PDA

View Full Version : Mời Anh Em Killer + Quang và Hiếu vào mình hỏi chút chuyện được ko?

homeless1921987
08-09-2013, 11:40 PM
Từ CTC mình đưa pass acc F HomeLess cho anh em G chơi, giờ mình ko online nữa nên cũng UT con F. Tối mình vào thì thấy acc bị khóa, hỏi ad thì ad nói mình là thằng ăn cắp. Có ai biết chuyện thế nào thì nói cho mình với. Mình có thể dell acc và nghỉ game chứ ko đành mang tiếng ăn cắp đâu. Dơ lắm

Crywolf
08-09-2013, 11:41 PM
chính xác hôm ctc , trường đưa pass ef cho ai , để mình còn hỏi ng đó cho ra :)

herotuyen
08-09-2013, 11:42 PM
AE cứ từ từ bình tĩnh, đâu khắc có đó, chó khắc có giềng :D trước tiên bạn nên đổi hết thông tin đi đã rồi tính tiếp :)

0978xxxx
08-09-2013, 11:45 PM
ảo vãi đái ngày hôm nay là ngày gì thế mà cứ ông nào bán đồ là ý rằng bị ăn cắp còn a trường này thỳ nghỉ game rồi cũng k yên thân chia buồn cùng a :(

homeless1921987
08-09-2013, 11:48 PM
chính xác hôm ctc , trường đưa pass ef cho ai , để mình còn hỏi ng đó cho ra :)
Hôm CTC mình ko chơi . Anh nguyên chắc đưa acc cho 0ll0 hoặc Hiếu thôi, mình nghĩ là hiếu vì chỉ có hiếu mới có yahoo của mình.Hiếu cho bên Luffy mượn thì phải.từ sau CTC mình ko chơi, mình mới ko UT có 3 hôm nay thôi, hôm qua vẫn vào 1 tí thì ko sao , hôm nay vào thì bị khoá, acc DK thì vẫn ổn. chỉ không có G thôi

Crywolf
08-09-2013, 11:50 PM
adm close topic này hộ , dùng 1 topic kia dễ nc

homeless1921987
08-09-2013, 11:52 PM
adm close topic này hộ , dùng 1 topic kia dễ nc
Thôi để cái này đi . Còn bạn nào biết sự việc diễn ra với acc HomeLess của mình ko?

homeless1921987
08-09-2013, 11:54 PM
Quang ơi ai là chủ G đấy. về d2 cho mình vào G mình hỏi nói chuyện cho ra vấn đề cái. có phải nghỉ sv này là nghỉ luôn đâu, mang cái tội lừa đảo khó sống lắm :(

Crywolf
08-09-2013, 11:57 PM
hiện giờ dũng và hiếu đều đã ngủ , trường có thể cho mình thời gian đến mai để ae điều tra rồi cho bạn câu trả lời dc ko

Tiện đây nếu dc mong ADM giúp đỡ check IP của n/v nào trùng với ng đã log homelees87 trong phạm vi hôm nay dc ko .
1 con sâu làm bẩn đục nồi canh cần loại bỏ .
Thỉnh cầu ADM giúp đỡ vì sự việc ảnh hưởng đến danh dự , suy nghĩ , cách nhìn nhận về nhau của từng cá nhân , tập thể . Mong ADM giúp đỡ

Thôi để cái này đi . Còn bạn nào biết sự việc diễn ra với acc HomeLess của mình ko?

homeless1921987
09-09-2013, 12:03 AM
hiện giờ dũng và hiếu đều đã ngủ , trường có thể cho mình thời gian đến mai để ae điều tra rồi cho bạn câu trả lời dc ko

Tiện đây nếu dc mong ADM giúp đỡ check IP của n/v nào trùng với ng đã log homelees87 trong phạm vi hôm nay dc ko .
1 con sâu làm bẩn đục nồi canh cần loại bỏ .
Thỉnh cầu ADM giúp đỡ vì sự việc ảnh hưởng đến danh dự , suy nghĩ , cách nhìn nhận về nhau của từng cá nhân , tập thể . Mong ADM giúp đỡ
Mình có nghỉ game, cũng chỉ muốn bán con DK cho ai đó trong G rồi để lại F cho G chơi, giờ gặp tình huống này mình thật sự quá thất vọng về cái gọi là tinh thần online này quá. Tốt xấu lẫn lộn quá, thà cứ hack. cứ lấy những gì mình có còn hơn bôi nhọ danh dự của mình , đổi danh dự lấy vài đồng bạc liệu có ổn ko? Đúng là chán qúa.

Crywolf
09-09-2013, 12:05 AM
tập thể Killers cúi đầu xin lỗi bạn

Mình có nghỉ game, cũng chỉ muốn bán con DK cho ai đó trong G rồi để lại F cho G chơi, giờ gặp tình huống này mình thật sự quá thất vọng về cái gọi là tinh thần online này quá. Tốt xấu lẫn lộn quá, thà cứ hack. cứ lấy những gì mình có còn hơn bôi nhọ danh dự của mình , đổi danh dự lấy vài đồng bạc liệu có ổn ko? Đúng là chán qúa.

vip1vip22
09-09-2013, 12:10 AM
anh em bàn luận di rùi xem thế nào chứ 200k dối với mình cũng ko làm gì dâu nhung mà bị lùa kay lắm vì nghi là H0meLess cũng có cái tiếng lên mấy gd ai ngờ lại như vậy
còn cậu nói dúng 200k thì ko làm gì = ca nhưng danh dụ mất mấy là cái tiền cũng ko thê? mua dược
mình SuTuBac

homeless1921987
09-09-2013, 12:12 AM
tập thể Killers cúi đầu xin lỗi bạn
Bạn làm quá rồi, ko trách ai cả. Acc có thẻ dell hoặc bỏ đi ko chơi nữa, nhưng mà mình muốn làm rõ vấn đề, có phải lỗi của anh em đâu, cũng do mình chủ quan ko đổi pass, với lại nghĩ acc chả có gì nên để anh em buff. Ai lấy chơi cũng được, nhưng thật sự uất khi bị lấy cái tên mình đi lừa đảo, vừa có người bảo bị lừa mất 200k thẻ kìa, nhục quá

homeless1921987
09-09-2013, 12:13 AM
anh em bàn luận di rùi xem thế nào chứ 200k dối với mình cũng ko làm gì dâu nhung mà bị lùa kay lắm vì nghi là H0meLess cũng có cái tiếng lên mấy gd ai ngờ lại như vậy
còn cậu nói dúng 200k thì ko làm gì = ca nhưng danh dụ mất mấy là cái tiền cũng ko thê? mua dược
mình SuTuBac
Mình biết giờ có nói gì cũng chẳng được nữa, sai sót về phía mình. Mình thật sự xin lỗi bạn :(

vip1vip22
09-09-2013, 12:31 AM
thôi tôi ngu thì tôi mất tiền vậy thôi chứ chách dược ai bây giờ
con ai lừa được người 1 lần chắc sẽ bị người khác lừa còn nhiều gấp 10 lần thậm chí là 100 lần vậy thôi
gieo nhân nào ắc đuợc quả ấy

zajzajonljne2
09-09-2013, 01:02 AM
ngày 9/9 thật đúng là ac mộng.rất nhiều topic báo hack mất đồ.loanh quanh cái kiểu gì mà vụ anh hoomlesss vs sutubac lại có liên quan đến vụ anh Laoketao vs Nency.túm lại là đầu óc nông cạn em chả hiểu gì :))

duy.lethanh
09-09-2013, 01:10 AM
hôm nay hên vải chưởng , mém xíu nửa mua cái ring hack , vừa tốn tiền vừa mang tiếng , vừa bị log ac .Hên là nó bán người khác .
Còn vụ của trường là sao ???

homeless1921987
09-09-2013, 01:49 AM
Mình cũng ko biết tại sao. acc F để cho G dùng, thấy vào bị Block. rồi bị nói là đi lừa đảo, chán

homeless1921987
09-09-2013, 11:58 AM
Thế nào rồi Quang ơi?

Crywolf
09-09-2013, 12:00 PM
Ef cậu hôm đó có cường or khánh cầm bạn . đang đợi onl hỏi cho ra

MrHieuBeo
09-09-2013, 12:03 PM
cái acc è hôm đó mình đưa cho cường vào bù thôi chứ mình cũng ko dõ sao lại có đồ hack hay gì cả

admin len xem lại xem ip đó như nào

MrHieuBeo
09-09-2013, 12:06 PM
thật sự là mình ko hiểu lý do làm sao nữa luôn hôm CTC cậu nhắn tin cho mình nick pass

đến giờ còn ko nhớ cả id pass như nào nữa cơ mong bạn thông cảm trước

200k đối với anh e killers hay bản thân mình ko bao giờ có chuyện hack đó cả

mong admin vào qua xem giúp chúng tôi

homeless1921987
09-09-2013, 12:10 PM
thật sự là mình ko hiểu lý do làm sao nữa luôn hôm CTC cậu nhắn tin cho mình nick pass

đến giờ còn ko nhớ cả id pass như nào nữa cơ mong bạn thông cảm trước

200k đối với anh e killers hay bản thân mình ko bao giờ có chuyện hack đó cả

mong admin vào qua xem giúp chúng tôi
Thì Hiếu thấy đó. có chơi nữa đâu. Anh Nguyên chán ko chơi nữa nên đành bỏ đó. Nghĩ để cho G với LM dùng buff, giờ ai dùng vào việc lừa đảo. thế có nhọ cho mình ko chứ,mình ko online. chứ online người ta chửi cho không có chỗ mà chui nữa ấy

homeless1921987
09-09-2013, 12:19 PM
cái acc è hôm đó mình đưa cho cường vào bù thôi chứ mình cũng ko dõ sao lại có đồ hack hay gì cả

admin len xem lại xem ip đó như nào
Xem ai dùng và làm việc này thì giải quyết cái gọi là danh dự hộ mình với.

MrHieuBeo
09-09-2013, 12:20 PM
Thì Hiếu thấy đó. có chơi nữa đâu. Anh Nguyên chán ko chơi nữa nên đành bỏ đó. Nghĩ để cho G với LM dùng buff, giờ ai dùng vào việc lừa đảo. thế có nhọ cho mình ko chứ,mình ko online. chứ online người ta chửi cho không có chỗ mà chui nữa ấy

bạn yên tâm nhé mình sẽ điều tra và làm dõ sự việc này

thật long trước tiên xin lỗi bạn đã

cho dù mình ko biết gì nhưng đã mượn ef của bạn hôm CTC

để mình tìm hiểu lại xem chứ thế này ko ổn rồi

homeless1921987
09-09-2013, 12:25 PM
bạn yên tâm nhé mình sẽ điều tra và làm dõ sự việc này

thật long trước tiên xin lỗi bạn đã

cho dù mình ko biết gì nhưng đã mượn ef của bạn hôm CTC

để mình tìm hiểu lại xem chứ thế này ko ổn rồi
Mình không muốn người ko làm gì mà phải nhận lỗi cả. Mình ko đổ vạ vì bạn lấy acc mình để CTC. Mình chỉ muốn biết ai đã dùng acc mình để lừa người ta, rồi trả lại cái tiếng cho mình, sever này mình nghỉ ko có nghĩa là chia tay anh em ở đây nên cần gỡ gạc chút danh dự. bạn hiểu ko?

MrHieuBeo
09-09-2013, 12:29 PM
Mình không muốn người ko làm gì mà phải nhận lỗi cả. Mình ko đổ vạ vì bạn lấy acc mình để CTC. Mình chỉ muốn biết ai đã dùng acc mình để lừa người ta, rồi trả lại cái tiếng cho mình, sever này mình nghỉ ko có nghĩa là chia tay anh em ở đây nên cần gỡ gạc chút danh dự. bạn hiểu ko?

ok mình hiểu và mình đang tìm hiểu nhưng hôm đó có mỗi cường biết pass

trong khi đó cường lại đi làm thế mới khổ

để mình tìm hiểu lại xem

homeless1921987
09-09-2013, 12:32 PM
ok mình hiểu và mình đang tìm hiểu nhưng hôm đó có mỗi cường biết pass

trong khi đó cường lại đi làm thế mới khổ

để mình tìm hiểu lại xem
ừ. thế bạn giúp mình nhé, mình đi có việc, có gì chiều về nói chuyện nhé. Hộ được mình đến đâu thì hộ , không phải áy náy gì cả

MrHieuBeo
09-09-2013, 12:32 PM
ừ. thế bạn giúp mình nhé, mình đi có việc, có gì chiều về nói chuyện nhé. Hộ được mình đến đâu thì hộ , không phải áy náy gì cả

ok bạn mình sẽ làm dõ xem ai là người vào acc đó

MrHieuBeo
09-09-2013, 06:13 PM
hôm nay mình đang điện cho người cầm acc hôm trước nhưng mà ko thấy bạn ấy gọi lại gì cả

để đến tối mình xem lại nhé trường

ThjenMenh
09-09-2013, 06:27 PM
zxcvbnm...

xDkChienx
09-09-2013, 07:23 PM
alo tớ chính là cường đây hôm CTC hiếu đã cho cường biết pas nhưng tư luk CTC xong đi ăn uống + hát hò hết ngày hôm đó cường cũng ko nhớ ID + Pass là như thế nào nữa chứ AE chơi + sống vs nhau nhiều thì biết Lừa đảo làm cái jk mất cái danh dự ra tớ cũng nghỉ khi phải đi làm tớ bán acc MilTon và đi làm chứ tứ ko biết đến chuyện acc hommeless đi lừa đảo cho đến luk tối nay đi làm về Hiếu gọi cho tớ ? về vấn đề lừa đảo này thì tớ xin nói chứ cuộc sống tớ thiếu nhiều chứ ko thiếu 200k thẻ mà đi lừa đảo làm gj từ sv PH cho đến sv TD này tớ cũng bị lừa vì tin tg? AE mất sét + w3 GTM tớ cũng ko giám kêu nửa tiếng
còn accc Homeless CTC xg tớ ko biết ai đã vào !
bạn hãy nghĩ lại xem co cho ai biết nữa ko !

vip1vip22
09-09-2013, 08:20 PM
thế ko ai nhận thì mình GD mấy ai trong game chảng lẽ mình tự nhiên bị mất à
chắc chắn phai co mot nguoi lam viec day minh mat thi cung ko noi gi nhung ma ko ai nhan thi la toan nguoi lam ma ko dam nhan
con ở đời mà đi lừa người thì ác sẽ bị người lừa lại mà còn đau gấp nhiều lần chứ ko phải là 200k đâu

homeless1921987
09-09-2013, 11:13 PM
hôm nay mình đang điện cho người cầm acc hôm trước nhưng mà ko thấy bạn ấy gọi lại gì cả

để đến tối mình xem lại nhé trường
Giờ chả biết ai làm việc đó nữa cả,acc thì bị khoá. Mình thì vẫn bị mang tiếng. Đến bây giờ mình vẫn không biết là sự việc như thế nào nữa. Không biết là ai lừa ai cái gì, và đồ bị hack hay vc hack là của ai . IP máy mình thì không fake ko đổi, MOD và ADMIN cũng chẳng nói thêm lời nào để còn biết đường xử lý. Chán

homeless1921987
09-09-2013, 11:16 PM
alo tớ chính là cường đây hôm CTC hiếu đã cho cường biết pas nhưng tư luk CTC xong đi ăn uống + hát hò hết ngày hôm đó cường cũng ko nhớ ID + Pass là như thế nào nữa chứ AE chơi + sống vs nhau nhiều thì biết Lừa đảo làm cái jk mất cái danh dự ra tớ cũng nghỉ khi phải đi làm tớ bán acc MilTon và đi làm chứ tứ ko biết đến chuyện acc hommeless đi lừa đảo cho đến luk tối nay đi làm về Hiếu gọi cho tớ ? về vấn đề lừa đảo này thì tớ xin nói chứ cuộc sống tớ thiếu nhiều chứ ko thiếu 200k thẻ mà đi lừa đảo làm gj từ sv PH cho đến sv TD này tớ cũng bị lừa vì tin tg? AE mất sét + w3 GTM tớ cũng ko giám kêu nửa tiếng
còn accc Homeless CTC xg tớ ko biết ai đã vào !
bạn hãy nghĩ lại xem co cho ai biết nữa ko !
Sau CTC 2 acc mình vẫn có người chơi, nên mình vẫn UT và chơi. Từ 3 4 hôm nay quyết định nghỉ game nên chỉ UT DK thôi. còn F để cho G chơi chứ ko log UT. Đêm qua vào thì bị khóa, và bị ad nói là nick mang đi lừa đảo và ăn căp. Mình cũng chỉ biết có vậy thôi

Chaos
09-09-2013, 11:19 PM
Move quán bar cho các bạn giải quyết nội bộ.

homeless1921987
09-09-2013, 11:22 PM
Move quán bar cho các bạn giải quyết nội bộ.
Giờ thì giải quyết thế nào hả Mod ơi. Nói chung là chả ai biết chính xác sự việc ngoài Admin và người lấy acc mình đi làm bậy, Có đổ lỗi cho ai thì sự việc cũng xảy ra rồi. AD thì cũng nói ko giải quyết trường hợp của mình rồi:(

xDkChienx
09-09-2013, 11:41 PM
nếu ai bị lừa bạn còn giữ thẻ đã còa ko cái đấy chỉ cần gọi tổng đài đọc mã + sri hỏi xem đã đc nạp vao sdt nào thì biết ! còn thực chất 200k lừa đảo xong mình ko nói độc mồm độc miệng chứ kiểu jk cũng đâm vào ô tô hay tai nạn chết mẹ đi làm cả gui killers mang tiếng ra và nghi ngờ lẫn nhau ! mất chất con người vãi !

0978xxxx
10-09-2013, 12:54 AM
chỉ có dog mới làm chuyện đó thôi AE àk mong ADM chek IP của thằng vào acc đó đi lừa đảo để být đc nó là chứ cứ để AE nghi ngờ nhau thế này buồn lắm

™ Dark Knight ™
10-09-2013, 08:49 AM
Giờ thì giải quyết thế nào hả Mod ơi. Nói chung là chả ai biết chính xác sự việc ngoài Admin và người lấy acc mình đi làm bậy, Có đổ lỗi cho ai thì sự việc cũng xảy ra rồi. AD thì cũng nói ko giải quyết trường hợp của mình rồi:(

Bạn pm hanoi_meohoang1102 nhé. Tuy nhiên việc lần này cũng do 1 phần lỗi ở bạn, nên rút kinh nghiệm để lần sau sẽ không gánh những bức xúc như thế này.
Thân.

hung733
10-09-2013, 09:19 AM
homeless xem ADM bảo ai là là thủ phạm thì thông báo lên đây cho AE biết nhé

xDkChienx
10-09-2013, 10:22 AM
bắt đc nhốt vào truồng chó rội nước nóng ! hết cía tội lừa đảo !

Crywolf
10-09-2013, 10:24 AM
Qua 3 4 ser , đây là vụ đầu tiên . Ko bao giờ nghĩ G sẽ có trường hợp này .
Mà cường ko chơi nữa à

bắt đc nhốt vào truồng chó rội nước nóng ! hết cía tội lừa đảo !

™–Vua Hải Tặc–™
10-09-2013, 10:27 AM
Hôm CTC mình ko chơi . Anh nguyên chắc đưa acc cho 0ll0 hoặc Hiếu thôi, mình nghĩ là hiếu vì chỉ có hiếu mới có yahoo của mình.Hiếu cho bên Luffy mượn thì phải.từ sau CTC mình ko chơi, mình mới ko UT có 3 hôm nay thôi, hôm qua vẫn vào 1 tí thì ko sao , hôm nay vào thì bị khoá, acc DK thì vẫn ổn. chỉ không có G thôi
Ko có bên Luffy nào mượn acc nhé bạn. T chưa bao giờ mượn acc ai.

MrHieuBeo
10-09-2013, 10:34 AM

thật sự cái chuyện này có rất nhiều bí ẩn ko liên quan đến e nhé

con đúng thật sự là đến bây giờ ko biết ai vào acc đó cả nữa thật đáng buồn

xDkChienx
10-09-2013, 11:14 AM
sv này Cường thấy Buồn từ luk đầu kho Hiếu bị Blong acc Quang ak ! Nhưng vẫn ol và chém gió BT
nếu mà có sv sau thì chắc ko có tình trạng như này xảy ra nữa !

MrHieuBeo
10-09-2013, 11:16 AM
sv này Cường thấy Buồn từ luk đầu kho Hiếu bị Blong acc Quang ak ! Nhưng vẫn ol và chém gió BT
nếu mà có sv sau thì chắc ko có tình trạng như này xảy ra nữa !

mọi chuyện đúng là ko hiểu lý do sao mà như thế thật sự là ko biết nói gì cả

ngoài việc mong anh mèo có đi qua xem xét mở acc ef đó ra

chừ toàn anh e thân thiết lên chuyện có 200k VC hack trong người là điều ko hiểu

homeless1921987
10-09-2013, 11:32 PM
Bạn pm hanoi_meohoang1102 nhé. Tuy nhiên việc lần này cũng do 1 phần lỗi ở bạn, nên rút kinh nghiệm để lần sau sẽ không gánh những bức xúc như thế này.
Thân.
Mình cũng Lập Topic để hỏi rồi, Ad MeoHoang nói không giải quyết vấn đề, mình cũng chỉ muốn biết sự việc thế nào thôi. Chứ không phủ nhận có lỗi về phần mình, AD thông cảm cho trường hợp của mình thì mình cũng để lại acc cho anh em G chơi, G không ai muốn dùng thì mình cũng dell đi thôi, chứ mình có thời gian để chơi nữa đâu bạn. Có tg mà chơi thì đã chả xảy ra trường hợp đáng tiêc thế này, mình mà còn chơi thì lúc nào cũng UT chứ chẳng ai có thể vào được mà làm bậy

quocthaitn
10-09-2013, 11:33 PM
Tốt nhất k đưa acc cho nhiều người biết như vậy :)

homeless1921987
10-09-2013, 11:34 PM
Mình cũng không nói bạn mượn acc của mình, ý mình nói là sau CTC acc mình bên G của bạn thôi, mình đính chính lại như vậy, có điều gì gây hiểu nhầm thì bỏ qua nhé. Mình chỉ mong làm sáng tỏ mọi việc để lấy lại chút danh dự, chứ cũng chẳng quan trọng việc acc bị khoá hay bị làm sao cả

homeless1921987
10-09-2013, 11:40 PM
Tốt nhất k đưa acc cho nhiều người biết như vậy :)
Lần đầu mà bạn, mình nghĩ anh em trong G cũng ko muốn chuyện này xảy ra, Mình cũng chỉ muốn sau này quay lại chơi cùng mọi người không bị mang tiếng nhơ thôi. Còn ở sv này thì mọi chuyện không còn quan trọng nữa

homeless1921987
10-09-2013, 11:41 PM
homeless xem ADM bảo ai là là thủ phạm thì thông báo lên đây cho AE biết nhé
ừ, khi nào có kết quả sẽ thông báo

homeless1921987
10-09-2013, 11:45 PM
mọi chuyện đúng là ko hiểu lý do sao mà như thế thật sự là ko biết nói gì cả

ngoài việc mong anh mèo có đi qua xem xét mở acc ef đó ra

chừ toàn anh e thân thiết lên chuyện có 200k VC hack trong người là điều ko hiểu
Lấy acc mình để lách luật vc hack thì thôi bỏ qua, còn lấy acc mình đi lừa đảo 200k thẻ của người ta, dơ cho mình lắm Hiếu à. 27 28 tuổi đầu rồi mà còn mang cái tiếng lừa đảo như thế bảo sao mà tiếp tục chơi cái game này với anh em được nữa