PDA

View Full Version : góp ý cho sv DV ADM và MOD nên xem. mem tâm huyết đặt gạch

trai_yb
26-08-2013, 11:19 PM
tôi ! ko phải 1 class pro, ko phải có tiếng nói trong game, là 1 class bình thường với bn năm chơi MU onl, mong muốn MU HN sẽ là 1 sân chơi lâu bền, có khả năng phát huy game lâu dài. 1 2 3 năm hay nhiều hơn ko quan trọng, quan trọng là thương hiệu. MUHN ra đời cách đây 7 8 năm, qua bn thăng trầm, đến hiện tại vẫn còn rất mũ n mem tham gia. tôi mừng vì điều đó. tôi ko có ý chê bai BQT và ADM, MOD, SMOD bất cứ 1 điều j. tôi, chỉ thấy sau CTC số lượng mem giảm đi ko phải 1/2 mà còn hơn thế nữa. ko biết các mem nghĩ j, nhưng BQT và ADM đã tạo ra 1 sân chơi, 1 game mà đa số 7x 8x 9x đều tham gia đc, điều đó ko phải 1 sớm 1 chiều mà thành công. tôi, mong BQT và ADM cũng như tất cả các mem ko nên chán nản sau 1 trận CTC. các mem đc j sau đó? tham gia 1 MU khác? cày top nhận phần thưởng? rồi lại bán acc? xin thưa điều đó chỉ là 1 sớm 1 chiều. mong các mem vẫn như ngày nào sv open, mong BQT và ADM có những chính sách phát triển hiệu quả, ko để mem chán nản. đã là BQT phải biết phát huy những event đã có, và sáng tạo những event chưa từng có. có như thế MU HN mới có cơ hội lâu bền.
trên đây là ý kiến của tôi, mong rằng tất cả mọi người cho ý kiến

trai_yb
26-08-2013, 11:20 PM
tôi ! ko phải 1 class pro, ko phải có tiếng nói trong game, là 1 class bình thường với bn năm chơi MU onl, mong muốn MU HN sẽ là 1 sân chơi lâu bền, có khả năng phát huy game lâu dài. 1 2 3 năm hay nhiều hơn ko quan trọng, quan trọng là thương hiệu. MUHN ra đời cách đây 7 8 năm, qua bn thăng trầm, đến hiện tại vẫn còn rất mũ n mem tham gia. tôi mừng vì điều đó. tôi ko có ý chê bai BQT và ADM, MOD, SMOD bất cứ 1 điều j. tôi, chỉ thấy sau CTC số lượng mem giảm đi ko phải 1/2 mà còn hơn thế nữa. ko biết các mem nghĩ j, nhưng BQT và ADM đã tạo ra 1 sân chơi, 1 game mà đa số 7x 8x 9x đều tham gia đc, điều đó ko phải 1 sớm 1 chiều mà thành công. tôi, mong BQT và ADM cũng như tất cả các mem ko nên chán nản sau 1 trận CTC. các mem đc j sau đó? tham gia 1 MU khác? cày top nhận phần thưởng? rồi lại bán acc? xin thưa điều đó chỉ là 1 sớm 1 chiều. mong các mem vẫn như ngày nào sv open, mong BQT và ADM có những chính sách phát triển hiệu quả, ko để mem chán nản. đã là BQT phải biết phát huy những event đã có, và sáng tạo những event chưa từng có. có như thế MU HN mới có cơ hội lâu bền.
p/s: class sm, EmDepLamKT

LanKwaiFong
26-08-2013, 11:46 PM
uppppppppppppppp

xDkChienx
27-08-2013, 12:37 AM
uppppppppppppppp

Lê Quang
27-08-2013, 01:01 AM
chuẩn đấy. Nguời này thấy ngkia bán thì lại bán theo. Như kiểu sợ ko bán nhanh thì acc mất giá. Chơi game để vui mà cũng tiếc

Bật Lơ
27-08-2013, 01:38 AM
xong 1 trận ctc đã bỏ phí quá

Ng0cBich_NF
27-08-2013, 02:21 AM
sắp bán acc luôn rồi này upppppppppppppp!

Đái Vào Cầu Chì
27-08-2013, 08:52 AM
sóng to quá cũng nản không phải người nào cũng chịu nổi đâu atihack up liên tục hình như càng úp bọn nó hack được càng nhiều ( nhận xét cá nhân) và gặp không ít mấy con dog hack.
- ADM lên coi góp ý của bác TraiYB mình thấy hợp lý vote cho bạn :Đ

luchodai
27-08-2013, 09:02 AM
chủ píc nói rất chuẩn
nhưng mà với tình trạng các sv của MUHN hiện này việc ra sv mới là 1 điều rễ hiểu thôi bạn à
1 khi đồ đạc đã víp rồi thi sẽ có nhưng ng ra đi
với lại sv đã quá nhiều vcent ko ai nạp thẻ nữa vậy thi adm lấy đâu ra phí mà duy trì sv đây
muốn dc lâu dài thì mong sớm MUHN cho ra mắt sv NON.RS. thi mới tính chuyện lâu dài dc
mà adm ra loại thẻ rs như ngày xưa đi adm ^^
thẻ ngày thẻ tháng ấy ^^ vui mà
còn nếu là sv RS như hiên nay. với tốc độ cày quốc thế này nhanh chán nhanh bỏ là phải thôi
2 tháng mà rl 3 lần thi chán cũng đúng
bán acc nghỉ game cũng đúng

sanghaha
27-08-2013, 09:58 AM
cái này nhìu ae bất mãn lắm bạn ah,thử nghĩ xem đến phúc cuối cả guild UB bị dis cả làng,cái này bị dis chứ ko phải là phong ấn thành công bật ra ngoài nhé,thử hỏi sao ae ko nãn.do đâu mà bị dis,nhìu ae chơi ở nhà cũng bị vậy vào phút cuối.vì sao cái này phải hỏi adm do lỗi hay ......

hoahongden
27-08-2013, 10:02 AM

mình cũng nói với bạn vấn đề này. ko phải số lượng người chơi giảm đi mà ADM đã chỉnh dung lượng người tham gia vào 1 sever được tăng lên ví dụ : sever 2 chỉ chứa được 100 người h tăng lên 200 người nên bạn nhìn ống vào sever sẽ khác
còn vấn đề ctc thì mình xin chịu :blue12:

MeoHoang1102
27-08-2013, 10:12 AM
Sau Trận CTC này số lượng mem online hoàn toàn không giảm mà ngược lại bạn ah. Đây là 1 tín hiệu đáng mừng cho tất cả chúng ta. CÒn về số lượng người hiển thị khi bạn log vào game ít đi là do chúng tôi tăng lượng connect của tất cả các sub trong thời gian này thôi.
Chúc các bạn vui vẻ.

hoahongden
27-08-2013, 10:17 AM
Sau Trận CTC này số lượng mem online hoàn toàn không giảm mà ngược lại bạn ah. Đây là 1 tín hiệu đáng mừng cho tất cả chúng ta. CÒn về số lượng người hiển thị khi bạn log vào game ít đi là do chúng tôi tăng lượng connect của tất cả các sub trong thời gian này thôi.
Chúc các bạn vui vẻ.

câu trả lời có rôi kìa anh mèo

TruongVoKy
27-08-2013, 10:18 AM
Làm Sao SV Đã tàn khi chưa có 1 Set Thần 2op W3 DK Chưa có 1 cái DQN Vip cũng chẳng có.
Hãy yên tâm cày kéo nhé Chủ Pic......

0o0TongDaChu0o0
27-08-2013, 01:56 PM
Chúc các bạn vui vẻ.

Phải khắc nghiệt hơn nữa anh mèo ơi :(

takihara
27-08-2013, 03:10 PM
ADM oi goi giup em ADM ben MU bank online voi dang muon gd ma k thay adm online

takihara
27-08-2013, 03:17 PM
ma anh ADM oi MG cong AGI o nhung moc nao thi k bi dis vay????

hung733
27-08-2013, 04:02 PM
nghĩ ra event để lại tón tiền ak

duy.lethanh
27-08-2013, 04:41 PM
Chúc các bạn vui vẻ.

Mình nghỉ không nên ra sv mới tiếp , mình hảy tập trung phát triển sv đa có thui , còn vcen nhìu quá ko nạp card để duy trì
sẻver là sai ( mình có thể tạo ra event ,trung thu , 2-9 , để hút vcen ,khi gamer hết vcen thì lại nạp card , cứ xoay vòng thì Mu Vẩn phát triển đều đều.

Chaos
27-08-2013, 05:57 PM
ADM oi goi giup em ADM ben MU bank online voi dang muon gd ma k thay adm online

Số ĐT Mu bank : 0165 930 88 39 bạn hãy chủ động liên lạc nhé.

MeoHoang1102
27-08-2013, 06:33 PM
Có 1 số vấn đề các bạn không hiểu hết và lan man sang chủ đề khác
Câu hỏi và góp ý của chủ topic đã có trả lời.
Closed topic !