PDA

View Full Version : ADM ơi kiểm tra hộ xem tại sao train ko tăng lv master với

mu10101994
10-09-2013, 08:59 PM
tình hình là đầu tháng đổi giới tính. giờ mới cày master. nhưng mà làm xong cái nv master( bảng master đã hiện) nhưng đánh không đc exp master cũng như không lên lv master.
Tên nv: DarkRajn. ADm xem hộ

Chaos
10-09-2013, 09:02 PM
Bạn ra web rs điểm MT là sẽ phục hồi lại số MT trc khi đổi gt nhé.

RFvip
11-09-2013, 01:31 PM
ADM vs các mem pro vào chỉ giúp mình với. Sau khi UT ofline thì nv RF ThienTuan của mình bị khóa. Bjo không vào cày được nữa. Mong ADM và các mem pro chỉ cách mình mở khóa cho NV cá, không thì chết.

Capricorn
11-09-2013, 01:45 PM
ADM vs các mem pro vào chỉ giúp mình với. Sau khi UT ofline thì nv RF ThienTuan của mình bị khóa. Bjo không vào cày được nữa. Mong ADM và các mem pro chỉ cách mình mở khóa cho NV cá, không thì chết.

bạn vào trang tài khoản, phần ủy thác offline mở ra là đc

OneTime
11-09-2013, 01:53 PM

bạn vào trang tài khoản, phần ủy thác offline mở ra là đc

Khi ủy thác Offline cho nhân vật nào thì nhân vật đó sẽ bị khóa, muốn mở khóa cho nhân vật đó bạn phải kết thúc việc ủy thác Offline - giống như việc bạn bắt đầu quá trình ủy thác offline

RFvip
11-09-2013, 01:53 PM
Không có phần mở khóa UT ofline cậu ơi?

OneTime
11-09-2013, 01:56 PM
Không có phần mở khóa UT ofline cậu ơi?
vào phần ủy thác Offline, sẽ thấy nút kết thúc, đó có thể hiểu là mở khóa cho nhân vật