PDA

View Full Version : Bi Hack ADM vào trade dùm

NoBjTa
11-09-2013, 01:57 PM
AđAM vào trade hộ mình với. khoang 12h30 mình có mua 1 long vu coder với giá 380k. 13h30 mình vào lai ko thấy đâu. ADM trade hộ mình xem như thế nào với. Thank

MeoHoang1102
11-09-2013, 02:00 PM
Lông vũ đó là lông Vũ bug nên đã bị xóa nhé.
Tất cả các trường hợp liên quan đến lông vũ bug sẽ bị xóa , Nặng sẽ bi Block vĩnh viễn nhé !

NoBjTa
11-09-2013, 02:04 PM
Lông vũ đó là lông Vũ bug nên đã bị xóa nhé.
Tất cả các trường hợp liên quan đến lông vũ bug sẽ bị xóa , Nặng sẽ bi Block vĩnh viễn nhé !
Các bạn làm ăn như thế thì a e nản lắm. Vấn đề lông vũ bug là do các bạn làm ko fix triệt để. Sao lại để member phải chịu thế. Bạn trade đi xem có dúng tôi mua 380k ko? bây jo toi bị mất 380k có phải là oan uổng ko? Nếu xóa lổng bug thì phải trả lai VP chứ

giáng986
11-09-2013, 02:13 PM
adm xem xét cho a ấy , game bị bug như vậy thì oan ức cho mem quá

NoBjTa
11-09-2013, 02:14 PM
Xin hỏi ADM tài khoản cầm lông vũ bug cầm mấy hôm sao ko bi xóa mà để đến lúc member mua lông mới bi xóa.

NoBjTa
11-09-2013, 02:19 PM
Lỗi của ADM bắt member phải chịu . VCL

MeoHoang1102
11-09-2013, 02:22 PM
Xin hỏi ADM tài khoản cầm lông vũ bug cầm mấy hôm sao ko bi xóa mà để đến lúc member mua lông mới bi xóa.

Tại sao bạn biết để mấy hôm ?

NoBjTa
11-09-2013, 02:24 PM
Tại sao bạn biết để mấy hôm ?
Tôi thấy nó dao bán 3 hôm nay rồi ban à. Tôi mac cả nó suốt mới xuống 380K và mua. Bạn ko tin trade lại coi

MeoHoang1102
11-09-2013, 02:27 PM
Bạn mua hôm nào ? mua của ai ?
Bao nhiêu dịch vụ chúng tôi mở ra : mubank , xác minh item để đùa ah ? Với những item như vậy tai sao ko giao dịch qua mubank hay dùng chức năng xác minh item ?

ErrosCoder
11-09-2013, 02:28 PM
Như vậy admin gỡ mẹ hộ luôn chức năng giao dịch trong game đi cho lành. Chúng tôi là game thủ làm sao phân biệt được đồ đúp hay không đúp. Đề nghị nếu đã không đền bù thiệt hại thì ít nhất cũng phải hoàn lại Vcen và blog vĩnh viễn ních bán lông 3

NoBjTa
11-09-2013, 02:34 PM
Bạn mua hôm nào ? mua của ai ?
Bao nhiêu dịch vụ chúng tôi mở ra : mubank , xác minh item để đùa ah ? Với những item như vậy tai sao ko giao dịch qua mubank hay dùng chức năng xác minh item ?
Bạn nói thế cũng ko đúng đâu Mèo à. Tôi chỉ hỏi bạn đúng 1 câu, lông 3 bug tại sao lại có và lỗi của ai. Nếu lỗi của tôi thì tôi ko có ý kiến ji. Tôi mua lông 3 vào khoảng lúc 12h30 ngày 11/9 của 1 DW tên HoiBiShoc và gd qua 1 ef ko nhớ tên đứng ở hồm đồ noỉa sv1

MeoHoang1102
11-09-2013, 02:39 PM
Đương nhiên acc Bug đx bị Block vĩnh viễn .
Tại sao bạn ko giao dịch qua mubank ? đương nhiên giao dịch không an tòan trong game,
Bạn tự do giao dịch sẽ phải tự chịu rủi ro chứ.
khi gặp sự cố sẽ bị thu hồi item hoặc xóa item đó.

ErrosCoder
11-09-2013, 02:47 PM
Thế tắt luôn chức năng giao dịch trong game luôn đi. ADM có đủ người để đáp ứng được số lượng game thủ giao dịch trong game đc k? Cần 1 lời giải thích thỏa đáng hơn

NoBjTa
11-09-2013, 02:49 PM
Đương nhiên acc Bug đx bị Block vĩnh viễn .
Tại sao bạn ko giao dịch qua mubank ? đương nhiên giao dịch không an tòan trong game,
Bạn tự do giao dịch sẽ phải tự chịu rủi ro chứ.
khi gặp sự cố sẽ bị thu hồi item hoặc xóa item đó.
Bạn nói tôi thấy rất buồn cười và trẻ con ban à. Bạn lớn chút nữa đi ban à. Tôi có tiền tôi đi mua ji là quyền của tôi. Nếu tôi có mua phải đồ lởm thì ít ra tôi vẫn còn đồ lởm để dùng chứ ko kiểu mất trắng như thế này đâu bạn à. cái này lại là lỗi của các bạn ko làm đc triệt để thì đừng bắt member phải chiu. như thế sẽ làm nản lòng a e. Vài trăm nghìn cũng chẳng là ji so với số tiền bỏ ra chơi game MU từ đầu đâu nhưng mất kiểu này thấy oan ức và ko chịu đc bạn à. Còn nếu bạn cứ khăng khăng giữ cái bảo thủ của mình thì tôi cũng đành chịu thôi. coi như 380k đi công đức vậy

ErrosCoder
11-09-2013, 02:52 PM
Chia buồn cho bạn NoBjTa và cũng chia buồn cho AĐM vì chính thức các bạn đã mất 1 nguồn thu lớn từ chúng tôi =))

NoBjTa
11-09-2013, 03:00 PM
Chia buồn cho bạn NoBjTa và cũng chia buồn cho AĐM vì chính thức các bạn đã mất 1 nguồn thu lớn từ chúng tôi =))
Xin cảm ơn và cũng xin chia buồn đến bạn :D

lydung8x
meo hoang tra loi vay nghe dc ah`, game bi loi la do ben amdin, game thu co du~ vcent thi mua, chu GD wa MuBank lạ ton fi' ah`, minh thay may ban tra loi` nhieu` van de` ko hop ly' ty' nao` ca?, di san ve' gaion voi ve chunhat bi lag ko san dc, chup hinh de may ban giai quyet tra lạ ve' cung ko tra~, con` noi' ly' do nay` no., = tien` chu co fai = giay dau, mem choi game bik cai nao` hack hay bung, chang le~ mua hang` co gia tri deu fai~ chup hinh, may' cui` hay laptop thi lam sao chup dc, con` MuBank thi` goi dt luc nao cung di cong chuyen, lam` an chan vai~, ko giai quyet cai longvu thoa? dang', la`bun` ah`

BuồnCườiQuá
mèohoang nói như vậy không đúng nhé....gm Gió Vô TìnhLỗi: bug lvcd được chúng tôi fix khá triệt để , và cho tới hôm nay vẫn chưa có cái lông 3 nào khác được bug ra , để đề phòng thì chúng tôi mỗi ngày đều quét lvcd bug , nếu các bạn vẫn lo lắng là đồ bug hoặc hack thì có thể sử dụng dịch vụ xác minh đồ đạc như mod VSVG đã nói

MeoHoang1102
11-09-2013, 03:01 PM
Tìm được số Vcent đã mua lông 3 nên tôi sẽ Hoàn trả số Vcent đã mua Lông 3 .
Nếu bạn nghỉ game thì có cần hoàn trả không đấy ?

NoBjTa
11-09-2013, 03:03 PM
meo hoang tra loi vay nghe dc ah`, game bi loi la do ben amdin, game thu co du~ vcent thi mua, chu GD wa MuBank lạ ton fi' ah`, minh thay may ban tra loi` nhieu` van de` ko hop ly' ty' nao` ca?, di san ve' gaion voi ve chunhat bi lag ko san dc, chup hinh de may ban giai quyet tra lạ ve' cung ko tra~, con` noi' ly' do nay` no., = tien` chu co fai = giay dau, mem choi game bik cai nao` hack hay bung, chang le~ mua hang` co gia tri deu fai~ chup hinh, may' cui` hay laptop thi lam sao chup dc, con` MuBank thi` goi dt luc nao cung di cong chuyen, lam` an chan vai~, ko giai quyet cai longvu thoa? dang', la`bun` ah`
Ko tiếc cái lông 3 nhưng thấy cách trả lời và sử lý ko đc thoả đáng. Thế này ADM mà bỏ game MU đi xin việc khác đảm bảo 100% loại ngay từ vòng gửi xe vì cách ứng sử và đối đáp :D

NoBjTa
11-09-2013, 03:04 PM
Tìm được số Vcent đã mua lông 3 nên tôi sẽ Hoàn trả số Vcent đã mua Lông 3 .
Nếu bạn nghỉ game thì có cần hoàn trả không đấy ?
nếu đc như vậy thì xin cảm ơn

MeoHoang1102
11-09-2013, 03:04 PM
Vậy là nghỉ game luôn ah ?

Closed topic nhé !

chungvan90
11-09-2013, 03:09 PM
Adm cứng lắm. Bạn k cứng đc rồi ^^. Dc trả lại vc là tốt rồi bạn ơi

MeoHoang1102
11-09-2013, 03:10 PM
chủ topic kiểm tra lại Vcent trong tài khoản .

Closed topic !