PDA

View Full Version : [Mỗi kỳ 1 nhân vật] Cuộc gặp gỡ và trò chuyện cùng nữ game thủ MinaXinh

Giám Đốc Điều Hành
17-08-2013, 11:39 AM
Chào các bạn,

MU Hà Nội là một tựa Game Online nhập vai với những câu chuyện thần thoại, không chỉ là game dành cho những nam giới luôn chinh chiến, xông pha chiến chường, mà còn dành cho những cô gái đam mê khám phá những tựa game không mấy nhiều bạn nữ tham gia. Mục đích và thông điệp cuộc của cuộc trò chuyện này, đó là tìm hiểu cá tính của phái đẹp khi có sở thích chơi Game Online.

Sau một thời gian tìm hiểu, tôi đã gặp gỡ nữ game thủ có tên nhân vật là MinaXinh và có một cuộc trò chuyện. Cô gái đến từ Hải Phòng sở hữu vẻ đẹp hồn nhiên và trong sáng, là nữ game thủ của MU Hà Nội.

Và tại đây, tôi có một cuộc phỏng vấn vô cùng thú vị, hãy cùng tôi xem cuộc trò chuyện này nhé!

LandOfPhi: Chào MinaXinh, hiện tại e đang rỗi chứ?
MinaXinh: Vâng. Chào a, e luôn trong tình trạng sẵn sàng (Chỉ chờ a hỏi thôi ^^)

LandOfPhi: OK! Vậy mình cùng vào vấn đề chính luôn. Trước tiên e có thể giới thiệu đôi chút về bản thân mình đc chứ?
MinaXinh: OK a! E tên là Hương, SN 90 và sinh sống tại Hải Phòng. Hiện tại đang là cô chủ nhỏ tại một quán Cafe tại 15 Trần Bình Trọng, rất hoan nghênh tất cả mọi người đến quán em chơi ^^

LandOfPhi: Ghê nhỉ, e tham gia MU Hà Nội được bao lâu rồi, điều gì làm e đến với MU Hà Nội?
MinaXinh: E đã tham gia MU Hà Nội đã được gần nửa năm rồi, em biết đến MU Hà Nội do một người bạn.

LandOfPhi: Người bạn đó của e là ai?
MinaXinh: A ấy là Vodka, hiện đang là chủ Guild HoiSinh và cũng là một game thủ tâm huyết của MU Hà Nội.

LandOfPhi: Vậy là e đã bị người bạn đó "đầu độc" ^^, khi e khi tham gia MU HN, e cảm nhận được điều gì?
MinaXinh: E cảm thấy MU Hà Nội có một sân chơi rất đông vui, đây là một trò chơi có một lối chơi đơn giản. E đã bị lôi cuốn ngay từ khi tham gia vào MU Hà Nội.

LandOfPhi: Ồ, điều gì làm e bị lôi cuốn ngay từ khi mới tham gia vào MU Hà Nội?
MinaXinh: Sự lôi cuốn ở đây là được quen biết mọi người ở trong Guild mà e đang tham gia, không chỉ có vậy, Guild cũng thường xuyên tổ chức Offline họp mặt và em thường xuyên được làm khách mời đặc biệt.

LandOfPhi: Vậy là e đang rất được mọi người ưu ái trong Guild?
MinaXinh: Không dám đâu ^^! Nhiều lúc e sợ các anh ấy PK lắm. Khi mới chơi e cũng thấy Game hợp với con trai hơn nhưng khi tham gia game e có thêm nhiều bạn bè hơn.

LandOfPhi: Mục đích e đến với MU Hà Nội thật sự là gì?
MinaXinh: E đến MU Hà Nội thật ra chỉ để giải trí ^^. Em cảm thấy đây là một trò chơi đáng để giải trí đối với những bạn nữ như e.

LandOfPhi: Game thủ nữ đã hiếm, mà hơn nữa game thủ nữ xinh đẹp, đáng yêu như e lại càng ít. Nhân vật của em đạt đến trình độ nào rồi?
MinaXinh: Hihi, A quá khen, đừng làm e ngại :">. Hiện tại em vẫn còn RS ít lắm nên trong game rất yếu. Chủ yếu em tham gia game để giải trí và "chém gió" với mấy a trong Guild là chính.

LandOfPhi: Sắp tới MU Hà Nội diễn ra trận CTC, e đã chuẩn bị sẵn sàng?
MinaXinh: Vâng, tuy e không máu chiến PK như những bạn nam nhưng e vẫn luôn trong tinh thần chuẩn bị sẵn sàng trợ giúp các đồng đội từ phía sau.

LandOfPhi: Là game thủ nữ, e có sở thích gì? Có giống các game thủ nam khác?
MinaXinh: Cũng giống như những người con gái khác. E thích mặc váy, đi du lịch, chụp ảnh ... và đặc biệt là cũng thích chơi game như những bạn nam khác.

LandOfPhi: Ngoài Sự Kiện Nam Vương dành cho game thủ nam, sắp tới sẽ có Sự Kiện Thiên Sứ MU dành cho game thủ nữ, e có tham gia chứ?
MinaXinh: Vâng, e chưa biết nữa. Nhưng các a trong game muốn e tham gia thì e lúc nào cũng sẵn sàng ^^

LandOfPhi: Trước khi kết thúc cuộc trò chuyện này, e có thể cho a biết điều gì e muốn nhất ở MU Hà Nội, e có muốn gửi gắm thêm gì nữa k ;))?
MinaXinh: Vâng. E muốn MU Hà Nội luôn tổ chức những Event in game và cả out game trên diễn đàn để góp phần tạo ra một sân chơi đầy vui vẻ và bổ ích. Luôn luôn phát triển và tồn tại lâu dài, từng bước hình thành những game thủ chuyên nghiệp nhất tại Việt Nam. Hơn thế nữa luôn tổ chức Offline hàng tháng cho toàn bộ game thủ MU Hà Nội để tạo lên một cộng đồng ngày càng lớn mạnh. E xin chúc a và toàn bộ đội ngũ BQT MU Hà Nội luôn làm ăn hiểu quả và xử lý thỏa đáng trong mọi tính huống khó khăn nhất.

LandOfPhi: K còn lời nào tốt đẹp hơn. Rất cảm ơn e đã tham gia cuộc trò chuyện này. Sau khi kết thúc cuộc phỏng vấn, a có thể hỏi e 1 chút đc k?
MinaXinh: Vâng. Cảm ơn a. Hi hi, a cứ tự nhiên, e vẫn luôn chuẩn bị chẵn sàng chờ trực bất kì điều gì a muốn hỏi.

LandOfPhi: Hiện tại e vẫn ở HP chứ? A nghe nói e đang ở HN.
MinaXinh: Hiện tại e đang ở HN cùng với bạn bè thân thiết.

LandOfPhi: Ồ, vậy e đã đi tham quan Royal City?
MinaXinh: E chưa, tối nay e đang định đến đó.

LandOfPhi: Tuyệt, hôm nay a cũng định đi Royal City. E có thể nhận lời đi cùng a?
MinaXinh: Vâng. E lúc nào cũng trong tình trạng sẵn sáng, rất vui đc hẹn hò cùng a.

LandOfPhi: Chết a rồi, e ở đâu a phi trâu tới đón!

http://m.f21.photo.zdn.vn/upload/original/2013/08/16/23/10/903169227_883742861_320_320.jpg
MinaXinh: OK! A phi trâu đến nhanh nhé ^^

Kết thúc buổi trò chuyện, chúng ta hãy cùng chiêm ngưỡng 1 vài hình ảnh của nữ game thủ MinaXinh dưới đây nhé!

https://fbcdn-sphotos-b-a.akamaihd.net/hphotos-ak-ash4/1002192_563873800341010_1113669771_n.jpg

https://fbcdn-sphotos-e-a.akamaihd.net/hphotos-ak-ash3/1098090_563593143702409_1787658018_n.jpg

Chú ý: Ai đọc mà không Like là k đc đâu đấy nhé :))

Hoa Linh
17-08-2013, 11:43 AM
Thôi song. Hết nghề. về vườn thôi.

ToanNEU
17-08-2013, 11:45 AM
em này sn 90 ,mà gọi là em như đúng rồi :)),landofi hơi bị máu đấy

trinhmobel
có phải anh phi ở mỹ độ bắc giang ko a

linhnhi
bủm chiu upupupup:15;:47;

YeU1nG
17-08-2013, 11:55 AM
gêm thổ ...ko thể qua nổi ải mỹ nhân... =)))... cần thận xuống tầng âm 2. royal city là ăn quả động đất sập là hết Landofphi đó nhé =))))....
à mà còn nữa. mấy e gái HP chịu chơi lắm đó... cẩn thận k theo đc e ý đâu @@>.

Giám Đốc Điều Hành
17-08-2013, 12:02 PM
Thôi song. Hết nghề. về vườn thôi.
Thỉnh thoảng e mới chém đc 1 bài thôi :P

em này sn 90 ,mà gọi là em như đúng rồi :)),landofi hơi bị máu đấy
Lại chẳng :))

có phải anh phi ở mỹ độ bắc giang ko a
Tôi ở HP ^^

gêm thổ ...ko thể qua nổi ải mỹ nhân... =)))... cần thận xuống tầng âm 2. royal city là ăn quả động đất sập là hết Landofphi đó nhé =))))....
à mà còn nữa. mấy e gái HP chịu chơi lắm đó... cẩn thận k theo đc e ý đâu @@>.
Bạn quên là tôi ở HP à ;))

Vodka_QuyenNang
17-08-2013, 12:02 PM
Phi Trâu nhớ giữ gìn sức khỏe :))

Fren
17-08-2013, 12:03 PM
Em Từ Từ ... A tắm cho Trâu ..Cưỡi sang đón em nhé =))

http://i1296.photobucket.com/albums/ag2/Quyet_Tran_Trung/tam_song_zps5a625429.jpg

Chơi ở nhà
Đừng vì Mĩ nhân kế mà làm sập Mu nhé a :))

nhocvn8x
land of mê gái :)) xin lỗi a chỉ là thằng cưỡi trâu :))

Chơi ở nhà
17-08-2013, 12:05 PM
http://rappervn.net/music/download-294134-Thinh_thoang_that_tha_T_Akay_ft_Silverc.html

----Vô Song Vương Giả ™
17-08-2013, 12:06 PM
http://www.uphinh.vn/image/stream/1299714.jpg (http://www.uphinh.vn/image/stream/1299714.jpg)

YeU1nG
17-08-2013, 12:19 PM
Phi Trâu nhớ giữ gìn sức khỏe :))

=)).. sức với chả khỏe....
=)) thốn lắm

YeU1nG
17-08-2013, 12:20 PM
http://www.uphinh.vn/image/stream/1299714.jpg (http://www.uphinh.vn/image/stream/1299714.jpg)

e ý mà gặp a Balotelli hàng đen châu phi này.... đúng là ...:47;^:)^

Fren
17-08-2013, 12:21 PM
Ae vào tiện nghe qua ....Đừng ném đá nhé...

http://www.youtube.com/watch?v=YLRYo6GynnE

Nước Mắt
17-08-2013, 12:21 PM
LandOfPhi: Trước khi kết thúc cuộc trò chuyện này, e có thể cho a biết điều gì e muốn nhất ở MU Hà Nội, e có muốn gửi gắm thêm gì nữa k ;)) ?
MinaXinh: Vâng. E muốn MU Hà Nội luôn tổ chức những Event in game và cả out game trên diễn đàn để góp phần tạo ra một sân chơi đầy vui vẻ và bổ ích. Luôn luôn phát triển và tồn tại lâu dài, từng bước hình thành những game thủ chuyên nghiệp nhất tại Việt Nam. Hơn thế nữa luôn tổ chức Offline hàng tháng cho toàn bộ game thủ MU Hà Nội để tạo lên một cộng đồng ngày càng lớn mạnh. E xin chúc a và toàn bộ đội ngũ BQT MU Hà Nội luôn làm ăn hiểu quả và xử lý thỏa đáng trong mọi tính huống khó khăn nhất.

MinaXinh : Mà gửi gắm cho anh Phi nụ hôn chắc anh like điên đảo luôn =))

nhocvn8x
17-08-2013, 12:26 PM
thích là được đơn giản thôi :))

MinaXinh : Mà gửi gắm cho anh Phi nụ hôn chắc anh like điên đảo luôn =))

OneTime
17-08-2013, 12:29 PM
thích là được đơn giản thôi :))

Không phải cái gì thích cũng được đâu
Muốn có là phải mó

123chiadoinoive
17-08-2013, 12:31 PM
Muốn có là phải mó

Chỉ Em hiểu Anh =))

nhocvn8x
a ơi vẫn cay e đấy hả :))

Muốn có là phải mó

nhocvn8x
mà a ơi a k like là bị block 3 ngày đấy :))

Muốn có là phải mó

Vodka_QuyenNang
17-08-2013, 12:32 PM
=)).. sức với chả khỏe....
=)) thốn lắm

Thi Nam Vương nhớ giữ gìn sức khoẻ nhé :))

YeU1nG
17-08-2013, 12:33 PM

quá THốn ...:)),,,, đuối lắm rồi

nhocvn8x
17-08-2013, 12:36 PM
xấu thì phải biết phấn đấu :)) mà phấn đấu thì cẩn thận nhớ giữ gìn sk nhé :))

YeU1nG
17-08-2013, 12:37 PM
xấu thì phải biết phấn đấu :)) mà phấn đấu thì cẩn thận nhớ giữ gìn sk nhé :))

làm sao phải giữ sk nhỉ.;)).... nói chả đâu vào đâu cả. :P
nói theo phong trào à ??

nhocvn8x
17-08-2013, 12:40 PM
chẳng liên quan :)) quen ah :)) haizz

làm sao phải giữ sk nhỉ.;)).... nói chả đâu vào đâu cả. :P
nói theo phong trào à ??

YeU1nG
17-08-2013, 12:41 PM
à nhầm hàng. ;))

chẳng liên quan :)) quen ah :)) haizz

nhocvn8x
17-08-2013, 12:44 PM
cứ như quen biết ảo lòi :))

à nhầm hàng. ;))

vjpprotnhp
17-08-2013, 12:44 PM
Thằng nào giành gái với tao, tao đánh chết cha thằng đó. ^^

Giám Đốc Điều Hành
17-08-2013, 01:05 PM
Ghê nhỉ :-w

Tớ Tên Là Dương
17-08-2013, 01:10 PM
ồ Girl. Chị có em gái không ạ :))

Fren
17-08-2013, 02:12 PM
Muốn có là phải mó

Vãi Cả Anh Ăn Tham..=))

Fren
17-08-2013, 02:14 PM

Cần Địa Chỉ Không người đệp....

Bật Lơ
17-08-2013, 02:14 PM
minaxinh mình đang train rất hay đi ra quay quay ks mình nhớ :))

herotuyen
17-08-2013, 02:20 PM
mình thấy bừa bừa khằm khằm thế nào ấy, cái này Hoa Linh Phụ trách mà cho nguyên Admin vào PR =))
việc lo cho 1 MU còn chưa đâu vào đâu, diễn đàn lúc nào cũng mất đồ, lắm tốp pic, lo còn k xong ấy vậy mà vẫn ra đc cái pic này, CTC mà vẫn còn 1 hít như TD nữa thì trang này mình sẽ cho "Phị" đủ xây Tàng Keng Nam :24;:24;:24;:24;

herotuyen
17-08-2013, 02:22 PM

tóm lại cha nó chết, nhưng nó đã chết đâu => nó sẽ dành của bạn đấy =))

Giám Đốc Điều Hành
17-08-2013, 02:25 PM
mình thấy bừa bừa khằm khằm thế nào ấy, cái này Hoa Linh Phụ trách mà cho nguyên Admin vào PR =))
việc lo cho 1 MU còn chưa đâu vào đâu, diễn đàn lúc nào cũng mất đồ, lắm tốp pic, lo còn k xong ấy vậy mà vẫn ra đc cái pic này, CTC mà vẫn còn 1 hít như TD nữa thì trang này mình sẽ cho "Phị" đủ xây Tàng Keng Nam :24;:24;:24;:24;
Tất cả mọi thứ tôi đều có thể đảm nhiệm được. Đâu chỉ mỗi mình Hoa Linh đâu, Hoa Linh còn làm nhiều thứ và cũng k chỉ mỗi việc này đâu.

Việc mất đồ, toàn bộ vẫn là do tôi và MeoHoang vẫn luôn giải quyết. Lúc nào chúng tôi mà phải giải quyết, làm gì có bao giờ là hết được đâu mà lo k xong với chả xong.

Việc tôi phỏng vấn và viết bài là để giải trí trong giờ làm việc căng thẳng, bạn cảm thấy k thích thì có thể k cmt chứ đừng nói lạc vấn đề khác tại topic này. OK!

Bạn còn ý kiến j nữa k?

herotuyen
17-08-2013, 02:26 PM
tất cả mọi thứ tôi đều có thể làm đc? đâu chỉ mỗi mình hoa linh đâu, hoa linh còn làm nhiều thứ và cũng k chỉ mỗi việc này đâu.

Việc mất đồ, toàn bộ vẫn là do tôi và meohoang vẫn luôn giải quyết. Lúc nào chúng tôi mà phải giải quyết, làm gì có bao giờ là hết được đâu mà lo k xong với chả xong.

Việc tôi viết bài là để giải trí trong giờ làm việc căng thẳng, bạn cảm thấy k thích thì có thể k cmt :). Ok!

Bạn còn ý kiến j nữa k?
thua .

Đái Vào Cầu Chì
17-08-2013, 02:41 PM
Em ơi khéo lại bị ADM lừa đấy mới đầu là A rồi dần dần tới Z :D

GUESS888
17-08-2013, 03:08 PM
Gái HP có khác =)) ảo lòi =))

MR bin
17-08-2013, 03:13 PM
Cho~ nay` la` thap' vu~ mo^n a` ca'rofi

GUESS888