PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] BQT ơi SV DV thưa thớt người có nen cắt đi vài sub !!!

minhtung
08-09-2013, 09:46 AM
như tiêu đề,ae bán ra đi,nen thưa thớt ng train,BQT dong bot,để ae thấy đông vui,ks nhau train,pk cướp bãi de thêm thú vị cho sv DV :D hehe riêng bản thân mình góp ý vay,ai di ngang đồng tình thi nói,ko thì dung ném đá nhé:8;:8;:8;:8;:8;:8;:8;:8;:8;:8;

cavepho
08-09-2013, 09:53 AM
để im đấy cắt làm j.

1loinoi
08-09-2013, 09:56 AM
mày toàn ý kiến vớ vẩn - mà giỏi lần sau gặp tao đừng xin nhường bãi nữa nhé :D hành động đi ngược lời nói - chơi DK Rúc đầu vào sv 2 3 4 rồi kêu cắt Sup PK - mày ko sợ mày khôn quá ak :(

minhtung
08-09-2013, 09:57 AM
để im đấy cắt làm j.

cắt de ko thua thớt ng` chu làm gi :)) ko doc dc chữ @@?

cavepho
08-09-2013, 09:58 AM

k đọc đc mà biết cm ak` @@??thưa thì kệ thưa chứ cắt đi làm j.để cho đẹp

1loinoi
08-09-2013, 09:59 AM

- mới chơi lại nói it thôi - mày có mấy cái TP hơi bị nhảm nhí rồi đấy - ko vì wen biết mày có tin mày ăn hơi nhiều gạch ở DD ko

minhtung
08-09-2013, 10:00 AM
mày toàn ý kiến vớ vẩn - mà giỏi lần sau gặp tao đừng xin nhường bãi nữa nhé :D hành động đi ngược lời nói - chơi DK Rúc đầu vào sv 2 3 4 rồi kêu cắt Sup PK - mày ko sợ mày khôn quá ak :(

hehe em qua sv khác có thấy dd đâu đại ca,hay dai ka về guild chơi di :)) với lại ý kiến riêng em mà :D

minhtung
08-09-2013, 10:01 AM
- mới chơi lại nói it thôi - mày có mấy cái TP hơi bị nhảm nhí rồi đấy - ko vì wen biết mày có tin mày ăn hơi nhiều gạch ở DD ko

ae ham PK,mà sub nhiều qá ,thì bãi trống ko :( sao pk a? tối ngày train thôi sao anh ? anh thông cảm tí :P

1loinoi
08-09-2013, 10:02 AM
hehe em qua sv khác có thấy dd đâu đại ca,hay dai ka về guild chơi di :)) với lại ý kiến riêng em mà :D

ý kiến riêng mày thì nói với vợ mày thôi :D lên đây làm j
- mày phải hiểu a e RS thấp + đi làm về vào 2 3 4 trian ks đc ai - mua đc cái acc có ty poi lên đây ăn nói vớ vẩn đóng mẹ mày TP này đc rồi

Nước Mắt
08-09-2013, 10:25 AM
Chúng tôi luôn lăng nghe các bạn góp ý ,
Việc tăng hay cắt giảm Sub mỗi game thủ đều có những ý kiên riêng , khó có thể chiều lòng đc hết tất cả mọi người được .
Vấn đề tăng hay cắt giảm Sub chúng tôi sẽ kiểm tra số lượng menber đặng nhập vào game để tiến hành điều chỉnh làm sao cho phù hợp .
Cảm ơn bạn đã góp ý .
Topic đóng nhé !