PDA

View Full Version : mod cho mình hỏi về sự kiện cuộc thi số 7... của Đế Vương nhé.

zYeU1nGz
18-08-2013, 03:12 PM
như tiêu đề. ở chặng 1... mod đã đưa ra chỉ đường mũi tên mình nghĩ là... mod lên xem lại. chạy sai hàng loạt. k theo đúng hướng mũi tên đỏ bắt buộc để chạy tới.....
lúc đó mình chấp hành chạy đúng theo chỉ hướng của mod. thì lúc đó mình về nhất. thi đấu đúng quy định. còn các bạn nhận giải kia mà chạy sai đường mà đc giải @@.......

còn ở chặng thứ 2. mình xin hỏi cho mình xin cái clip. để xem ai về nhất về nhì...
mod bảo lên diễn đàn có clip
mình nói thật nhé. người về thứ 2 là mình.. mod biêt RF chạy sau Mod... Event ko?,,, là tôi đến 1 đk nữa là về 3...
mod còn nhớ modd đi sau người dẫn đầu... và đi ngay trước mặt tôi. mod còn dừng lại mấy lần là chặn làm hỏng tốc độ của tôi đó.... còn nhớ ko? còn 1 ĐK bứt tốc độ đoạn cuối với tôi nhưng ĐK ấy k bứt được. đành về 3....
mình về nhì mà lại k đc giải .. thằng k k có ở top 1 2 3 thì lại đc giải nhỉ @@... bó tay....
Mod cho mình xin cái clip chặng 2 nhé. để mình xem lại .... đợi từ hôm qua tới h rồi. mà thấy modd bảo lên DD mà xem.. mà chưa thấy đâu?..

Nick mình đăng ký là ZzYeU1nGzZ nhé....

herotuyen
18-08-2013, 04:20 PM
nội quy của BTC
điều 1: BTC LUÔN ĐÚNG
điều 2: nếu BTC có gì sai bạn vui lòng xem lại điều 1

Tư Lệnh Quân Đoàn
18-08-2013, 04:58 PM
như tiêu đề. ở chặng 1... mod đã đưa ra chỉ đường mũi tên mình nghĩ là... mod lên xem lại. chạy sai hàng loạt. k theo đúng hướng mũi tên đỏ bắt buộc để chạy tới.....
lúc đó mình chấp hành chạy đúng theo chỉ hướng của mod. thì lúc đó mình về nhất. thi đấu đúng quy định. còn các bạn nhận giải kia mà chạy sai đường mà đc giải @@.......

còn ở chặng thứ 2. mình xin hỏi cho mình xin cái clip. để xem ai về nhất về nhì...
mình nói thật nhé. người về thứ 2 là mình.. mod biêt RF chạy sau Mod... Event ko?,,, là tôi đến 1 đk nữa là về 3...
mod còn nhớ modd đi sau người dẫn đầu... và đi ngay trước mặt tôi. mod còn dừng lại mấy lần là chặn làm hỏng tốc độ của tôi đó.... còn nhớ ko? còn 1 ĐK bứt tốc độ đoạn cuối với tôi nhưng ĐK ấy k bứt được. đành về 3....
mình về nhì mà lại k đc giải .. thằng k k có ở top 1 2 3 thì lại đc giải nhỉ @@... bó tay....
Mod cho mình xin cái clip chặng 2 nhé. để mình xem lại .... đợi từ hôm qua tới h rồi. mà thấy modd bảo lên DD mà xem.. mà chưa thấy đâu?..

đường đỏ chỉ là hướng dẫn chạy đến đích thôi, bạn có thể chạy qua bên trái , hoặc qua bên phải tùy ý nhưng cũng bằng quãng đường với nhau thôi

còn đây là clips

http://www.youtube.com/watch?v=Hwf-qM7kcL4

duy.lethanh
18-08-2013, 05:06 PM
up !

ThjenMenh
18-08-2013, 05:09 PM
quẩy đê :))

Nước Mắt
18-08-2013, 05:30 PM
đường đỏ chỉ là hướng dẫn chạy đến đích thôi, bạn có thể chạy qua bên trái , hoặc qua bên phải tùy ý nhưng cũng bằng chạy đường với nhau thôi

còn đây là clips

http://www.youtube.com/watch?v=Hwf-qM7kcL4

Đã có câu trả lời rùi nhé các bạn , úp chi nưa vậy :(
Clip rõ ràng hình ảnh sắc nét phải nói là đẹp :D

zYeU1nGz
18-08-2013, 06:35 PM
khó hiểu quá.... màn hình tôi là chỉ có tôi và 1 ĐK sau bứt nhau đoạn cuối mà clip lại khác hẳn.... bó tay.... tôi đi sát Event. sau có đk chả bh có 2 RF trên... đến khó hiểu..... bị GM chặn chạy chậm lại mấy lần... máy 1 mình xài 1 mạng. trọn gói.. mà chả có lẽ lagg k thấy 2 thằng RF trên @@

zZzXjnhzZz
18-08-2013, 06:37 PM
Vẫn còn cố Chày Cối =))
khó hiểu quá.... màn hình tôi là chỉ có tôi và 1 ĐK sau bứt nhau đoạn cuối mà clip lại khác hẳn.... bó tay.... tôi đi sát Event. sau có đk chả bh có 2 RF trên... đến khó hiểu..... bị GM chặn chạy chậm lại mấy lần... máy 1 mình xài 1 mạng. trọn gói.. mà chả có lẽ lagg k thấy 2 thằng RF trên @@

zYeU1nGz
18-08-2013, 06:39 PM
Vẫn còn cố Chày Cối =))

t có đòi hỏi gì k..???..
đầu óc bạn chỉ có chầy cối thôi à?

thangsh
18-08-2013, 06:44 PM
Mình xem đi xem lại clip mấy lần và mình có 1 thắc mắc là tại sao lúc đầu ko có thằng rf cutaoto ( đoạn đi thẳng chỉ thấy doiquaphu chạy đầu) tự dưng đến đoạn quoành lại thấy cutaoto xuất hiện ở đấy nhỉ? Đề nghị ADM xem xét xem có hiện tượng đứng sẵn ở đấy ko?

ohlala
19-08-2013, 01:41 AM
xem Clip chuẩn 100% CuTaoTo đứng đợi sẵn.
đến đoạn quẹo bắt đầu thấy Rf đi rồi chạy.

zZzXjnhzZz
19-08-2013, 08:31 AM
bạn có tham gia event ko mà nói ng ta đứng ở trên trc? tôi cầm CuTaoTo tham gia event hôm đó. ngay lúc xuất phát mình chay thu5, các ban xem clip đến giây thứ 32 mình chạy trc ollo nhé!
xem Clip chuẩn 100% CuTaoTo đứng đợi sẵn.
đến đoạn quẹo bắt đầu thấy Rf đi rồi chạy.

trinhmobel
19-08-2013, 09:10 AM
hài máy lag không thấy người là bt mấy bác đi pk cũng có lúc đâu có thấy người mà die đó mà

zYeU1nGz
19-08-2013, 09:49 AM
hài máy lag không thấy người là bt mấy bác đi pk cũng có lúc đâu có thấy người mà die đó mà

ý tôi là mạng của mod bị lag... hiểu k bạn... còn bị GM chặn cho chậm lại ý.

trinhmobel
19-08-2013, 09:54 AM
vãi GM chặn :))

thangsh
19-08-2013, 10:23 AM
bạn có tham gia event ko mà nói ng ta đứng ở trên trc? tôi cầm CuTaoTo tham gia event hôm đó. ngay lúc xuất phát mình chay thu5, các ban xem clip đến giây thứ 32 mình chạy trc ollo nhé!
Bạn nói như cắn vào đít ấy, nếu mà mình tham gia làm sao mà thấy đc rõ bằng clip của GM đc, bạn nói giây 32 bạn chạy trước điều mình phân vân chính là đó, đoạn đầu GM đếm 1 2 3 đồi quả phụ chạy trước rồi đến GM và 2 ông DK, giây 32 tự dưng ông xuất hiện là thế đ** nào??? ADM vào giải đáp dùm cái ADM ơi!!

trinhmobel
19-08-2013, 10:54 AM
Quẩy đê quảy lên đê :))

zYeU1nGz
19-08-2013, 10:58 AM
Bạn nói như cắn vào đít ấy, nếu mà mình tham gia làm sao mà thấy đc rõ bằng clip của GM đc, bạn nói giây 32 bạn chạy trước điều mình phân vân chính là đó, đoạn đầu GM đếm 1 2 3 đồi quả phụ chạy trước rồi đến GM và 2 ông DK, giây 32 tự dưng ông xuất hiện là thế đ** nào??? ADM vào giải đáp dùm cái ADM ơi!!

chuẩn rồi.. mod xem lại nào.... quá là ảo =))... xem từ khi xuất phát chặng 1 nhé.... ảo vãi à...
nhưng có ý kiến Mod toàn cố tình chặn cho chạy chậm lại nhé... có vẹo gì ???....
chỉ vì k quay clip lại. vì sợ lag k chạy đc. mà ra cái nông lỗi này....

Extracting
19-08-2013, 11:03 AM
chuẩn rồi.. mod xem lại nào.... quá là ảo =))... xem từ khi xuất phát chặng 1 nhé.... ảo vãi à...
nhưng có ý kiến Mod toàn cố tình chặn cho chạy chậm lại nhé... có vẹo gì ???....

:))~
Do mod cố tình chặn lại :))~

Vì sao bạn lại nói ntn :-/

™ Dark Knight ™
19-08-2013, 11:06 AM

Bạn lưu ý rằng việc GM chạy theo vừa để theo dõi và quay clip lại toàn bộ quá trình cuộc đua. Bạn nghĩ trong đám đông lộm nhộm như vậy còn tìm ra chính xác nhân vật của bạn để chặn nữa sao? Suy nghĩ kỹ trước khi phát biểu nhé.

trinhmobel
19-08-2013, 11:53 AM
thôi even làm ra giải trí cho ae mà làm gì gê thế

zYeU1nGz
19-08-2013, 01:10 PM
Bạn lưu ý rằng việc GM chạy theo vừa để theo dõi và quay clip lại toàn bộ quá trình cuộc đua. Bạn nghĩ trong đám đông lộm nhộm như vậy còn tìm ra chính xác nhân vật của bạn để chặn nữa sao? Suy nghĩ kỹ trước khi phát biểu nhé.

trỏ chuột thẳng sao k trỏ mà cứ TRỏ chéo góc chạy chéo đi.... xong chạy dừng lại chạy lại dừng lúc bứt cuối chặng 2... tôi bị chặn 3 phát khi bứt đoạn cuối. và ollo hình như cũng bị mấy phát đó.. trong cái clip này chặng 2.. k hiểu do máy tôi lagg hay mod lag nữa. ..

zYeU1nGz
19-08-2013, 01:14 PM

mod ạ.. tất nhiên là suy nghĩ kĩ trước khi nói rồi.. nghĩ sao thấy sao thì nói vậy... chặn là chặn lúc cuối chứ k bảo tìm nv tôi để chặn...ở máy tôi là có 1 dw top 1... tôi top 2 đi sau sát sạt GM.gm chạy xong dừng liên tục. giảm tốc độ của tôi thôi... mà trong Clip này lại khác hẳn,.. gm thì xa... lại có thêm 2 RF. trên...
thế chứ sao mà modd ăn nói cũng đâu có nghĩ..tôi nói gì nghĩ gì.. .trước khi mod phát biểu..

zzAzarenka
19-08-2013, 01:49 PM
cho e xin cái clip ngày 28 bác ơi @@

™ Dark Knight ™
19-08-2013, 02:22 PM
mod ạ.. tất nhiên là suy nghĩ kĩ trước khi nói rồi.. nghĩ sao thấy sao thì nói vậy... chặn là chặn lúc cuối chứ k bảo tìm nv tôi để chặn...ở máy tôi là có 1 dw top 1... tôi top 2 đi sau sát sạt GM.gm chạy xong dừng liên tục. giảm tốc độ của tôi thôi... mà trong Clip này lại khác hẳn,.. gm thì xa... lại có thêm 2 RF. trên...
thế chứ sao mà modd ăn nói cũng đâu có nghĩ..tôi nói gì nghĩ gì.. .trước khi mod phát biểu..

Bạn nên nhớ GM thao tác cũng trên máy tính, chạy theo đoàn vừa ghi hình vừa kiểm tra kết quả, thế theo bạn GM biết bạn chỉ chuột vào vị trí nào để chạy đúng vào đó à? Clip quay trực tiếp tại cuộc đua và clip của GM chính là kết quả cuối cùng, không phải chỉ có GM chạy theo đoàn mà còn có 1 GM đứng ở vạch đích để kiểm tra cho nên không thể có sự sai lệch đâu nhé.

trinhmobel
19-08-2013, 04:07 PM
thế khi nào thì được nhận giải vậy mod

zZzXjnhzZz
19-08-2013, 05:27 PM
bạn ngu thì dựa cột mà nghe nhé.đã nói luc xuất phát la chạy thu5 rồi.

zYeU1nGz
19-08-2013, 05:43 PM
Bạn nên nhớ GM thao tác cũng trên máy tính, chạy theo đoàn vừa ghi hình vừa kiểm tra kết quả, thế theo bạn GM biết bạn chỉ chuột vào vị trí nào để chạy đúng vào đó à? Clip quay trực tiếp tại cuộc đua và clip của GM chính là kết quả cuối cùng, không phải chỉ có GM chạy theo đoàn mà còn có 1 GM đứng ở vạch đích để kiểm tra cho nên không thể có sự sai lệch đâu nhé.

thế clip GM đứng ở nhà đâu?... GM giám sát sao k chạy riêng ra mà cứ giữa đường người ta chạy.... còn dừng dừng lại làm gì?.
xem clip phần 1 ngay đầu tiên xem đang chạy thẳng mà trỏ chuột sang trái làm gì.... đè side ng khác cho chậm lại à... tạo ra chướng ngại vật à?....
mọi ng đang thắc mắc. chặng 1 đó... xem từ đầu. đến s thứ 35. đi có thằng RF ở đâu chui ra chạy thế...??
mod lên xem mọi ng thắc mắc cái chính là ở vấn đề gì đi. toàn nói xàm...

DakHero
19-08-2013, 05:49 PM
đúng là chả thấy bác CuTaoTo đâu? Tự dựng xuất hiện. y như đứng ở đó rồi login vào :)). Theo clip thì thế nhé

zZzXjnhzZz
19-08-2013, 05:53 PM
Giây thứ 18-->20 CuTaoTo chay thứ 5,Giây 32 CuTaoTo chạy cạnh DoiQuaPhu đến tận lúc qua Cầu nhé !!!
đúng là chả thấy bác CuTaoTo đâu? Tự dựng xuất hiện. y như đứng ở đó rồi login vào :)). Theo clip thì thế nhé

DakHero
19-08-2013, 05:55 PM
Giây thứ 18-->20 CuTaoTo chay thứ 5,Giây 32 CuTaoTo chạy cạnh DoiQuaPhu đến tận lúc qua Cầu nhé !!!

thế sao bức lên lẹ thế ;))

zZzXjnhzZz
19-08-2013, 05:58 PM
tại Sao thì bạn Hỏi DoiQuaPhu G Killer nhé :))
thế sao bức lên lẹ thế ;))

depzaichua
19-08-2013, 06:00 PM
liệu có bán độ ở đây ko nhỉ :19;

zZzXjnhzZz
19-08-2013, 06:02 PM
có khả năng,thế nên cả GiaLang Cũng Vượt DoiQuaPhu

liệu có bán độ ở đây ko nhỉ :19;

luchodai
19-08-2013, 06:08 PM
k nói nhiều lzi a chym ơi
càng nói càng mệt
thế nào thi adm cũng biết
adm kiểm tra là biết hết mà
kệ cn đi a

zZzXjnhzZz
19-08-2013, 06:10 PM
nhưng nghe nói ức chế quá. CTC e cầm ACC cho a nhế. 3 ACC liền :(
k nói nhiều lzi a chym ơi
càng nói càng mệt
thế nào thi adm cũng biết
adm kiểm tra là biết hết mà
kệ cn đi a

luchodai
19-08-2013, 06:11 PM
rồi e có 2slot ra cầm luôn 2 acc là đẹp ^^
acc nào nữa mà 3 accc anh
nhưng nghe nói ức chế quá. CTC e cầm ACC cho a nhế. 3 ACC liền :(

zZzXjnhzZz
19-08-2013, 06:14 PM
1ACC sieu Vip nữa. chú cứ ra là biết:))
rồi e có 2slot ra cầm luôn 2 acc là đẹp ^^
acc nào nữa mà 3 accc anh

luchodai
19-08-2013, 06:16 PM
rồi sẽ ra mà yên tâm đi anh ơi ^^
ra đạp nát quán của du nhí nhảnh ^^

Extracting
19-08-2013, 06:27 PM

Đệch mợ

Để hôm đó e off :))~

A đưa e acc e cầm =))~

luchodai
19-08-2013, 06:28 PM
cầm cái lầm tầm bầm
a cầm cave đểu đê ^^
Đệch mợ

A đưa e acc e cầm =))~

zZzXjnhzZz
19-08-2013, 06:38 PM
yên tâm a còn 1 ACC vip. đầu tư khá là cơ bản. chờ mỗi CTC để toả sáng thôi
Đệch mợ

A đưa e acc e cầm =))~

Extracting
19-08-2013, 06:39 PM
yên tâm a còn 1 ACC vip. đầu tư khá là cơ bản. chờ mỗi CTC để toả sáng thôi

:))..

Đc thế còn gì bằng

Ko biết có đc tỏa sáng hay ko đây ::26;

luchodai
19-08-2013, 06:41 PM
dm a hãm vl k tỏa sáng thí cả TPHN mất cmn điện à ^^
:))..

Đc thế còn gì bằng

Ko biết có đc tỏa sáng hay ko đây ::26;

zZzXjnhzZz
19-08-2013, 06:47 PM
chuẩn men lun =))
dm a hãm vl k tỏa sáng thí cả TPHN mất cmn điện à ^^

luchodai
19-08-2013, 06:49 PM
chuẩn mà k like à azai ^^
chuẩn men lun =))

thanhtung123
19-08-2013, 07:11 PM

chuẩn ! cần sin clip đoạn 2 nhé MOD Event !

™ Dark Knight ™
19-08-2013, 08:23 PM
thế clip GM đứng ở nhà đâu?... GM giám sát sao k chạy riêng ra mà cứ giữa đường người ta chạy.... còn dừng dừng lại làm gì?.
xem clip phần 1 ngay đầu tiên xem đang chạy thẳng mà trỏ chuột sang trái làm gì.... đè side ng khác cho chậm lại à... tạo ra chướng ngại vật à?....
mọi ng đang thắc mắc. chặng 1 đó... xem từ đầu. đến s thứ 35. đi có thằng RF ở đâu chui ra chạy thế...??
mod lên xem mọi ng thắc mắc cái chính là ở vấn đề gì đi. toàn nói xàm...

Bạn lưu ý bạn là chủ topic, tôi tập trung trả lời thắc mắc của chính bạn, còn người khác thắc mắc hoặc có khiếu nại vui lòng lập topic. OK? Và nhắc lại cho bạn 1 lần nữa, GM còn phải quay clip của cả chặng đua và thêm nữa cuộc đua 40 người sao 39 người còn lại ko khiếu nại về việc GM lấn làn mà có mỗi mình bạn? Khó người khó ta đừng để mỗi event mà chúng tôi tổ chức thành cuộc tranh cãi không có hồi kết như thế này.

luchodai
19-08-2013, 08:33 PM
chuẩn đấy
bạn này nghĩ gm event ghet rì bạn à ^^

Bạn lưu ý bạn là chủ topic, tôi tập trung trả lời thắc mắc của chính bạn, còn người khác thắc mắc hoặc có khiếu nại vui lòng lập topic. OK? Và nhắc lại cho bạn 1 lần nữa, GM còn phải quay clip của cả chặng đua và thêm nữa cuộc đua 40 người sao 39 người còn lại ko khiếu nại về việc GM lấn làn mà có mỗi mình bạn? Khó người khó ta đừng để mỗi event mà chúng tôi tổ chức thành cuộc tranh cãi không có hồi kết như thế này.

trinhmobel
19-08-2013, 08:44 PM
thôi xong cái top 2 này khó ăn đây :))
quẩy lên quẩy lên nào :D

trai_yb
20-08-2013, 09:25 AM
quá phũ cho đội bán mũ :18;

thanhtung123
20-08-2013, 09:26 AM
chả thấy clip đâu :D