PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Có mấy vấn đề thắc vì mắc :D

llvllen
13-09-2013, 05:09 PM
em chỉ có mấy câu hỏi ntn thôi, ai biết thì trả lời giúp không phân biết bờ rô bờ rồ gì cả
1.Tại sao tất cả các bos Gobin (box 1), Rồng vàng (box 3), Kim Ngư (box4), Robo (box5) giết đều được PCP
trong khi box 2 con cắt kéo ở Davias thì k có PCP ----->quả này nếu được mong ADM fix giùm cái cho nó công bằng
2.Khi đổi Giới tính thì số point có thay đổi theo class k, hay vẫn giữ nguyên
ví dụ : đang từ DL (80k point) khi sang DK có mất point xuống thành 60kpoint không hay vẫn giữ nguyên 80k
hay ngược lại DK chuyển sang DL có được tăng point k hay vẫn giữ nguyên ----->ưu tiên các bạn đã trải nghiệm
3. Hỏi về việc GC dòng vàng cho VK : Em đập được LBSD +10 vào cái QTTD ex cùi +13, mà đập DTLCC vào không lên (vì theo em biết max là LBSD 15) mong được chỉ giáo
Xin tạm hết ạ :))

Capricorn
13-09-2013, 05:29 PM
em chỉ có mấy câu hỏi ntn thôi, ai biết thì trả lời giúp không phân biết bờ rô bờ rồ gì cả
1.Tại sao tất cả các bos Gobin (box 1), Rồng vàng (box 3), Kim Ngư (box4), Robo (box5) giết đều được PCP
trong khi box 2 con cắt kéo ở Davias thì k có PCP ----->quả này nếu được mong ADM fix giùm cái cho nó công bằng
2.Khi đổi Giới tính thì số point có thay đổi theo class k, hay vẫn giữ nguyên
ví dụ : đang từ DL (80k point) khi sang DK có mất point xuống thành 60kpoint không hay vẫn giữ nguyên 80k
hay ngược lại DK chuyển sang DL có được tăng point k hay vẫn giữ nguyên ----->ưu tiên các bạn đã trải nghiệm
3. Hỏi về việc GC dòng vàng cho VK : Em đập được LBSD +10 vào cái QTTD ex cùi +13, mà đập DTLCC vào không lên (vì theo em biết max là LBSD 15) mong được chỉ giáo
Xin tạm hết ạ :))

1. vấn đề này mình sẽ gửi lên adm test và sẽ fix nếu đúng như bạn nói.
2. khi đổi giới tính thì bạn bị trừ lần rs, sẽ tụt một số point. còn vấn đề từ class khác sang DL thì sẽ thêm 1 số point mặc định ở mệnh lệnh. khi từ class DL sang class khác sẽ mất số point mệnh lệnh và chỉ còn đúng số point = vs số lần RL/RS
3. đập đá luyện tinh cao cấp vào đồ cũng có lúc xịt bạn nhé.

[___ Levis ___]
14-09-2013, 08:53 AM
2. khi đổi giới tính thì bạn bị trừ lần rs, sẽ tụt một số point. còn vấn đề từ class khác sang DL thì sẽ thêm 1 số point mặc định ở mệnh lệnh. khi từ class DL sang class khác sẽ mất số point mệnh lệnh và chỉ còn đúng số point = vs số lần RL/RS

VKL LBSD tối đa chỉ được + 10 LBSD cho vũ khí các class trừ vũ khí của DW sẽ đc + 15 LBSD

thangsh
14-09-2013, 09:54 AM
Mong bạn xem lại vấn đề boss 2 nhé. Đi devil mấy lần trước thì có tăng điểm PCP còn từ lâu lắm rồi mình đi DV 1 vẫn tăng còn DV2 thì chả thấy có điểm PCP tí nào :|

herotuyen
14-09-2013, 10:21 AM
DL nhiều ponit như ở BXH thì chắc DK máu cũng chẳng có cảnh gì =)) khi DK 50k ponit DL đã 70 75 80k rồi =))
lại 1 thanh niên chưa biết gì về DL

HeoMap9x
14-09-2013, 11:32 AM
uppppppppppppppppppppppp

HeoMap9x
14-09-2013, 11:33 AM
up!!up!!up!!up!!

llvllen
14-09-2013, 06:08 PM
hê hê nó không thông báo xịt mà thông báo là không thể Gia cường thêm bằng DTLCC
em chơi 150 DTH, đập vào rồi lại gỡ ra 5 6 lần LBSD mà đều thế mới đau

llvllen
14-09-2013, 06:11 PM
;915520']VKL LBSD tối đa chỉ được + 10 LBSD cho vũ khí các class trừ vũ khí của DW sẽ đc + 15 LBSD
nói rõ đi đại ca, tức là DK, MG, SM, Ef đều max VK là LBSD +10 còn riêng DW là LBSD+15 ý hả
sao Top 1 DL vẫn có cái LBSD+15 ở QTTD ý :)

llvllen
14-09-2013, 06:12 PM
DL nhiều ponit như ở BXH thì chắc DK máu cũng chẳng có cảnh gì =)) khi DK 50k ponit DL đã 70 75 80k rồi =))
lại 1 thanh niên chưa biết gì về DL
thích DL vì điều đó :))