PDA

View Full Version : [Huyền Thoại] GDDH vào trả lời chất vấn của ae

baoquynh
30-08-2013, 08:32 AM
Vâng vào tối hôm qua đang ae đang cày kéo vui vẻ, đùng 1 phát bảo trì, update lên xuống mới vào được game thì lại mất sv 20,
1. xin hỏi GDDH cho event 2/9 có khuôn đế nhưng k cho sv 20 để săn đồ thần thì lấy cái gì để khảm vào khuôn, tỷ lệ KD bây giờ rớt đồ cực thấp.
2. sv HT bây giờ poi thừa đến gần 100k, nhiều ae max poi đã k còn cày kéo, bao giờ mới được đổi lần RL lấy đồ khủng như thông báo vào đợt off đầu năm.
3. sv được update lên phiên bản mới nhưng hầu như chẳng khác gì 6.3, ngoài một số master, w2.5, mấy cái khiên 6.5 shop vớ vẫn, rao bán đồ thể hiện thông tin thì chả có gì thay đổi, bao giờ ae mới được tận hưởng phiên bản 6.9 thật sự.
3. Vấn để quan trọng nhất là hướng phát triển của MUHN nói chung và sv HT nói riêng, hiện tại HT đã quá tàn và rách nát, hướng phát triển của sv HT là ntn, hay cứ để game thủ lần lượt ra đi đến khi nào chả còn ai thì đóng cửa. Để có một MUHN như ngày hôm nay tôi chắc chắn có sự đóng góp k nhỏ của ae HT, những người cực kỳ tâm huyết với mu này. MUHN là một sân chơi cực hay được tạo ra cho ae, nhưng đừng vì tạo ra nhưng sân chơi mới cho mọi người mà quên mất đi những người như chúng tôi đã gẵn bó với nó suốt mấy năm qua. qua đây tôi cũng có một số ý kiến cũng là nguyện vọng chung của AEHT: mở thêm sv 20 để ae săn bắn đến hết 5/9 thì đóng cừa. sát nhập sv TD vào sv HT và tổ chức 1 trận CTC cho ae, những người chung vách nha` nhưng chẳng bao giò thấy mặt nhau, đừng so sánh về đồ đạc vì bây giờ nó k có ý nghĩa nhiều so với phiên bản trước. ae TD và HT giơ tay biểu quyết đề nghị sát nhập trước khi mùa đông đến để ae còn mua sắm quần áo mặc

kimiduhi125486
30-08-2013, 08:40 AM
Hix nếu sát nhập TD với HT thì Ban Quản trị cho bọn em (những anh em bên SV TD) sét TT 3op 5sk thì ok :44;

Giám Đốc Điều Hành
30-08-2013, 08:44 AM
Sub CTC đã mở lại. Nhưng chỉ mở hết tuần này.

Còn về vấn đề sát nhập Server QN sang TD thì chúng tôi chưa dự tính đến điều này, k thể nói sát nhập là sát nhập đc.

Hướng phát triển Server HT vẫn còn đang ở phía trước.

zl0v3g4m3z
30-08-2013, 08:50 AM
sắp có CTC liên sv là đc gặp nhau mà các bạn :)

kimiduhi125486
30-08-2013, 08:55 AM
Ông này la thằng nào mà chỗ nào cũng thấy mặt thế ko biết :65;

9Life
30-08-2013, 08:57 AM
=)) HT vẫn thế chả có biến gì thay đổi

DakHero
30-08-2013, 09:52 AM
Ông này la thằng nào mà chỗ nào cũng thấy mặt thế ko biết :65;

rr nhất sv TD đó :))

baoquynh
30-08-2013, 10:43 AM
Sub CTC đã mở lại. Nhưng chỉ mở hết tuần này.

Còn về vấn đề sát nhập Server QN sang TD thì chúng tôi chưa dự tính đến điều này, k thể nói sát nhập là sát nhập đc.

Hướng phát triển Server HT vẫn còn đang ở phía trước.

GDDH vẫn chưa trả lời hết những câu hỏi ae đưa ra. Chúng tôi nhưng game thủ đang cùng chung một mái nhà nhưng không chung trên một con đường đang khao khát được gặp nhau. Đúng hướng phát triển của sv Ht vẫn còn đang ở phía trước, hãy để cho chúng tôi những người cảm thấy đây là điểm dừng chân cuối cùng(TD+HT) được cùng nhau đi tiếp chặng đường HT của MUHN

botchien
30-08-2013, 05:31 PM
sv HT noi chung tet' nay` la dung' 3nam.....1 so anh em HT......chi choi chi? mong duoc sat' nhap....them 1 so' anh em moi'......chu tinh` trang the' na`y.....vang' we' riet mat' vui........AD nen hieu~ die`u do'......con rat nhiu` anh em tam huyet' voi sv HT lem'.........:D

minhtung
30-08-2013, 05:35 PM
sát nhap thi TD ăn hành à :))

botchien
30-08-2013, 07:09 PM
Anh em HT da so la` nhung~ nguoi` co TOP hoac duoi TOP......choi dep........ko bao gi`o ma` thay' RL thap ma` an hiep' dau......toan` nhung~ nguoi` goi la` lon' tuoi biet' suy nghi~.....cai' na`o dung' hay sai.......:D.......tru` truong` hop 9x thich' the~ hien thi` ko biet' ah nha.......chu~ yeu' dong vui......chu' ko ai hon thua cai' RL cao rs cao dau.....cac' ban cu' yen tam........:D

minhtung
30-08-2013, 07:11 PM
chuẩn chang hạn như ta cam acc HP :)) acc HP đổi chủ mới ae nhé

halong
30-08-2013, 11:53 PM
Anh em HT da so la` nhung~ nguoi` co TOP hoac duoi TOP......choi dep........ko bao gi`o ma` thay' RL thap ma` an hiep' dau......toan` nhung~ nguoi` goi la` lon' tuoi biet' suy nghi~.....cai' na`o dung' hay sai.......:D.......tru` truong` hop 9x thich' the~ hien thi` ko biet' ah nha.......chu~ yeu' dong vui......chu' ko ai hon thua cai' RL cao rs cao dau.....cac' ban cu' yen tam........:D

è he he è khó đọc we' ! Upppp cho chơi vui !

Acoord2020
31-08-2013, 12:15 AM
"sát nhập sv TD vào sv HT và tổ chức 1 trận CTC cho ae, những người chung vách nha` nhưng chẳng bao giò thấy mặt nhau, đừng so sánh về đồ đạc vì bây giờ nó k có ý nghĩa nhiều so với phiên bản trước. ae TD và HT giơ tay biểu quyết đề nghị sát nhập trước khi mùa đông đến để ae còn mua sắm quần áo mặc"
ông tướng này đi khám beenh đi nhé! ngồi cho lắm vào khổ thân thằng bé

DeVuongGia
31-08-2013, 12:21 AM
HT van la HT thôi đồ đạc nhiều poi thi thừa rs lam j nữa! hic

DeVuongGia
31-08-2013, 12:33 AM
1 sân chơi bổ ích ma không có gì đổi mới thì thật buồn. Mình mạnh bạo đề xuất 1 ý kiến nhỏ. Tăng cường even nhưng phần thưởng phải hấp dẫn ae 1 chút, even lần này chán quá có rất nhiều men kêu chán. Tăng cường nạp thẻ có khuyến mại để ae mua sắm. đâu ai cũng có time đua top ma có đồ đâu. Định kỳ 1 tháng 1 lần KM thẻ nạp và điểm cộng hưởng thì hạ xuống 50 thôi, ae tranh nhau con boss sv thi it, tỷ lệ thành công thi quá thấp, khiến nhiều ae nản quá, chiến lược kinh doanh phải được áp dụng thật đa dạng.... Đấy chi là 1 ý kiến nhỏ mong BQT có hướng đổi mới 1 chút gọi là khuyến khích ae...

DeVuongGia
31-08-2013, 12:37 AM
Tại sao BQT ko nhập 3 sv vào làm 1 và trong đó có nhiều sv cho ae train nhi? mua ban thuan tiện!

Cigarettes_nq
31-08-2013, 06:13 AM
GĐĐH cho hỏi sv 20 HT mở lại mà ko vào đc thì mở lại để xem thôi ak

bacwindy
31-08-2013, 07:14 AM
Upppppppppp

TranDuyNhat
31-08-2013, 01:36 PM
Mình xin Nhờ chút
anh em Ai Có Ý Kiến gì nếu mình không nhớ mật khẩu 2 cua acc:xuandiep08
nhân vật chính la NewSun không
Vậy lên mong GM cho Mình xin lại cái
mấy tháng không chơi đi học sỹ quan
về quyên mật khẩu 2 và câu trả lời bí mật thôi
con số điện thoại đăng ký thì người khác dùng rồi
vậy mong Gm Giup

bimbimmc
31-08-2013, 02:48 PM
ké tý bán con dk longbopmc + vic 3op pk 15 fun ac sum yenbaipro 1 ac dw max agi ene + 10m vc và 1 số mua thì biết thêm ko ai mua dete hết

nam
31-08-2013, 03:17 PM
sv HT noi chung tet' nay` la dung' 3nam.....1 so anh em HT......chi choi chi? mong duoc sat' nhap....them 1 so' anh em moi'......chu tinh` trang the' na`y.....vang' we' riet mat' vui........AD nen hieu~ die`u do'......con rat nhiu` anh em tam huyet' voi sv HT lem'.........:D

bác này thì vẫn cứ thế, lúc nào cũng phải toét mắt ra để đọc ;))

9Life
31-08-2013, 04:30 PM
bác này thì vẫn cứ thế, lúc nào cũng phải toét mắt ra để đọc ;))
Vẫn chơi Mu à anh nhớ em không anh Nam29