PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] AE đi qua góp y' dùm

AnhDuong
22-08-2013, 10:44 PM
ADM xem lại vấn đề này Dùm các Game thủ... Không Chỉ Riêng tôi... mà rất đông AE khi đang khi săn K7.. SV lúc Săn K7 thì lúc nào cũng đầy khó khăn lắm mới vào được...vào vừa gồng máu lại Diss... Không riêng Class DK..mà các Class khác... ADM xem xét lý do dùm... không tự dưng diss toàn DK và Sum Ăn Kull đâu .... Lý do này tôi nghĩ BQT + ADM hiểu Lý do đấy....Ai có khả năng gì... và nó co chức năng gì thuộc quyền của ai....kiến Nghị ADM Xem vấn đề này đi... Ai có ác kick Dissconec thì ADM xem lại dùm... những trò này không hay đâu.....Không tự dưng lại thế cả... Dissconec toàn ác Chính Hay Quá cơ......

DakHero
22-08-2013, 10:46 PM
Nếu BQT can thiệp vào thì cho đồ luôn chứ mắc gì kick mấy bạn ra? Nói năng chả biết suy nghĩ :))

Fren
22-08-2013, 10:51 PM
Nếu BQT can thiệp vào thì cho đồ luôn chứ mắc gì kick mấy bạn ra? Nói năng chả biết suy nghĩ :))

bạn này trả biết Cái Đ gì... nói thẳng với bạn thế..

Capricorn
22-08-2013, 10:54 PM
hiện tại các acc GM do toàn bộ ADM quản lý bạn nhé, k có một sự can thiệp nào từ BQT vào game cả.
hãy xem lại máy tính của bạn, và bỏ phần mềm hỗ trợ thứ 3 nếu có.

KuBum
22-08-2013, 10:55 PM
up!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

nhianh
22-08-2013, 10:56 PM
cho luôn thì lộ liễu quá.phải tìm cách cho khác mới kín.

YosLost
22-08-2013, 10:57 PM
y bạn Fren nói là có mod nào đó cũng chơi va ở G DD mod thi ADM sẽ tạo cho 1 acc GM.ma acc GM trong game thì vô đối ,/disconet Fren ^_|_^

AnhDuong
hiện tại các acc GM do toàn bộ ADM quản lý bạn nhé, k có một sự can thiệp nào từ BQT vào game cả.
vang xl với bạn là mình trian bt không bao giờ diss nhé hễ đi săn k7 thì mới bị như vậy thôi. phần mềm hỗ trợ thứ 3 bạn thật là hài hước

CuEmQuy
còn nữa.mình thì vừa vào k7 cái bị đẩy về loren.chạy lên tới nơi.vừa bem nhau ở trong k7 đc 3s thì lại về loren.nhiều lúc cũng bực

nhianh
22-08-2013, 10:59 PM
ADM xem lại vấn đề này Dùm các Game thủ... Không Chỉ Riêng tôi... mà rất đông AE khi đang khi săn K7.. SV lúc Săn K7 thì lúc nào cũng đầy khó khăn lắm mới vào được...vào vừa gồng máu lại Diss... Không riêng Class DK..mà các Class khác... ADM xem xét lý do dùm... không tự dưng diss toàn DK và Sum Ăn Kull đâu .... Lý do này tôi nghĩ BQT + ADM hiểu Lý do đấy....Ai có khả năng gì... và nó co chức năng gì thuộc quyền của ai....kiến Nghị ADM Xem vấn đề này đi... Ai có ác kick Dissconec thì ADM xem lại dùm... những trò này không hay đâu.....Không tự dưng lại thế cả... Dissconec toàn ác Chính Hay Quá cơ......
cái trò này mình cũng thử rồi...thích kick thằng nào chỉ cần đánh tên nó là bay.:101;
chẳng biết cái MU này có thằng nào là Quang làm ADM ko???vì nó hay hack và là thằng chuyên ngịch lung tung.(đệ tử ADM)

ThjenMenh
22-08-2013, 11:00 PM
còn nữa.mình thì vừa vào k7 cái bị đẩy về loren.chạy lên tới nơi.vừa bem nhau ở trong k7 đc 3s thì lại về loren.nhiều lúc cũng bực

cái nè mình cũng bị nè.

nhianh
22-08-2013, 11:02 PM
cái MU này ADM ko tiếp tay cho bọn nó hack tao bé...bán bản quyền hack để ăn tiền là khác.

nhianh
22-08-2013, 11:03 PM
cái nè mình cũng bị nè.
vâng thưa các bạn vì hack quá nhiều,các bạn ko thuộc trong nhóm đó bị diss là chuyện thường.

StormWar
22-08-2013, 11:04 PM
cái MU này ADM ko tiếp tay cho bọn nó hack tao bé...bán bản quyền hack để ăn tiền là khác.
Bạn này nói hài vkl người ta mất 1 đống tiền fix hack đấy bạn à.

Fren
22-08-2013, 11:06 PM

Đừng nói đến phần mềm 3 Mod ak...có dám chắc là ban quản trị quản lý ko hả ông... BTQ có chơi GẢme ko...
cái câu ông nói là xem lại may tính của bạn...người ơ HP ng Hà nội... nhửng cho hỏi 1 câu toàn dis ác chính nhé....

Capricorn
22-08-2013, 11:06 PM
vang xl với bạn là mình trian bt không bao giờ diss nhé hễ đi săn k7 thì mới bị như vậy thôi. phần mềm hỗ trợ thứ 3 bạn thật là hài hước
nhắc lại 1 lần nữa, tất cả các acc GM đều do các adm quản lý, k một mod nào có acc adm để can thiệp vào game cả.
anti hack hiện nay luôn đc update, chúng tôi đang cố gắng hết mình để tạo một sân chơi công bằng cho các bạn.
về pm hỗ trợ thứ 3, mình chỉ nhắc bỏ đi nếu có

hiện tượng lag và bị đẩy về lorencia rất hay gặp ở k7 và trong sky, có một số tọa độ lag và dẫn tới trường hợp trên, bạn chú ý khi tham ra sự kiện, nhất là cách di chuyển

nhianh
22-08-2013, 11:09 PM
Bạn này nói hài vkl người ta mất 1 đống tiền fix hack đấy bạn à.
fix hack là để đối phó với game thủ cố tình hack...còn với ADM là chuyện nhỏ.

Extracting
22-08-2013, 11:15 PM
:))~
Train mãi ko sao :))~

Vào k7 tự nhiên bay ra ngoài :-/

AnhDuong
22-08-2013, 11:18 PM
adm đâu vào xem và tra lời nào

CUADM
22-08-2013, 11:22 PM
adm đâu vào xem và tra lời nào
vừa bóc mẽ ADM bị band nick ngay hahaha:69;

YosLost
22-08-2013, 11:23 PM
được ra đảo luôn a

CUADM
22-08-2013, 11:26 PM
được ra đảo luôn a
ra luôn và ngay :5;

Fren
22-08-2013, 11:27 PM
Mod ....... Không biết được đâu....

OneTime
22-08-2013, 11:34 PM
Đây là topic tại box thảo luận, các bạn cứ thoải mái thảo luận thôi, nói ngang dọc sao cũng đc, đừng vi phạm nội quy MUHN là được rồi
Và cũng theo chủ điểm thảo luận thì chỉ có Admin mới có khả năng dis bất kỳ nhân vật nào nếu muốn. Acc GM chỉ được giao cho người khác khi làm event liên quan, cần tới GM, xong việc lại thu hồi.
Bất cứ 1 câu từ nào được thực hiện bởi GM trong game đều được ghi nhận lại, dù là một dấu chấm, vì thế mọi hoạt động acc GM trong game Admin đều biết.

Còn việc các bạn vì sao dis hoặc bị move về lorencia khi đi K7, sky thì câu hỏi trước tiên các bạn phải tự hỏi mình vì sao đã, đừng đổ lỗi cho người khác ngay. Các bạn từng săn boss thì sẽ phải hiểu được điều này chứ.

Những ý kiến khác mang tính tiêu cực, tôi ko cần phải đề cập đến, MUHN tồn tại tới bây giờ thì những ý kiến đó chúng tôi gặp nhiều rồi và đó chỉ là hạt sạn mà thôi

Extracting
22-08-2013, 11:37 PM
a Ăn tham đã vào :))~

Minh Bún
22-08-2013, 11:40 PM
bên nào chả bị dis như nhau :)))
ko nắm rõ tình hình đã đi nói lung tung về BQT r

missseo90
22-08-2013, 11:45 PM
ko phải vấn đề là về loren... mà là tại sao tất cả accc yếu ko sao... riêng các accc chính pk chủ lực và ăn kundun.... 1 lúc lại diss..... mỗi thằng ngồi 1 nơi.... trả nhẽ máy 5-6 thằng đều có vấn đề à..... đừng nói đến phần mềm thứ 3 để mà lấy lí do biện hộ cho 1 hành động nào đó nhé...........

DakHero
22-08-2013, 11:48 PM
ko phải vấn đề là về loren... mà là tại sao tất cả accc yếu ko sao... riêng các accc chính pk chủ lực và ăn kundun.... 1 lúc lại diss..... mỗi thằng ngồi 1 nơi.... trả nhẽ máy 5-6 thằng đều có vấn đề à..... đừng nói đến phần mềm thứ 3 để mà lấy lí do biện hộ cho 1 hành động nào đó nhé...........
khi di chuyển cũng rất dễ dis mà, acc phụ đứng yên thì làm gì dis. Giống như khi bạn train, 1 acc chính vs 1 elf buff. Acc bị dis luôn là acc train

missseo90
22-08-2013, 11:49 PM
ko có cái gọi là bên nào trả bị diss như nhau đâu Minh Bủm ơi.......tại sao chỉ dis những accc chính.... đó mới là câu hỏi cần có câu trả lời em nhé..

AnhDuong
22-08-2013, 11:54 PM
Đây là topic tại box thảo luận, các bạn cứ thoải mái thảo luận thôi, nói ngang dọc sao cũng đc, đừng vi phạm nội quy MUHN là được rồi
Và cũng theo chủ điểm thảo luận thì chỉ có Admin mới có khả năng dis bất kỳ nhân vật nào nếu muốn. Acc GM chỉ được giao cho người khác khi làm event liên quan, cần tới GM, xong việc lại thu hồi.
Bất cứ 1 câu từ nào được thực hiện bởi GM trong game đều được ghi nhận lại, dù là một dấu chấm, vì thế mọi hoạt động acc GM trong game Admin đều biết.

Còn việc các bạn vì sao dis hoặc bị move về lorencia khi đi K7, sky thì câu hỏi trước tiên các bạn phải tự hỏi mình vì sao đã, đừng đổ lỗi cho người khác ngay. Các bạn từng săn boss thì sẽ phải hiểu được điều này chứ.

Những ý kiến khác mang tính tiêu cực, tôi ko cần phải đề cập đến, MUHN tồn tại tới bây giờ thì những ý kiến đó chúng tôi gặp nhiều rồi và đó chỉ là hạt sạn mà thôi
vâng em mong là như vây. em là 1 menber em chỉ muôn có 1 sân chơi công bằng. nên em mong các a hãy quan lí chặt chẽ hơn nữa. nếu ko cũng có thể 1 số thành phần lợi dụng đó anh à.

thanhtung123
22-08-2013, 11:56 PM
vâng em mong là như vây. em là 1 menber em chỉ muôn có 1 sân chơi công bằng. nên em mong các a hãy quan lí chặt chẽ hơn nữa. nếu ko cũng có thể 1 số thành phần lợi dụng đó anh à.

có lã nào các Pro hack hack đc acc ADM :))

missseo90
22-08-2013, 11:57 PM
1like..... chú ý câu: "nếu ko cũng có thể 1 số thành phần lợi dụng đó anh à" .....câu này khiến nhiều người phải suy nghĩ đấy bạn ^^.............

Minh Bún
22-08-2013, 11:57 PM
thế các a nghĩ dk bên e k dis à=)))
Dk dis như mưa và chỉ dk dis, thi thoảng rf mới dis=)))
các a k chịu tìm hiểu đã vô cớ nói thế
acc GM a nghĩ ai cũng có hay sao? =)))

missseo90
22-08-2013, 11:58 PM
ko phải ai cũng có em à.....nhưng a nghĩ ko phải là ko có.......ai mới có và ai có thể có và có = cái gì..... rất khó trả lời nhé.......

AnhDuong
23-08-2013, 12:01 AM
mấy ngày trc có sao đâu tu nhiên hôm nay mới bi. mà diss 1 lúc toàn acc chủ lực đang pk. chẳng lẽ trùng hợp đên vậy sao

missseo90
23-08-2013, 12:08 AM
nhiều điều nan giải lắm Minh Bủm à.......1 thằng HP 1 thằng HN 1 thằng TN mà dis hết cả...... còn 2 thằng nữa thì chưa hỏi là ở đâu..... mà diss cùng lúc nó mới đẹp chứ.... trùng hợp đến kì lạ......

Fren
23-08-2013, 12:12 AM
Thế anh one time cho e hỏi... như tiêu đề a trả lời đi..

Trunghair
23-08-2013, 12:26 AM
Tình hình là rất tình hình..a e cứ bình tĩnh..theo mình thì ko có trường hợp admin can thiệp đâu..các cụ có câu"thả con săn sắt bắt con cá rô"BQT Đã làm được việc đó..giờ ko thể nào phi lý để đi "bắt con săn sắt,thả con cá rô bao giờ"..đó chỉ là ý kiến của cá nhân mình..chứ ko phải bênh BQT,hy vọng ko bị ném đá :100;

Fren
23-08-2013, 12:41 AM
Đâu có nói A ĐỜ MIN đâu....Chủ tocpic nói ADM biết điều đó...nếu Muốn Tìm hiểu với ADm có khó đâu...
Vấn đề ở đây là khác...

zzAzarenka
23-08-2013, 12:42 AM
tình trạng chung :)) dis ra sv fulll đéo vào đc ngồi chán vl =))

Fren
23-08-2013, 12:45 AM

A phải hiểu là đội ngủ a nói... thế a có dám chắc là không cho ai mượn không hả a...
A trả lời được câu tại sao... những người giữ được trong K7.. lại Dissconec.. người ăn Kull K7 cũng bị...
A trả lời được ko.. Kick SV khi săn Kull thì rất khó... e hỏi a có bm ko... A xem xét lại cái gọi là kick diss đi..

Fren
23-08-2013, 12:54 AM
Còn cái việc kick dissconec này nó cũng đã xảy ra rồi... a cũng đã biết rồi... nói như này là để cho các anh đừng Chủ quan nữa...
và các anh xem sét trấn chỉnh lại ... chứ những người dùng njck GM là ai e cũng biết ko phải là ko...
Các a Xem nói trấn chỉnh lại làm việc cho tốt hơn...... chỉ BQT..
Còn việc này bọn e ko phai ko biết.. nhưng ko tránh được việc thiếu sót... topic này chỉ để góp ý.. mong BQT xem xét lại
và thanh lọc dứt điểm.. để game thủ thoải mái...

nghien9x
23-08-2013, 01:17 AM
bên nào chả bị dis như nhau :)))
ko nắm rõ tình hình đã đi nói lung tung về BQT r

cùng 1 tình trạng chung , nhưng cách nghĩ 2 bên là khác nhau , LM bạn thấy thế là bình thường thì LM mình rất chi là cay cú và bức xúc vì cái sv nó fullll

Vodka_QuyenNang
23-08-2013, 01:22 AM
mới có 1 ngày mà lắm bão thế :))

nonstophb
23-08-2013, 02:26 AM

thu hồi thật ko anh.
GM này em gặp khá nhiều lần
kể cả khi ko có cái j gọi là even
đây là 1 lần gặp ở sv1
http://i2.upanh.com/2013/0822/19//57256040.banbacjkobiet.bmp (http://upanh.com/view/?id=bvae5f8r4nn)

ThykSock
23-08-2013, 05:11 AM
2 SM ăn kun+ 3 con DK G warlord bay ra khỏi sv5

mà thấy các bạn dd ngày càng nhiều

Kô biết có ai mượn việc chung trả thù riêng ko đây :))

Fren
23-08-2013, 05:30 AM
thu hồi thật ko anh.
đây là 1 lần gặp ở sv1
http://i2.upanh.com/2013/0822/19//57256040.banbacjkobiet.bmp (http://upanh.com/view/?id=bvae5f8r4nn)

Cái này thì Giải thick là đi dạo phố...=))

Fren
23-08-2013, 05:34 AM

thế mới nói mà bún ơi... bên này ko diss DK nhiều chỉ diss những thành phần có chút ảnh hưởng =))
Còn Sum ăn K7 thì khỏi nói liên tục =))
Còn Bún nói là...nick GM ai cũng có ak đúng.. ít lắm ...hầu như không có...
Còn có thì loạn mất rồi.... topic ko ám chỉ ai cả... chỉ hỏi ADM về tình trạng này thôi...

Fren
23-08-2013, 05:38 AM
mới có 1 ngày mà lắm bão thế :))

AK mày còn mải dựa vào tường thì còn bão nữa =))

Fren
23-08-2013, 05:47 AM

Anh ko hiểu câu hỏi của topic hay cố tình chuyển chủ đề thế a.. trả liên quan gì đến bay ve Loren cái này có phải bọn e mới chơi MU đâu...vấn đề này trả liên quan gì đến câu hỏi.. a đề cập vào làm gì vậy..
Tình trạng Dissconec này xay ra như thế.. bọn e phải hỏi..sai hả a...
Còn a lại nói như hạt sạn...A có phải khinh câu hỏi đúng quá này ko??????
Còn câu hỏi hạt sạn này cũng được nhiều người quan tâm đấy anh one time ak..

trai_yb
23-08-2013, 07:12 AM
vào k7 la liếm mỗi ĐHM =)) chả dis j hết á :102;:102;:102;

Minh Bún
23-08-2013, 08:11 AM
toàn kiểu nghĩ lung tung sợ thật :))
toàn suy bụng ta ra bụng người.
các a nghĩ bọn e k ức hay sao=)))
người Miền Nam người Miền Bắc, mỗi người 1 nơi vẫn dis hoài
Đúng là bó tay thật
chẳng thể ngờ lại có cái suy nghĩ vớ vẩn như thế

Extracting
23-08-2013, 08:48 AM
Đúng là bó tay thật

Oạch thế nào là suy nghĩ vớ vẩn :-/

Không có lửa sao có khói :76;:76;:76;:76;:76;:76;:76;

Fren
23-08-2013, 09:59 AM
Cái này chỉ có các thánh mới biết được....^^!

luchodai
23-08-2013, 10:02 AM
bọn hack cao thủ lắm cấm sao dc chúng nó ^^
muốn k có hack mỗi ngày đều phải update anti hack ^^

AnhDuong
23-08-2013, 10:54 AM
lên cái nào

Fren
23-08-2013, 11:21 AM
up bà up là bà úp là ụp

KuBum
23-08-2013, 11:30 AM
up la up la up

NoSayBeen
23-08-2013, 12:26 PM
Đúng là bó tay thật

Nói chung là đừng biện minh dài dòng, việc đấy đã từnng xảy ra rồi. Nói thế cho SM hiểu ko tự nhiên mà nói ra ở đây đâu.

Tóm lại là mong Adm quản lý lại hệ thống nick GM trong Game 1 cách kỹ càng hơi, đồng ý là làm event nhưng Adm đừng quên thu hồi lại, để thành phần chò má lợi dụng trục lợi cá nhân xí xớn đi khoe khoang này nọ trong game.

Fren
23-08-2013, 12:41 PM
úp bà úp là cục là cục tà lục cạp cạp...

Tư Lệnh Quân Đoàn
23-08-2013, 01:06 PM
thu hồi thật ko anh.
đây là 1 lần gặp ở sv1

GMSuKien là MU Bank trung gian giao dịch :) ko vào server sao giao dịch bạn ?

prison3
23-08-2013, 01:32 PM
thu hồi thật ko anh.
đây là 1 lần gặp ở sv1
Đã không biết thì tìm hiểu kĩ rồi hãy nói, kẻo lại nghe chửi oan.

m0nm0n
23-08-2013, 01:39 PM
mấy thằng này về nhà úp hết mặt vào tường ra đây để đi du lich hả

KevinVu
23-08-2013, 01:55 PM
upppppppppppppppppppppp

NoSayBeen
23-08-2013, 02:17 PM
Nói chung là đừng biện minh dài dòng, việc đấy đã từnng xảy ra rồi. Nói thế cho SM hiểu ko tự nhiên mà nói ra ở đây đâu.

Tóm lại là mong Adm quản lý lại hệ thống nick GM trong Game 1 cách kỹ càng hơi, đồng ý là làm event nhưng Adm đừng quên thu hồi lại, để thành phần chò má lợi dụng trục lợi cá nhân xí xớn đi khoe khoang này nọ trong game.

Nói chung là ntn, ko tự nhiên mà lại mang ra nói và 1 bên cảm thấy khó chịu

ToanNEU
23-08-2013, 02:21 PM
bạn đừng ảo quá thì ko diss,trên k7 mà chạy tốc độ như kiểu bạn là vận động viên điền kinh,dk dùng skil băng ko cần tới tủ lạnh + và hít là dw có bup có gm chết là sẽ ko bị diss bạn ah :)).

ToanNEU
23-08-2013, 02:22 PM
Đã không biết thì tìm hiểu kĩ rồi hãy nói, kẻo lại nghe chửi oan.

đây là mg mu bank ,chắc đang trung gian đồ

AnhDuong
23-08-2013, 02:29 PM
bạn đừng ảo quá thì ko diss,trên k7 mà chạy tốc độ như kiểu bạn là vận động viên điền kinh,dk dùng skil băng ko cần tới tủ lạnh + và hít là dw có bup có gm chết là sẽ ko bị diss bạn ah :)).
bạn cung thât vui tính. thông cảm với ban là tât cả cac nv chu chot nhu sm RF Dk ban nhé. bt chán chê ở k7 thì không sao. sao cứ đến lúc đi săn lai diss là thê nào

NoSayBeen
23-08-2013, 02:40 PM
Ng thì dựa cột mà nghe, nick GM trung gian đồ có tên là MuBank hay GMMuBank gì đấy chứ ko phải là GMSuKien. Mà nói về GM làm gì lại lạc chủ đề.
Nội dung vẫn cứ ...

mrtrym
23-08-2013, 02:45 PM
Ng thì dựa cột mà nghe, nick GM trung gian đồ có tên là MuBank hay GMMuBank gì đấy chứ ko phải là GMSuKien. Mà nói về GM làm gì lại lạc chủ đề.
Nội dung vẫn cứ ...

GMSuKien là MU Bank trung gian giao dịch :) ko vào server sao giao dịch bạn ?

Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.

ToanNEU
23-08-2013, 02:52 PM
bạn cung thât vui tính. thông cảm với ban là tât cả cac nv chu chot nhu sm RF Dk ban nhé. bt chán chê ở k7 thì không sao. sao cứ đến lúc đi săn lai diss là thê nào

thì như kiểu đứng im 1 mình thì ai chả xinh đó,khi có k7 thì có khoảng vài chục người chen chúc 1 chỗ nên lag giật diss là quá bt,toàn bị đang tele trên k7 thì bị xuống loren ko thì sm của các bạn cũng chả yên

DakHero
23-08-2013, 10:09 PM
nói chung là ko dc thì nghỉ. Có ai bắt phải vao đâu mà :))

herotuyen
23-08-2013, 11:09 PM

Admin MUHN ko như 1 số MU khác mà ai cũng có thể có ACC GM mà kích diss đâu theo như thông tin CHIM NHỢN báo về là ko có ai chết trong K7 = bàn tay GM kích =)) :52;

Extracting
23-08-2013, 11:37 PM
Admin MUHN ko như 1 số MU khác mà ai cũng có thể có ACC GM mà kích diss đâu theo như thông tin CHIM NHỢN báo về là ko có ai chết trong K7 = bàn tay GM kích =)) :52;

:))~

Oạch bạn chưa biết là đã từng có à =))~

zYeU1nGz
24-08-2013, 12:57 AM
thích chuẩn nhất là có Công nghệ cao hay ko. để addmin vào chứng kiến... 1trận pk k7 duy nhất là biết ngay hay ko mà thôi.... RF đc Gồng Máu đủ các kiểu MNS elff buf mà gặp mấy bác đk này. one hit tèo.=))... k có CNCao hơi phí..... tớ nói thẳng... oke thì ae nhờ admin vào 1 trận pk trong k7 là sẽ rõ có diss nữa hay ko?...

zYeU1nGz
24-08-2013, 12:58 AM
à thêm nữa RF tôi đc GM các kiểu là đc 320k máu nhé.

Vodka_QuyenNang
24-08-2013, 01:07 AM
Tha lần thứ 1 - giúp lần thứ 2 thôi chứ phát sinh lần thứ 3 thì lại có lý do nghỉ game đấy :))

Fren
24-08-2013, 01:42 AM
Hqua Làm Cái Topic Này....Cả Ngày Nay khác hẳn... Có Lẽ nào lại trùng đến thế =))

Hạ Long
24-08-2013, 01:47 AM
Fren cùi quá đi :))

ThykSock
24-08-2013, 06:21 AM
Hqua Làm Cái Topic Này....Cả Ngày Nay khác hẳn... Có Lẽ nào lại trùng đến thế =))

:)) Ccmnl rồi

m0nm0n
24-08-2013, 07:39 AM

chim lơn đây thịt thôi bà con

coolb0y264
24-08-2013, 10:05 AM
có góp ý thì tất nhiên phải khác :))

Extracting
24-08-2013, 10:12 AM
thích chuẩn nhất là có Công nghệ cao hay ko. để addmin vào chứng kiến... 1trận pk k7 duy nhất là biết ngay hay ko mà thôi.... RF đc Gồng Máu đủ các kiểu MNS elff buf mà gặp mấy bác đk này. one hit tèo.=))... k có CNCao hơi phí..... tớ nói thẳng... oke thì ae nhờ admin vào 1 trận pk trong k7 là sẽ rõ có diss nữa hay ko?...

Bạn có mời được ADM vào ko :-/

DK máu gần 900k máu buff eff 60k MNS 50k đây mà vẫn nằm nữa nói gì đến RF 320k của bạn =))~