạng top chiến binh nhưng k công bố hack à ??? rõ ràng là top 1 có nhân vật hack mà vẫn được nhận thưởng. haiz.

chuyengi3
11-11-2013, 12:59 PM
nhìn kĩ mới thấy tên mình trên cái bảng thứ 2 trong khi mình đéo vào game chỉ lập nv =))

JeRemy
11-11-2013, 01:01 PM
upppppppppppppppppp

DakHero
11-11-2013, 01:43 PM
thường top toàn nhân vật quen thuộc :))

mrt.ladykillah
11-11-2013, 01:55 PM
Đôi lúc phải để adm xé gió 1 tí chứ. a e ai có bản hack nào k. inbox cái

GUESS888
11-11-2013, 02:37 PM
Đôi lúc phải để adm xé gió 1 tí chứ. a e ai có bản hack nào k. inbox cái

có đây m ơi. thick công nghệ cao à

vuvanhieu2
14-11-2013, 05:38 PM
lên nào...............

vuvanhieu2
14-11-2013, 05:40 PM
GVT đâu up tên đê

vuvanhieu2
14-11-2013, 05:50 PM
GVT đâu rồi ........

JeRemy
15-11-2013, 08:42 PM
@@@@@@@@@@@@@@@@ úp

500xu
15-11-2013, 09:07 PM
@phải loại bỏ triệt để hack . để ae gamer có một sân chơi lành mạnh. kẻ bỏ công, thằng thì ngồi không hưởng.

mrt.ladykillah
15-11-2013, 09:13 PM
thôi. cho nó nặn đi bạn ơi.k giải quyết đc vấn đề gì đâu.. hãy chấp nhận đi. cuộc sống vốn dĩ k có công bằng đâu. cách tốt nhất là bạn hãy thích nghi vs nó thôi: :-ss
Ps: mu hà nội có 1 thế lực ngầm. ==>> cái này mình xé gió đấy =))..

JeRemy
16-11-2013, 09:41 AM
úP ~~~~~~~~~~~~~

Báo Sự Thật
16-11-2013, 10:19 AM
thôi. cho nó nặn đi bạn ơi.k giải quyết đc vấn đề gì đâu.. hãy chấp nhận đi. cuộc sống vốn dĩ k có công bằng đâu. cách tốt nhất là bạn hãy thích nghi vs nó thôi: :-ss
Ps: mu hà nội có 1 thế lực ngầm. ==>> cái này mình xé gió đấy =))..

Trong giờ học môn Địa lý 1 Bạn (H/s ) hỏi Cô Giáo (C/g) :

H/s: Em thưa Cô vì sao Trái Đất lại quay ??

Suy nghĩ 1 hồi lâu , Câu hỏi này khó quá ! Để trả lời nhanh cho xong chuyện.

C/g: ừ nhỉ tài thật đó ^^!

Ngẫm Câu hỏi và Câu trả lời của Cô, Trò trên vào MU này mà buồn cười kekekek:52;:52;:52;

JeRemy
16-11-2013, 11:24 AM
Trong giờ học môn Địa lý 1 Bạn (H/s ) hỏi Cô Giáo (C/g) :

H/s: Em thưa Cô vì sao Trái Đất lại quay ??

Suy nghĩ 1 hồi lâu , Câu hỏi này khó quá ! Để trả lời nhanh cho xong chuyện.

C/g: ừ nhỉ tài thật đó ^^!

Ngẫm Câu hỏi và Câu trả lời của Cô, Trò trên vào MU này mà buồn cười kekekek:52;:52;:52;
úpppppppppppppp

55433dewsfss
16-11-2013, 12:53 PM
DỊCH VỤ ĐĂNG TIN (https://www.facebook.com/dichvudangtin)
DICH VU DANG TIN (https://www.facebook.com/dichvudangtin)

JeRemy
16-11-2013, 01:19 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppp

Khóc Trong Mưa
16-11-2013, 03:59 PM
Mod Gió Vô Tình này chỉ dc cái Nói Mồm.
Phát nhưng ko Động thì khác nào kẻ đánh Trống bỏ Dùi ^^!

JeRemy
17-11-2013, 07:13 PM
Upppppppppppppppppppppp

JeRemy
17-11-2013, 07:58 PM
úppppppppppppppppppppppppppp

o0KhunG0o
17-11-2013, 08:31 PM
Uppppppppppppppppppppp

JeRemy
17-11-2013, 10:55 PM
uPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP

1 Gậy Chết Ruồi
17-11-2013, 11:06 PM
upppppppppp trang 17 rồi

JeRemy
18-11-2013, 07:15 PM
upppppppppppppppppppppp

JeRemy
19-11-2013, 08:30 AM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppp

phongba
19-11-2013, 11:57 AM
upppppppppppppppppppp

MrT.Ladykiller
19-11-2013, 12:02 PM
chán.... nói thật bây h h mà block hack.. chắc nửa già dân số mu.. =))

JeRemy
19-11-2013, 01:15 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

phongba
19-11-2013, 01:26 PM
uppppppppppppppppp

JeRemy
19-11-2013, 03:42 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

JeRemy
19-11-2013, 04:47 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppp

sonyvietstore
19-11-2013, 05:41 PM
• LINKS MOBILE We're your Mobile and More ...
• Hotlines : 0906.61.62.66 - 0906.61.67.66
• Website : www.linksmobile.vn
• Add: 785 đường 3/2 - P.7 - Q.10 - TP.HCM

phongba
19-11-2013, 08:41 PM
upppppppppppppppppppppppp

So1PK
20-11-2013, 11:05 AM
upppppppppp

Extracting
20-11-2013, 10:49 PM
=))~

OPen đã xong cả gần tuần

Mà đâu vẫn như đó

Nói rất hay nhưng => lại ko làm đc =)) ( quen thuộc quá à )

llvllrchoi
20-11-2013, 11:00 PM
gió ơi ngủ đi đêm đã khuy rồi :)):)