PDA

View Full Version : [Bang Hội] Có 1 sự thất vọng ko hề nhẹ...

SockMan
02-10-2013, 11:48 PM
1 thông tin - 2 ngày SV Đế vương nói chung 1 LM nói riêng chao đảo - Buồn thì ít nhưng cảm giác thất vọng là quá nhiều .1 Tập thể mà mình dành nhiều tâm huyết để xây dựng và phát triển nhanh chóng lụi tàn

Nhìn a em rao bán acc đồ , bán đi cái công sức bao nhiêu ngày 1 cách rẻ mạt - 1 điều mình ko hề mong sẽ được nhìn thấy . Vẫn biêt cuộc chơi là vậy nhưng ko tránh khỏi cái cảm giác này

Thất vọng về cách sống - cách làm việc của 1 số người mình từng coi là anh là bạn ....

Lòng Tin vẫn quý hơn tiền bạc , có nó mới có thể kiếm ra tiền bạc được ....

minhtung
02-10-2013, 11:49 PM
rất nản vì laptop :( nen ko muốn típ tuc cùng ae,vi 14 ngày roi ko khac phục đc laptop :( rất nản

chungvan90
02-10-2013, 11:55 PM
chuẩn. e cũng thất vọng. nó đáng giá 1 2tr bạc. bán đi làm gì. sang sv mới lại hì hục cầy kéo. mng ko thấy mệt à. thà ở đây chơi vui vẻ co phải hay ko. ai sang sv mới cứ sang. ai ở lại cứ ở. e sẽ ở lại ĐV đến lúc ko còn ai. và sẽ nghỉ hẳn MU. vì ở đây chơi ko công =. đúng là chỉ ở MU mới hack nhiều đến thế. bỏ nhiều tiền vào nhưng rốt cuộc ko bằng 1 đứa mang sét + 9 W2. haiz vãi. e ko biết là MU hack đc. đến tận sau này mới biết.

SockMan
02-10-2013, 11:59 PM
chuẩn. e cũng thất vọng. nó đáng giá 1 2tr bạc. bán đi làm gì. sang sv mới lại hì hục cầy kéo. mng ko thấy mệt à. thà ở đây chơi vui vẻ co phải hay ko. ai sang sv mới cứ sang. ai ở lại cứ ở. e sẽ ở lại ĐV đến lúc ko còn ai. và sẽ nghỉ hẳn MU. vì ở đây chơi ko công =. đúng là chỉ ở MU mới hack nhiều đến thế. bỏ nhiều tiền vào nhưng rốt cuộc ko bằng 1 đứa mang sét + 9 W2. haiz vãi. e ko biết là MU hack đc. đến tận sau này mới biết.

Đồ a còn chẳng buồn rao bán , thôi để làm kỉ niệm ... OFF ẹp còn nhớ thì đến với nhau là được

chungvan90
03-10-2013, 12:03 AM
Đồ a còn chẳng buồn rao bán , thôi để làm kỉ niệm ... OFF ẹp còn nhớ thì đến với nhau là được

ok. ltrc la e say qua ko the di dc. neu co sv moi. ae van off thi nho den e nhe'. e o hn goi luc nao cung dc. e vui la chinh. do e cung ko ban ma. con mua them ve cho dep. e can dep la dc roi. ai nghi cu nghi? chi vi cai MU cay ngay dem ma e mat bn tien di spa day ne =)) mat e chua bh len mun. ma time gan day len nhieu qua:((

SockMan
03-10-2013, 12:05 AM
ok. ltrc la e say qua ko the di dc. neu co sv moi. ae van off thi nho den e nhe'. e o hn goi luc nao cung dc. e vui la chinh. do e cung ko ban ma. con mua them ve cho dep. e can dep la dc roi. ai nghi cu nghi? chi vi cai MU cay ngay dem ma e mat bn tien di spa day ne =)) mat e chua bh len mun. ma time gan day len nhieu qua:((

Mặt a trai sạn với mun rồi :)) Râu còn chả thèm cạo cơ :)) Số mày a lưu rồi off ẹp a sẽ nhớ

minhtung
03-10-2013, 12:12 AM
em cố len :)),chac bán dc acc ,a nghĩ luon ko ham mu nữa,rãnh thì chém o forum cùng ae

chungvan90
03-10-2013, 12:13 AM
Mặt a trai sạn với mun rồi :)) Râu còn chả thèm cạo cơ :)) Số mày a lưu rồi off ẹp a sẽ nhớ

ok a ^^! e sẽ nhớ đến các a rất nhiều :)) e vẫn ở ĐV thôi :))

quocthaitn
03-10-2013, 12:28 AM
Bá vương đã làm đế vương đi xuống :37;

SockMan
03-10-2013, 01:24 AM
Bá vương đã làm đế vương đi xuống :37;

Bá Vương - có ai am hiểu giải thích cho mình cái tên nó mang ý nghĩa gì dc ko

ToanNEU
03-10-2013, 02:25 AM
quan trọng j a,sv sau sv sau e sẽ lại tiếp tục chơi,mình cứ giữ vững lập trường 1 năm hoặc hơn 1 năm 1 sv

CườngChip
03-10-2013, 02:48 AM
thật là buồn cứ hết ng này rao bán acc rồi ng kia rao bán đồ...hoặc nghỉ hoặc chuẩn bị sang nhà mới.
đúng là cha ông ta nói đâu có sai "có mới nới cũ" hizz. em thì mặc kệ có k cày kéo thì em cũng sẽ nhớ h` đi event cùng ae
ai nghỉ thì nghỉ ai sang sv ms thì sang còn bao nhiêu chơi bấy nhiêu anh ạ

tungbeo
03-10-2013, 06:39 AM
ae cho hỏi ngu tý. Mu Hà Nội này lại sắp ra sv mới nữa à

YeU1nG
03-10-2013, 07:43 AM

Người làm nên nghiệp vương, nghiệp bá, chiếm cứ một phương trong thời phong kiến

YeU1nG
03-10-2013, 07:46 AM
Người làm nên nghiệp vương, nghiệp bá, chiếm cứ một phương trong thời phong kiến

nhận mạnh ở đây là thời Phong Kiến nhé

Minh Bún
03-10-2013, 08:02 AM

thôi đi bố. off toàn chuồn rõ nhanh. gọi hết hơi có đi đâu. toàn đc cái nói hay.

minhtung
03-10-2013, 08:10 AM
thôi đi bố. off toàn chuồn rõ nhanh. gọi hết hơi có đi đâu. toàn đc cái nói hay.

zận rồi :D ...........

zajzajonljne2
03-10-2013, 08:21 AM
cái này theo em hiểu thì có thể là thằng nào bá đạo thì được làm vương :19;

ManNhi
03-10-2013, 08:22 AM
1 thông tin - 2 ngày SV Đế vương nói chung 1 LM nói riêng chao đảo - Buồn thì ít nhưng cảm giác thất vọng là quá nhiều .1 Tập thể mà mình dành nhiều tâm huyết để xây dựng và phát triển nhanh chóng lụi tàn

Nhìn a em rao bán acc đồ , bán đi cái công sức bao nhiêu ngày 1 cách rẻ mạt - 1 điều mình ko hề mong sẽ được nhìn thấy . Vẫn biêt cuộc chơi là vậy nhưng ko tránh khỏi cái cảm giác này

Thất vọng về cách sống - cách làm việc của 1 số người mình từng coi là anh là bạn ....

ai đi cứ đi . ta vẫn tiếp tục cày . bh ko cày được nữa ta nghỉ

đồ ta cũng tạm được , cũng không bán . tiền điện bao nhiêu lâu nay không thể tính có 500k được

ta vẫn chơi, không chơi ta để acc đó éo mất đâu mà sợ

hiện ta vẫn còn 100 cái BKHC 700 NTL đầu tư từ hồi 60k/ 1 cái bùa mua của thằng TrungPK và 1 số người trong game

và cũng để làm kỷ niệm

có SV mới Open vẫn sang la liếm nhưng chỉ kiếm đồ như sv Even hồi t8 vữa qua và vẫn quay về với DV cày kéo săn boss

sv này ta quá đen 4 acc liên tục săn boss được khoảng 8k PCP gì đoá nhưng chỉ + dc 1 món lên 13

vì vậy ta vẫn tiếp tuc săn boss và + hưởng đến bh có thể

ta chỉ sợ khi sát nhâp SV thì đồ của ta không biết chuyển thế nào đi cho hêt thế thôi

1loinoi
03-10-2013, 09:22 AM

- Thế lên sau Even lần 2 - có TB Even lần 3 a bán hết acc rồi :)
- Duy cầy còn ít chứ a thì từ khi Open đến lúc bán Acc ko bao giờ a OF - 24/7 - 30ngày/30 ngày nhưng suy cho cùng đến giờ chia tay vẫn cứ chia tay
- hiện tại a đang chơi MU FPT SV tinhyeu 1 sv ko RS e ak - ko biết sv mới này a e HoangGia còn về với MUHN ko nữa dù muốn về lắm
- MUHN là nơi a dừng lại lâu nhất và có nhiều bạn bè nhất dù có thể chưa 1 lần gặp mặt :D
- MUHN chỉ có 1 điều a hứa mà ko làm đó là vào Gui UB - đó cũng là điều duy nhất a hứa mà thất hứa với Duy :(
- Nếu sang SV mới a e HoangGia từ FPT mà về MUHN - a e ta lại cùng chém gió nhé

0o0TongDaChu0o0
03-10-2013, 11:04 AM
Có Khi lại triển Khai Sv mới . Chơi Game là phải Del acc :)) =))

ToanNEU
03-10-2013, 11:19 AM
Có Khi lại triển Khai Sv mới . Chơi Game là phải Del acc :)) =))

vp của ông tẩu tán đâu rồi

SockMan
03-10-2013, 11:45 AM
- Duy cầy còn ít chứ a thì từ khi Open đến lúc bán Acc ko bao giờ a OF - 24/7 - 30ngày/30 ngày nhưng suy cho cùng đến giờ chia tay vẫn cứ chia tay
- hiện tại a đang chơi MU FPT SV tinhyeu 1 sv ko RS e ak - ko biết sv mới này a e HoangGia còn về với MUHN ko nữa dù muốn về lắm
- MUHN là nơi a dừng lại lâu nhất và có nhiều bạn bè nhất dù có thể chưa 1 lần gặp mặt :D
- MUHN chỉ có 1 điều a hứa mà ko làm đó là vào Gui UB - đó cũng là điều duy nhất a hứa mà thất hứa với Duy :(

Chơi bời kiểu này - muốn tâm huyết - muốn gắn bó cũng khó anh à. Thời em còn đi học còn sinh viên , bỏ học ở nhà cày MU nó là chuyện cơm bữa , Sv phục Hưng em nghỉ hẳn gần 1 kì ở nhà cơ mà .

CTC thì chưa được lần đến lần 3 . Cái thông tin Sv mới thật sự nó đến 1 cách quá phũ phàng và đéo bao giờ em nghĩ tới nó lại đến vào lúc này

Ngày trước em cũng gần 2 năm Sv Nonrs Noria FPT đây , nhưng giờ ko thích hợp chơi cái đó nữa roài , chơi RS cho nhàn thân anh à

SockMan
03-10-2013, 11:45 AM
vp của ông tẩu tán đâu rồi

gửi anh hết rồi

horj
03-10-2013, 11:56 AM
Đọc xong cm mà não nề vãi .

1loinoi
03-10-2013, 02:56 PM
Chơi bời kiểu này - muốn tâm huyết - muốn gắn bó cũng khó anh à. Thời em còn đi học còn sinh viên , bỏ học ở nhà cày MU nó là chuyện cơm bữa , Sv phục Hưng em nghỉ hẳn gần 1 kì ở nhà cơ mà .

CTC thì chưa được lần đến lần 3 . Cái thông tin Sv mới thật sự nó đến 1 cách quá phũ phàng và đéo bao giờ em nghĩ tới nó lại đến vào lúc này

Ngày trước em cũng gần 2 năm Sv Nonrs Noria FPT đây , nhưng giờ ko thích hợp chơi cái đó nữa roài , chơi RS cho nhàn thân anh à

- Thế lên a ko cần đồ Vip là vậy đấy :( - Tuổi thọ 1 SV MUHN ngắn quá với 5m VND mà sét đồ mặc ko đầy 2 tháng bán 1M rao đau cả mồm :(
- Mọi ng khi chơi ai cũng kêu gắn bó với SV hiện tại nhưng có 1 thông tin về SV mới 1 cái thì ng ng bán Acc nhà nhà bán Acc :( vì ai cũng biết ra 1 sv mới là BV => SV DV này còn ko đến 50 ng ở lại đâu :(
- BV a mà có chơi thì làm 5 con cave cắm nhặt đồ cho lành vậy cầy bục mặt cuối cùng chẳng đc hưởng thành quả bao lâu

kisametb1
03-10-2013, 03:10 PM
chưa gì đế vương đã nát Buồn

SockMan
03-10-2013, 10:17 PM
- Thế lên a ko cần đồ Vip là vậy đấy :( - Tuổi thọ 1 SV MUHN ngắn quá với 5m VND mà sét đồ mặc ko đầy 2 tháng bán 1M rao đau cả mồm :(
- Mọi ng khi chơi ai cũng kêu gắn bó với SV hiện tại nhưng có 1 thông tin về SV mới 1 cái thì ng ng bán Acc nhà nhà bán Acc :( vì ai cũng biết ra 1 sv mới là BV => SV DV này còn ko đến 50 ng ở lại đâu :(
- BV a mà có chơi thì làm 5 con cave cắm nhặt đồ cho lành vậy cầy bục mặt cuối cùng chẳng đc hưởng thành quả bao lâu

Chơi là đầu tư thôi , em đã thích là ko phải nghĩ. Đến tầm này với em như vậy cũng là đủ rồi, cũng khá mãn nguyện

UnBroken đến đây sẽ là dấu chấm hết .... Từ sv sau sẽ ko có cái tên này nữa , nếu có thì chắc chắn sẽ ko phải do em lập

Nếu có duyên a e mình sẽ gặp nhau trong 1 buổi off gần nhất , hehe

ManNhi
03-10-2013, 10:20 PM
Chơi là đầu tư thôi , em đã thích là ko phải nghĩ. Đến tầm này với em như vậy cũng là đủ rồi, cũng khá mãn nguyện

UnBroken đến đây sẽ là dấu chấm hết .... Từ sv sau sẽ ko có cái tên này nữa , nếu có thì chắc chắn sẽ ko phải do em lập

Nếu có duyên a e mình sẽ gặp nhau trong 1 buổi off gần nhất , hehe

nghỉ cho khoẻ . chơi làm gì mệt người . từ giờ đến tết lại ra Sv mang tên bá đạo hay đại loại như vậy

0ZinZin0
05-10-2013, 11:13 AM

hề hề phũ mồm vãi kon e :-ss

minhtung
05-10-2013, 11:16 AM
có 1 chút gì đó gọi là lơ nhau =))

0ZinZin0
05-10-2013, 11:19 AM

Kệ đi e ơi cuộc vui nào rồi cũng sẽ tàn . Nhưng ĐV tàn là do ADM ae mình chỉ buồn vu vơ tý thôi. hô hô

minhtung
05-10-2013, 11:36 AM
Kệ đi e ơi cuộc vui nào rồi cũng sẽ tàn . Nhưng ĐV tàn là do ADM ae mình chỉ buồn vu vơ tý thôi. hô hô

có một sự lờ nhau :))

0ZinZin0
05-10-2013, 11:40 AM
có một sự lờ nhau :))

Ak đại ka há há dạo này khỏe ko nghỉ Mu chắc béo khỏe lắm a nhỷ há há

chungvan90
05-10-2013, 11:41 AM

hề hề ltrc là say rồi k đi đc. mấy ltrc là lý do riêng :(( lsau sẽ ko thế nữa

minhtung
05-10-2013, 11:43 AM
Ak đại ka há há dạo này khỏe ko nghỉ Mu chắc béo khỏe lắm a nhỷ há há

nt +pm yahoo wang cục lơ vào mặt a :(( hiz

0ZinZin0
05-10-2013, 11:48 AM
nt +pm yahoo wang cục lơ vào mặt a :(( hiz

hè hè túm lại là e có 1 tỷ lí do để ko nt lại cho a kakaka :((

minhtung
05-10-2013, 11:53 AM
hè hè túm lại là e có 1 tỷ lí do để ko nt lại cho a kakaka :((

thử cho 1 li do chinh đáng ?? het tai khoan dt à :))

SockMan
05-10-2013, 12:14 PM

nghe bài này anh ơi

http://mp3.zing.vn/bai-hat/She-Never-Knows-JustaTee/ZWZEF6CO.html

0ZinZin0
05-10-2013, 12:23 PM
thử cho 1 li do chinh đáng ?? het tai khoan dt à :))

:D ful TK nhưng giận hờn vu vơ lên đếu thèm trả lời

0ZinZin0
05-10-2013, 12:24 PM
nghe bài này anh ơi

http://mp3.zing.vn/bai-hat/She-Never-Knows-JustaTee/ZWZEF6CO.html

nghe như kẹc a ghét nhất rap

minhtung
05-10-2013, 12:26 PM
:D ful TK nhưng giận hờn vu vơ lên đếu thèm trả lời

dmm :( thằng điên,ngày nao a cũng thầm yêu nhớ trộm mày,bk ko

0ZinZin0
05-10-2013, 12:27 PM
Á chơi cả chửi kìa :((

zl0v3g4m3z
05-10-2013, 12:30 PM

kẻ điên người khùng

minhtung
Á chơi cả chửi kìa :((

đc ko e ?????

SockMan

Nghe rap nó mới trẻ

minhtung
05-10-2013, 12:31 PM
kẻ điên người khùng

thằng này láo láo

minhtung
05-10-2013, 12:32 PM
Nghe rap nó mới trẻ

nó k bk nghe nhạc e à

0ZinZin0
05-10-2013, 12:34 PM
kẻ điên người khùng

bạn oi ae tôi chém liên quan hay ảnh hưởng j đến miếng cơm manh áo nhà bạn ko? nếu có thì dkm nhau cho vui nào còn nếu ko thì bạn đừng la liếm ở đây nhé

minhtung
05-10-2013, 12:43 PM
bạn oi ae tôi chém liên quan hay ảnh hưởng j đến miếng cơm manh áo nhà bạn ko? nếu có thì dkm nhau cho vui nào còn nếu ko thì bạn đừng la liếm ở đây nhé

nó thằng em sv Phuc Hưng đó,hình như em cũng bk @@,thôi bỏ đi,ae ko à @@

0ZinZin0
05-10-2013, 12:43 PM
Nghe rap nó mới trẻ

giọng lè nhè như say rượu a ghét thể loại đấy kakaka hay tại loa nhà a cùi nhỷ :D

minhtung
05-10-2013, 01:05 PM
giọng lè nhè như say rượu a ghét thể loại đấy kakaka hay tại loa nhà a cùi nhỷ :D

do ăn ở,loa nào cung vậy

cogihotthenhi
08-10-2013, 02:07 AM

lao gia nay yeu sinh ly deo uong duoc ruou nen lan nao bao gap cung bao di lam xa.chuan cmnr

cogihotthenhi
08-10-2013, 02:09 AM

sever nao cung lam con iphone roi ma van con dinh lam vai con nua ha lao gia nay.

Uriko
08-10-2013, 08:04 AM
Tâm trạng chung mỗi khi sv mới ra thôi mày. Sv này làm con ef tàn tàn sống qua ngày cùng Ae cho vui :))

™ Lạc Lối ™
25-10-2013, 11:01 PM
duy đâu cho anh 1acc chơi lại xem nào :T Close đây

SockMan
25-10-2013, 11:06 PM
duy đâu cho anh 1acc chơi lại xem nào :T Close đây

Acc cả đống a ơi , mà sv off cm mấy ngày rồi còn đâu :))

™ Lạc Lối ™
25-10-2013, 11:10 PM
dạo này còn off đều ko em

SockMan
25-10-2013, 11:27 PM
dạo này còn off đều ko em

Tháng nào chả đều

tunglc21
26-10-2013, 12:14 AM
Ông bạn chơi SV Đế Vương ak . Tôi chơi đc 1 thời gian - ông bạn thừa đồ ji cho mình xin ít . :D

tunglc21
26-10-2013, 12:20 AM
Còn nhiều a.e tâm huyết với MU quá ...

HondaSh
26-10-2013, 12:31 AM
Có Samsung Galaxy S4, Iphone 5S + LG Optimus G rồi nè xem đi: :24;
http://i918.photobucket.com/albums/ad30/myvnl1/tonthat2_zps38027bf4.jpg~original

0o0TongDaChu0o0
26-10-2013, 05:32 AM

Khánh Sư Huynh ơi :D Em đây ,,,

herotuyen3
26-10-2013, 07:16 AM

mình đã thấy ngày này từ khi cuối Thái Dương chuẩn bị ra ĐV rồi cơ :))
MU này cứ 1 sever đừng quá 1m thẻ hoặc 500k thẻ gate là đẹp bạn à, đầu tư nhiều thì tổn thất nhiều :)

herotuyen3
26-10-2013, 07:17 AM

bá là lớn
vương là vấn =))
lớn vấn ngu =))

DuiCui.
27-10-2013, 10:55 AM
chuyện thường ngày ở huyện ấy mà
Nói chung là cũng xin chia buồn
ở nhà kiếm công an việc làm mà chí thú làm ăn đi

SockMan
27-10-2013, 10:59 AM
chuyện thường ngày ở huyện ấy mà
Nói chung là cũng xin chia buồn
ở nhà kiếm công an việc làm mà chí thú làm ăn đi

Vẫn chơi . vẫn đi làm mà , có rảnh mà chơi nhiều như trước đâu

DuiCui.
27-10-2013, 11:04 AM
đây còn chơi từ hồi sv đầu cơ mà
cái này cũng chả trách đc họ đâu
ng ta mở sv để kiếm tiền, vẫn biết là sv lậu nhưgn điểm qua cả VNG hay VTC thì cũng thế mà thôi
sv ko kiếm đc tiền nữa thì họ mở sv là chuyện ko phải bàn
Vẫn chơi . vẫn đi làm mà , có rảnh mà chơi nhiều như trước đâu

SockMan
27-10-2013, 11:07 AM
đây còn chơi từ hồi sv đầu cơ mà
cái này cũng chả trách đc họ đâu
ng ta mở sv để kiếm tiền, vẫn biết là sv lậu nhưgn điểm qua cả VNG hay VTC thì cũng thế mà thôi
sv ko kiếm đc tiền nữa thì họ mở sv là chuyện ko phải bàn

Vấn đề là uy tín thôi , nói và làm phải chuẩn , 14 Sv vẫn đông vui mà dụp 1 cái ra Sv mới , với tôi đó là 1 điều khó chấp nhận

Kiếm tiền ai cũng phải kiếm thôi , nhưng cái gì muốn kiếm nhiều 1 lúc thì nó ko bền

DeVuongGia
27-10-2013, 11:09 AM
Buồn thì được gì... hãy sống vui và biết chờ đợi.

Phệ Béo Là Tao
27-10-2013, 11:10 AM
thế bh vào được MU vậy

DuiCui.
27-10-2013, 11:13 AM
nhớ không nhầm ngày xưa tôi đã nói với ông rồi
chơi mu này thì sẽ phải chấp nhận thôi
chơi 3 4 sv nên tôi cũng biết rồi
Vấn đề là uy tín thôi , nói và làm phải chuẩn , 14 Sv vẫn đông vui mà dụp 1 cái ra Sv mới , với tôi đó là 1 điều khó chấp nhận

Kiếm tiền ai cũng phải kiếm thôi , nhưng cái gì muốn kiếm nhiều 1 lúc thì nó ko bền

DeVuongGia
27-10-2013, 11:14 AM
Tất cả ae hãy bình tĩnh như lúc chia VC

DeVuongGia
27-10-2013, 11:16 AM
Sang năm...^^

chetdi
27-10-2013, 11:21 AM
sv mãi ko chơi đc chán

0ZinZin0
28-10-2013, 12:05 AM
Khánh Sư Huynh ơi :D Em đây ,,,

Ai đấy :v

0o0TongDaChu0o0
01-11-2013, 10:57 AM
Ai đấy :v

Em Nam anh ơi . ThjenMenh :D Tình hình là thế nào anh nhỉ?

Nếu Là Anh
01-11-2013, 11:22 AM
Em Nam anh ơi . ThjenMenh :D Tình hình là thế nào anh nhỉ?

vẫn chơi MU hả TDC :5;

Artemis
01-11-2013, 11:29 AM
Đã chơi là phải chấp nhận

Bạn cũng chơi 3-4 cái sv rồi

Bạn chắc cũng hiểu :))~

Nước Mắt
01-11-2013, 11:38 AM
Topic đã dài và thời gian lập đã lâu ,
Mình xin phép đóng topic nhé !