PDA

View Full Version : bị ăn cắp VC Số Lượng hơi hơi.... LỚN

SeVenUp_01
26-09-2013, 11:39 PM
adm vào xem giúp em tài khoản cocacola trong đó nhân vật SeVenUp có giữ chính xác 700k Vcent ( 14 cục 50k Vcent )
khi mình đi chơi về thì hơi muộn 1 chút nhưng cũng chỉ khoảng 23h mình có vào tài khoản thì thấy k còn Vcent
mong adm điều tra làm rõ giúp mình.chứ k chắc mình nghỉ game quá.acc k còn đồ chỉ còn 700k Vc làm vốn để sắm đồ mà giờ lại mất hết

chính xác ngày thì mình k rõ,nhưng mình chắc chắn rằng hôm nay mới bị mất vì thỉnh thoảng vẫn vào ngồi mua đồ Ef để chơi mà.trong tuần này thì mình có vào có lẽ là khoảng đầu tuần thứ 2 hay 3 gì đó.mong adm tìm lại giúp mình số Vcent bị mất này

:blue07::blue07::blue07::blue07::blue07::blue07::b lue07::blue07::blue07::blue07::blue07:

SeVenUp_01
27-09-2013, 12:40 AM
adm làm ơn xem qua nhanh giúp mình với :((

Chaos
27-09-2013, 01:05 AM
Bạn hãy cung cấp thời gian cuối cùng khi bạn còn nhìn thấy sôa vcen đấy.

SeVenUp_01
27-09-2013, 01:18 AM
mấy hôm nay tớ bận đi làm nên k onl đc,chính xác ngày thì k rõ nhưng tớ thỉnh thoảng vẫn vào và tìm người bán đồ Ef để mua nhưng chưa mua đc.tính bán Vcent luôn nếu k mua đc đồ ,hnay đi làm về đi chơi lát rồi 23h về,thì thấy k còn nữa.mong adm trả theo lịch sử giao dịch tìm giúp mình, Tks ! adm và ban quản trị trước

CườngChip
27-09-2013, 01:35 AM
uppppp! ADM giải quyết nhanh cho bạn ấy đi........

SeVenUp_01
27-09-2013, 01:36 AM
cảm ơn bạn đã uppppp giúp mình.mong adm và ban quản trị giải quyết và tìm lại số Vcent cho mình,nó là tất cả tài sản mình có trong MU-HN :((

Chaos
27-09-2013, 01:38 AM
Chính xác là thời gian nào là thời gian cuối cùng bạn còn nhìn thấy vcen vậy

SeVenUp_01
27-09-2013, 01:44 AM
chính xác ngày thì mình k rõ,nhưng mình chắc chắn rằng hôm nay mới bị mất vì thỉnh thoảng vẫn vào ngồi mua đồ Ef để chơi mà.trong tuần này thì mình có vào có lẽ là khoảng đầu tuần thứ 2 hay 3 gì đó.mong adm tìm lại giúp mình số Vcent bị mất này

Fren
27-09-2013, 02:14 AM
adm vào xem giúp em tài khoản cocacola trong đó nhân vật SeVenUp có giữ chính xác 700k Vcent ( 14 cục 50k Vcent )
khi mình đi chơi về thì hơi muộn 1 chút nhưng cũng chỉ khoảng 23h mình có vào tài khoản thì thấy k còn Vcent
mong adm điều tra làm rõ giúp mình.chứ k chắc mình nghỉ game quá.acc k còn đồ chỉ còn 700k Vc làm vốn để sắm đồ mà giờ lại mất hết :blue07::blue07::blue07::blue07::blue07::blue07::b lue07::blue07::blue07::blue07::blue07:

ông có cho ai mượn ác ko... hay em của ông chơi ném ra đất thì tuyệt cú mèo =))
sao dại thê không gửi vào ngân hàng..

SeVenUp_01
27-09-2013, 02:25 AM
k bạn ak,acc này của 1 mình tớ.thì tớ để trong nhân vật để đi mua cho dễ mà.chẵng lẽ cứ mỗi lần mua lại ra wed đổi ak.
khổ quá :(( :(( :((

SeVenUp_01
27-09-2013, 02:30 AM
thức đến 2h30 sáng để đợi các bạn adm và ban quản trị giải quyết giúp giùm mà k thấy câu trả lời,mong các adm và BQT xem qua và giúp mình với.với các bạn 700k Vc là nhỏ,nhưng với mình nó cũng là 1 chuyện.cả tài sản MU còn 700k Vc để mua đồ xài,giờ mình chỉ mong BQT và adm giải quyết tìm lại giúp mình...mình tin là các bạn cũng hiểu vấn đề tìm lại Vc là 1 chuyện còn vấn đề lớn hơn ở đây là mình mong các BQT và adm tích cực giúp các mem.chứ mình đi làm về mệt,trời Hà Nội thì đang hơi zét mà mình lại thức đến 2h30 sáng rồi vẫnchưa nhận đc hồi âm gì về số Vc mình bị mất.
CÁC BẠN AI ĐI QUA XIN CHO MÌNH 10S uppppppppp GIÚP MÌNH ! TKS ! TẤT CẢ MỌI NGƯỜI !

minhhuong
27-09-2013, 03:01 AM
giờ này admin ngủ rồi sáng mai mới làm việc... lo cái gì ^^!

SeVenUp_01
27-09-2013, 03:03 AM
hỳ.cũng k lo lắm vì tin vào BQT và adm mà.nhưng mà 3h4' sáng rồi :(( :((

minhhuong
27-09-2013, 03:06 AM
nó ko ngủ lấy sức đâu mà sáng làm ^^! 700k cũng ko nhỏ đâu tiền chứ đâu phải giấy...

CườngChip
27-09-2013, 03:06 AM
up! 9 10h sáng mai anh Mèo Hoang ms làm việc nhé bạn !

SeVenUp_01
27-09-2013, 03:09 AM
đành mong là nv :(( 3h10' :((

SeVenUp_01
27-09-2013, 11:31 AM
11h31' sáng rồi mà vẫn k thấy adm nào trả lời hay giúp gì mình là sao.BQT k thể cho mình 1 câu trả lời hay giúp mình lấy lại số Vcent đc sao.

Capricorn
27-09-2013, 11:36 AM
đã gửi lại lên adm cho bạn!
bạn vui lòng chờ câu trả lời từ adm nhé

MeoHoang1102
27-09-2013, 11:42 AM
Đã tạm BLock acc chứa nhân vật : choanglinh

SeVenUp_01
27-09-2013, 11:44 AM
choanglinh là nhân vật nào.mình đâu có nhân vật đó trong tài khoản đâu adm.thế số Vcent của mình thì như thế nào vậy adm :(( :(( :((

Capricorn
27-09-2013, 11:46 AM
choanglinh là nhân vật nào.mình đâu có nhân vật đó trong tài khoản đâu adm.thế số Vcent của mình thì như thế nào vậy adm :(( :(( :((

đây là nv đã lấy số vcen của bạn. bạn vui lòng đợi chủ nv đó vào đối chứng.
chậm nhất 3 ngày, k có ai đối chứng, adm sẽ hoàn trả bạn những gì có thể

SeVenUp_01
27-09-2013, 11:48 AM
3 ngày cơ ak.hizz.thế là 3 ngày lại k mua bán đc gì để chơi lại ak.chẳng lẽ giờ cởi trần đi train :((
adm cố gắng nhanh giúp mình nhaz !! tks adm và BQT !

MeoHoang1102
27-09-2013, 11:51 AM
Số Item Vecnt bị mất kia từ đâu mà có ?
Bạn không vào game trong bao lâu rồi ?

Capricorn
27-09-2013, 11:52 AM
3 ngày là thời gian chậm nhất, có thể sẽ giải quyết nhanh hơn.
nhưng cần có thời gian để người kia vào đối chứng, nếu có uẩn khúc gì ở đây.

SeVenUp_01
27-09-2013, 11:56 AM
số Vc đó đc chuyển từ 1 acc nữa của ông anh mình cho a ấy nghỉ game,khảong thứ 2 hay thứ 3 trong tuần mình vẫn vào và mình nhớ vẫn có Vcent,

MeoHoang1102
27-09-2013, 11:57 AM
số Vc đó đc chuyển từ 1 acc nữa của ông anh mình cho a ấy nghỉ game,khảong thứ 2 hay thứ 3 trong tuần mình vẫn vào và mình nhớ vẫn có Vcent,

Mong bạn thành thật hơn !

SeVenUp_01
27-09-2013, 11:57 AM
3 ngày là chậm nhất như vậy có nghĩa sẽ sớm hơn đc đúng k bạn.vậy mình yên tâm rồi.uẩn khúc gì ở đây thì mình nghĩ k có chuyện đó đâu.vì tài khoản 1 mình tui biết và k hiểu sao hôm qua vào lại mất hết số vcent mà cái tên nhân vật choanglinh của adm cung cấp mình chẳng být là của ai.gọi điện hỏi ông anh thì ổng cũng chịu chẳng být của ai. :((

vuonghoang
27-09-2013, 03:36 PM
11h31' sáng rồi mà vẫn k thấy adm nào trả lời hay giúp gì mình là sao.BQT k thể cho mình 1 câu trả lời hay giúp mình lấy lại số Vcent đc sao.

adm no bo lao vo van day

----Vô Song Vương Giả ™
27-09-2013, 03:39 PM
adm no bo lao vo van day

Mời bạn nghỉ ngơi ít ngày để xem lại lời nói của mình

kieuoảnh
27-09-2013, 05:26 PM
admin oi toi la chu nhan nich co ten nhan vat cohoanglinh.toi qua toi co gd mua vc cua 1nguoi.voi so tien nap qua the 450nghin=700vc.2ben deu dong y trao doi voi nhau.chu ko lay cap vc cua nhau.nguoi kia co tinh sap dat de vu oan cho toi mong amin gq ho cho toi chan thanh cam oi

:17;

kieuoảnh
27-09-2013, 06:30 PM
Seveup_01 la ke lua dao day amin.toi qua luc 23kem chung toi gd vc=the vt khi 2ben gd xong Seveup_01 con thieu toi 200vc ma da ko tr lai khi toi giao the .gio day no con to cao toi lay cap vc cua no nua.that dang xau ho cho no khi vua an vua loa lang mong amin gq toi nhanh chong.de toi con vao nich nguoivew tuc tuc choi.va amin gq ngay ten lua dao rat nhieu nguoi mat vc oan vi no.mong rang amin gq nhanh that som giup toi qua chuyen nay toi vo cung cam on

kieuoảnh
27-09-2013, 06:32 PM
goi cho ai ha?em may lua anh ha lay tien the cua anh roi to cao anh an cap vc.chu o ha noi anh o ha nam co quen biet gi dau ma an cap vc .de ngi chu an noi can than.amin jay giai quyet ten lua dao nay ho toi

SeVenUp_01
27-09-2013, 06:48 PM
adm giải quyết giúp mình.acc cocacola của mình hiện tại nhân vật SeVenUp đang là ef buff chỉ để buff cho các ae gần nhà chơi với nhau,chẳng mua bán giao dịch gì.giờ mình cày lại nên mới tính mua đồ chơi lại.vào thì thấy mất hết Vcent trong nhân vật.
adm và BQT xem xét và giải quyết giúp mình.mình thì chẳng mua bán hay giao dịch mua bán Vcent cho ai cả.có 700k thì chỉ để mua đồ thôi ! đừng nói vừa ăn cắp vừa loa làng ở đây nhaz bạn kieuoảnh
adm xem qua giúp mình !

SeVenUp_01
27-09-2013, 06:53 PM
nếu bạn kieuoảnh là người nhận số Vcent đó.chẳng lẽ bây giờ bạn cầm số vcent đó và nói mình bán cho bạn là song ak.trong khi mình có onl GD với ai đâu.chỉ để số Vcent đó để mua đồ.nếu muốn bán thì mình đã bán từ rất lâu rồi.

kieuoảnh
27-09-2013, 06:59 PM
amin gio co tranh cai gi cung vay thoi amin thu txem lai dem hq luc 23h kem.toi gd =the lay vc chu ko lam chueyn vo va vo van nay dau.2 ben dong y thi moi gd. chang le moi lan gd the nay.1trong 2 nguoi ko domg y.nguoi kia do loi an cap vc ha /mong amin lam ro chuyen nay

kieuoảnh
27-09-2013, 07:02 PM
the tu nhien toi can vc cua ban ha[noi gi ma noi vay ban dong y ban toi nap the cho ban thi ban dua vc cho toi.2ben gd voi nhau.chu toi ko an cap cua ai ca.chang qua ban lua dao rat nhieu nguoi thay doi rat nhieu accot.di lu nguoi khac mong amin lam ro chuyen nay chu ko de ten lua dao vua an cap vua loa lang dk.

SeVenUp_01
27-09-2013, 07:04 PM
OK ! có gì adm xem và làm rõ đi.bạn nói tớ bán Vcent cho bạn trong game vậy hãy cho adm và mình và tất cả ae trong diễn đàn xem bằng chứng đi.nếu có bằng chứng chứng tỏ mình bán vcent hay là chuyển vcent cho bạn dù là hình thức như thế nào thì OK.coi như mình GÀ mất số Vcent đó. :52;:52;:52;:52;:52;:52;

kieuoảnh
27-09-2013, 07:06 PM
amin xem lai di toi cha quen biet gi ma lay cap vc cua cau ay ca .toi o phu ly cau ay o ha noi.ma chi quen biet qua sdt thoi roi cho nhau hen nhau ban vc chu ai biet ai ma vao nich an cap vc.cau ay tu nghi ra ma thoi.neu amin ko tin cu tin vao khoang thoi gian luc 23h k hom truoc la thay het moi dieu.mong amin gq that nhanh ho toichu de tne lua dao nay thi rat nguy hiem cho munh va anh huong toi BQTMU.

SeVenUp_01
27-09-2013, 07:13 PM
bạn ăn nói lịch sự 1 chút đi.mình chưa nói 1 câu nào nói bạn là ăn cắp hay lừa đảo gì.mình là người bị mất mà mình cũng chưa nói gì bạn 1 câu mất lịch sự.mọi chuyện đã có adm và BQT giải quyết.đừng có nói nhau là lừa đảo khi chuyện chưa sáng tỏ.adm và BQT xem qua giúp mình.mình chỉ là 1 phần tử nhỏ trong MU-HN.nhưng nếu tình trạng này xảy ra với các member khác trong game thì liệu MU-HN còn đứng vững lâu dài đc k,khi mà người bị mất lại bị nói là lửa đảo hay gì gì đó tương tự.
1 lần nữa mình mong adm và BQT xem qua sớm giúp mình làm sáng tỏ chuyện này. Tks !

kieuoảnh
27-09-2013, 07:17 PM
amin toi la nhan vcohoanglinh.cau ay vu oan cho toi day amin.thuan mua vua ban 2ben da hop dong ben rao the ben trtao vc.toi lay vc con cay ay lay the.chu ko an an cap cua nhau ca .ma toi co biet nich do dau ma vao lay vc.nguoi ha noi nguoi o ha nam.cco quen biet gi dau chi co quen biet qua dtgd voi nhau thoi amin a

kieuoảnh
27-09-2013, 07:19 PM
an min cu xem xet di.doi voi toi 450 chang la gi ca.nhung ma llua nhau kieu day la ko tot.ai lai vua lay tien vua doi nguoi khac lay vc.an min xem xet that ky cang roi dua ra qd, cho ke lua dao nay

SeVenUp_01
27-09-2013, 07:26 PM
tôi nói lại 1 lần nữa.bạn ăn nói cho lịch.đừng có 1 câu kẻ lừa đảo 2 câu kẻ lừa đào.tôi còn chưa nói bạn 1 câu nào đâu.đã nói rồi.có adm và BQT xem xét và giải quyết.đúng sai đã có adm và BQT.còn khi chưa có kết quả bạn làm ơn ăn nói lịch sự.nếu 1 lần nữa còn như vậy thì dù là ở diễn đàn tôi cũng nói bạn k ra gì đâu. ( adm và BQT thông cảm )
1 lần nữa mong adm và BQT làm sáng tỏ chuyện này giúp mình.chứ cứ như thế này nản lắm adm ak.k riêng mình mà các ae với mình cũng bất đồng.bức xúc với ch này thay mình.
adm và BQT xem qua nhanh giúp mình với để làm sáng tỏ chuyện này, !!! :(( :(( :(( :(( :((

kieuoảnh
27-09-2013, 07:39 PM
amin thu trong tam trang toi ma xem.toi vua mat tien vua bi doi an cap vc.ai nghi ma ko tuc chu.mong amin lam chuyen nay voi toi chu ko chi vi may trm nghin nghi chang ra gi ca.ai lai bon chen an lam viec xau xa the.amin gd cho that xung dang chu ko de ke lua dao tiep tuc lua dao nguoi khac.1nguoi nong dan ma dam do loi cho san xuat kem'cam on amin

SeVenUp_01
27-09-2013, 07:44 PM
điên cmnr ! bb40;bb40;bb40;bb40;
ăn nói cho lịch sự,đừng có câu đéo nào cũng nói kẻ lừa đảo.tao cũng là người mất Vcent,tao cũng đang điên lắm đây.từ đêm qua tới giờ đây.
adm và BQT xem qua nhanh giúp mình đi.đừng để tranh chấp cãi nhau chửi nhau loạn xạ trong diễn đàn như thế này.k đẹp chút nào cho forum của MU-HN. !

kieuoảnh
27-09-2013, 07:48 PM
amin hay lam ro chuyen nay nha amin.neu toi ma an cap vc cua seveup_01 thi toi chiu hoan toan trch nhiem.xin amin hay luu y luc 23h kem nagy 26t9 thoi diem gd the=vc.cam on amin

kieuoảnh
27-09-2013, 07:52 PM
:112;:112;:112;:112;:112;:112;cmm thang rr nay.mat cai cc may.loai may nha we chi di an cap cua nguoi khac chu mat mat gi may.may chuyen lua dao thay ten oi nich.amin biet ro may chang qua vi game nay moi ko lam ro.mog amin gq ten lua dao nay.gup mu ha va BQTMU ngay ngay ko co ten lua dao nay lam anh huong xau toi danh tieng mu

SeVenUp_01
27-09-2013, 07:55 PM
adm xem qua cho mình nhaz.cả tuần này mình làm ca 2 từ 14h30 đến 23h mới về.trước đó mình k hề onl MU.adm và BQT xem và cho mình 1 câu trả lời thích đáng và hợp lý.và cho mình xin bằng chứng nếu nói mình lừa đảo.còn k adm cho nhân vật choanglinh ra ĐẢO giúp mình.
BỰC mình lắm rồi adm.giải quyết nhanh giúp mình đi !

kieuoảnh
27-09-2013, 07:56 PM
camm thang rr nay may thich an am vua loa lang ha tao cho may 100k ve mua gao ma an do.mong amin gq ho toi ten nay.no vua lay tien vua doi doi lay vc.amin lam rrang nha de nich toi con train

kieuoảnh
27-09-2013, 07:59 PM
dung amin gqthat nhanh di.vao khoang 23hkem ngay 26t9 toi co gd the=vc the truoc vc toi lay sau.chu ko lay vc cua ai .ma no con an quyt toi 100k toi ko tinh tien voi no.cho no ma no lai doi toi an cap vc cua no.dien ca nguoi mong a minh lam ro that nhanh toi xin hua toi co hanh dong vo van an cap lay ac cua no toi xin nhan cohoanglinh bi xoa boloc vinh vien

SeVenUp_01
27-09-2013, 08:04 PM
tôi cũng xin chấp nhận luôn.nếu tôi lừa đảo thì adm có thể xóa luôn acc cocacola của tôi.acc tôi RS cũng cao rồi.nhân vật SeVenUp bạn có thể delll luôn nếu tôi lừa đảo.adm xem xét và giải quyết nhanh giúp mình nhaz

kieuoảnh
27-09-2013, 08:15 PM
amin hay giai quyet that nhanh va chinh xac xem ai an cap vc nha.hay lam that sang to vu nay roi thong bao len dien dan ten lau dao tre con va rr nay nha amin neu ko lam triet de thi se anh huong toi BQT roi no lai tiep tuc lam viec xau voi nguoi ac.roi cung cay cu uat uc.va toi xin hua toi lua dao hay an cap vc cua no toi xin the oi chiu trach nhiem voi acot cua toi va nhan vat choanglinh se bi treo gio boloc vinh vien.toi xin hua

SeVenUp_01
27-09-2013, 08:20 PM
giờ tranh luận với nhau như thế này đc gì.cứ để adm giải quyết.đừng có nói xúc phạm nhau như thế khi chưa có kết quả con cờ hó này.đéo biết ai rẻ rách đâu.
adm và BQT xem qua.nếu tôi lừa đảo thì xóa luôn tài khoản cocacola và dell hết nhân vật đi.tôi chấp nhận.
nhưng chỉ mong 1 điều là adm giải quyết hợp lý giúp mình.

kieuoảnh
27-09-2013, 08:28 PM
Dung vay mong amin giat quyet that som thang rr nay nha.xin amin hay nho luc 23h ngay 26t9 thoi dien gd the=vc ho toi nha chan thanh cam on amin

SeVenUp_01
27-09-2013, 08:30 PM
adm vào xem rồi cho thằng rẻ rách kieuoảnh ra đảo giúp mình đi.điên lắm rồi.

kieuoảnh
27-09-2013, 08:37 PM
Bo cai thang lua dao to mom tao cho may 100k vc day ve ma mua gao ma an nha.song the ko biet nhuc ha?vua an cap thi im mom di lai con to cao nguoi khac an cap.xin amin gquyet luon di roi tra lai nich cho toi de toi con train.va trung phai cai thang rr nat thich dang

SeVenUp_01
27-09-2013, 08:52 PM
con chó này.bố nói mày ăn nói hẳn hoi.thích chửi nhau thì câm mõm mẹ mày vào.đừng có ăn cắp rồi cắn người khác nha con chó.chờ adm giải quyết thì sẽ rõ.CÂM và CÚT chờ adm và BQT giải quyết đi.đừng có cắn láo

kieuoảnh
27-09-2013, 08:56 PM
doi voi loia nguoi nhu may chua du trinh do hoc van.tu canh va nc voi tao dau.loai may chi di an cap vat thoi ho ra la trom cap roi loa lang.may ngeo+dot+ko co hoc+ko co tu cach thi tao can gi phai tu te voi may ha.XIN AMIN HAY GIAI QUYET THNAG NAY NHANH HO CAI.NO CU TUONG TOI MOI CHOI MU ROI DI LUA MONG AMIN GIAI QUYET THAT NHANH

kieuoảnh
27-09-2013, 08:59 PM
Loai may ranh con nc voi ko biet suy nghi gi ca.may tuong may gio may can van vo van tre con di lua ngui ha.gap tao thi ca doi may di luon con a.thang nha we nho day

SeVenUp_01
27-09-2013, 08:59 PM
bố mày tao chơi MU bao năm nay.tao bị mất thì tao báo.con chó cắn sằng ak.
mày nghĩ cái loại mày đủ tư cách để cắn bố ak.bố tiêm phòng chó dại rồi con ak.loại như mày cho 50k mua cái dọ mõm vào thì hết cắn người.
adm giải quyết hộ con chó sằng cắn láo này đi.nếu đúng nó là thằng lấy vcent của tôi.thì adm cho nó band nick luôn đi.
để lại làm ô uế MU và forum của ae trong diễn đàn lại mang 1 bộ mặt xấu với các MU khác

kieuoảnh
27-09-2013, 09:01 PM
Mong amin va bqt hay lam sang to vu nya that nhanh di.de toi con vao nich choi nua.chu de lau kieu nay toi ko biet ra sao ca.chi vi may cai dong bac ma toi rat buc minh.amin gia quyet ro rang va nhanh nha.that manh tay voi nhung thang lua dao gia danh lua loc ban hang.cam on bqt amin

SeVenUp_01
27-09-2013, 09:04 PM
nó nói nv tôi cũng mong adm và BQT giải quyết nhanh giúp mình.để mình còn chơi.và cày cuốc cùng ae,chứ k tủi thân lắm.
adm và BQt cứ thẳng tay trị những thằng ăn cắp giúp mình.mình tin adm và BQT sẽ giải quyết đc hợp lý giúp mình.
TKS ! adm và BQT 1 lần nữa !bb4;bb4;bb4;bb4;bb4;bb4;bb4;bb4;bb4;bb4;bb4;bb4;

kieuoảnh
27-09-2013, 09:06 PM
Bao nhieu nam ko bang long chan cua bo may con a.ngung bo may ko them may cai tro di lua nguoi.hoi xem ai ko co nich ahoo roi vao ma to cao voi amin mat do.roi hoan tra vc lai con dk tien.bo may bo thi cho may doi.cai thang ha we doi khat kia.xin amin hay giai quyet ho toi di chu bang tuoi nay roi la di cai nhau voi thang tre con mat con bung ra sua.amin va bqt hay that manh tay vao.xincam on

kieuoảnh
27-09-2013, 09:08 PM
Giai quyet that nhanh di amin xin hay nho vao luc 23h kem ngay 26/9 thoi diem giao the =vc nha mong rang amin giai quyet that nhanh

SeVenUp_01
27-09-2013, 09:08 PM
mình nói là số Vcent đó đc ông anh mình cho mà.sao lại thành thật hơn gì chứ.trong đó là số tiền mà cả 2 ae cùng nhau buôn bán đồ tích góp đc.giờ a ấy nghỉ game bán acc thì a ấy để lại cho mình xài số Vcent chung đó.và 2 ae giao dịch chuyển sang acc tài khoản cocacola cho mình.hôm qua mình vào thì mình đã thấy mất hết.trước đó mình vào thì vẫn còn cho tới tối hôm qua thì mất mà ! :(( :((
adm xem giải quyết nhanh giúp mình đi.

SeVenUp_01
27-09-2013, 09:11 PM
mẹ cha mày.bố nói mày CÂM và CÚT chờ adm giải quyết.mày sợ chết ak mà cứ cắn sằng lên thế.
im cmm mồm vào và chờ adm giải quyết.mày thích thì lập toppic riêng mà kêu.
toppic này tao chỉ để đợi adm giải quyết cho tao thôi.
mình nói như vậy adm thông cảm và giải quyết nhanh giúp mình đi.chán cái cảnh chờ adm giải quyết mà cứ phải nghe con chó kia lải nhải chửi nhau rồi adm và BQT àk

kieuoảnh
27-09-2013, 09:23 PM
Kinh qua nhi.may nghi ga me thi ke may.nhung may dop tien cua tao roi lai to cao tao lay vc la may an noi bo lao.xin amin hay giai quyet luon di chu de thnag rai ranh nay.trinh lua dao vo van them rac roi.no noi nhu la co toi vay.truoc co quan phat luat ma no trinh bay hoan canh no hoan canh kia nge choi tai lam amin a.xin hay giai quyet that nhanh ho toi voi toi con voi ae nua.chu nhu the nay toi mat rat nhieu lan rs/cam on amin va bqt mu.xin dk lang ghe va doi giai q

SeVenUp_01
27-09-2013, 09:27 PM
mày k hiểu tiếng người ak con chó này.tao nói mày sang cái toppic mày mà kêu.đừng có nhảy vào toppic tao mà nói tao.tao cũng nói luôn.tao lừa đảo hay buôn bán Vcent cho mày bằng thẻ thì mày cho adm và BQT cái gì làm bằng chứng đi.chứ đừng ăn cắp rồi lại cắn tao nói tao lừa đảo.
adm và BQT vào xem nhanh rồi giải quyết giúp mình.tránh tình trạng cãi nhau rồi chửi nhau loạn xạ trong forum như thế này đi.mất văn hóa của MU-HN lắm.

MeoHoang1102
27-09-2013, 09:28 PM
Kinh qua nhi.may nghi ga me thi ke may.nhung may dop tien cua tao roi lai to cao tao lay vc la may an noi bo lao.xin amin hay giai quyet luon di chu de thnag rai ranh nay.trinh lua dao vo van them rac roi.no noi nhu la co toi vay.truoc co quan phat luat ma no trinh bay hoan canh no hoan canh kia nge choi tai lam amin a.xin hay giai quyet that nhanh ho toi voi toi con voi ae nua.chu nhu the nay toi mat rat nhieu lan rs/cam on amin va bqt mu.xin dk lang ghe va doi giai q

Ngiêm cấm chửi nhau nhé !
Bạn nên viết tiếng Việt có dấu .

Bạn có bằng chứng gì mua số Vcent đó ?
Mua = bao nhiêu thẻ. Đọc thẻ ở đâu ? trong game hay YH ?
Mã thẻ và serial là gì ?

Chú Ý : tất cả các giao dịch = VND, thẻ... không thông qua MU bank, khi gặp Item ăn cắp, lừa đảo sẽ bị thu hồi.

SeVenUp_01
27-09-2013, 09:31 PM
cảm ơn.cuối cùng anh mèo cũng tham gia vào giúp e.kieuoảnh cung cấp bằng chứng chứng tỏ tôi bán Vcent hay lừa đảo cho adm đi

kieuoảnh
27-09-2013, 09:46 PM
Xin amin gq di ho cai.nhanh len amin.no noi gd voi ong anh no la ko co that dem hom do no chi co gd voi toi thoi amin a.toi chao the roi dua vc.roi no an quyt toi 100k toi ko de y.ko ngo hom sau no lai to cao toi an cap vc that ko ngo dk xin amin hay gq ho toi voi.chan thanh cam on bqt va amin

SeVenUp_01
27-09-2013, 09:48 PM
sặc.nói k có bằng chứng mà noi lừa đảo như thật.adm xem qua rồi xử lý cho mình vụ này nhaz.trông cậy cả vào adm. !
tks ! adm và BQT

kieuoảnh
27-09-2013, 09:50 PM
Toi co bang chung la dem hom do luc 23h kem toi gd voi no=the viettheo=vc toi doc the truoc cau ay dua vc toi sau.that ca la toi co 2the 100k va 5the 50.va gd het 450kvnd=700vc trong khi do kho an quyt toi mat 100k.xin amin hay gq cho toi chan thanh cam on

kieuoảnh
27-09-2013, 09:53 PM
Toi co bang chung 2resi ma the 100k va 2ma the day amin xem xet.sẻi la 73109935536.ma the la 9714241333794.va cai thu 2 la73109935537.9714226259154.mong amin gq ho toi

lalalavs
27-09-2013, 09:55 PM
SeVenUp là con Nv chơi Ef phải k.dồi đâu sv có lừa mình mấy con gấu.hê hê.bạn ý chơi Nv phụ đi lừa.đi ngang qua thì mình nói thôi chứ k có ý gì đâu nhé :))

SeVenUp_01
27-09-2013, 09:56 PM
adm hãy tra và giải quyết giúp mình vụ này nhaz.trông cậy cả vào adm và BQT.Vcent giờ bán trong game liệu 700k có bán đc 300k thẻ k mà lại có người mua hẳn 450k thẻ điện thoại như vậy.có nghi ngờ .adm và BQT xem xét kỹ và giải quyết giúp mình nhaz .

Capricorn
27-09-2013, 09:59 PM
Toi co bang chung 2resi ma the 100k va 2ma the day amin xem xet.sẻi la 73109935536.ma the la 9714241333794.va cai thu 2 la73109935537.9714226259154.mong amin gq ho toi

bạn giao dịch thẻ ở đâu? trong game ở yh hay nhắn tin điện thoại?
nếu trong game thì bạn nói thêm thời gian giao dịch.
nếu ở yh hoặc tin nhắn điện thoại bạn chụp ảnh lên làm bằng chứng

kieuoảnh
27-09-2013, 10:00 PM
Dung noi gi hay de amin giai quyet roi dau se vao co hay chap nhan tat ca di dung co trinh bay nhieu

kieuoảnh
27-09-2013, 10:03 PM
Dem 23h kem ngay 26/9 nhan vat cohoanglinh cua toi da gd bang the dien.toi doc ma the va noi chuyen rieng.xong 1lan no chuyen toi 100k va cu the den the 100k roi cai the 100k cuoi cuoi no an quyt cua toi tong cong toi mat 450k ma chi nhan dk 700vc.mong amin gq nhanh va chung tri thich dang

kieuoảnh
27-09-2013, 10:04 PM
Dau tien toi gd =the 50 nhan 100kvc

SeVenUp_01
27-09-2013, 10:07 PM
adm xem xét rõ từng chi tiết giúp mình nhaz.mình đợi kết quả từ adm và BQT

Fren
27-09-2013, 10:10 PM
viết không dấu khó dọc kinh..

kieuoảnh
27-09-2013, 10:13 PM
To quen roi toan danh bang tieng anh.cau goi gui hoi sinh dung ko may lan to nge cau ban rao vc

Capricorn
27-09-2013, 10:13 PM

Dem 23h kem ngay 26/9 nhan vat cohoanglinh cua toi da gd bang the dien.toi doc ma the va noi chuyen rieng.xong 1lan no chuyen toi 100k va cu the den the 100k roi cai the 100k cuoi cuoi no an quyt cua toi tong cong toi mat 450k ma chi nhan dk 700vc.mong amin gq nhanh va chung tri thich dang

Dau tien toi gd =the 50 nhan 100kvc
bạn vẫn chưa đưa ra bằng chứng cụ thể.

bạn giao dịch thẻ ở đâu? trong game ở yh hay nhắn tin điện thoại?
nếu trong game thì bạn nói thêm thời gian giao dịch.
nếu ở yh hoặc tin nhắn điện thoại bạn chụp ảnh lên làm bằng chứng
vui lòng làm theo những gì mình đã nói. nếu bạn k làm theo, chúng tôi k thể chứng thực đc.
và sẽ phải kết luận bạn là kẻ hack đồ.

kimiduhi125486
27-09-2013, 10:15 PM
Nghi ngờ ông Seven up này lắm. vừa ăn cướp vừa la làng. ko biết thế nào mà lần

kieuoảnh
27-09-2013, 10:17 PM
Toi gd trong game o seve 1.loot 7.giao dich bang tin nhan va noi chuyen rieng trong ga me.va khoang thoi gian 23h kem.xin amin gq ho toi

SeVenUp_01
27-09-2013, 10:17 PM
tks các anh adm và BQT.các anh cứ làm đúng như quy định mà xử lý.em tin vào adm và BQT sẽ cho em đc 1 giải quyết hợp lý và xử lý thích đáng các hành vi ăn cắp đồ hay hack đồ. bb4;bb4;bb4;bb4;bb4;bb4;bb4;
những ai đi qua toppic này thấy hợp lý thì upppp giúp mình.vì 1 MU trong sạch nhaz !!!
tks adm và BQt và tất cả mọi người !

SeVenUp_01
27-09-2013, 10:18 PM
mỗi người 1 quan điểm.bạn có thể nói tôi như thế nào thì tùy bạn.mình k quan tâm.cái mình quan tâm là sự giải quyết của adm và BQT.
nhưng dù sao cũng tks bạn cho mình 1 ý kiến ( mặc dù dìm hàng mình quá ) :((

kieuoảnh
27-09-2013, 10:19 PM
Ko phai nghi ngo dau no chuyen gnhiep lam gap toi doi het cho song

kimiduhi125486
27-09-2013, 10:19 PM
ko may mua VC = thẻ Điện thoại mà gặp trường hợp này cũng đau đầu nhỉ.lần sau nhớ phải chụp ảnh lại cho nó chắc.

kimiduhi125486
27-09-2013, 10:21 PM
Seri thẻ mà trùng thời gian GD là cũng ok rồi. mình vẫn nghiêng về kieuoảnh. :111;

lalalavs
27-09-2013, 10:22 PM
Ko phai nghi ngo dau no chuyen gnhiep lam gap toi doi het cho song
Nv Ef phải k.có mấy con gấu nó còn đi lừa mà.khổ nhỉ

SeVenUp_01
27-09-2013, 10:23 PM
bạn ăn nói hẳn hoi giúp mình.mình lưa con gấu nào và bao giờ.lâu rồi còn chưa mua bán gì thì lừa gì con gấu.đừng ăn nói hàm hồ nv chứ

lalalavs
27-09-2013, 10:26 PM
bạn ăn nói hẳn hoi giúp mình.mình lưa con gấu nào và bao giờ.lâu rồi còn chưa mua bán gì thì lừa gì con gấu.đừng ăn nói hàm hồ nv chứ

Bạn dùng acc xXxBoXucHetxXx đi lừa.mình bảo bạn dùng tên Nv chính viết là Gd vs mình và bạn viết tên mình,mình vs đưa trước.mình vẫn còn giữ mail của Nv đó.bạn con bảo con ef đó chỉ để buf thôi ý :)).nói điêu ra đường oto đâm chết nhé

SeVenUp_01
27-09-2013, 10:28 PM
tớ k có nhân vật nào là xXxBoXucHetxXx như bạn nói cả.dù sao mình cũng k quan tâm tới chuyện đó.cái mình quan tâm là chuyện Vcent của mình bị mất và đợi adm và BQT giải quyết giúp mình mà thôi

lalalavs
27-09-2013, 10:29 PM
tớ k có nhân vật nào là xXxBoXucHetxXx như bạn nói cả.dù sao mình cũng k quan tâm tới chuyện đó.cái mình quan tâm là chuyện Vcent của mình bị mất và đợi adm và BQT giải quyết giúp mình mà thôi

Upppppppppppp cho bạn

SeVenUp_01
27-09-2013, 10:30 PM
tks bạn đã uppppp cho mình !

kimiduhi125486
27-09-2013, 10:30 PM
Có đúng Seven chơi EF ko. và cả ac xXxBoXucHetxXx nữa. nếu đúng thì bạn là thằng đéo ra gì vì cũng định lừa mình 1 lần. nếu đúng là nó thì ADM ko phải tra cứu làm gì. Loại này nghỉ cho anh em dc nhờ.

SeVenUp_01
27-09-2013, 10:32 PM
bạn đừng có như kiểu chó cắn theo đàn như vậy.biết gì mà nói.nghe cái câu " định lừa " nghe thật vãi.
đừng có nói sàm.chuyện ngoài lề thì đừng có nói linh tinh spam toppic.cái chính là chuyện vcent bị ăn cắp nhaz bạn !

kimiduhi125486
27-09-2013, 10:33 PM
Thì bạn có nhận 2 nhân vật như lalalavs nói không

SeVenUp_01
27-09-2013, 10:36 PM
mình xin nói lại.SeVenUp là nhân vật của mình.đúng là Class Ef còn xXxBoXucHetxXx là ntn thì thực sự mình k biết vì chắc chắn 100% k phải của mình.

Capricorn
27-09-2013, 10:44 PM
Toi gd trong game o seve 1.loot 7.giao dich bang tin nhan va noi chuyen rieng trong ga me.va khoang thoi gian 23h kem.xin amin gq ho toi

bạn nhắn tin ở đâu? nếu ở điện thoại vui lòng chụp ảnh lại tin nhắn và post lên nhé

GodFathers
27-09-2013, 10:47 PM
Vụ này có vẻ phức tạp....

SeVenUp_01
27-09-2013, 10:49 PM
nhưng adm kiểm tra cho kỹ sđt nhaz.nếu đó là sđt đăng ký tài khoản nhân vật SeVenUp thì tôi cũng k có gì để nói,nếu nó là 1 sđt khác thì có thể lấy bất kỳ 1 sđt nào đó và nhắn tin đến tạo chứng cứ giả mà.
mong adm và BQT xem xét cho thật kỹ . tks !

kieuoảnh
27-09-2013, 10:52 PM
Toi ko nhan tin qua dien thoai ma toi gd doc ma the truuc tiep.qua chu vang nc voi nhau.mong amin hieu va gq nhanh chong

SeVenUp_01
27-09-2013, 10:56 PM
adm ơi ! tập trung giải quyết vụ này hộ mình đc k.2 ngày rồi mình k làm gì đc khi k có Vcent để mua đồ chơi tiếp.mong adm và BQT giải quyết nhanh giúp mình với :((

Capricorn
27-09-2013, 10:57 PM
Toi ko nhan tin qua dien thoai ma toi gd doc ma the truuc tiep.qua chu vang nc voi nhau.mong amin hieu va gq nhanh chong

ok bạn pm mật khoảng thời gian nào để adm check lại.

SeVenUp_01
27-09-2013, 11:11 PM
adm làm ơn bảo ng ta cung cấp bằng chứng nhanh đi.chứ cứ ntnay thì đến bao giờ mình mới lấy lại đc Vcent bị mất :(( :(( :((

kieuoảnh
27-09-2013, 11:11 PM
Khoang 23h kem dem qua ngay 26/9.mong amin lam ro nha

SeVenUp_01
27-09-2013, 11:14 PM
có rồi kìa.adm vào làm rõ hộ mình vụ này nhaz.! tks adm

kieuoảnh
27-09-2013, 11:40 PM
adm nhanh ho toi voi lau qua.gq nhanh voi

SeVenUp_01
27-09-2013, 11:40 PM
cũng đang ngồi ngắm toppic đợi adm giải quyết giùm đây. :17;

kieuoảnh
28-09-2013, 12:06 AM
adm dau roi.thoi co gi mai adm giai quyet chi toi nhanh cai nha.chu de lau the nay toi ko trin dk.mong adm lam ro vu nay de toi dk trong sach.cam on BQTMU ADM

SeVenUp_01
28-09-2013, 12:15 AM
đúng rồi ! adm và BQT làm rõ vụ này nhanh giùm nhaz.chứ cứ ntnay thì đóng băng acc lâu quá k làm gì đc khi hết Vcent

Đái Vào Cầu Chì
28-09-2013, 12:32 AM
Coi chừng SevenUp tay này lừa đảo có tiếng phết đấy lừa của TocBac 50k rồi hắn OUT guid luôn ADM coi kỹ vào chủ pic này lừa đảo có tiếng đấy

SeVenUp_01
28-09-2013, 12:42 AM
sao cái gì cũng quy cho tôi lừa đảo.acc tôi làm gì còn gì.acc ngừng chơi 1 time giờ muốn chơi lại = số Vcent đó thôi.adm xem xét rõ sự việc nhaz.
cái mình quan tâm là vụ Vcent mình bị hack.mong adm giải quyết nhanh giúp mình với.
tks adm và BQT

SeVenUp_01
28-09-2013, 12:58 AM
anh mèo đang onl thì điều tra giúp em vụ này với :(( :(( :((

CườngChip
28-09-2013, 04:52 AM
kèo này cân quá=)) 2 đối thủ của chúng ta 1 mực kêu đối phương lừa đảo...
căng thật...anh Mèo vào giải quyết nhanh em xem kq với:))

kieuoảnh
28-09-2013, 06:48 AM
dau riu adm giai quyet nhanh ho toi cai.chu de the nay toi ko vao dk nich choi nua.mong adm som tim ra thu pham that nhanh va hay chung tri that manh tay cho nhung ke nao chuyen di lua dao.nhat la doi voi toi

kieuoảnh
28-09-2013, 07:02 AM
tat ca thong tim toi da dua het cho adm.mong trong ngay hnay adm giai quyet cho xong de toi con vao nich de choi.

kieuoảnh
28-09-2013, 08:30 AM
adm dau roi chua ol ha adm.nhanh vao giai quyet ho toi vo

DakHero
28-09-2013, 09:47 AM
có tài sản ko biết bảo quản giờ mất lại đi kêu ca? Hoặc là mánh khóe bán đồ xong lên đây kêu gào

MeoHoang1102
28-09-2013, 10:04 AM
mong adm điều tra làm rõ giúp mình.chứ k chắc mình nghỉ game quá.acc k còn đồ chỉ còn 700k Vc làm vốn để sắm đồ mà giờ lại mất hết

:blue07::blue07::blue07::blue07::blue07::blue07::b lue07::blue07::blue07::blue07::blue07:

Tôi hỏi lại 1 lần nữa . Bạn lấy số Vcent này từ đâu ra, bạn thành thật khai báo, đừng loanh quanh nữa nhé.

kieuoảnh
28-09-2013, 10:28 AM
adm toi co nich nhan vat cohoanglinh bi vu oan cho an cap vc.mong adm lam sang to vu nay cho toi .chu de kieu nay chet toi vua mat tien lai vua bi doi cho an cap vc .chan thanh am on adm

MeoHoang1102
28-09-2013, 10:36 AM
adm toi co nich nhan vat cohoanglinh bi vu oan cho an cap vc.mong adm lam sang to vu nay cho toi .chu de kieu nay chet toi vua mat tien lai vua bi doi cho an cap vc .chan thanh am on adm

CÒn bạn tôi đã xác nhận có mua bán thật sự để chứng minh bạn không phải hack và sẽ được mở BLock sau khi thu hồi Vcent.

Simba
28-09-2013, 10:36 AM
cảnh cáo nick kieuoảnh viết bài có dấu nhé
Còn tái phạm thì mời bạn ra đảo 7 ngày để rút kinh nghiệm đấy

kieuoảnh
28-09-2013, 10:40 AM
vang can on adm.nhung cho toi hoi 1dieu.bao gio thi dk xoabloc va dk vao nich.va sovc kia toi mua bang tien mat tai sao phai thu hoi.toi co lam gi sai dau.va ke da vu oan cho toi thi phai su ly ra sao.mong adm cho toi 1cau tra loi.tk adm

kieuoảnh
28-09-2013, 10:41 AM
thong cam cho toi toi danh tieng anh quen roi danh tieng viet co dau toi danh lau va ko dk nhanh,

MeoHoang1102
28-09-2013, 10:42 AM
vang can on adm.nhung cho toi hoi 1dieu.bao gio thi dk xoabloc va dk vao nich.va sovc kia toi mua bang tien mat tai sao phai thu hoi.toi co lam gi sai dau.va ke da vu oan cho toi thi phai su ly ra sao.mong adm cho toi 1cau tra loi.tk adm

Nếu còn tiếp tục post bài không dấu, không giải quyết trường hợp của bạn nữa.
OK ?

kieuoảnh
28-09-2013, 10:46 AM
vâng tk adm

kieuoảnh
28-09-2013, 10:48 AM
adm xin gq nhanh cho tôi.tkadm

MeoHoang1102
28-09-2013, 10:58 AM
Đã thu hồi 550k Vcent và mở Block .

kieuoảnh
28-09-2013, 11:11 AM
adm làm thê' này tôi ko hiêu???????

lalalavs
28-09-2013, 11:15 AM
adm làm thê' này tôi ko hiêu???????

Chắc là bạn đã mua phải số Vs ăn cắp rồi bạn à.chia buồn.adm làm việc gì cũng có nguyên nhân hết đấy :))

kieuoảnh
28-09-2013, 12:02 PM
to biet dau la vc an cap no rao ban thi to mua.2 ben hop dong voi nhau mua =the vt ma.the tu nhien toi mat tien lai mat vc

lalalavs
28-09-2013, 12:03 PM
to biet dau la vc an cap no rao ban thi to mua.2 ben hop dong voi nhau mua =the vt ma.the tu nhien toi mat tien lai mat vc

Gd nhờ Mubank trung gian ý.lâu nhưng an toàn

kieuoảnh
28-09-2013, 12:07 PM
me cai thnag cho re rach nha we do.sevenup_01dkm no vua an cap vua loa lang.

Simba
28-09-2013, 12:15 PM
bạn giao dịch không thông qua mubank là bạn đã chấp nhận rủi ro nếu mất rồi
Lần sau hãy rút kinh nghiệm nếu mua gì cứ thông qua mubank nhé bạn để đảm bảo giao dịch đc thuận lợi

kieuoảnh
28-09-2013, 02:41 PM
adm co the chieu co cho toi lan dau va tra toi vc dk ko?chu the nay toi mat trang ko con gi ka?mong adm hieu va hoan tr cho toi vc.tk adm

lalalavs
28-09-2013, 03:22 PM
me cai thnag cho re rach nha we do.sevenup_01dkm no vua an cap vua loa lang.

Bạn lên làm 1 cái Tp chửi chết mệ nó đi :))

SeVenUp_01
28-09-2013, 03:26 PM
anh mèo cho em hỏi.thế số Vcent e bị mất thì như thế nào.sao em vào acc mà k thấy đc trả lại là sao

SeVenUp_01
28-09-2013, 03:36 PM
mình khai báo rõ ràng là số Vcent này cả 2 ae cùng tích góp mua bán đồ từ lâu rồi.cùng là 1 quỹ chung nhưng sau a ấy nghỉ game và nhượng lại cho mình số Vcent này.adm có thể kiểm tra số Vcent đó có phải là dupple hay ăn cắp của ai k?

MeoHoang1102
28-09-2013, 03:48 PM
mình khai báo rõ ràng là số Vcent này cả 2 ae cùng tích góp mua bán đồ từ lâu rồi.cùng là 1 quỹ chung nhưng sau a ấy nghỉ game và nhượng lại cho mình số Vcent này.adm có thể kiểm tra số Vcent đó có phải là dupple hay ăn cắp của ai k?
Không phải nhé .
Số Vcent này ở đâu ra bạn cũng không biết . Tôi có nên trả lại bạn không nhỉ.
Nếu không biết và trả lời chính xác chắc tôi không trả lại bạn được nhé.

SeVenUp_01
28-09-2013, 03:52 PM
adm có thể kiểm tra giao dịch của nhân vật SeVenUp
mình để số Vcent này trong acc anh ấy.khi nghỉ game a ấy bán acc và chuyển số Vcent đó qua cho mình.adm có thể vào kiểm tra giao dịch trong game.tên nhân vật EMyeuAnh thì phải

MeoHoang1102
28-09-2013, 04:02 PM
adm có thể kiểm tra giao dịch của nhân vật SeVenUp
mình để số Vcent này trong acc anh ấy.khi nghỉ game a ấy bán acc và chuyển số Vcent đó qua cho mình.adm có thể vào kiểm tra giao dịch trong game.tên nhân vật EMyeuAnh thì phải

Vậy sao từ đầu tôi hỏi, bạn cứ quanh co thế ?
Kiểm tra lại số Vcent ở tài khoản trên web.

Closed topic !