PDA

View Full Version : MUbank thuộc bên nào?

mjndota
19-09-2013, 11:51 AM
Cho hỏi là MUbank trực thuộc game hay là bên thứ 3 dz?
Admin với Mod trả lời hộ em với được không, đã tin tưởng giao dịch rồi mà làm ăn kiểu gì dz, nói chuyển tiền mà hẹn hết lần này tới lần khác. Tới ngày thứ 3 rồi mà vẫn chưa có là sao @@

YeU1nG
19-09-2013, 11:52 AM
lên cho bạn...... bạn lên viết rõ người mà bạn nhờ giao dịch qua phương pháp trung gian đi. k là bạn bị 1 kẻ gian lận lừa đó...

Capricorn
19-09-2013, 11:55 AM
Mu bank mở ra sẽ là kênh trung gian cho các bạn giao dịch những đồ có giá trị cao.
trường hợp bạn đã giao dịch qua Mu bank thì hãy an tâm 100%.
sự chậm trễ có thể do 1 GM phụ trách có chút việc cá nhân nên chưa thể chuyển ngay cho bạn đc.
rất mong bạn thông cảm, nhưng hãy yên tâm cái gì của bạn sẽ chắc chắn là của bạn.

mjndota
19-09-2013, 11:59 AM
" Tập tạ xong mình về gd" 6 ruỡi chiều rồi chuyển khoản kiểu gì?
" Uhm sáng mai chuyển" tới sáng nay là 3 ngày rồi?
Gọi không nghe máy, nt không trả lời, lấy số khác gọi thì nt: " sao bạn"
Giao dịch lần đầu tiên mình thấy rất ok, nhanh gọn, 1 2 tiếng không quan trọng vì mình biết cần check nhiều thông tin
Nhưng lần này bên mua đã nhận được vcent mà tới bây giờ mình vẫn chưa được chuyển khoản là sao?
Đã tin tưởng rồi mà làm ăn vậy mod thấy sao?

YeU1nG
19-09-2013, 12:01 PM
" Tập tạ xong mình về gd" 6 ruỡi chiều rồi chuyển khoản kiểu gì?
" Uhm sáng mai chuyển" tới sáng nay là 3 ngày rồi?
Gọi không nghe máy, nt không trả lời, lấy số khác gọi thì nt: " sao bạn"
Giao dịch lần đầu tiên mình thấy rất ok, nhanh gọn, 1 2 tiếng không quan trọng vì mình biết cần check nhiều thông tin
Nhưng lần này bên mua đã nhận được vcent mà tới bây giờ mình vẫn chưa được chuyển khoản là sao?
Đã tin tưởng rồi mà làm ăn vậy mod thấy sao?

bạn ấy đã giao dịch 1 vài lần rồi. chứ k phải là ai giả mạo rồi... nghe hợp lí lên cho bạn...

Tư Lệnh Quân Đoàn
19-09-2013, 12:12 PM
Cho hỏi là MUbank trực thuộc game hay là bên thứ 3 dz?
Admin với Mod trả lời hộ em với được không, đã tin tưởng giao dịch rồi mà làm ăn kiểu gì dz, nói chuyển tiền mà hẹn hết lần này tới lần khác. Tới ngày thứ 3 rồi mà vẫn chưa có là sao @@

Do người mua chuyển vào khác ngân hàng với bạn, lúc giao dịch thì đến tận 2 3 bữa sau người mua mới chuyển tiền bạn nhé, bạn có đông á bank, mà đã gửi stk cho người mua chuyển vào đông á bank của mình, mà người mua chuyển vào vietcombank nên chiều mình đi chuyển mới biết và đã nói bạn kiếm thẻ vietcombank đi mình chuyển luôn, bạn bảo chuyển vào Đông Á thì phải chờ mình rút tiền từ thẻ ra rồi mới đi ra ngân hàng chuyển cho bạn. Đã nói rõ với bạn qua điện thoại rồi còn gì :|

Extracting
19-09-2013, 12:13 PM
Bạn yên tâm

Với các GD với MU-Bank thì ko sợ mất bạn nhé :))

YeU1nG
19-09-2013, 12:18 PM
Bạn yên tâm

Với các GD với MU-Bank thì ko sợ mất bạn nhé :))

chuyên gia đi spam để lên 10k bài viết đây mà =))

Extracting
19-09-2013, 12:19 PM
chuyên gia đi spam để lên 10k bài viết đây mà =))

??????????????????????????? :))~

mjndota
19-09-2013, 12:23 PM
Do người mua chuyển vào khác ngân hàng với bạn, lúc giao dịch thì đến tận 2 3 bữa sau người mua mới chuyển tiền bạn nhé, bạn có đông á bank, mà đã gửi stk cho người mua chuyển vào đông á bank của mình, mà người mua chuyển vào vietcombank nên chiều mình đi chuyển mới biết và đã nói bạn kiếm thẻ vietcombank đi mình chuyển luôn, bạn bảo chuyển vào Đông Á thì phải chờ mình rút tiền từ thẻ ra rồi mới đi ra ngân hàng chuyển cho bạn. Đã nói rõ với bạn qua điện thoại rồi còn gì :|
hôm qua nói chuyển vào buổi sáng, hôm nay lại vào buổi sáng, thật sự mình ko bit bao giờ mới có tiền @@

mjndota
19-09-2013, 12:25 PM
thật sự là đang cần tiền GẤP, mình đã nt với bạn khi sáng rồi, chứ ko cần thì lúc nào mình nhận ko đc.

duy.lethanh
19-09-2013, 12:58 PM
thật sự là đang cần tiền GẤP, mình đã nt với bạn khi sáng rồi, chứ ko cần thì lúc nào mình nhận ko đc.

cái gì củng phải từ từ .khác ngân hàng thì trể 2-3 là chuyện bình thường mà :103;