PDA

View Full Version : 99% Gamer Nghĩ và Muốn.......

0o0TongDaChu0o0
27-08-2013, 02:17 PM
Mình có vài lời muốn nói như thế này mà kô thể nào Lập đc Pic
Đầu tiên : Em muốn nói là ĐV đang rất tuyệt vời . Em đã làm khỏa sát và 99% anh em đều nói như thế
Lý Do : Cho đến thời điểm bây giờ . 1SV Khắc Nghiệt < Như anh TCT > Đã nói . Tập thể BQT đang làm rất tốt điều này . Đồ ảo đã kô còn xuất hiện nữa < Mấu Chốt > . Rất nhiều những ae đam mê MU - HN đã quay trở lại với ĐV . Em nghĩ các anh nên thiên về Chất Lượng Mem tất nhiên là số lượng cũng kô thể bỏ đc .

Để Đế Vương Đi Lên Sau CTC và để xóa bỏ cái í nghĩ cứ CTC xong thì SV bắt đầu đi xuống : Em có xin có 1 số í kiến sau .
1: Tăng phí reset < 1 chút ít thôi > , B sẽ đc bán = Gcent thay vì bán = VC . RL sẽ mất phí < có thể tăng theo lần RL >
2: Giảm Exp xuống < như thế để RL/RS có giá trị hơn > Giảm tất cả tỉ lệ rớt ngọc và rớt đồ Ex xuống thấp nhất có thể < Cái này cực kì quan trọng >
3: Sự kiện Gaion Chủ nhật . Mỗi nhân vật chỉ đi tối đa 10 lần
4: KunDun chỉ nên cho 1 SV1 < bỏ Sv5> , còn Sky em nghĩ cũng chỉ nêm để 1 SV . Chia làm 2 chuyến 1 ngày 1h05 như thông lệ và 9h05 < Time đẹp cho tất cả mọi người >
5: Tất cả các Event của MU - HN chỉ nên dừng lại ở w2.5 +off chứ kô nên cho cái w3 Event nào xuất hiện ở ĐV < Cái này em thấy rất hợp lí >
6: Sau CTC cắt bỏ 2sv PK như thế để tạo nên sự cạnh tranh khốc liệt hơn .
7: Nên tạo nhiều Event nhỏ trong BC và Devil
8: Em Xin Hết . Chúc MU - HN ngày càng Vững Mạnh < Ks MU FPT >
P/s : Anh em vào cho í kiến . Sai đúng Gạch Đá bét tè lè đi ! Thân

0o0TongDaChu0o0
27-08-2013, 02:18 PM
Mr.Up !

luchodai
27-08-2013, 02:23 PM
cố gắng ko còn tình trạng hack thì tuyệt cú mèo ^^
mà bgio giảm tỉ lệ đồ exl cũng ko ăn thua vì sv khá là nhiều đồ víp set víp rồi ^^
quan trọng nhất ko hack+ exp thấp+ đố cực víp hiếm hoi sẽ là 1 sv tuyệt vời

KuBjHatRap
27-08-2013, 02:30 PM
Mờ úp múp .........:21;
Một ý kiến cũng được đấy.
Upppppppppppppppppppppppppppppp

ThjenMenh
27-08-2013, 02:35 PM
nói chung là hay. góp ý nho nhỏ ở cái mục 3
cứ cho đi tẹt ga nhưng fix drop ở mức thấp nhất có thể :D

LanKwaiFong
27-08-2013, 02:35 PM
uppppppppppppppppppppppp

0ZinZin0
27-08-2013, 02:47 PM
quá hay upppppppppppppppppppppppp fat

G_ThienVuong
27-08-2013, 02:49 PM
đc đấy :) ...........

anhnam234
27-08-2013, 03:04 PM
Đầu tiên : Em muốn nói là ĐV đang rất tuyệt vời . Em đã làm khỏa sát và 99% anh em đều nói như thế
Lý Do : Cho đến thời điểm bây giờ . 1SV Khắc Nghiệt < Như anh TCT > Đã nói . Tập thể BQT đang làm rất tốt điều này . Đồ ảo đã kô còn xuất hiện nữa < Mấu Chốt > . Rất nhiều những ae đam mê MU - HN đã quay trở lại với ĐV . Em nghĩ các anh nên thiên về Chất Lượng Mem tất nhiên là số lượng cũng kô thể bỏ đc .

Để Đế Vương Đi Lên Sau CTC và để xóa bỏ cái í nghĩ cứ CTC xong thì SV bắt đầu đi xuống : Em có xin có 1 số í kiến sau .
1: Tăng phí reset < 1 chút ít thôi > , B sẽ đc bán = Gcent thay vì bán = VC . RL sẽ mất phí < có thể tăng theo lần RL >
2: Giảm Exp xuống < như thế để RL/RS có giá trị hơn > Giảm tất cả tỉ lệ rớt ngọc và rớt đồ Ex xuống thấp nhất có thể < Cái này cực kì quan trọng >
4: KunDun chỉ nên cho 1 SV1 < bỏ Sv5> , còn Sky em nghĩ cũng chỉ nêm để 1 SV . Chia làm 2 chuyến 1 ngày 1h05 như thông lệ và 9h05 < Time đẹp cho tất cả mọi người >
5: Tất cả các Event của MU - HN chỉ nên dừng lại ở w2.5 +off chứ kô nên cho cái w3 Event nào xuất hiện ở ĐV < Cái này em thấy rất hợp lí >
1 bài viết cực kì tâm huyết. up cho cách nghĩ của bạn được thực hiện

Vodka_QuyenNang
27-08-2013, 03:07 PM
Đồ càng quý sv càng bền - Mu HN sẽ bước lên một tầm cao hơn :D

vuvanhieu1
27-08-2013, 03:13 PM
Bạn này nói hay , Nhưng cái chủ yếu là Hack bạn à, Phá được Hack , giảm tỉ lệ rớt đồ , Even chỉ dừng lại W2,5 .Quá tuyệt.

TruongVoKy
27-08-2013, 03:19 PM

Upppppppppppppppp. Rất tuyệt vời với 1 Ý Kiến Xây dựng. đáng được biểu dương.

Extracting
27-08-2013, 03:38 PM
Ồ zê :))~

herotuyen
27-08-2013, 07:10 PM
[QUOTE=0o0TongDaChu0o0;900606]Mình có vài lời muốn nói như thế này mà kô thể nào Lập đc Pic

P/s : Anh em vào cho í kiến . Sai đúng Gạch Đá bét tè lè

TUYẾT CÓ BAO GIỜ RƠI MÙA THU + HÈ ko hả bạn :))

tieuqui
27-08-2013, 07:13 PM
May quá mình nằm trong số 1% còn lại=))

VanDamMeQ8
27-08-2013, 07:16 PM
Nói chung là bỏ cái chức năng cộng hưởng đi thì tuyệt cú mèo . Đồ đạc sẽ có giá hơn rất là nhiều . Bỏ mẹ lun cái bùa kết hợp chaos nữa thì tuyệt hơn nữa =))=))

herotuyen
27-08-2013, 07:20 PM
Nói chung là bỏ cái chức năng cộng hưởng đi thì tuyệt cú mèo . Đồ đạc sẽ có giá hơn rất là nhiều . Bỏ mẹ lun cái bùa kết hợp chaos nữa thì tuyệt hơn nữa =))=))

=)) em thề anh thế thì MUHN đồ đắt hơn vàng =))

VanDamMeQ8
27-08-2013, 07:21 PM
=)) em thề anh thế thì MUHN đồ đắt hơn vàng =))
bỏ 2 cái chức năng đó thì tuyệt cứ mèo anh nhỉ . =)) có set event + 13 thôi chắc mua dc con AirBlack =))

herotuyen
27-08-2013, 07:22 PM

mà công nhận cộng hưởng ảo thật, mang tiếng 10% mà thế nào rất nhiều sét 13 445 hoặc 3 of rồi => sever rất nhanh tàn, lúc đầu MUHN đi khá đúng đường, ấy thế mà HV rơi cái, nghỉ mất toi 40% game :)) qua CTC lại mất 30% nữa :P quá dị cho 1 cuộc tình

VanDamMeQ8
27-08-2013, 07:23 PM
mà công nhận cộng hưởng ảo thật, mang tiếng 10% mà thế nào rất nhiều sét 13 445 hoặc 3 of rồi => sever rất nhanh tàn, lúc đầu MUHN đi khá đúng đường, ấy thế mà HV rơi cái, nghỉ mất toi 40% game :)) qua CTC lại mất 30% nữa :P quá dị cho 1 cuộc tình
BKHC thì ko bỏ củng ko sao nhưng bỏ cái tính năng cộng hưởng đi thì tin đồ dac sẽ có giá rất là nhiều

herotuyen
27-08-2013, 07:24 PM
bỏ 2 cái chức năng đó thì tuyệt cứ mèo anh nhỉ . =)) có set event + 13 thôi chắc mua dc con AirBlack =))

em đã vợ con gì đâu mà làm anh =)) sn 89 thôi, trẻ lắm :)) MU mới ra đc 2 tháng cứ sét 13 xoáy ngút người bố ai nó dám chơi ạ, bọn gà nhìn thấy đã chán hẳn rồi,
1 số MU khác ra hệ tương sinh tương khắc PK team mới vui + chiến thuật
đến với MUHN vâng cứ RF + DK mà chơi khi CTC :)) nhạt nhòa

herotuyen
27-08-2013, 07:27 PM
BKHC thì ko bỏ củng ko sao nhưng bỏ cái tính năng cộng hưởng đi thì tin đồ dac sẽ có giá rất là nhiều

vâng chuẩn rồi anh à. sét 2 of là max binh rồi, cứ 3 4 of +13 ai mà đỡ lại được
1 số MU khác cho + hưởng nhưng nó kiểu là Như thế này: Ví Dụ 4 tháng hoặc sau khi CTC nó cho phép cộng hưởng thành công 1 lần đối với Iteam Hoàn Hảo thôi, đc dán 1 dòng tùy ý vào 1 iteam
iteam dán vào ko đc phép lên 4 of hoàn hảo, tức là iteam đủ điều kiện đc dán + hưởng là 1 hoặc 2 of hoàn hảo, phí dán iteam 20k 1 lần mỗi acc đc phép 1 iteam và acc phải có mức RS trên 500 như vậy tránh đc lập acc đại trà :)) khá là hay

KuBjHatRap
27-08-2013, 07:30 PM
Có lẽ lên chỉnh lại tỉ lệ rớt đồ Ex + ngọc... như vậy rớt ít thì vật phẩm sẽ có giá mà có giá thì a/e mới hứng :D mà mới hứng thì MUHN nói chung và các sever mới bền,mới phát triển phồn thịnh được.
Nói chung là chủ toppic nói hơi bị đúng ý của rất nhiêu a/e đấy :41;
Phát nữa cho nó mấu :D
Upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

herotuyen
27-08-2013, 07:32 PM
Có lẽ lên chỉnh lại tỉ lệ rớt đồ Ex + ngọc... như vậy rớt ít thì vật phẩm sẽ có giá mà có giá thì a/e mới hứng :D mà mới hứng thì MUHN nói chung và các sever mới bền,mới phát triển phồn thịnh được.
Nói chung là chủ toppic nói hơi bị đúng ý của rất nhiêu a/e đấy :41;
Phát nữa cho nó mấu :D
Upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
đúng cái gì khi CTC kết hợp chao vua toàn ex cấp 7 3 of hoàn hảo + riêng 1 máp săn đồ thần hả thanh niên :))

VanDamMeQ8
27-08-2013, 07:32 PM
Nhớ lại hồi Mu PFT mới ra . way dc con ngựa có thằng từ đồng nai chạy xuống sài gòn năn nĩ mình bán 5m vnd =))
ước gì mu bây giờ như hồi đó ko có nhiều tính năng thì chắc nghĩ làm cày game =))

herotuyen
27-08-2013, 07:36 PM
Nhớ lại hồi Mu PFT mới ra . way dc con ngựa có thằng từ đồng nai chạy xuống sài gòn năn nĩ mình bán 5m vnd =))
ước gì mu bây giờ như hồi đó ko có nhiều tính năng thì chắc nghĩ làm cày game =))

họ cứ nghĩ đổi mới thì sẽ tốt thì sẽ hay, nhưng có bao giờ họ nhìn lại quá khứ và thấy ngày ấy nó rực rỡ đến thế nào đâu :))
em thì chưa biết ngựa DL giá 5m nhưng đã từng ôm sét CHí Tôn 2 of Hoàn hảo + cái Siêu W3 giá 7m vnđ tại Cầu Giấy thôi :)) SS4 1 thời rực lửa của bất cứ ai đã biết đến nó
ĐÂU PHẢI CỨ ĐỔI MỚI LÀ TỐT

KuBjHatRap
27-08-2013, 07:38 PM
đúng cái gì khi CTC kết hợp chao vua toàn ex cấp 7 3 of hoàn hảo + riêng 1 máp săn đồ thần hả thanh niên :))

ờ thanh niên mà ...cái gì thấy đúng thì phát biểu đôi ba nhời thôi

herotuyen
27-08-2013, 07:40 PM
ờ thanh niên mà ...cái gì thấy đúng thì phát biểu đôi ba nhời thôi

ừm thì đồ nó vẫn rơi nhiều mà, k drop đâu từ mấy sever trc nó thế rồi =))

VanDamMeQ8
27-08-2013, 07:40 PM
họ cứ nghĩ đổi mới thì sẽ tốt thì sẽ hay, nhưng có bao giờ họ nhìn lại quá khứ và thấy ngày ấy nó rực rỡ đến thế nào đâu :))
em thì chưa biết ngựa DL giá 5m nhưng đã từng ôm sét CHí Tôn 2 of Hoàn hảo + cái Siêu W3 giá 7m vnđ tại Cầu Giấy thôi :)) SS4 1 thời rực lửa của bất cứ ai đã biết đến nó
ĐÂU PHẢI CỨ ĐỔI MỚI LÀ TỐT
Chắc hồi đó vẩn chưa có giá . trước FPT mới ra . 1 viên Bless giá 30k vnd . w2 dk mnl +11 thôi đả hơn 4m vnd . có set hyon + 9 thôi đả hơn chục củ vnd =)) . h nhìn lại tính năng bây giờ chắc chỉ có đợi event nạp thẻ nạp 1 đóng vào lấy set thần 2-3 op thì may ra bán dc hơn 5m vnd ( trong 2 tuần đầu sở hữu nó =)) )

[___ Levis ___]
27-08-2013, 07:42 PM

Chuẩn quá.....
Bỏ cái chức nằng + hưởng đi là tuyệt vời nhất.

VanDamMeQ8
27-08-2013, 07:43 PM
Chắc hồi đó vẩn chưa có giá . trước FPT mới ra . 1 viên Bless giá 30k vnd . w2 dk mnl +11 thôi đả hơn 4m vnd . có set hyon + 9 thôi đả hơn chục củ vnd =)) . h nhìn lại tính năng bây giờ chắc chỉ có đợi event nạp thẻ nạp 1 đóng vào lấy set thần 2-3 op thì may ra bán dc hơn 5m vnd ( trong 2 tuần đầu sở hữu nó =)) )
Nhầm mới ra FPT mà lúc còn non-rs thì 1 viên bless tới 60k vnd . tới khi mà tàn ra sv rs thì củng có giá hơn 20k/viên . Nhìn lại ngầy ấy và bây giờ thì thèm wá đi :">

herotuyen
27-08-2013, 07:46 PM

cũng thì 1 cái MU người ta có thể giữ sever hàng vài năm, giá đồ ko chênh lệch quá cao hàng đôi 3 năm, nhìn lại từ khi em bước chân MUHN đồ ko cái gì của DL quá 5m kể cả cánh W3 hay những đồ víp như Chí Tôn 2 of, nó cũng chỉ là 100k Vcent = 50k thẻ
ko lẽ hàng WTO đã làm cho đồ MUHN bị giảm ở bất cứ sever nào, bất cứ nơi đâu hả anh :)) =))
cách đây 5 năm em chơi MU Bá Vương thuộc bv.gamethuvn.net 1 sét đồ lúc em bắt đầu chơi giá 7m như nãy em nói với anh đấy, lúc em nghỉ là cách đây 2 năm, em bán đi đc 8m đồ nguyên đai khi mua., chỉ thêm mỗi đập life lên 28 of :)) h theo như em đc biết giá đồ ấy cũng vẫn có giá khoảng 5m tức là họ có đầu tư nhưng khi rút ra ko lỗ vốn, còn đến ...... ( :24;:24;:24; "k cần nói a cũng biết, ko Mod nó block" ) =)) bỏ 10 chỉ thu đc 1 2 hiếm ai bỏ 10 thu đc 9 nên ít người họ đầu tư MUHN

VanDamMeQ8
27-08-2013, 07:47 PM
CÒn nếu mún đồ đạc ko mất giá thảm hại thì chức năng cộng hưởng sửa lại : 2 món đồ cho tỉ lệ 10% nhưng nếu tạch thì mất hết 2 món lun . vậy củng còn tạm tạm dc =))

herotuyen
27-08-2013, 07:49 PM
CÒn nếu mún đồ đạc ko mất giá thảm hại thì chức năng cộng hưởng sửa lại : 2 món đồ cho tỉ lệ 10% nhưng nếu tạch thì mất hết 2 món lun . vậy củng còn tạm tạm dc =))
như vậy ác quá, thà bỏ cộng hưởng PCP sẽ đc tính là tiền rs víp cho những ai đi săn boss cứ 30 PCP = 1 lần đc rs víp cho chính nhân vật ấy, cũng hay anh nhỉ :))

hơi phũ tý
27-08-2013, 07:55 PM
và thêm mục CTC hàng tháng
phẩn thưởng chỉ là chủ map săn đồ thần chứ ko có sói hk hay bùa hay sói event như lần 1

herotuyen
27-08-2013, 08:01 PM
và thêm mục CTC hàng tháng
phẩn thưởng chỉ là chủ map săn đồ thần chứ ko có sói hk hay bùa hay sói event như lần 1

chả có máp thần thánh gì hết, 1 sói HK 10 BKHC + lương thành loren như 1 số MU khác, cỡ 1tr Vcent hay 2tr tùy thuộc số ng treo sever 1, mỗi acc /1 ngày 10Vcent ko tính out ra out vào nhiều lần :)) =))

thanhtung123
27-08-2013, 09:34 PM
hay cho 1 bài viết :D FPT sver đầu tiên là tình yêu đúng không nhỉ :(

HoàngDương
27-08-2013, 11:07 PM
Toàn các bác rs khủng rồi đồ đạc đã gọi là ngon sao chả thích giảm exp với cả giảm tỉ lệ rơi đồ như thế giá trị các bác sẽ lên cao còn ae nào chơi sau chỉ mới rs 1xx 2xx hoặc mới RL1 sẽ cứ gọi là k bao giờ chơi đc :)) được mặt này thì mất mặt kia thôi nếu muốn như chủ thớt thì đãng nhẽ phải fix ngay từ ngày đầu tiên mở sv chứ k phải là bây giờ :)

Fren
28-08-2013, 01:20 AM
Vẫn múa ở đây chưa buồn ngủ..

Trời Đất Ơi
28-08-2013, 01:29 AM
Lên luôn hay và tâm huyết đấy @@

0o0TongDaChu0o0
28-08-2013, 01:53 AM
Mr.Up !

0o0TongDaChu0o0
28-08-2013, 01:55 AM
Anh em chém bay quá . Ko biết nói gì

0o0TongDaChu0o0
28-08-2013, 01:56 AM
Nói chung mình chỉ muốn Đế Vương Tồn Tại Lâu Dài Hơn . Bây giờ vẫn kịp :(

0o0TongDaChu0o0
28-08-2013, 01:58 AM
ADM vào cho anh em cái í kiến nào . Điều chỉnh lại Sever đi các anh ơi .... :(

Giám Đốc Điều Hành
28-08-2013, 02:04 AM
Có khi theo tôi thấy k nên tổ chức CTC, vì kiểu j đi nữa bên thua cũng sẽ nản và dẫn đến k còn hứng thú chơi game nữa.

DakHero
28-08-2013, 02:11 AM
Có khi theo tôi thấy k nên tổ chức CTC, vì kiểu j đi nữa bên thua cũng sẽ nản và dẫn đến k còn hứng thú chơi game nữa.
Mu hay nhất là CTC mà Phi

0o0TongDaChu0o0
28-08-2013, 03:48 AM

Thay đổi cơ cấu giải thưởng công thành chiến anh ơi :( Bây giờ SV vẫn đang đông vui mà . Fix các loại tỷ lệ xuống thật thấp . PCP đi vé CN là 2 điểm . Để 6 điểm nhiều quá :(

homeless1921987
28-08-2013, 04:58 AM
1 con nghiện tâm huyết ^^. Muốn tăng thời gian tồn tại thì chỉ có tăng giá trị thực của game thì mới lâu được, cứ làm sao được vài phần bọn VNG là Mu HN chả khác gì thời kì hoàng kim cả.

0o0TongDaChu0o0
28-08-2013, 04:59 AM
1 con nghiện tâm huyết ^^. Muốn tăng thời gian tồn tại thì chỉ có tăng giá trị thực của game thì mới lâu được, cứ làm sao được vài phần bọn VNG là Mu HN chả khác gì thời kì hoàng kim cả.

Chuẩn luôn . Bỏ Cộng hưởng là chuẩn nhất .

homeless1921987
28-08-2013, 05:05 AM
Tại sao phải bỏ? Chỉ nâng tỉ lệ xịt lên là được ^^. Chứ mà bỏ thì chơi toàn bằng tiền mua Bùa thôi à. thế thì kinh tế quá . Nói chung là làm sao mà giới hạn thời gian online được ấy, để có thời gian mà làm việc khác chứ cứ suốt ngày lu bù vào game thì có sức bò cũng ko chịu được. Trâu như tớ còn phải nghỉ nè :))

0o0TongDaChu0o0
28-08-2013, 05:05 AM
;900880']Chuẩn quá.....
Bỏ cái chức nằng + hưởng đi là tuyệt vời nhất.

Bỏ Cộng Hưởng là chuẩn nhất rồi

0o0TongDaChu0o0
28-08-2013, 05:08 AM
Tại sao phải bỏ? Chỉ nâng tỉ lệ xịt lên là được ^^. Chứ mà bỏ thì chơi toàn bằng tiền mua Bùa thôi à. thế thì kinh tế quá . Nói chung là làm sao mà giới hạn thời gian online được ấy, để có thời gian mà làm việc khác chứ cứ suốt ngày lu bù vào game thì có sức bò cũng ko chịu được. Trâu như tớ còn phải nghỉ nè :))

:D Bỏ cộng hưởng là chuẩn nhất . Đồ zin zìn zi`n mới thích . Cậu đi làm cái gì thế ? Toàn thấy anh Nguyên cả thằng TA chơi

homeless1921987
28-08-2013, 05:10 AM
:D Bỏ cộng hưởng là chuẩn nhất . Đồ zin zìn zi`n mới thích . Cậu đi làm cái gì thế ? Toàn thấy anh Nguyên cả thằng TA chơi
Đang thất nghiệp đây, đi làm được mấy bữa thì lại hết việc. Nghỉ cũng vì không có thời gian mà theo, cũng thích chơi lắm. Nếu Mu HN giới hạn được thời gian như bọn VNG nó giới hạn võ lâm thì chơi mấy năm 1 sv cũng được :))

0o0TongDaChu0o0
28-08-2013, 05:11 AM
Đang thất nghiệp đây, đi làm được mấy bữa thì lại hết việc. Nghỉ cũng vì không có thời gian mà theo, cũng thích chơi lắm. Nếu Mu HN giới hạn được thời gian như bọn VNG nó giới hạn võ lâm thì chơi mấy năm 1 sv cũng được :))

VNG nó giới hạn cho nó qua mắt bọn bộ văn hoá thôi cậu . Vẫn chơi bình thường mà :D

homeless1921987
28-08-2013, 05:18 AM
VNG nó giới hạn cho nó qua mắt bọn bộ văn hoá thôi cậu . Vẫn chơi bình thường mà :D
Ai chả biết nhưng nó qui củ như thế mà. Nói chung là game kinh tế bao giờ cũng bền. MU mà cho rs ít thôi thì bền lắm.giờ cho rs ít thôi, dành thời gian tổ chức sự kiện pk thì vui lắm. chứ cứ suốt ngày online lại phải cắm mặt vào train thì nhanh nản lắm

0o0TongDaChu0o0
28-08-2013, 05:31 AM
Ai chả biết nhưng nó qui củ như thế mà. Nói chung là game kinh tế bao giờ cũng bền. MU mà cho rs ít thôi thì bền lắm.giờ cho rs ít thôi, dành thời gian tổ chức sự kiện pk thì vui lắm. chứ cứ suốt ngày online lại phải cắm mặt vào train thì nhanh nản lắm
EXP thấp là đc mà . Trian phải như Fpt mới thích . Nói chung là đồ đạc phải giữ đc giá trị . Ôm 1 móm đồ víp cảm thây yên tâm

zl0v3g4m3z
28-08-2013, 06:46 AM
tuyêt upppppppppppppppp

BuồnCườiQuá
28-08-2013, 07:09 AM
upppppppppppppppppppppppppppppp mọi lúc mọi nơiiiiiiiiiiiiiiiiii

VanDamMeQ8
28-08-2013, 07:13 AM
CỘng hưởng nếu xịt thì xịt cả 2 món . Vậy mới phấn kích dc =))=))

0o0TongDaChu0o0
28-08-2013, 07:20 AM
CỘng hưởng nếu xịt thì xịt cả 2 món . Vậy mới phấn kích dc =))=))

ờ nghe cũng hay :D

luchodai
28-08-2013, 11:44 AM
cho RS thẻ ngay thẻ tháng đi ADM ^^

0o0TongDaChu0o0
28-08-2013, 01:44 PM
cho RS thẻ ngay thẻ tháng đi ADM ^^

Rs thì vẫn mất phí mà em . bỏ cộng hưởng là hay nhất :(

luchodai
28-08-2013, 01:46 PM
bỏ CH để cũng dc nhưng giảm tỉ lệ CH win
và giảm số pcp nhận dc khi săn vé CN ^^
Rs thì vẫn mất phí mà em . bỏ cộng hưởng là hay nhất :(

0o0TongDaChu0o0
28-08-2013, 02:01 PM
bỏ CH để cũng dc nhưng giảm tỉ lệ CH win
và giảm số pcp nhận dc khi săn vé CN ^^

Chuẩn luôn em ơi . CN 2 điểm là đẹp.

Quỳnh Siro
28-08-2013, 03:05 PM
Adm nên tập trung vào fix hack là hay nhất, chúng nó hack ầm ầm thì còn gì là công bằng trong game :(

luchodai
28-08-2013, 03:12 PM
khó có công bằng lắm
đời thực còn chả kiểm soát nối 2 chữ công bàng
Game ảo thì lấy đau ra công bằng ^^
Adm nên tập trung vào fix hack là hay nhất, chúng nó hack ầm ầm thì còn gì là công bằng trong game :(

Trời Đất Ơi
28-08-2013, 03:46 PM
Bon này hack Speck như FIM ý vãi nháy

bacwindy
28-08-2013, 03:54 PM
G+1. Đồng quan điểm đấy =)))

Trời Đất Ơi
28-08-2013, 03:57 PM
Mẹ cha còn bán hach 120k 1 tháng nữa mới vãi lồn Mờ U

bacwindy
28-08-2013, 03:57 PM
G+1. Đồng quan điểm đấy =)))

Toàn các bác rs khủng rồi đồ đạc đã gọi là ngon sao chả thích giảm exp với cả giảm tỉ lệ rơi đồ như thế giá trị các bác sẽ lên cao còn ae nào chơi sau chỉ mới rs 1xx 2xx hoặc mới RL1 sẽ cứ gọi là k bao giờ chơi đc :)) được mặt này thì mất mặt kia thôi nếu muốn như chủ thớt thì đãng nhẽ phải fix ngay từ ngày đầu tiên mở sv chứ k phải là bây giờ :)

Đồng quan điẻm với thím này nhé. Sẽ ủng hộ thớt tất cả các tay nếu đây là ý kiến khi sv mới mở :)

thanhtung123
28-08-2013, 04:08 PM
nếu sver non rs thì hay nhỉ ADM Mu hanoi.net nên tham khảo nhỉ :D nếu non rs sẽ không có hack bugg nhiều vấn đề đc giảm bớt :D .... lập pic hoài không đc uất vãi :(

ThjenMenh
28-08-2013, 04:48 PM
upppppp cái này cho BQT xem xét nào !!!

Until_You1991
28-08-2013, 07:04 PM
nếu sver non rs thì hay nhỉ ADM Mu hanoi.net nên tham khảo nhỉ :D nếu non rs sẽ không có hack bugg nhiều vấn đề đc giảm bớt :D .... lập pic hoài không đc uất vãi :(

like vì 1 ý kiến chuẩn gơn. nhìn sv hợp nhất bên mu fbt thì phải. bn năm rồi mà vẫn đông vật vã

herotuyen
28-08-2013, 07:17 PM

CTC cứ ko có máp đồ thần chủ thành chỉ đc hưởng 1 số Vcent nhất định ví dụ 1m hay 2m + 1 sói HK sự kiện mặc định 2 tuần 1 lần, mỗi LM đóng 500k BQT góp cho 1m như thế sẽ rất hấp dẫn

0o0TongDaChu0o0
28-08-2013, 07:47 PM
upppppppppppppppppppppppp

Extracting
28-08-2013, 08:16 PM
:))~

Thỉnh thoảng phát phiền lên cơn

Viết hay phết :))

0o0TongDaChu0o0
28-08-2013, 08:49 PM
ADM cho 200d PCP 1 lần + hưởng và đi vé CN đc 2 PCP :(

luchodai
28-08-2013, 09:03 PM
lên nào CH dễ lên vãi
sv này có vài set víp vì Ch lên rồi đấy

sanghaha
28-08-2013, 09:15 PM
+ hưởng mà bỏ đi thì ko còn y` nghĩa săn boss nữa.+ hưởng là 1 phần của game,có công đi săn sẽ có công +huởng mà +hưởng đâu có dễ cũng đâu dễ tìm PCp đâu

luchodai
28-08-2013, 09:18 PM
k dễ nhưng cũng chả khó đâu ^^
G minh vài G CH lên nhiều lắm
thàng lộc làm cả 1 set đấy ^^
+ hưởng mà bỏ đi thì ko còn y` nghĩa săn boss nữa.+ hưởng là 1 phần của game,có công đi săn sẽ có công +huởng mà +hưởng đâu có dễ cũng đâu dễ tìm PCp đâu

sanghaha
28-08-2013, 09:20 PM
mà adm nên tắt cái pháo đài sói đi,tình hình là đồ 380 rớt ở Pháo đài sói nhìu quá,với sói đã mất giá quá rồi,chỉ nên cho quái ở trog thành thôi

sanghaha
28-08-2013, 09:21 PM
k dễ nhưng cũng chả khó đâu ^^
G minh vài G CH lên nhiều lắm
thàng lộc làm cả 1 set đấy ^^
nó mua bít bao nhiu PCP ko lên mới lạ tốn cả bạc triệu :D

0o0TongDaChu0o0
29-08-2013, 12:41 AM

200diem/1 . Ve' CN 2Diem? la ok :D

Tiepngoc
29-08-2013, 01:45 AM
thoi di may' thim' ... may' thim' nghi~ dua ra cai nay cai no. adm lam` theo may' thim' ah` ... vua phai? thoi ... cai gi chinh sua dc thi chinh sua? ...con van giua nguyen ... cac thim' dua ra Yeu cau nay no. chac tao rieng cho cac thim han 1 sv nhu may thim mog doi. thi moi vua long` ....=))

SoCongTu
29-08-2013, 01:59 AM
TiepS2ngoc bên sv TD pải ko nhỉ

dkn193
29-08-2013, 03:29 AM
1 mem tâm huyết với muhn lâu rồi thì mới có thể hiểu và viết được những dòng góp ý như vậy, like

Ng0cBich_NF
29-08-2013, 06:02 AM
uppppppppppppppppppp!

0o0TongDaChu0o0
29-08-2013, 01:40 PM
uppppppppppppppp

0o0TongDaChu0o0
29-08-2013, 11:29 PM
Up Cái để ADM cứu ĐV . 200d/1 lần cộng hưởng . vé CN đc 2 PCP sẽ là phương án chống lạm phát tốt nhất cho ĐV

0o0TongDaChu0o0
29-08-2013, 11:39 PM
Nên có 1 píc Tham khảo í kiến về 1 sự thay đổi có thể nói là Bất Ngờ Nhất Của MU-HN.NET từ trước đến nay . Em mong TCT lưu í về điều này < Như những lời anh nói . 1 SV khắcNghieetjt > Mưa Thuận ... Gió Hoà !
Í tưởng là của các anh ...!

depzaichua
30-08-2013, 12:40 AM
nói chung ADM cứ nêu ra 1 ý kiến rồi cho AE game thủ vào bỏ phiếu là ok thôi , chứ nói thế này mối người 1 ý ADM biết thế nào mà làm theo được :26;

bimbimmc
30-08-2013, 02:23 AM
h lày còn chơi MU a` 1 thứ Game không có ji ngọi là môn DTTDTT cũng chơi .

[___ Levis ___]
30-08-2013, 03:04 AM
h lày còn chơi MU a` 1 thứ Game không có ji ngọi là môn DTTDTT cũng chơi .

Thế mày cút bà mày đi mò vào đây địt mẹ mày à....

0o0TongDaChu0o0
30-08-2013, 12:17 PM
Nên có 1 píc Tham khảo í kiến về 1 sự thay đổi có thể nói là Bất Ngờ Nhất Của MU-HN.NET từ trước đến nay . Em mong TCT lưu í về điều này < Như những lời anh nói . 1 SV khắcNghieetjt > Mưa Thuận ... Gió Hoà !
Í tưởng là của các anh ...!

uppppppppppppp

luchodai
30-08-2013, 01:05 PM
bgio mới có sv nonrs mà chơi đây

0o0TongDaChu0o0
30-08-2013, 02:30 PM

Sắp rồi em ơi :)))

ThjenMenh
30-08-2013, 02:43 PM
up cái này !

herotuyen
30-08-2013, 03:04 PM

ko RL 1 ngày tất cả k quá 3 lần rs :)) thế mới phiêu, hạn chế rs luôn, train 3 lần nhàn => tg rảnh đi chơi chú nhỉ :))

_Romeo_
30-08-2013, 03:30 PM
dopple nhiều PCP vãi. mà dopple có cả thể loại 10L/1 vé. vé đấy cầy đua top tháng mấy mà dc vài k pcp nhỉ :D.

1lan là 5pcp ngày rs 50 lần x ? = nhiều kinh người

luchodai
30-08-2013, 08:51 PM
1 ngày rs max 2 lần là đẹp
như vậy khách với đông chi phí rs cứ 1k 2k 1 lần dần cao tăng lên 5k 1 lần rs thế là đẹp

herotuyen
30-08-2013, 08:51 PM
1 ngày rs max 2 lần là đẹp
như vậy khách với đông chi phí rs cứ 1k 2k 1 lần dần cao tăng lên 5k 1 lần rs thế là đẹp

điên, tất cả cứ tính 1 ngày rs 2 lần, hoặc 3, 1-500 là 1k/1 thôi, 500-> 2k/1 :))

luchodai
30-08-2013, 08:55 PM
nếu mà 2k/1l rs mà 1 ngay rs 2 lần vẫn rẻ hơn bgio rs
top rs max 20 lan
mỗi lần 500d thi cũng mất 10k 1 ngay rồi ^^
cứ 2k 1 lan rs mà phang để . phải tạo dk cho ADM tí chứ ^^
điên, tất cả cứ tính 1 ngày rs 2 lần, hoặc 3, 1-500 là 1k/1 thôi, 500-> 2k/1 :))

herotuyen
30-08-2013, 08:57 PM
nếu mà 2k/1l rs mà 1 ngay rs 2 lần vẫn rẻ hơn bgio rs
top rs max 20 lan
mỗi lần 500d thi cũng mất 10k 1 ngay rồi ^^
cứ 2k 1 lan rs mà phang để . phải tạo dk cho ADM tí chứ ^^
sẽ có bao nhiêu acc rs 1 ngày., mỗi acc 2k/1 ko ít đâu =)) hàng bao nhiêu ních chứ có phải ít đâu em, 1 ngày mà train 2 lần, chắc có đầy đứa cày 10-20acc :))

luchodai
30-08-2013, 09:00 PM
nhưng mà đâu phải 30p là rs anh ^^
cắm chục tiêng rs 1 lần nó mới đã cái cuộc đời này ^^
ôi cái tuổi thơ đi học từ 6h toàn kêu là bị phạt trực nhật nên đi sớm
nhưng toàn đi sớm vào quán nét kẹp tăm vào chuột rồi đi học
học xong lại vào quán xem rs dc chưa ^^

sẽ có bao nhiêu acc rs 1 ngày., mỗi acc 2k/1 ko ít đâu =)) hàng bao nhiêu ních chứ có phải ít đâu em, 1 ngày mà train 2 lần, chắc có đầy đứa cày 10-20acc :))

herotuyen
30-08-2013, 09:05 PM
nhưng mà đâu phải 30p là rs anh ^^
cắm chục tiêng rs 1 lần nó mới đã cái cuộc đời này ^^
ôi cái tuổi thơ đi học từ 6h toàn kêu là bị phạt trực nhật nên đi sớm
nhưng toàn đi sớm vào quán nét kẹp tăm vào chuột rồi đi học
học xong lại vào quán xem rs dc chưa ^^
nonRS chứ ko phải về thời đồ đá em à. :)) NonRS nên đi theo đường mòn cũ của những SS4 SS3 ấy :)) train 1 tiếng 1 lần, xong là đi PK, sẽ rất là máu lửa :)) ngày CN cho phép trian 3 lần, :)) đấy NonRS đấy

luchodai
30-08-2013, 09:06 PM
e vẫn cứ phế cái thời pt cả đống chạy mãi mới có quái đánh
toàn nhặt rena cho quái tụ vào ^^
khụ khụ
nonRS chứ ko phải về thời đồ đá em à. :)) NonRS nên đi theo đường mòn cũ của những SS4 SS3 ấy :)) train 1 tiếng 1 lần, xong là đi PK, sẽ rất là máu lửa :)) ngày CN cho phép trian 3 lần, :)) đấy NonRS đấy

herotuyen
30-08-2013, 09:29 PM
e vẫn cứ phế cái thời pt cả đống chạy mãi mới có quái đánh
toàn nhặt rena cho quái tụ vào ^^
khụ khụ

thôi lạy hồn =)) cái thời ý, chạy từ atlans0 đến atlan2 vớ mẹ mồm rồi, sức cùng lực kiệt, bãi k có, nằm =))

luchodai
30-08-2013, 09:33 PM
thế nó mới dzui ^^
mới biết đếm cảm giác cày game thực sự ^^

thôi lạy hồn =)) cái thời ý, chạy từ atlans0 đến atlan2 vớ mẹ mồm rồi, sức cùng lực kiệt, bãi k có, nằm =))

0o0TongDaChu0o0
31-08-2013, 12:16 PM
Mr.Up !

luchodai
31-08-2013, 12:22 PM
lv. úp

0o0TongDaChu0o0
31-08-2013, 10:11 PM
Mr.Up ! ADM cấp cao đâu hết rồi . :(

luchodai
01-09-2013, 07:55 AM
vấn đề nóng bgio xoay quanh VangEmNgeo hết cả rồi ^^