PDA

View Full Version : Vấn đề sv Bá Vương???amd xem qua giùm

VienHy
03-10-2013, 07:55 PM
Cách đây vài ngày mình có gửi 1 bài về mong amd xem xét và mở sv mới.Nhưng thật ức chế bài vừa đăng lên thì chưa đầy 1 phút bị 1 mod nào đó close và để lại 1 câu là chưa có thông tin. Hôm nay bỗng vào lại và thấy sv bá vương ra mắt tháng 10. Amd có thể nói chính xác 1 chút được ko?Vì mình tìm trong diễn đàn ko có bài nào nói về sv mới ra cả nên mạo muội gửi lên vài dòng. Để biết sắp xếp lại công việc 1 chút để hưởng thụ niềm đam mê... Mong các mod có trả lời thì cũng rõ ràng và từ tốn nhé.Đừng có 1 phát là close. Xử sự văn minh chút...thì có lẽ tốt hơn. Tks amd trc...

ManNhi
03-10-2013, 08:01 PM
Cách đây vài ngày mình có gửi 1 bài về mong amd xem xét và mở sv mới.Nhưng thật ức chế bài vừa đăng lên thì chưa đầy 1 phút bị 1 mod nào đó close và để lại 1 câu là chưa có thông tin. Hôm nay bỗng vào lại và thấy sv bá vương ra mắt tháng 10. Amd có thể nói chính xác 1 chút được ko?Vì mình tìm trong diễn đàn ko có bài nào nói về sv mới ra cả nên mạo muội gửi lên vài dòng. Để biết sắp xếp lại công việc 1 chút để hưởng thụ niềm đam mê... Mong các mod có trả lời thì cũng rõ ràng và từ tốn nhé.Đừng có 1 phát là close. Xử sự văn minh chút...thì có lẽ tốt hơn. Tks amd trc...

bá vương 4t sau cũng như DV bh được không bạn . còn hỏi làm gì lăm chuyện

VienHy
03-10-2013, 08:09 PM
:D. Giới trẻ bây h viết tắt đọc hết ra nỗi r. Ai dịch giùm phát..........

ManNhi
03-10-2013, 08:21 PM
:D. Giới trẻ bây h viết tắt đọc hết ra nỗi r. Ai dịch giùm phát..........

1 > có thể nói tuổi tôi cũng sấp xỉ = tuổi phụ huynh cậu

2 > sever bá vương tuổi thọ còn kém sever đế vương .
vì chắc chắn gần tết có 1 sever mới ra đời tiếp nhé

3> ý tôi nói cậu hiểu không?

Simba
03-10-2013, 08:23 PM
hiện giờ thông tin sv chỉ tiết lộ sẽ ra vào tháng 10 này nhưng thời gian chắc chắn chúng tôi vẫn chưa công bố đc nhé ;)) bất ngờ vẫn thú vị hơn mà bạn ^^

ManNhi
03-10-2013, 08:24 PM
hiện giờ thông tin sv chỉ tiết lộ sẽ ra vào tháng 10 này nhưng thời gian chắc chắn chúng tôi vẫn chưa công bố đc nhé ;)) bất ngờ vẫn thú vị hơn mà bạn ^^

Đế Vương có quá nhiều bất ngờ rồi

giờ mà sv Bá vương lại còn nhiều bất ngờ hơn cơ à ??

minhhuong
03-10-2013, 08:25 PM
hiện giờ thông tin sv chỉ tiết lộ sẽ ra vào tháng 10 này nhưng thời gian chắc chắn chúng tôi vẫn chưa công bố đc nhé bất ngờ vẫn thú vị hơn mà bạn ^^ hahaha mod simba vui tính nhỉ?

VienHy
03-10-2013, 08:36 PM
1 > có thể nói tuổi tôi cũng sấp xỉ = tuổi phụ huynh cậu

2 > sever bá vương tuổi thọ còn kém sever đế vương .
vì chắc chắn gần tết có 1 sever mới ra đời tiếp nhé

3> ý tôi nói cậu hiểu không?
XL cậu nhé. Ông già của mình 83 tuổi r. Mình giờ mới ngoài 40. Nản vợ quá nên kiếm mu chơi thôi. Ai chẳng biết là tuổi thọ của 1 sv là 4-5 tháng.Game mục đích là vui mà.Nhiêu đó thời gian là đủ r. Còn nếu bạn cỡ ông già mình thì mình.....

ManNhi
03-10-2013, 08:44 PM
XL cậu nhé. Ông già của mình 83 tuổi r. Mình giờ mới ngoài 40. Nản vợ quá nên kiếm mu chơi thôi. Ai chẳng biết là tuổi thọ của 1 sv là 4-5 tháng.Game mục đích là vui mà.Nhiêu đó thời gian là đủ r. Còn nếu bạn cỡ ông già mình thì mình.....

thôi đươc cho xin lỗi vi nói nhiều câu quá đáng.

nhưng tôi ít nhất = tuổi bạn hoăc hơn đấy

VienHy
03-10-2013, 08:48 PM
thôi đươc cho xin lỗi vi nói nhiều câu quá đáng.

nhưng tôi ít nhất = tuổi bạn hoăc hơn đấy

Thôi ae ghiền mu thôi.Khi nào ra sv mới. Bạn có đua top ko?Nếu có thì có gì pm để ae cày chug cho vui....

ManNhi
03-10-2013, 08:50 PM
Thôi ae ghiền mu thôi.Khi nào ra sv mới. Bạn có đua top ko?Nếu có thì có gì pm để ae cày chug cho vui....

chỉ kiêm đồ không cày sâu quốc bẫm .

có mua VC thi đặt trước đi :))

VienHy
03-10-2013, 08:53 PM
chỉ kiêm đồ không cày sâu quốc bẫm .

có mua VC thi đặt trước đi :))

Đù.Ghê nhĩ. Bạn là gamer chuyên đi săn đố để bán ak..............

Simba
03-10-2013, 08:56 PM
2 bạn có thể cho yahoo nhau rồi ra ngoài tâm sự đc mà >_<

ManNhi
03-10-2013, 08:58 PM
Đù.Ghê nhĩ. Bạn là gamer chuyên đi săn đố để bán ak..............

tất nhiên . mỗi sv mình làm 20m Vc gì đó

zajzajonljne2
03-10-2013, 09:02 PM
bất ngờ của BQT là khi open DV có nói DV sẽ là cụm máy chủ tồn tại lâu nhất so với các cum máy chủ đã ra trước đó.
Vậy mà giờ thì sao? 4 tháng trời k thể so đc vs TD ngay trước đó thì làm sao có thể đc gọi là lâu nhất nhỉ :19;

VienHy
03-10-2013, 09:02 PM
2 bạn có thể cho yahoo nhau rồi ra ngoài tâm sự đc mà >_< Dù sao cũng đã có 1toppic. Chat thế này gặp ai có nhã hứng thì kết bạn luôn.Như mod đây. Hehe. Còn ai thích khiêu chiến thì ra pk vậy. :))

VienHy
03-10-2013, 09:12 PM
bất ngờ của BQT là khi open DV có nói DV sẽ là cụm máy chủ tồn tại lâu nhất so với các cum máy chủ đã ra trước đó.
Vậy mà giờ thì sao? 4 tháng trời k thể so đc vs TD ngay trước đó thì làm sao có thể đc gọi là lâu nhất nhỉ :19;
Có lẽ bạn nên suy nghĩ khách quan 1 chút. Có thể bạn là người có nhiều đồ có giá trị trong việc cày cuốc của mình.Mình cũng biết là bạn tốn nhiều công sức và tiền bạc. Nhưng bạn thử nghĩ xem:
Cái quan trọng nhất của việc chơi game là mua vui. 4 tháng có lẽ hơi ngắn so với bạn. Nhưng nói thật.Mình là người cũng có tuổi.Chơi game cũng chuyên đua top. Nhưng cuối cũng lại bỏ hoặc bán rẻ. Vì sao vậy?Vì không có cuộc vui nào không tàn cả? Vấn đề là thời gian thôi. Mình là 1 người thích cái bắt đầu. Và cũng là người chấp nhận cái khúc cuối.Lúc đầu mệt mỏi vất vả nhưng vui biết bao nhiêu nhưng về sau phải biết chấp nhận. CHấp nhận cũng không có nghĩa là chấm dứt cuộc vui.Bạn thấy đây. Hàng trăm hàng ngàn người chơi đâu phải mấy chục. Ban sợ cái gì. Ai đi thì đi. Ai ở lại thì ở lại. Nếu ít dân wa amd sẽ tự sát nhập thôi. Nhưng cuối cùng là vẫn đông?Bạn thấy phải không?Vd như sv ht là 1 minh chứng. Sau bao lâu nó vẫn đông.Thay vì ngồi đây than trách sao ko nhìn 1 hướng khác để tiếp tục cuộc vui của mình với biết bao nhiêu người. ???? Mình chỉ ý kiên vui vậy. XIn đừng ném đá.....

?

Killer.FC
03-10-2013, 09:44 PM
cuối tuần thứ 3 của tháng 10 nhé . chuẩn bị đi :19; chán game rồi

Khóc Trong Mưa
03-10-2013, 10:19 PM
Sao ADM cứ thích đặt SV có Vần Ương nhỉ : Thái Dương - Đế Vương - Bá Vương....... ko biết có SV nào sẽ đặt là Diêm Vương ko nhỉ ^^!

Crywolf
03-10-2013, 10:29 PM
Bá Vương xong đến Tai Ương

Sao ADM cứ thích đặt SV có Vần Ương nhỉ : Thái Dương - Đế Vương - Bá Vương....... ko biết có SV nào sẽ đặt là Diêm Vương ko nhỉ ^^!

SockMan
03-10-2013, 10:35 PM

Bá Vương xong đến Thê Lương

herotuyen89
03-10-2013, 11:41 PM
Bá Vương xong đến Thê Lương

theo em nên cho 1 sever Rũ Xương nghe khốc liệt hơn anh ạ =))

armybaby
04-10-2013, 01:22 AM
Ra cái mới cũng đc. Cho cái đám cũ về 1 mối. Cày cái mới cho tươi mới :D !

Tổng Cục Trưởng
04-10-2013, 01:42 AM
Hiện tại Mu Hà Nội vẫn đang trên con đường tìm kiếm sự ổn định và lâu dài cho các cụm máy chủ mới ra. Tuy nhiên không thể khẳng định trước 1 điều gì.
Đứng trên phương diện là 1 game thủ như các bạn. Bản thân tôi cũng muốn 1 server có độ bền và ổn định ít nhất 1 năm.
Đứng trên phương diện là 1 người kinh doanh. Tôi lại phải đặt trách nhiệm ghánh vác cả 1 hệ thống lớn của game và rất nhiều nhân sự đang phục vụ các bạn.
Vì vậy thiết nghĩ các bạn nên nhìn vấn đề theo 2 hướng nhé và hãy thông cảm cho những người đang phục vụ các bạn ngày đêm.

Vodka_QuyenNang
04-10-2013, 01:45 AM
Chuẩn bị chiến đấu với sv mới. Chủ topic hãy về với đội của tôi ( Không pro nhưng cũng không làm bạn mờ nhạt ) >:)

taixuat
04-10-2013, 02:20 AM
lại up up mở mở để anh em bên đv đỡ tủi thân. dự là 10-10 ra sv chuẩn thì like phát cho vui

VienHy
04-10-2013, 02:28 AM
Chuẩn bị chiến đấu với sv mới. Chủ topic hãy về với đội của tôi ( Không pro nhưng cũng không làm bạn mờ nhạt ) >:)

Mình ko pro lắm.Cũng ko đến nỗi bị lãng quên. Và Ae mình cùng chiến đấu nào. Mong rằng việc hack sẽ ko xảy ra nữa

VienHy
04-10-2013, 02:30 AM
Thôi nếu ai cũng biết thì amd ra sớm đi nào- ae mong đợi quá......................

zl0v3g4m3z
04-10-2013, 07:16 AM
Hiện tại Mu Hà Nội vẫn đang trên con đường tìm kiếm sự ổn định và lâu dài cho các cụm máy chủ mới ra. Tuy nhiên không thể khẳng định trước 1 điều gì.
Đứng trên phương diện là 1 game thủ như các bạn. Bản thân tôi cũng muốn 1 server có độ bền và ổn định ít nhất 1 năm.
Đứng trên phương diện là 1 người kinh doanh. Tôi lại phải đặt trách nhiệm ghánh vác cả 1 hệ thống lớn của game và rất nhiều nhân sự đang phục vụ các bạn.
Vì vậy thiết nghĩ các bạn nên nhìn vấn đề theo 2 hướng nhé và hãy thông cảm cho những người đang phục vụ các bạn ngày đêm.

Cái này là nói toẹt ra rồi nè :))

zl0v3g4m3z
04-10-2013, 07:17 AM

Lúc nào cũng lẽo đẽo theo sv mới đc , Anh đúng là rảnh quá đấy !!!

Vodka_QuyenNang
04-10-2013, 07:55 AM
Mình ko pro lắm.Cũng ko đến nỗi bị lãng quên. Và Ae mình cùng chiến đấu nào. Mong rằng việc hack sẽ ko xảy ra nữa

Việc hack chắc ko đc như bạn mong đợi đâu :|

Lúc nào cũng lẽo đẽo theo sv mới đc , Anh đúng là rảnh quá đấy !!!

A thích chỗ đông người,lại ko có thời gian nhiều chỉ cố đến CTC lần 1 xong là hết hứng thú thôi.

zl0v3g4m3z
04-10-2013, 07:56 AM
thế mà đua top gớm thế anh :D

Vodka_QuyenNang
04-10-2013, 09:34 AM
thế mà đua top gớm thế anh :D

Đua Top mấy ngày đầu thôi chứ Top tháng nói ra a lại ngại, toàn mấy ae có thời gian cày top tháng cho a thôi ;))

zl0v3g4m3z
04-10-2013, 12:16 PM
Anh Mạnh đua thì ghê gớm r :))

Nước Mắt
04-10-2013, 12:33 PM

Trang chủ mu-hanoi.net là nơi thông báo thông tin về việc ra mắt sever chính thức , cũng như các sự kiện .
Còn forum là thông báo lại các việc tại trang chủ đồng thời là nơi để các game thủ giao lưu thảo luận và báo lỗi , góp ý về các vấn đề mình cần hỏi đáp .
Bạn đã theo dõi được thông tin tại trang chủ thì đó là những điều mà chúng tôi đã thông báo đến các bạn rồi đó .
Còn việc chính thức ra mắt vào ngày nào giờ nào thì chúng tôi đang thảo luận thêm để đưa ra thời gian hợp lí và cũng sẽ thông báo tại trang chủ chính thức đồng thời cũng thông báo tại forum bạn nhé !

bambo
04-10-2013, 04:50 PM
Đế Vương có quá nhiều bất ngờ rồi

giờ mà sv Bá vương lại còn nhiều bất ngờ hơn cơ à ??

Bất ngờ hơn là sẽ tàn sau 3tháng :)))

0978xxxx
04-10-2013, 06:11 PM
các bạn có nhớ cái bất ngờ mà QN sát nhập với TD rồi đùng 1 phát 3 hôm sau ra DV k =)) lần này ADM lại làm thế =))

HuyTrang
04-10-2013, 07:14 PM
Tốt nhất nghỉ chơi Cmn Game đi chuyển sang chơi Game off online cho nó lành :p

HuyTrang
04-10-2013, 07:16 PM
Uppppppppppppppppppp

LanKwaiFog
04-10-2013, 07:18 PM

cho luôn cái yahoo =))

YeU1nG
04-10-2013, 07:24 PM

Diêm vương là sv cuối cùng của Mu-hanoi.net