PDA

View Full Version : adm xem xét và giải quyết giúp minh.Tks!

tinhchong1
03-09-2013, 10:07 PM
nếu bạn đã kiểm tra thông qua các giao dịch rồi thì bạn biết đồ nào là của mình và đồ nào của người ta.tôi k biết đồ nào của ai với ai.thằng em nó chuyển cho tôi thì tôi nhận.bạn có thể chuyển đồ lại cho người ta hộ mình và mở acc lại giúp mình đc chứ.tôi k biết gì về chuyện ăn cắp đồ gì gì hay lừa đồ gì gì cả.
bãn hãy kiểm tra lại giao dịch của 2 acc chuotchu và chuotchu1 rồi trả lại những đồ nào mà người nào báo mất còn đồ của mình thì bạn để lại giúp mình.TKs bạn,và mong bạn mở acc lại bình thường cho mình để mình còn chơi ! MU là cuộc sống của mình đó bạn àk.mình chỉ post nốt bài này nếu bạn giải quyết hộ mình thì mình cảm ơn còn nếu k thì chắc mình nghỉ hẳn hết chơi MU bạn ak.
không cần khóa IP mình đâu.tks adm nhiều !

herotuyen
03-09-2013, 10:16 PM
vẫn cứ lì, + chày cối, Block IP

tinhchong1
03-09-2013, 10:18 PM
mình k lỳ.mình cũng đã nói với MeoHoang1102 là bạn có thể vào acc và trả lại hết các món đồ mà các bạn nghi là ăn cắp.hoặc xóa hết item của acc đó.mình chỉ cần các bạn mở khóa acc cho mình.mình vào nói chuyện cùng ae trong Guild cho vui vẻ mà thôi

herotuyen
03-09-2013, 10:20 PM
mình k lỳ.mình cũng đã nói với MeoHoang1102 là bạn có thể vào acc và trả lại hết các món đồ mà các bạn nghi là ăn cắp.hoặc xóa hết item của acc đó.mình chỉ cần các bạn mở khóa acc cho mình.mình vào nói chuyện cùng ae trong Guild cho vui vẻ mà thôi

vâng, Lê Văn Luyện đã giết 3 mạng người + cướp vàng, chỉ cần trả vàng rồi về đoàn tụ với GĐ =))
bạn đang diễn hài hay tuồng vậy, để mình còn biết ?

tinhchong1
03-09-2013, 10:22 PM
mình nói nghiêm túc bạn là adm thì cũng nên nói vui vẻ chứ đừng trâm trọc người khác như vậy.bạn có thể xóa hết item cũng đc.mình chỉ cần mở acc của mình và k cần đồ gì nữa.mình chỉ muốn có acc cũ đó để nc với ae mà thôi.bạn hiểu ý mình chứ

MeoHoang1102
03-09-2013, 10:24 PM
Đừng cãi nhé , không phải chỉ 1 lần đâu. 2 lần trước vụ nhỏ tôi bỏ qua rồi.
Lần này xoá hẳn nick rồi nhé.
Hẹn gặp lại bạn ở 1 hoàn cảnh khác nhé !
Closed topic .