PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Mời bác ontime vào cho e lời giải thích được không

buivandat
04-09-2013, 10:27 PM
em đã không còn chơi MU từ khi QN tàn . hàng ngày chỉ vào 4rum đọc tin tức cho vui thôi chứ chẳng làm gì cả . thỉnh thoảng có CMT 1 2 câu gì đó . e ko hiểu tại sao a lại bảo e có liên quan đến nick 4rum Vuvanhieu.1 nhỉ . a cho e lời giải thích được không .
p/s : mình cũng không muốn liên lụy đến G AEHN vậy nên bác ADM có thẩm quyền giúp mình xóa tên G được không .
Thank!

OneTime
04-09-2013, 10:33 PM
em đã không còn chơi MU từ khi QN tàn . hàng ngày chỉ vào 4rum đọc tin tức cho vui thôi chứ chẳng làm gì cả . thỉnh thoảng có CMT 1 2 câu gì đó . e ko hiểu tại sao a lại bảo e có liên quan đến nick 4rum Vuvanhieu.1 nhỉ . a cho e lời giải thích được không .
p/s : mình cũng không muốn liên lụy đến G AEHN vậy nên bác ADM có thẩm quyền giúp mình xóa tên G được không .
Thank!

IP mà vuvanhieu.1 dùng hiện tại thì có được đăng nhập bởi cái tên nick mà bạn dùng, vậy thôi, còn hỏi sao nó trùng thì chắc phải hỏi người sử dụng hoặc nhà cung cấp dịch vụ mạng

Lê Quang
04-09-2013, 10:36 PM
Ngoan cố. Việc đến thế còn cãi. Tư cách vứt cho chó

DakHero
04-09-2013, 10:49 PM
chả biết còn cãi j nữa?

ThjenMenh
04-09-2013, 10:52 PM
thanh niên gì cái loại này. có # gì con súc vật ko !!!

buivandat
04-09-2013, 10:53 PM
IP mà vuvanhieu.1 dùng hiện tại thì có được đăng nhập bởi cái tên nick mà bạn dùng, vậy thôi, còn hỏi sao nó trùng thì chắc phải hỏi người sử dụng hoặc nhà cung cấp dịch vụ mạng

hjx thế là thế nào nhỉ . dù sao cũng thank bác . e chỉ nói 1 câu thôi . e ko bao giờ bán rẻ lương tâm mình cả . các bác muốn nghĩ thế nào thì nghĩ . e có nói gì thì các bác cũng chẳng tin . nói nhiều cũng không tác dụng gì cả . hjx

OneTime
04-09-2013, 10:55 PM
hjx thế là thế nào nhỉ . dù sao cũng thank bác . e chỉ nói 1 câu thôi . e ko bao giờ bán rẻ lương tâm mình cả . các bác muốn nghĩ thế nào thì nghĩ . e có nói gì thì các bác cũng chẳng tin . nói nhiều cũng không tác dụng gì cả . hjx

Nếu là cây ngay thì ko sợ chết đứng
Cứ tự tin thôi

buivandat
04-09-2013, 10:59 PM
Nếu là cây ngay thì ko sợ chết đứng
Cứ tự tin thôi

vâng e cảm ơn bác

quocthaitn
04-09-2013, 11:27 PM
vẫn sủa bậy được đéo biết nhục

anhhai
04-09-2013, 11:32 PM

Các ông ko đc phép cung cấp IP của khách hàng cho ng khác,đây chẳng qua cũng chỉ là trò đùa.Nhỡ nó đâm chém nhau thì các ông nghĩ sao.Dại dột:))

Dominic
04-09-2013, 11:35 PM
đã có câu trả lời của a onetime đóng tp ở đây nhé mọi người !