PDA

View Full Version : vấn đề mu bank ADM xem hộ em cái

khanhhungo0o
05-09-2013, 03:51 PM
hôm qua tầm 13h e có bán Wing 3 DK=2m VND+W2,5 DK gd qua Mu Bank bên kia chuyển tiền cho Mu bank hơn 1 ngày rồi e gd cho mu bank thì hẹn hết lần này đến lần khác.bây giờ em vẫn chưa nhận được tiền cứ bảo gd qua Mu bank thế này thì làm sao còn ai dám gd nữa ADM xem giải quyết giúp e.

Gió Vô Tình
05-09-2013, 04:08 PM
hôm qua tầm 13h e có bán Wing 3 DK=2m VND+W2,5 DK gd qua Mu Bank bên kia chuyển tiền cho Mu bank hơn 1 ngày rồi e gd cho mu bank thì hẹn hết lần này đến lần khác.bây giờ em vẫn chưa nhận được tiền cứ bảo gd qua Mu bank thế này thì làm sao còn ai dám gd nữa ADM xem giải quyết giúp e.

có thể mubank còn bận việc riêng nên chưa thể chuyển tiền nhanh cho bạn được , rất xin lỗi bạn về sự cố này , bạn cứ yên tâm nhé , có thời gian là TLQĐ sẽ gửi ngay cho bạn , mình cam đoan là sẽ không có chuyện gì xảy ra đâu ^^!

cavepho
05-09-2013, 04:09 PM
gd vs mubank rồi còn sợ j nữa.ở nhà mà đợi tiền thôi :))

chungvan90
05-09-2013, 04:11 PM
=)))))))))))

khanhhungo0o
05-09-2013, 04:17 PM
tâm lý ai bán cũng muốn nhận đc tiền ngay chứ đằng này hơn 1 ngày rồi nếu chuyển khoản thì chỉ 1 tí là xong mà.chungvan90 ông cười giè :T :))

Tư Lệnh Quân Đoàn
05-09-2013, 04:22 PM
Bạn nhắn tin mình nhiều rồi, mình trả lời bạn cũng Ok còn lập topic nữa, đã nói rõ do mình hư ổ cứng, mà tài khoản + pass chuyển tiền Online mình lưu trong file text giờ mất rồi, nên phải ra cây ATM chuyển, mình phải làm việc ở nhà nên đã nhờ 1 người bạn cầm thẻ chuyển dùm, nhưng chắc họ ko biết dùng ATM nên chuyển cứ báo sai mã Pin :| mình đang phải chờ nó về đưa thẻ mình đi chuyển đây :|

herotuyen
05-09-2013, 04:24 PM

tại vì GD Admin như thế này nên nhiều người mới muốn = thẻ, v à thế là :)) cừ từ tiền sẽ về bạn nhé, chậm nhưng chắc 100% :D

Extracting
05-09-2013, 05:03 PM
:))~

GD MU bank là chỉ người mua là nhận đc đồ nhanh nhất

Còn người bán cứ chờ 2-3 ngày nhé :P