PDA

View Full Version : Mất kết nối với máy chủ

ianiswho
18-08-2013, 12:15 AM
Lúc chơi bên event thì không bị. chỉ sau cái đợt bảo trì mà auto ko train đc lính. thì bắt đầu bị dis.
tôi chơi bằng D-com, mạng cáp quang có. nhưng lâu lâu lại bị dis.
thậm chí tôi cài lại win mới luôn, vào đánh đc tầm 1p đến 5p thì bị dis. còn chơi ở quán game thì lâu hơi.
Đã train bị pk rồi bị dis. ức chế lắm :20;
Mong admin xem xét lại.
Tôi xin cảm ơn!!

nghiamda
18-08-2013, 01:06 AM
mình cũng vậy
trước đây chơi rất nuột
nhưng từ sau khi bảo trì nâng cấp sv (cách đây khoảng hơn 1 tuần) thì thường xuyên bị disconnec khi autu train (đứng UT ở sv thì ko vấn đề gì.
mình cũng cài lại win + crack kaspersky tử tế rồi tìm mọi cách như down các file chống giật lag, hỗ trợ mạng ...
nhưng vẫn ko ăn thua, hn đang cầm rất nhiều vé chủ nhật của anh trong Guild, tổ chức cho mọi người đi, thế mà vào đấm được vài cái là dis :((((((((((((
tắt hết các chương trình trong máy + rút mạng của cả khu ra vẫn dis :(((((((
mong admin hay mod xem xét giúp mình trong ngày hn để có thể đi chủ nhật vs mọi người
tks
tên nhân vật: Marl
tộc: RF
agi 25-28k
skill: ảo ảnh liên hoàn
máy chủ: Đế Vương

depzaichua
18-08-2013, 01:12 AM
tình hình là sau bảo trì rất nhiều người bi , minh class RF cũng bi, đang trian tự nhiên ngắt kết nối trong khi mạng vẫn vù vù , lỗi do MU thôi :2;

minhhuong
18-08-2013, 03:36 AM
upppppppppp

Dominic
18-08-2013, 06:23 AM
Các bạn khai báo thông tin vào topic này nhé: http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1175507-Topic-T%E1%BB%95ng-H%E1%BB%A3p-Nh%E1%BB%AFng-V%E1%BA%A5n-%C4%91%E1%BB%81-b%E1%BB%8B-Disconect&p=893028#post893028

nghiamda
18-08-2013, 08:52 PM
khai báo rùi cậu ơi ^^
xem giúp bọn mình và trả lời sớm cho tụi mình được ko
1 tuần nay khó train quá
toàn đứng UT suốt thôi :(((((((((((((((((((((
chờ rep của cậu nhé
tks nhiều ^^

taolaso1
18-08-2013, 11:05 PM
mình cũng vậy
trước đây chơi rất nuột
nhưng từ sau khi bảo trì nâng cấp sv (cách đây khoảng hơn 1 tuần) thì thường xuyên bị disconnec khi autu train (đứng UT ở sv thì ko vấn đề gì.
mình cũng cài lại win + crack kaspersky tử tế rồi tìm mọi cách như down các file chống giật lag, hỗ trợ mạng ...
nhưng vẫn ko ăn thua, hn đang cầm rất nhiều vé chủ nhật của anh trong Guild, tổ chức cho mọi người đi, thế mà vào đấm được vài cái là dis :((((((((((((
tắt hết các chương trình trong máy + rút mạng của cả khu ra vẫn dis :(((((((
mong admin hay mod xem xét giúp mình trong ngày hn để có thể đi chủ nhật vs mọi người
tks
tên nhân vật: Marl
tộc: RF
agi 25-28k
skill: ảo ảnh liên hoàn
máy chủ: Đế Vương
bạn thử tắt unikey xem sao

ianiswho
21-08-2013, 11:30 AM
bạn thử tắt unikey xem sao

Liên quan gì tới unikey?? ->>>> bít thì hãy nói nha.