PDA

View Full Version : Hồi Sinh cũng rẻ rách như những guild khác

mrtunxeoko
01-10-2013, 10:54 AM
Mình từ event qua,nghe danh 2 LM Hồi Sinh và UB chơi đẹp các kiểu,vip sever,danh gia vọng tộc danh tiếng lẫy lừng,nhưng hôm nay mới được tận mắt chứng kiệnĐi Santa được mấy đồng bạc đâu mà các bạn phải làm trò thế ? Cả elf buff cả hack lên cơ à, còn bảo to mồm là thích thì quay clip đi,lần sau gặp lại các bạn mình cho hẳn lên trên này chơi với admin và mod nhé,lúc đấy bị block thì đừng bảo thằng này vì 2k mà làm trò con phò .Thân ái và dí dái vào 2 RF Dangkaka và cái gì đó promise không nhớ tện

DakHero
01-10-2013, 10:57 AM
sv phải cạnh tranh mới vui chứ bạn ;))

bacwindy
01-10-2013, 11:00 AM
Chào thân ái và dí dái vào những thằng hack :))

ntvinh
01-10-2013, 11:01 AM
sv phải cạnh tranh mới vui chứ bạn ;))
Cạnh tranh = hack à. dkm bọn giẻ rách. hack thì đánh làm cái đéo j

Artemis
01-10-2013, 11:02 AM
:))~

Khó- Nam Cường

Đấy là Cạnh tranh chứ ko phải gì cả

Mà bạn mang cả guil người ta ra đánh giá

Guil có người này người khác.. Mỗi người 1 tính :))~

Bạn cũng VL thật =))~

DakHero
01-10-2013, 11:03 AM
Cạnh tranh = hack à. dkm bọn giẻ rách. hack thì đánh làm cái đéo j

nếu có nghi vấn hack thì bạn cứ up clip lên. ADM giải quyết cho ;;)

MaiYeu_Em
01-10-2013, 11:11 AM
Mỗi thế cũng Forum, SV PK ai khỏe thì SV PK, còn yếu thì SV non PK cho lành! Hài! =))

MaiYeu_Em
01-10-2013, 11:13 AM
Mỗi thế cũng Forum, SV PK ai khỏe thì SV PK, còn yếu thì SV non PK cho lành! Hài! =))

p/s: Đàn bà VL`!=))

mrtunxeoko
01-10-2013, 11:33 AM
Haiz,đọc kĩ chưa các cháu phán ẩu,tao bảo mỗi nó thì pk tuổi gì lại tao,vừa elf buff,nó chưa ra thành đã đánh thì chúng mày ăn vào mắt à mấy con lợn

mrtunxeoko
01-10-2013, 11:34 AM
Artenis,mình chỉ nói 2 thằng rf kia,mình ko nói cả guild nhé

bacwindy
01-10-2013, 11:35 AM
Vote 1 phiếu DK máu ;;)

anhnam234
01-10-2013, 11:37 AM
rf thường bị hiểu nhầm về chuyện onehit. lầm tưởng là hach :D

MaiYeu_Em
01-10-2013, 11:41 AM
Thằng chủ Topic đã ngu còn tỏ vẻ! Hok có buff thì m` chết, có thế thôi, rồi ra forum Khóc loạn lên! -=))

nhocvn8x
01-10-2013, 11:51 AM
Thứ nhất ngậm cái miệng vào và đóng cái topic này lại đừng có lôi cả G vào chuyện bị ăn hành của mày
Thứ hai máy nhà người ta ngon người ta kéo theo ef buff mày ra luật cấm buff khi đi săn đồ ah?
Thứ ba chơi cũng cần có cái đầu những thằng óc ngắn như mày tốt nhất nghỉ mẹ game đi
Thứ tư nếu nói người ta hack thì hãy quay clip và kiện lên ADM chứ đừng ngồi ăn tục nói phét ở topic này

dkn193
01-10-2013, 11:55 AM
Ăn nói vớ vẩn hàm hồ quá, ông này chắc không phải người vùng biển

mrtunxeoko
01-10-2013, 11:56 AM
nhocvn8x chắc có tiếng ở guild hồi sinh nên mới bênh vực như thế.Vậy ok mình tranh luận tại đây
Thứ 1 : Vì guild bạn có danh tiếng,chắc không muốn vì 1 con sâu làm rầu nồi canh,để mem hack mang tiếng xấu về cho guild
Thứ 2 : Buff thì mình k nói,nhưng vừa buff vừa hack mới là nỗi sỉ nhục
Thứ 3: Đầu óc,ý bạn hack mới là não dài,mới chơi game được chứ gì ?
Thứ 4: Vì mình chưa quay clip,nên bạn nói mình là ăn tục nói phét,ok nếu còn gặp lại thì mình sẽ có clip làm bằng chứng như lời mình đã nói.
Còn việc close topice ? Bạn đâu có quyền hạn gì ở diễn đàn mà phát biểu như thệ

MaiYeuEm_ mình k hiểu bạn có đọc rõ vấn đề hay không ? Hay chỉ đọc dăm ba dòng rồi vào phán ?! Đừng đội bình hoa lên đầu nhé !!!
anhnam thân: mình chiến vs rf cũng nhiều rồi,nhưng cái mấu chốt là việc nó chưa ra thành thì mình quì rồi,và ! nó đi sau mình,dù có lag,thì cũng k thể mình đứng ngoài bãi nó đứng trong thành mà mình chết? 2 3 lần chứ 1 lần thì đổ tại hack

nhocvn8x
01-10-2013, 12:03 PM
tl điều thứ 1 của bạn : Nếu mình đến nhà bạn mình nói với bố mẹ bạn là cả họ nhà mày rẻ rách vl vì bạn rr vl thì sao *( ví dụ nhé) thì bố mẹ bạn sẽ nói gì?
tl điều thứ 2 của bạn : Bạn khẳng định là hack tại sao bạn k quay clip mà cứ ngồi đấy mà nói phét.
tl điều thứ 3 của bạn : ý mình nói là thua thì học cách chơi lại mà để thắng chứ đừng có thua mà ngồi đó kêu gào nta lại chửi cho là ngu ( Xấu thì phải biết phấn đấu )
tl điều thứ 4 của bạn:đấy là mình khuyên bạn lên close topic còn đóng hay k là chuyện của bạn bạn thích gạch đá thì cứ tiếp tục thôi mình k ý kiên :v
P/S : cố gắng quay cái clip nhe và cho xin cái tên nv của bạn là gì mà bạn nói như kiểu khủng lắm ý

mrtunxeoko
01-10-2013, 12:09 PM
Đáp lại lời của nhocvn8x
THứ 1 : mình đã chỉ đích danh 1 guild mem của guild bạn rồi,và vì lúc nãy bức xúc,nên mình đã đánh đồng cả guild bạn,đó là điều mình không đúng,mình xin lỗi bạn,và toàn bộ ae guild HoiSinh chơi trong sạch
Thứ 2 : nếu như bạn cứ chăm chăm vào việc quay clip thì mình đuối lí,ok,mình đã nói từ đầu là mình còn hẹn bạn lại lần sau cái clip cơ mà
Thứ 3 : Mình kêu gào ? Mình chỉ muốn nói những sự việc đang làm xấu hình ảnh của Guild bạn,các bạn không tự khắc phục, chỉ muốn tiếng tốt,lời thật khó nghe thì guild của bạn sẽ có tương lai như thế nào thì mình ko bàn cãi nữa.Còn việc PK ?,bạn cứ vác 1 class nào tương tự nhân vật tunxeoko của mình pk thì sẽ biết,mình ko gà tới mức thua rồi ra khóc bù lu bù loa lên.
Thứ 4: Mình đã nói rồi,cả mình cả bạn k có quyền hạn gì close topic này cả,mình cảm thấy mình ko sai ở điểm nào ? Việc gì phải close trong khi vấn nạn hack đang còn tồn tại ở Mu Hà Nội này ?

chungvan90
01-10-2013, 12:15 PM
Mình từ event qua,nghe danh 2 LM Hồi Sinh và UB chơi đẹp các kiểu,vip sever,danh gia vọng tộc danh tiếng lẫy lừng,nhưng hôm nay mới được tận mắt chứng kiệnĐi Santa được mấy đồng bạc đâu mà các bạn phải làm trò thế ? Cả elf buff cả hack lên cơ à, còn bảo to mồm là thích thì quay clip đi,lần sau gặp lại các bạn mình cho hẳn lên trên này chơi với admin và mod nhé,lúc đấy bị block thì đừng bảo thằng này vì 2k mà làm trò con phò .Thân ái và dí dái vào 2 RF Dangkaka và cái gì đó promise không nhớ tện

bạn gặp đúng mấy ông trùm hack đó :))

nhocvn8x
01-10-2013, 12:17 PM
cho hỏi nv của bạn là class nào và rs/rl?

nhocvn8x
01-10-2013, 12:18 PM
lại có chó vào kêu gào rồi :)) dám làm hì dám chịu chứ k như 1 số thành phần hack mà dám nhận rồi đi cắn đít người khác :))

mrtunxeoko
01-10-2013, 12:18 PM
mình class SM, tên tunxeoko, 1/37x

jewelry1
01-10-2013, 12:21 PM
bạn chê người ta rẻ rách mà đánh ko lại à :)) thế thì bạn ko = rẻ rách rồi

mrtunxeoko
01-10-2013, 12:22 PM
^ gặp hack chưa, rl1/37x đi đánh ngang cơ chắc gì lai.Bạn nói cái kiểu của bạn như là hack mình phải đánh thắng mới đc,còn thua thì phải im miệng vào

nhocvn8x
01-10-2013, 12:23 PM
sum 47K poin Rf 48K thì thử hỏi bạn đánh với nta như thế nào được mà bạn kêu nta hack chứ haizzz

Vodka_QuyenNang
01-10-2013, 12:25 PM
Đáp lại lời của nhocvn8x
THứ 1 : mình đã chỉ đích danh 1 guild mem của guild bạn rồi,và vì lúc nãy bức xúc,nên mình đã đánh đồng cả guild bạn,đó là điều mình không đúng,mình xin lỗi bạn,và toàn bộ ae guild HoiSinh chơi trong sạch
Thứ 2 : nếu như bạn cứ chăm chăm vào việc quay clip thì mình đuối lí,ok,mình đã nói từ đầu là mình còn hẹn bạn lại lần sau cái clip cơ mà
Thứ 3 : Mình kêu gào ? Mình chỉ muốn nói những sự việc đang làm xấu hình ảnh của Guild bạn,các bạn không tự khắc phục, chỉ muốn tiếng tốt,lời thật khó nghe thì guild của bạn sẽ có tương lai như thế nào thì mình ko bàn cãi nữa.Còn việc PK ?,bạn cứ vác 1 class nào tương tự nhân vật tunxeoko của mình pk thì sẽ biết,mình ko gà tới mức thua rồi ra khóc bù lu bù loa lên.
Thứ 4: Mình đã nói rồi,cả mình cả bạn k có quyền hạn gì close topic này cả,mình cảm thấy mình ko sai ở điểm nào ? Việc gì phải close trong khi vấn nạn hack đang còn tồn tại ở Mu Hà Nội này ?

Vấn đề Pk trong game là chuyện bình thường thôi mà, còn hack trong game là tệ nạn theo lũ rồi. Có thể bạn mới chơi nên ko biết chứ một thời gian tới bạn sẽ hiểu.

mrtunxeoko
thế cơ à,thì bạn cứ lấy 1 acc nào rf = mình đi,coi thử đánh kiểu gì

nhocvn8x
làm kèo đi bạn trẻ!

thế cơ à,thì bạn cứ lấy 1 acc nào rf = mình đi,coi thử đánh kiểu gì

cacconga
01-10-2013, 12:31 PM
mình class SM, tên tunxeoko, 1/37x

Sum cùi đòi ăn đc RF :))

mrtunxeoko
01-10-2013, 12:33 PM
cứ mail vào tunxeoko
cacconga,xin lỗi bạn là ai ?! Bạn đến topic này có mục đích gì ?

nhocvn8x
01-10-2013, 12:35 PM
làm kèo đi bạn làm tý cho nó vui bạn ơi 500k vc vui vẻ nha!

cứ mail vào tunxeoko
cacconga,xin lỗi bạn là ai ?! Bạn đến topic này có mục đích gì ?

DakHero
01-10-2013, 12:36 PM
làm kèo thì nên tự quay clip mình nhé ;))

nhocvn8x
01-10-2013, 12:37 PM
chơi với trẻ nhỏ cần gì hack chứ :))

làm kèo thì nên tự quay clip mình nhé ;))

mrtunxeoko
01-10-2013, 12:38 PM
mình chả giàu có,đánh ko thì sao ?

nhocvn8x
01-10-2013, 12:39 PM
k rảnh hi !còn bạn cứ nghiên cứu đi xem RF và sum = poin thì ai sẽ ăn ( 47k )

mình chả giàu có,đánh ko thì sao ?

mrtunxeoko
01-10-2013, 12:44 PM
thế thôi,mình ko chơi với đại gia,nói tới nói lui cũng chứng minh đẳng cap top và tiềm lực kinh tế thội

nhocvn8x
01-10-2013, 12:45 PM
cứ nghiên cứu đi rồi nc tiếp nhé :))

thế thôi,mình ko chơi với đại gia,nói tới nói lui cũng chứng minh đẳng cap top và tiềm lực kinh tế thội

mrtunxeoko
01-10-2013, 12:48 PM
chuyện nghiên cứu và thực tế nó khác nhau hoàn toàn, xin hỏi bạn,bạn có tin vào những kết quả của người khác 100% k ? Tất nhiên bạn tin vào bản thân mình chứ ?! Mỗi người có 1 cách pk riêng,1 cách tăng point riêng,google nó không cho ra kết quả chính xác 100% trong mọi trường hợp bạn nhé . Còn việc rủ lập kèo,đánh nhau,mình nghĩ lúc đầu bạn mang tính giao lưu học hỏi,không nghĩ bạn đặt nặng vấn đề KINH TẾ thế đâu . Bạn 8x mà nói chuyện ko trước không sau gì cả

nhocvn8x
01-10-2013, 12:50 PM
nghiên cứu thì phải được áp dụng vào thực tế mà thực tế thì phải kiểm chứng mình thì kiểm chứng nhiều rồi còn bạn thì tự bỏ tiền ra kiểm chứng đi rồi nc :))

chuyện nghiên cứu và thực tế nó khác nhau hoàn toàn, xin hỏi bạn,bạn có tin vào những kết quả của người khác 100% k ? Tất nhiên bạn tin vào bản thân mình chứ ?! Mỗi người có 1 cách pk riêng,1 cách tăng point riêng,google nó không cho ra kết quả chính xác 100% trong mọi trường hợp bạn nhé . Còn việc rủ lập kèo,đánh nhau,mình nghĩ lúc đầu bạn mang tính giao lưu học hỏi,không nghĩ bạn đặt nặng vấn đề KINH TẾ thế đâu . Bạn 8x mà nói chuyện ko trước không sau gì cả

mrtunxeoko
01-10-2013, 12:52 PM
xin lỗi,mình dừng nói chuyện ở đây đi .Mình chơi game để vui chứ k để hơn thua,tất nhiên có bức xúc,nhưng mình k nghĩ là sẽ dùng TIỀN để mà giải quyết !. Chào thân ái .
P.s Các mod hoặc admin có thể close topic này được rồi,e đã giao lưu kĩ với bạn ở trên và cứ tranh cãi thế này sẽ không đi đến một cái kết nào vui vẻ cả
thank Vodka_QuyenNang đã cho e biết thực tại trong game nó gần giống thực tại xã hội

Chaos
01-10-2013, 01:16 PM
Close Topic.