PDA

View Full Version : Đừng trẻ con như vậy các bạn ak!!!

VienHy
03-10-2013, 09:35 PM
Đầu tiên mình có đọc lướt qua 1 số tocpic và cũng cảm thấy....mắc cười !!!
Mình xin nói trc mong các bạn đọc xong bài này không ném đá mình nhé !!!
Các bạn ak!! chỉ 1 sv mới ra mà sao các bạn nản chí như vậy?? Và câu trả lời mình có được là :
Thứ 1: Sợ ae chuyển qua sv mới và chỉ còn lưa thưa vài người
Thứ 2:Khó chịu khi công cày sâu cuốc bẫm. Tốn nhiều thời gian và tiền bạc có nhiều món đồ giá trị nay bị mất giá
Thứ 3:Cảm thấy amd lo về túi tiền của mình. Nên quan tâm người chơi mới hơn người chơi cũ.

Các bạn thấy đúng ko? Và mình thật xl khi biết các bạn quá trẻ con như vậy. Đầu tiên mình xin phân tích rõ 1 chút nếu thật sự các bạn không thấy cái mặt khác của chúng.
Vấn đề thứ 1: Khi 1 sv mới mở cũng đồng nghĩa 1 số người sẽ bõ sv cũ qua sv mới để thử làm lại cuộc hành trình và tiếp nhận thêm biết bao nhiêu gamer mới. Nhưng các bạn ak!! Đó chỉ là vấn đề con số thôi phải không?Vài người lên diễn đàn post bán acc là các bạn nản và loạn hết cả lên. 1 sv không chỉ,chỉ có vài chục người đâu các bạn ak!!! Cho dù khi 1 sv có số lường người chơi giảm quá. amd sẽ có cách và cao nhất là các bạn sẽ được sát nhập với ht.1 sv biết bao nhiêu là cao thu?Và số lượng người chơi rất đông. Nhưng tới lúc đó có lẽ các bạn cũng đã đủ "đô" rồi......

Vấn đề thứ 2: Việc mất giá. Mình thử nghĩ vàng mà còn lên xuống thất thường thì nói chi là đồ trong game. Vấn đề là bản lĩnh+may mắn của mỗi người mà thôi. Tại sao các bạn không nghĩ đó là kinh nghiệm.

Vấn đề thứ 3: Là vấn đề vô bổ nhất.Thay vì các bạn lên diễn đàn post phiền amd và gây hoang mang nhiều người thì sao các bạn không típ tục cuộc vui của mình. Game chủ yếu là vui các bạn nhé. Các bạn hãy vui vì mu-hanoi sẽ được nhiều người biết đến và phát triển. Giống như sv ht mà thôi cao nhất thì tất cả cũng sẽ trở về ngôi nhà chung là ht khi đủ mạnh. Ai cũng như ai, Mai mốt người đến sau cũng thành người đến trc.Ai cũng như các bạn cả.

Hoa Linh
03-10-2013, 09:37 PM
Quá nguy hiểm

zl0v3g4m3z
03-10-2013, 09:39 PM
ông này liệu có phải con cháu là ADM không ^^!

1 Sv đổi mới

1 Bước mới

Đủ các kiểu mới ===> đc qá 5 tháng không ?

zl0v3g4m3z
03-10-2013, 09:39 PM
ông này liệu có phải con cháu là ADM không ^^!

1 Sv đổi mới

1 Bước mới

Đủ các kiểu mới ===> đc qá 5 tháng không ?

Xin đoán mò rằng từ giờ đến tết kiểu gì lại chả 1 cái mới hờ hờ :D

Simba
03-10-2013, 09:44 PM
mình xin phép move bài này qua box TLC cho đúng nghĩa của nó nhé :D

duy.lethanh
03-10-2013, 09:45 PM
Lấy ac chính ra mà lập TP nhé , ai là trẻ con ở đây ? Bạn chơi ac nào trong SV DV . Bạn lập cái tp này nói phân tích ,nhưng mình chỉ thấy là phân chứ ko có (tích ) .Có suy nghỉ quá mới lấy ac clone ra lập .

VienHy
03-10-2013, 09:46 PM
Xin đoán mò rằng từ giờ đến tết kiểu gì lại chả 1 cái mới hờ hờ :D
Ra sv mới nữa thì đã sao. Mình cứ cố gắng.Mai mốt gì nó cũng sát nhập lại. Ae đông vui mà pk nhau. Trc sau gì chả vậy. Cứ ở đây than trách làm gì.THay vì vậy mà đi cày cuốc mai mốt mà có sát nhập thì đập nó. Càng đông càng zui.... Sao các bạn ko nghĩ được như vậy nhĩ.

duy.lethanh
03-10-2013, 09:49 PM
Ra sv mới nữa thì đã sao. Mình cứ cố gắng.Mai mốt gì nó cũng sát nhập lại. Ae đông vui mà pk nhau. Trc sau gì chả vậy. Cứ ở đây than trách làm gì.THay vì vậy mà đi cày cuốc mai mốt mà có sát nhập thì đập nó. Càng đông càng zui.... Sao các bạn ko nghĩ được như vậy nhĩ.

Mày nhảy vào đây mà cày với cuốc :70;

VienHy
03-10-2013, 09:49 PM
Lấy ac chính ra mà lập TP nhé , ai là trẻ con ở đây ? Bạn chơi ac nào trong SV DV . Bạn lập cái tp này nói phân tích ,nhưng mình chỉ thấy là phân chứ ko có (tích ) .Có suy nghỉ quá mới lấy ac clone ra lập .
Có cần phải nói cái điều nhỏ nhặt đó ở đây ko?

VienHy
03-10-2013, 09:51 PM
Cái chính là game là để mua vui. Mà sao ai cũng quan trọng hóa vấn đề nhỉ? :D

duy.lethanh
03-10-2013, 09:51 PM
Có cần phải nói cái điều nhỏ nhặt đó ở đây ko?

Như thế nào mới gọi là lớn lao , cái thứ núp lùm , đâu làm đc điều gì anh quang minh chính đại .(tiểu nhân thì next)

VienHy
03-10-2013, 09:54 PM
Như thế nào mới gọi là lớn lao , cái thứ núp lùm , đâu làm đc điều gì anh quang minh chính đại .(tiểu nhân thì next)

Mình xin bái phục và next trc lối suy nghĩ ấu trĩ và quá trẻ con của bạn r ^^

duy.lethanh
03-10-2013, 09:59 PM
Mình xin bái phục và next trc lối suy nghĩ ấu trĩ và quá trẻ con của bạn r ^^

Ở đây mà tỏ ra nguy hiểm , người ta thường nói , nhửng thằng ngu hay tỏ ra nguy hiểm , chứ nhửng thằng nguy hiểm nó thường tỏ ngu .:69;

frist
03-10-2013, 10:01 PM
cức loại 3 tưởng socola loại 1 =))

frist
03-10-2013, 10:02 PM
len yhcai a duy oi

DakHero
03-10-2013, 10:02 PM
cái nick mới lập :))

duy.lethanh
03-10-2013, 10:03 PM
Nó bệnh hoan tưởng :5;

SockMan
03-10-2013, 10:03 PM
Các bạn ak!! chỉ 1 sv mới ra mà sao các bạn nản chí như vậy?? Và câu trả lời mình có được là :
Thứ 2:Khó chịu khi công cày sâu cuốc bẫm. Tốn nhiều thời gian và tiền bạc có nhiều món đồ giá trị nay bị mất giá
Thứ 3:Cảm thấy amd lo về túi tiền của mình. Nên quan tâm người chơi mới hơn người chơi cũ.

Các bạn thấy đúng ko? Và mình thật xl khi biết các bạn quá trẻ con như vậy. Đầu tiên mình xin phân tích rõ 1 chút nếu thật sự các bạn không thấy cái mặt khác của chúng.
Vấn đề thứ 1: Khi 1 sv mới mở cũng đồng nghĩa 1 số người sẽ bõ sv cũ qua sv mới để thử làm lại cuộc hành trình và tiếp nhận thêm biết bao nhiêu gamer mới. Nhưng các bạn ak!! Đó chỉ là vấn đề con số thôi phải không?Vài người lên diễn đàn post bán acc là các bạn nản và loạn hết cả lên. 1 sv không chỉ,chỉ có vài chục người đâu các bạn ak!!! Cho dù khi 1 sv có số lường người chơi giảm quá. amd sẽ có cách và cao nhất là các bạn sẽ được sát nhập với ht.1 sv biết bao nhiêu là cao thu?Và số lượng người chơi rất đông. Nhưng tới lúc đó có lẽ các bạn cũng đã đủ "đô" rồi......

Vấn đề thứ 2: Việc mất giá. Mình thử nghĩ vàng mà còn lên xuống thất thường thì nói chi là đồ trong game. Vấn đề là bản lĩnh+may mắn của mỗi người mà thôi. Tại sao các bạn không nghĩ đó là kinh nghiệm.

Vấn đề thứ 3: Là vấn đề vô bổ nhất.Thay vì các bạn lên diễn đàn post phiền amd và gây hoang mang nhiều người thì sao các bạn không típ tục cuộc vui của mình. Game chủ yếu là vui các bạn nhé. Các bạn hãy vui vì mu-hanoi sẽ được nhiều người biết đến và phát triển. Giống như sv ht mà thôi cao nhất thì tất cả cũng sẽ trở về ngôi nhà chung là ht khi đủ mạnh. Ai cũng như ai, Mai mốt người đến sau cũng thành người đến trc.Ai cũng như các bạn cả.

Bạn nói chuyện như kiểu bạn mới đến trái đất ý

frist
03-10-2013, 10:05 PM
mục đích của bạn đến trái đất là gì....bạn từ hành tinh nào xuống đây :))

Fren.
03-10-2013, 10:07 PM
Chủ Topic Hơi Bức Xúc khi mới đầu tư thì phải =))
Bọn tôi còn trả nói thì thôi... quen rồi...

frist
03-10-2013, 10:08 PM
Fren nhầm rồi thằng này no đã đầu tư đâu @@......

Artemis
03-10-2013, 10:20 PM
Chắc lính mới chăng :))~

MrHieuBeo
03-10-2013, 10:37 PM
Chắc lính mới chăng :))~

anh giám khẳng định với e đây là người Lòng cốt của cái mu-hanoi.net này nhé

lấy cái nick và viết bài thế kia là đủ hiểu

cucubalu
03-10-2013, 10:39 PM
nói nhanh là thằng này đang tính sây nhà mà ko có tiền mua gạch đá đây mà :))

0978xxxx
03-10-2013, 11:08 PM
lậy bố chủ pic ạ bố chưa hiểu cái công sức của ng ta cày cuốc 4tháng trời rồi đùng 1 cái ADM ra sv mới mà cái sv ng ta đang chơi vẫn còn nhiều cái chưa thế sửa chữa đc như hack dup Bug ADM đã làm đc chưa mà ra cái sv mới làm cc gì chứ

herotuyen
03-10-2013, 11:12 PM

tôi đã huýt gõ nát bàn phím vì độ dị của bạn :))
chỉ 1 từ thôi
"rách"

herotuyen
03-10-2013, 11:12 PM
lậy bố chủ pic ạ bố chưa hiểu cái công sức của ng ta cày cuốc 4tháng trời rồi đùng 1 cái ADM ra sv mới mà cái sv ng ta đang chơi vẫn còn nhiều cái chưa thế sửa chữa đc như hack dup Bug ADM đã làm đc chưa mà ra cái sv mới làm cc gì chứ

và giọng hát về Lông Vũ 3 sẽ được vang lên =))

0978xxxx
03-10-2013, 11:13 PM
và giọng hát về Lông Vũ 3 sẽ được vang lên =))

a ơi chuần đấy :))

herotuyen
03-10-2013, 11:15 PM
a ơi chuần đấy :))

anh giờ anh không tin bất cứ chữ màu gì hết. xanh đỏ tím vàng kệ nó =))
nó ko đem lại cho mình gì cả :))
chỉ thêm thất vọng mà thôi =))
cứ ae gần nhau off ẹp là vui rồi :))

Fren.
03-10-2013, 11:18 PM
Fren nhầm rồi thằng này no đã đầu tư đâu @@......

Ai mà biết được... thấy nó viết hổ báo quá =))
tưởng như mình... ^^~

VienHy
04-10-2013, 12:37 AM
Thật quý ai cho những ai nói 1 lần là hiểu. Thật tội hơn cho những kẻ ngu nói quài không hiểu mà cứ oẳng. Sủa típ đi. Sủa để cho mọi người biết các bạn loài gì.Mình nòi thật chắc amd mu này mệt lắm vì mấy cái loại này.Có những con chó sống như người mà có những người sống đéo đủ tư cách để đem so sánh với con chó. Sống vs tư tưởng như các bạn thì thôi.Nghỉ mu đi là vừa.Tại sao mu này tồn tại được lâu dài và nhiều người chơi và tin tưởng.Dĩ nhiên là mu đi trên con đường đúng đắn.Còn 1 số cà nhân ko bằng lòng thì cứ việc ra đi.Mu này thiếu các bạn vẫn đông nhu thường,Mình khuyên amd nen band ip cho những ai tuyên truyền hay có ý phá hoại cả trong lẫn ngoài game. Thân.

minhtung
04-10-2013, 12:46 AM
Thật quý ai cho những ai nói 1 lần là hiểu. Thật tội hơn cho những kẻ ngu nói quài không hiểu mà cứ oẳng. Sủa típ đi. Sủa để cho mọi người biết các bạn loài gì.Mình nòi thật chắc amd mu này mệt lắm vì mấy cái loại này.Có những con chó sống như người mà có những người sống đéo đủ tư cách để đem so sánh với con chó. Sống vs tư tưởng như các bạn thì thôi.Nghỉ mu đi là vừa.Tại sao mu này tồn tại được lâu dài và nhiều người chơi và tin tưởng.Dĩ nhiên là mu đi trên con đường đúng đắn.Còn 1 số cà nhân ko bằng lòng thì cứ việc ra đi.Mu này thiếu các bạn vẫn đông nhu thường,Mình khuyên amd nen band ip cho những ai tuyên truyền hay có ý phá hoại cả trong lẫn ngoài game. Thân.

con cháu nhà BQT roi chăng :)) bài viet dc vô số adm like :)) ,mà chửi ng khác cũng ko ai nhắc nhở :)) hơi ão

frist
04-10-2013, 12:50 AM
thằng chủ tp mài có giỏi thì đem cái nick 9 mài ra......hay mài là 1 con chó sai vặt của con adm.....like cái lol mẹ bọn mài đó adm :)) bố chửi tụi mài đấy gần đến tết ra sv mới mún kiếm tiền ak ....... dm sv thì còn hack dup tum lum mà tối ngày cứ moi móc tiền member lừa đảo vkl

minhtung
04-10-2013, 12:52 AM
thằng chủ tp mài có giỏi thì đem cái nick 9 mài ra......hay mài là 1 con chó sai vặt của con adm.....like cái lol mẹ bọn mài đó adm :)) bố chửi tụi mài đấy gần đến tết ra sv mới mún kiếm tiền ak ....... dm sv thì còn hack dup tum lum mà tối ngày cứ moi móc tiền member lừa đảo vkl

rồi sắp bay IP luôn há há

frist
04-10-2013, 12:53 AM
nhầm gì máy cái linh tinh )) bức xúc thì chữi nó sợ cc ji

minhtung
04-10-2013, 12:54 AM
nhầm gì máy cái linh tinh )) bức xúc thì chữi nó sợ cc ji

:)) cố lên,nhanh lên lập hang topic thách thức :D chửi um sùm,ae vao up cho :)) mà nhớ là nói adm dung xóa topic hoac close :))

frist
04-10-2013, 12:55 AM
=)) thôi bùn ngủ rồi đi ngủ mai rồi lập

minhtung
04-10-2013, 12:56 AM
=)) thôi bùn ngủ rồi đi ngủ mai rồi lập

mai vào lai ko thay dc :)) há há

BigBoom
04-10-2013, 01:38 AM
nghỉ thì nghỉ mẹ m` đi còn nói nhiều nữa!

zl0v3g4m3z
04-10-2013, 06:57 AM
Nhìn thì rõ thôi , ông nào bênh ông chủ top thì đa số đều là clone

Chạy mãi chạy mãi tồi 4 tháng sau lại chạy tiếp :))

zl0v3g4m3z
04-10-2013, 06:58 AM
mai vào lai ko thay dc :)) há há

em chỉ buồn thay cho anh thôi đầu tư dola vô chơi đc 1 tháng ra sv mới :(

minhtung
04-10-2013, 08:25 AM
em chỉ buồn thay cho anh thôi đầu tư dola vô chơi đc 1 tháng ra sv mới :(

đã chơi phai chiu r :D hehe em thương cho a acc sv em di :)) đang bùn

nuhoang
04-10-2013, 08:28 AM

thừa nhận là bạn này nói quá đúng quá chuẩn , nên mọi người ào vào ném đá , vì đụng đến lòng tự trọng của họ ,nói tóm lại " ai không vì minh , thì trời chu đất diêt" câu này quá đúng quá chuẩn ai cũng vì lợi ich của minh cả thôi nên cố gắng bảo vệ thành quả của mình , cũng giống toi 1 năm trước khi đang chơi sv QN thì ra sv TD mình cũng ra sức can ngăn post bài để không ra sv mới vì cũng có nỗi sợ phải chơi với 1 sv ít người và làm mất đi thành quả của 4 tháng cày kéo , nhưng BQT cúng đã nói rồi đáy thôi ai là kinh doanh chẳng phải lấy lợi nhuận làm đầu , mu nào cũng thế cả và BAT nào cũng thế ma thôi họ cũng phải sống , và chúng ta không thể trách họ được , còn ai chơi thì chơi không chơi thì thôi , cứ ở lại sv cũ là được rồi có gì đâu

StormWar
04-10-2013, 10:09 AM

1 like cho bạn.......

duy.lethanh
04-10-2013, 10:37 AM
Qúa haiz , nói thẳng cho mày bít nhé , mày còn ngu và hèn lắm ,hèn là vì không dám lấy cái id chính ra mà lập tp ,chúng ta khinh cái loại này , dám nói thì phải dám nhận , thứ 2 là mày lập cái tp chê ngừoi ta trẻ con này và trẻ con nọ , đọc mây tp khác , thấy mày có xưng hùm xưng tuổi trên 50 . quá haiz .Mày xem lại cái cách nói chuyện của 1 ngừoi trên 50 t lại xem ,mày 50t mà nói chuyện thua mấy đứa con nít , mày 50t mà đi chửi ngừoi ta chó này chó nọ à . ngu đéo bít giả ngừoi lớn thì nên im lặng đi . còn mày mà 50 t thật thì tao lại càng khinh , sống đến 50 t mà nói chuyện ngu như cc , chửi lộn như thằng con nít , chắc mày thuộc dạng con nít sống lâu năm rùi , cái đầu đéo có phát :19;

YeU1nG
04-10-2013, 10:50 AM
Qúa haiz , nói thẳng cho mày bít nhé , mày còn ngu và hèn lắm ,hèn là vì không dám lấy cái id chính ra mà lập tp ,chúng ta khinh cái loại này , dám nói thì phải dám nhận , thứ 2 là mày lập cái tp chê ngừoi ta trẻ con này và trẻ con nọ , đọc mây tp khác , thấy mày có xưng hùm xưng tuổi trên 50 . quá haiz .Mày xem lại cái cách nói chuyện của 1 ngừoi trên 50 t lại xem ,mày 50t mà nói chuyện thua mấy đứa con nít , mày 50t mà đi chửi ngừoi ta chó này chó nọ à . ngu đéo bít giả ngừoi lớn thì nên im lặng đi . còn mày mà 50 t thật thì tao lại càng khinh , sống đến 50 t mà nói chuyện ngu như cc , chửi lộn như thằng con nít , chắc mày thuộc dạng con nít sống lâu năm rùi , cái đầu đéo có phát :19;

nó có phải thằng già trên 50t đâu anh ==>>> chỉ là thằng ôn con sống lâu năm thôi....
=))) ai thấy hay thì 1 like = 1 gạch vào mồm thằng U trên 50 này///...=))....

sanghaha
04-10-2013, 11:17 AM
các bác qua sv mới trước sau gì cũng xác nhập.

zl0v3g4m3z
04-10-2013, 12:30 PM
thừa nhận là bạn này nói quá đúng quá chuẩn , nên mọi người ào vào ném đá , vì đụng đến lòng tự trọng của họ ,nói tóm lại " ai không vì minh , thì trời chu đất diêt" câu này quá đúng quá chuẩn ai cũng vì lợi ich của minh cả thôi nên cố gắng bảo vệ thành quả của mình , cũng giống toi 1 năm trước khi đang chơi sv QN thì ra sv TD mình cũng ra sức can ngăn post bài để không ra sv mới vì cũng có nỗi sợ phải chơi với 1 sv ít người và làm mất đi thành quả của 4 tháng cày kéo , nhưng BQT cúng đã nói rồi đáy thôi ai là kinh doanh chẳng phải lấy lợi nhuận làm đầu , mu nào cũng thế cả và BAT nào cũng thế ma thôi họ cũng phải sống , và chúng ta không thể trách họ được , còn ai chơi thì chơi không chơi thì thôi , cứ ở lại sv cũ là được rồi có gì đâu

bạn đang chơi sv nào ? nếu ở TD hãy về đội của mình :))

vivavivu
04-10-2013, 01:38 PM

nếu ở HT hãy về đội của mình bạn nhé :* =))

babyno9
04-10-2013, 02:53 PM
cũng như quy luật cuộc sống mà thôi.nên đừng than vãn làm gì.có than cũng ko thay đổi đc gì.chấp nhận đi các bạn,ai chơi MU này lâu sẽ hiểu mà im lặng để tiếp tục or ra đi :)

LệnhHồXung
04-10-2013, 03:10 PM
sv trian thì diss liên tục lv thì bug hack đồ thì nói 1 câu: tôi có thể trả những gì có thể. nghe câu ức chế vl ra. còn 1 câu nữa. khi thông báo diss cứ nói thay đổi agi rs modem gì này nọ, như shit, chưa ra cái mẹ gì cả mà đồi ra sv mới hút tiền

0978xxxx
04-10-2013, 06:13 PM
Lên cho ADM ra cái sv mới rồi lại bị hack bị bug dup các kiểu con đà điểu =))

Man LHM PC1
04-10-2013, 06:38 PM
Bọn này mới choi mu à :)) mu đã tồn tại 4 năm và nội dung là cứ tầm 4 đên 5 thagns lại có sv mới sv vắng adm sẽ gộp vào HT . Thắc mắc ko chơi. vắng 1 vài ng sv vẫn đông

LệnhHồXung
04-10-2013, 06:40 PM
vắng 1 vài người. chó nó chơi nê sv vẫn đông mày

mrtrym
04-10-2013, 07:29 PM
Không biết anh em quen biết nghĩ sao chứ mình thì thấy cũng ok với chủ topic. Dám chơi dám chịu, nhập gia tùy tục thôi. Có phải lần đầu tiên nó mới vậy đâu, sever nào cũng thế cả rồi. Cứ thế thôi.

duy.lethanh
04-10-2013, 08:06 PM
Không biết anh em quen biết nghĩ sao chứ mình thì thấy cũng ok với chủ topic. Dám chơi dám chịu, nhập gia tùy tục thôi. Có phải lần đầu tiên nó mới vậy đâu, sever nào cũng thế cả rồi. Cứ thế thôi.

không chịu củng phải chịu thui :19;

mrtrym
04-10-2013, 09:37 PM
không chịu củng phải chịu thui :19;

cố gắng lên tình yêu ơi :))

botchien
04-10-2013, 10:10 PM
AI ham ho' sv moi' thi` cu' choi.........con ta cu' Sv HT.....ma` thang tien' co` bay...........:D

zl0v3g4m3z
05-10-2013, 12:22 PM
123123131231231231231231312312