PDA

View Full Version : ADM có lẽ nào SV cũ ADM không quan tâm

bimbimmc
09-09-2013, 09:17 AM
như tiêu đề SV cũ đồ dc nhiều VC gâu cũng rất nhiều chỉ thiếu sự quan tâm ADM . làm thế nào chơi có hứng vơi SV cũ ? even tốp tháng cù quá phũ luôn cày max 4 cột từ thơi vua eo ghe vẫn cày tôi hơi ADM có thấy chán HT chưa quá chán ADM như cha chú ADM làm cái even hay tý cho AE HT đi. ngày nào đó ADM rât quan tâm HT even rât nhiều map săn đồ cũng rất ngon H chăng thấy đâu. tối thây AE HT cũng không phải ai cũng chơi không của ADM đâu nhá ai ngày xưa nạp 1 đống để đến bây giờ mới có DV . mà giò theo tôi thì trung binh HT 1 tháng nap thẻ mua bùa cũng tầm 5m thẻ .hết

Simba
09-09-2013, 09:22 AM
sever HT vẫn đc chúng tôi quan tâm
khi HT bị lỗi gì các bạn báo lên thì chúng tôi vẫn xử lý và chưa thấy ae bên HT phàn nàn thứ gì
mình thấy có mỗi bạn là kêu không quan tâm thôi đấy

bimbimmc
09-09-2013, 09:26 AM
ý anh là bị lõi xử lý là xong rùi . cứ yên tâm cày rs đi còn DV thì HT vẫn còn các bạn đưng sợ .xử lý lỗi là đã quan tâm xao bao nhiều cái SV mới nát cũng về vơi HT nhưng các anh mod ADM đã là chúng tối hài lòng thật sự chưa HT như cái xe rác vậy

Simba
09-09-2013, 09:31 AM
việc này của bạn move qua thảo luận chung nhé

bimbimmc
09-09-2013, 09:34 AM
ghe nói HT sắp có đổi lần RL lấy đồ H em muốn đổi đồ lấy lân RL sét đồ em là sét thần even tốp 1 adm em có đổi đươc không

zl0v3g4m3z
09-09-2013, 09:51 AM
đang có EVEN pk xiên SV còn gì , mới đó cũng có EVEN cho toàn bộ các sv mà ????

bimbimmc
09-09-2013, 09:54 AM
even đó là liên SV còn HT có ji hót tính lăng như thế nào hay toàn cùi chỉ để vỗ về

bimbimmc
09-09-2013, 10:52 AM
không như lời ADM nói , như thể giờ chúng tôi nói đến vấn đề sv lang cái các bạn xóa bài ngay . đúng chúng tôi đang chơi game của các bạn lang chúng tôi báo . tôi biết không hăn ai cũng lang nhưng hôm lay có rât nhiều ngưòi kêu lang không phải mỗi tôi

Simba
09-09-2013, 10:53 AM
cá nhân tôi cũng chơi HT và tôi chưa thấy ai kêu gì về lag dis nhé
còn nếu bạn bị thì đã có hướng dẫn khắc phục rồi đấy

Tình Hết
09-09-2013, 11:03 AM
lag + dis sv HT la thuong suyên rồi thì ae nói gì nũa ,cứ kệ mà train cho mã thôi .
ADM cho hỏi sủ lý thế nào về vấn đề poi của sv HT .trước đây tầm 6-7 tháng có thông báo đổi ljfe lấy đồ rồi im bắt ko thấy 1 câu gì nữa .làm ăn thế này thì ai mà theo dc.