PDA

View Full Version : Mất mạng khi chơi game

ngoloi2a
19-08-2013, 09:08 PM
Chào các bác
Các bác cho em hỏi lỗi này với, em đang chơi MU tự dưng mất mạng, reset máy thì lại có mạng bt, khi chơi lại được vài phút lại mất. Ban đầu lỗi này thỉnh thoảng mới bị, giờ bị liên tục, chán lắm các bác ak,
Các bác chỉ e lỗi này và cách khắc phục với ạ
EM xin cám ơn!

thanhtung123
19-08-2013, 09:10 PM
Chào các bác
Các bác cho em hỏi lỗi này với, em đang chơi MU tự dưng mất mạng, reset máy thì lại có mạng bt, khi chơi lại được vài phút lại mất. Ban đầu lỗi này thỉnh thoảng mới bị, giờ bị liên tục, chán lắm các bác ak,
EM xin cám ơn!
do modem bạn thôi :)) đập cái đó mua cái mới :D

Dominic
19-08-2013, 09:12 PM
Bạn xem lại xem đã cài đầy đủ driver chưa. Cũng có thể mạng nhà bạn có vấn đề. Kiểm tra lại xem sao

ngoloi2a
20-08-2013, 06:52 PM
do modem bạn thôi :)) đập cái đó mua cái mới :D

Không hiểu sao lướt web, chơi game khác vẫn bt, chỉ MU là bị thôi

ngoloi2a
20-08-2013, 06:53 PM
Bạn xem lại xem đã cài đầy đủ driver chưa. Cũng có thể mạng nhà bạn có vấn đề. Kiểm tra lại xem sao

Driver của mình đầy đủ, bạn ạ, không bị thiếu

9Life
20-08-2013, 07:00 PM
Cách tốt nhất del MU và tải lại từ đâu. :D

Zennice
20-08-2013, 07:07 PM
Mình Đã bị Lỗi này. bạn Dùng VNPT phải không. Gọi Sủa mạng xuống rs Lại Đường cài vào moden bạn. là oke.

nghiamda
21-08-2013, 12:01 AM
Mình Đã bị Lỗi này. bạn Dùng VNPT phải không. Gọi Sủa mạng xuống rs Lại Đường cài vào moden bạn. là oke.

bạn nói rõ hơn được ko.
hình như mình dính vào trường hợp này rùi
tks bạn!!

Until_You1991
21-08-2013, 12:13 AM
Chào các bác
EM xin cám ơn!
máy của bác khá là nhiều VR rồi. mỗi lần chạy 1 ứng dụng vào mạng là VR nó tấn công. làm nghẽn mạng. gây mất mạng. tốt nhất cài lại win, xong kiếm bản ghost ngon mà xài :))

thanhhahp
21-08-2013, 06:42 AM
Chào các bác
EM xin cám ơn!

do bác sài mạng chung, đứa khác nó download hay xem đá bóng thì bác chỉ còn nước đi ỉa

LanKwaiFong
21-08-2013, 07:40 AM
Bạn thay modern khác là hết.mình cũng đã bị tương tự nhé.. uppppppppppppppppppppp

anhnam234
21-08-2013, 07:43 AM
bạn có sài mạng chung ko. nếu sài mạng chung thì do mạng của bạn quá yếu> nghẽn mạng và mất kết nối .nếu bạn sai mạng riêng thì chắc bạn là người hay xem xxx