PDA

View Full Version : Mong ADM lấy lại đồ giúp e

HuyTrang
26-09-2013, 09:56 PM
Chiều hôm nay khoảng 1h30' e có bán hai đồ là Găng Hắc Long +9 10% và chân Hắc Long+9 10% cho NV:SoMenh nhưng em chưa lấy đc Vcen của b ấy.B ấy đã lừa đảo em mong ADM xem lấy lại đồ giúp em mới

----Vô Song Vương Giả ™
26-09-2013, 09:58 PM
Chiều hôm nay khoảng 1h30' e có bán hai đồ là Găng Hắc Long +9 10% và chân Hắc Long+9 10% cho NV:SoMenh nhưng em chưa lấy đc Vcen của b ấy.B ấy đã lừa đảo em mong ADM xem lấy lại đồ giúp em mới

Bạn chủ động đưa đồ cho nhân vật kia

Hay là có người vào acc bạn lấy?

HuyTrang
26-09-2013, 10:22 PM
Em đưa đồ cho nhân vật SoMenh nhưng không có tiền lẻ trả lại.Họ phảo đưa đồ xong họ đổi tiền lẻ họ đưa Vcen cho nhưng một lúc sau em nhắn tin không thấy hộ nhắn tin lại nữa.Mong ADM kiểm tra lấy lại giúp em mới ạ

----Vô Song Vương Giả ™
26-09-2013, 10:26 PM
Em đưa đồ cho nhân vật SoMenh nhưng không có tiền lẻ trả lại.Họ phảo đưa đồ xong họ đổi tiền lẻ họ đưa Vcen cho nhưng một lúc sau em nhắn tin không thấy hộ nhắn tin lại nữa.Mong ADM kiểm tra lấy lại giúp em mới ạ

Đây là do bạn tin tưởng SoMenh và đưa đồ trước

Trường hợp này khó để giải quyết cho bạn

Mong bạn cẩn thận hơn trong GD , rút kinh nghiệm cho những lần sau

ManNhi
26-09-2013, 10:27 PM

riêng mày chưa biết ai lừa đảo đã bảo người # là chó lừa đảo .

chết mẹ mày đi

anhtram501
26-09-2013, 11:27 PM
riêng mày chưa biết ai lừa đảo đã bảo người # là chó lừa đảo .

chết mẹ mày đi
làm gì mà căng thẳng thế. em nó chưa biết thì nói từ từ làm gì mà đã chửi em nó ghê thế :)