PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Đéo thể ngờ WL va AEHN chứa toàn chó :)) chơi bản đéo đáng mặt người

chungvan90
21-09-2013, 01:51 AM
tình hình là CrRonado , ThichSat , 1 thằng DK nào đó nữa và eff Bacsy. 4 thằng đánh 1 mình tôi đéo ăn đc nằm sấp hoài. quay ra chơi eff đểu. nhục mặt vl cái lũ cmay. đéo đáng để bố m chơi đẹp với cmay :)). mấy ông thần hack lại còn bựa.

zHiếu
21-09-2013, 02:04 AM
bố cái thằng =)).cứ ẳng tự nhiên =))

chungvan90
21-09-2013, 02:08 AM
bố cái thằng =)).cứ ẳng tự nhiên =))

mấy thằng cùi bắp :)) rẻ rách thik làm trò. đã hack còn sủa. đánh tử tế với bố m. thắng t phục. chứ hack rồi lại còn chơi buff đểu xong 3 4thằng đánh. nhục vl

minhhuong
21-09-2013, 02:31 AM
cái lũ chúng nó thì chỉ vậy thôi... trình độ thì có hạn thủ đoạn thì vl... :)) thấy mấy thằng chủ G WL va HS trên diễn dàn post oai lắm tưởng thế pro thế đéo nào toàn lũ được cái mồm...

chungvan90
21-09-2013, 02:51 AM
cái lũ chúng nó thì chỉ vậy thôi... trình độ thì có hạn thủ đoạn thì vl... :)) thấy mấy thằng chủ G WL va HS trên diễn dàn post oai lắm tưởng thế pro thế đéo nào toàn lũ được cái mồm...

Ngta cùi nên mới chơi trò tiểu nhân mà. Đã thế còn hay sủa bậy

CristianoRonaldo
21-09-2013, 06:37 AM
bạn là chó hay là người vậy chủ TP

CristianoRonaldo
21-09-2013, 06:38 AM
Buff đểu thì Guild đéo nào chả có mà bày đặt! mày dám khẳng định G mày 100% ko bao h buff đểu ko

CristianoRonaldo
21-09-2013, 06:39 AM
mấy thằng cùi bắp :)) rẻ rách thik làm trò. đã hack còn sủa. đánh tử tế với bố m. thắng t phục. chứ hack rồi lại còn chơi buff đểu xong 3 4thằng đánh. nhục vl

bọn mày chắc đéo bao h chơi hack đâu nhỉ =))

ChoiDem
21-09-2013, 06:45 AM
tình hình là CrRonado , ThichSat , 1 thằng DK nào đó nữa và eff Bacsy. 4 thằng đánh 1 mình tôi đéo ăn đc nằm sấp hoài. quay ra chơi eff đểu. nhục mặt vl cái lũ cmay. đéo đáng để bố m chơi đẹp với cmay :)). mấy ông thần hack lại còn bựa.

vâng đầu bạn chứa toàn cứt với phân heo =))
G z0n nào mà chẳng có cái trò đây mà bạn lại ra 4r bạn kêu G WL AeHN toàn chó
thế bạn nghĩ G bạn có bn con chó
và bạn đang chơi game với chó ah
đúng là trẻ trâu rất thích show hàng =))

Bật Lơ
21-09-2013, 07:00 AM
vừa sáng ngày ra :))

trai_yb
21-09-2013, 07:24 AM
Buff đểu thì Guild đéo nào chả có mà bày đặt! mày dám khẳng định G mày 100% ko bao h buff đểu ko
chuẩn cmnr =))

R.Vanpersie
21-09-2013, 07:44 AM
Lại thêm 1 thằng óc chó k biết nghĩ ra 4rum sủa l.tinh. Chắc não thằng này có vấn đề

khoikhoi
21-09-2013, 07:54 AM
búp đểu trong trường hợp 4 danh 1 hay quá
chơi rất la đep đung phong cách LMHT:19;

lalalavs
21-09-2013, 08:27 AM
Người ta là chó thì chắc bạn là người à.nói chả suy nghĩ cc gì

YeU1nG
21-09-2013, 09:26 AM

chấp làm gì em...^^.. LMHT vẫn thế mà....

anhhai
21-09-2013, 09:29 AM
Đầu tư nhiều nhưng hơi ngu,chết nhiều lên ra 4rum kêu trời đất.Ko hack để bọn mày làm loạn à,sv sắp tàn rồi tranh thu vui đc luc nào hay lúc đấy đi khoc nhiều quá:))

kisiro
21-09-2013, 09:32 AM
buff đểu trong trường hợp war guild thôi, đã đông đánh hok lại còn đi buff đểu, hài thật :)).

duy.lethanh
21-09-2013, 09:57 AM
4 Đánh 1 mà còn búp điểu à .

anhhai
21-09-2013, 10:04 AM
4 Đánh 1 mà còn búp điểu à .
4 nào đánh 1 co mỗi Cr7 fang nó,đây mang hỏng dùng 3G lag lên DK máu GM cho nó,mà nó cũng buf đủ tính ra cũng gần = nhau.Phải nói Cr7 quá bá đạo DK cứ gọi 5` dài,cái thằng Xgame này cay quá lên cả chửi loạn lên.Nói như nó G nào chả có chó,chả nhẽ nó vẫn sống chung cả chó à

Đái Vào Cầu Chì
21-09-2013, 10:06 AM
vote CrRonado , ThichSat , 2 thằng này hack VL luôn thấy SV sắp tàn 2 thằng này tranh thủ làm càn

Artemis
21-09-2013, 10:13 AM

Bạn có khẳng định mình ko hack

Có khẳng định mình ko buff đểu :))~

Hài VL ra.. 4 đánh 1 à

Hay có mình Cr thôi =))~

Nói cho nó đúng.. ăn hành thì đừng ra 4rum mà kêu :))~

Artemis
21-09-2013, 10:16 AM
vote CrRonado , ThichSat , 2 thằng này hack VL luôn thấy SV sắp tàn 2 thằng này tranh thủ làm càn

Vâng.. :))~

Bạn có khẳng định bên bạn ko hack :-/

Hack mà vẫn thua thì gọi là gì :))

khoikhoi
21-09-2013, 10:29 AM
nếu MU không hack thi ra sao nhỉ ADM:19;

cavepho
21-09-2013, 10:32 AM

nghe cái tên đã hãm rồi lại còn nói nhiều.biết j đâu mà nói bậy =))

duy.lethanh
21-09-2013, 10:32 AM
Chuyện này tranh nhau mãi củng chẳng đi đến đâu . pk mang tính chất vui vẻ đi .thắng hay thua củng không nên ức chế
pk thì đừng ai nói hack hay không hack , ai củng tự hiểu .Nhưng pk giao luu đừng chơi búp điểu sẽ làm hạ thấp đẳng cấp của mình .(trừ pk săn k7 +sky) :41;

Artemis
21-09-2013, 10:33 AM
nếu MU không hack thi ra sao nhỉ ADM:19;

KO hack thì càng tốt chứ sao :)

PK đúng chất.. Nhưng nói thật MU nào mà chẳng có hack chứ

1 người hack thì nhiều người cũng hack..

Đã DD nhau 1 bên có hack 1 bên ko hack thì nói thật là mất cân bằng ngay :))

Artemis
21-09-2013, 10:34 AM
Chuyện này tranh nhau mãi củng chẳng đi đến đâu . pk mang tính chất vui vẻ đi .thắng hay thua củng không nên ức chế
pk thì đừng ai nói hack hay không hack , ai củng tự hiểu .Nhưng pk giao luu đừng chơi búp điểu sẽ làm hạ thấp đẳng cấp của mình .(trừ pk săn k7 +sky) :41;
Thế lên :))~

Bên bạn đừng ra 4rum lập mấy cái topic vớ vẩn này nữa

Mong bạn có ý kiến với chủ topic

Close topic này đi :))

Ko ra đâu vào với đâu cả

khoikhoi
21-09-2013, 10:39 AM
ADM cloes hack:103;

chungvan90
21-09-2013, 11:20 AM

cái chuyện săn Kun tao ko nói. chuyện nói ở đây là đêm qua. 3 thằng đánh đéo lại quay ra lấy buff đểu. mọi lần tao đi Kun đánh DK chiến bị cmay buff đểu mới chết nhanh. con hqua t chơi cái trò của thằng ThichSat thik chơi DK máu rồi ref sm. để xem nó có nằm suốt với tao ko. đéo ăn đc quay ra chơi buff đểu. con riêng m. chơi đẹp nhé t chơi DK máu m đấm tao cả ngày đéo bh chết. còn DK chiến thi m xác cmnd

chungvan90
21-09-2013, 11:21 AM

đúng rồi đó. đã 3 đánh 1. đéo lại còn vác buff đểu ra. chứ nếu ko thì đéo ai nói lgi

cavepho
21-09-2013, 11:24 AM
k7 đêm qua đây mà :))

m0nm0n
21-09-2013, 11:34 AM
chuyên bi hài

o0HacAm0o
21-09-2013, 11:39 AM
^^.. Thôi ầm ĩ làm gì em ơi.. Vì ở 2 bên DD nhau nên đôi khi cảm xúc nó hơi thăng hoa lên.. Em chơi Dk chiến thế là ok rùi..^^ Game cho mình niềm vui chứ sốc lên tận nóc thế cho nó đau đầu..Hoà khí phát Tài em ơi ^^.... Thằng Ku Ex Dk hôm qua solo với em hoà.. nó bảo chờ tí tẹo cho nó quen acc se thắng em :))..^^ hôm qua nó hoà em trong thế thắng.. mai kia sẽ thắng trong thế : Yeu thắng Mạnh .. chờ những người thế đi :)

anhhai
21-09-2013, 11:46 AM
cái chuyện săn Kun tao ko nói. chuyện nói ở đây là đêm qua. 3 thằng đánh đéo lại quay ra lấy buff đểu. mọi lần tao đi Kun đánh DK chiến bị cmay buff đểu mới chết nhanh. con hqua t chơi cái trò của thằng ThichSat thik chơi DK máu rồi ref sm. để xem nó có nằm suốt với tao ko. đéo ăn đc quay ra chơi buff đểu. con riêng m. chơi đẹp nhé t chơi DK máu m đấm tao cả ngày đéo bh chết. còn DK chiến thi m xác cmnd
tao fai buf đểu mày á,tao chỉ vào môi con Ef xịn thôi,thế 5 đánh 1 còn buf đểu thì sao chẳng nhẽ lại ra 4rum chửi bọn nó là chó à.Thằng trẻ con vắt mũi chưa sạch:))

CristianoRonaldo
21-09-2013, 11:46 AM

3 thằng cái dkmm nếu 3 thằng mày ko nằm như con chó mới lạ đấy! còn bố lâu rồi ko vào acc PK con ạ! acc CrRonaldo tao cho bạn tao chơi mày ý kiến gì! PK phải dùng cái đầu để thắng chứ ngu như mày đầu tư nhiều hack các kiểu vẫn thua thì người ta gọi là ngu như chó đấy :19;:19;

CristianoRonaldo
21-09-2013, 11:47 AM
tao fai buf đểu mày á,tao chỉ vào môi con Ef xịn thôi,thế 5 đánh 1 còn buf đểu thì sao chẳng nhẽ lại ra 4rum chửi bọn nó là chó à.Thằng trẻ con vắt mũi chưa sạch:))

nghe cái tiêu đề là biết nó trẻ trâu rồi mà anh! kiểu ếch ngồi đáy giếng :))

minhtung
21-09-2013, 11:49 AM
thằng chung này gà vãi :)) ko hack thì RF làm phế của SV sao @@ em close topic giùm a chung nhé ,hi hi dk cùi ko đồ hack là BT,em dung binh luận mắc công met não

nhocvn8x
21-09-2013, 12:08 PM
chủ pic chơi RF đúng k nhỉ?

nhocvn8x
21-09-2013, 12:09 PM
thế sao còn thằng RR chuyên bám đít ăn theo người khác gọi là rẻ lành ah :))

chấp làm gì em...^^.. LMHT vẫn thế mà....

MrHieuBeo
21-09-2013, 12:20 PM

chơi game để vui vẻ thôi em ơi

còn người ta buff đểu thì mình cũng buf đểu thế là xong

còn hack thì chuyện nó dài và viết ko bao giờ hết cả

ai có gì thì dùng thế thôi ko lên nói ở đây làm gì

mong e hiểu cái thế giới game ảo nó là thế mà

Phải thủ đoạn nó mới hay chứ ko thủ đoạn chơi game mất vui

chungvan90
21-09-2013, 12:23 PM
^^.. Thôi ầm ĩ làm gì em ơi.. Vì ở 2 bên DD nhau nên đôi khi cảm xúc nó hơi thăng hoa lên.. Em chơi Dk chiến thế là ok rùi..^^ Game cho mình niềm vui chứ sốc lên tận nóc thế cho nó đau đầu..Hoà khí phát Tài em ơi ^^.... Thằng Ku Ex Dk hôm qua solo với em hoà.. nó bảo chờ tí tẹo cho nó quen acc se thắng em :))..^^ hôm qua nó hoà em trong thế thắng.. mai kia sẽ thắng trong thế : Yeu thắng Mạnh .. chờ những người thế đi :)

DK chien cno đố thằng nào đánh thắng e. nói thế cho nhanh

Artemis
21-09-2013, 12:28 PM

Vâng bạn rất bá :))~

Artemis
21-09-2013, 12:31 PM

Bạn đừng tưởng có top mà ngon :))~

Đừng thấy mình trên núi mà thấy sướng :))

Ở đời mà có những người như bạn luôn luôn cho mình là nhất thì có mà loạn :))

=))~.. Núi này cao thì sẽ có núi cao hơn nhé :))~

Còn vỏ quýt dày thì vẫn có con dao đấy thôi :)) =))~

chungvan90
21-09-2013, 12:32 PM
Bạn có khẳng định mình ko hack

Có khẳng định mình ko buff đểu :))~

Hài VL ra.. 4 đánh 1 à

Hay có mình Cr thôi =))~

Nói cho nó đúng.. ăn hành thì đừng ra 4rum mà kêu :))~

hỏi cno đêm qua gan 2h đánh ntn với ai nhé. biết cc j mà nói. 2 DK voi 1 RF đánh 1m tôi. cno choi trò ref sm. cuối cùng đéo ăn đc. rf đấm đéo chết nằm ltuc. quay ra buf đêu. còn nói thẳng con mẹ nó luôn. tôi đéo bh hack. nếu hack cno tuổi j khi đi KD. đứa nào hack cả nhà nó chết ngay lập tức

chungvan90
21-09-2013, 12:33 PM
Bạn đừng tưởng có top mà ngon :))~

Đừng thấy mình trên núi mà thấy sướng :))

Ở đời mà có những người như bạn luôn luôn cho mình là nhất thì có mà loạn :))

=))~.. Núi này cao thì sẽ có núi cao hơn nhé :))~

Còn vỏ quýt dày thì vẫn có con dao đấy thôi :)) =))~

ko chơi đểu. thử solo xem đánh đc ko

chungvan90
21-09-2013, 12:36 PM
3 thằng cái dkmm nếu 3 thằng mày ko nằm như con chó mới lạ đấy! còn bố lâu rồi ko vào acc PK con ạ! acc CrRonaldo tao cho bạn tao chơi mày ý kiến gì! PK phải dùng cái đầu để thắng chứ ngu như mày đầu tư nhiều hack các kiểu vẫn thua thì người ta gọi là ngu như chó đấy :19;:19;

dkm đứa nào hack. ok. ngu à. đi KD t đéo thèm nói. đây solo đéo đánh đc vac buff đểu ra. cùi bắp mới chơi kiểu đó à. chơi lịch sự thì t phục. còn lũ cmay đéo đáng để t bận tâm

chungvan90
21-09-2013, 12:39 PM
thằng chung này gà vãi :)) ko hack thì RF làm phế của SV sao @@ em close topic giùm a chung nhé ,hi hi dk cùi ko đồ hack là BT,em dung binh luận mắc công met não

khổ lắm e chấp cno hack rồi mà. nhưng cái vde chính ở đây nó đéo đánh đc. ref sm voi e ThichSat toàn nằm suốt. đéo ăn đc mới vác buff đểu. a xem solo đã chấp cno 3 thằng với 1 sm rồi. cno còn vác eff đểu. nthe có đáng mặt ko. còn nếu đi KD thì e đéo nói lgi

m0nm0n
21-09-2013, 01:11 PM
trẻ con ko thể tả được

chungvan90
21-09-2013, 01:37 PM
trẻ con ko thể tả được

trẻ con nhưng chơi đẹp hơn mấy thằng 7x rẻ rách. OK

tapchoimuhn
21-09-2013, 01:43 PM
dkm đứa nào hack. ok. ngu à. đi KD t đéo thèm nói. đây solo đéo đánh đc vac buff đểu ra. cùi bắp mới chơi kiểu đó à. chơi lịch sự thì t phục. còn lũ cmay đéo đáng để t bận tâm

Về bú tý mẹ mày đi,ko hach mày giết dc bon nó à hay chỉ thủ ko công,ko hách đi k7 cả ngày đéo ăn đc kd.Đời mày mua đồ về làm dk máu đc thôi,G cm hack như chó quay sang mà chửi chúng nó.Mày thử mua hách về thử xem ăn dc ko,thằng ngu choi mu tiền đấy để ăn ỉa ra cứt cho đỡ ngu

Fren
21-09-2013, 01:59 PM
Toan` Bố Như Nhau Vạch Áo Cho người xem lưng.... Tôi chỉ Nói thế Thôi...
Các bạn Snghi đi... Chủ Topic thấy đúng thì nhờ Close topic vào nhé....

chungvan90
21-09-2013, 02:06 PM
Về bú tý mẹ mày đi,ko hach mày giết dc bon nó à hay chỉ thủ ko công,ko hách đi k7 cả ngày đéo ăn đc kd.Đời mày mua đồ về làm dk máu đc thôi,G cm hack như chó quay sang mà chửi chúng nó.Mày thử mua hách về thử xem ăn dc ko,thằng ngu choi mu tiền đấy để ăn ỉa ra cứt cho đỡ ngu

Cái đis mẹ mấy thằng ngu tỏ ra nguy hiểm. T đã nói là đéo nói đến chuyện KD. Đang nói là solo đánh nhau. Đéo ăn đc vac buù đểu ra. Ngu thì câm con mẹ mày mồm vào. Sủa bậy à. Đã solo thì chơi lich sự đê. Còn KD cmay lgi cũng đc t ko có ý kiến

MinhHung
21-09-2013, 02:08 PM
trẻ con VKL :19;

YeU1nG
21-09-2013, 02:16 PM
thế sao còn thằng RR chuyên bám đít ăn theo người khác gọi là rẻ lành ah :))

bám ai nhỉ trước h đéo bh có thói quen nhờ vả ai.. 1 mình tao tự làm lên đéo bh xin xỏ ai nhé... ... bố mày dẫm vào đuôi mày à.... xl nhé.... ;))///... hay vì tao nói quá chuẩn lên mày cắn nhặng lên thế.?

chungvan90
21-09-2013, 02:26 PM
bám ai nhỉ trước h đéo bh có thói quen nhờ vả ai.. 1 mình tao tự làm lên đéo bh xin xỏ ai nhé... ... bố mày dẫm vào đuôi mày à.... xl nhé.... ;))///... hay vì tao nói quá chuẩn lên mày cắn nhặng lên thế.?

Chấp đéo mấy thằng rr a ơi. Mình chơi đẹp đéo để í bọn tôm tép cùi bắp đấy

usakaka
21-09-2013, 02:47 PM
đéo liên quan nhưng đmm. lôi hs vào đây cái đmm àh?

1n0jbu0n
21-09-2013, 02:51 PM

VCL nhờ hẳn 4 đánh 1 mà k ăn đc :)) bạn nghĩ bạn vl thế sao :-ss

chungvan90
21-09-2013, 02:58 PM
VCL nhờ hẳn 4 đánh 1 mà k ăn đc :)) bạn nghĩ bạn vl thế sao :-ss

2 dk 1 rf 1 sm. Ko vl bởi vì quá vl bạn ạ

Chaos
21-09-2013, 03:20 PM
Cảnh cáo chủ topic 3 ngày có nhiều lời lẽ vi phạm nội quy 4r.
Close topic.