PDA

View Full Version : ADM vô giải quyết dùm

ayevcl
15-08-2013, 10:09 PM
mình cứ vào game khi kick vào nhân vật để vào game thì đơ k vào đc. khi vào chơi thì hay bị lag và dis
mong ADM kiểm tra lại dùm em xem có vấn đề gì về mạng hay IP hay về acc hoặc class ko .
ảnh khi mình kick vào class để vào game đây. nó cứ đơ như vậy. mong ADM giải quyết dùm
http://i.imgur.com/ldnR2Zh.jpg?1 (http://imgur.com/ldnR2Zh)

DakHero
15-08-2013, 10:11 PM
quét sạch virus, xóa Mu cài lại nhé. Mình đã từng bị. Trước khi đó thì thử move về làng xem sao

Chaos
15-08-2013, 10:12 PM
Cái này hình như do máy bạn hơi lag thì phải

ayevcl
15-08-2013, 10:14 PM
mình cũng đã thử quét virust xong cài lại. cghososhosst lại win luôn ế. nhưng vẫn ko đc . k biết có liên quan gì tới IP k nhỉ

Chaos
15-08-2013, 10:21 PM
mình cũng đã thử quét virust xong cài lại. cghososhosst lại win luôn ế. nhưng vẫn ko đc . k biết có liên quan gì tới IP k nhỉ

Bạn chơi các game onl khác có bị lag không, mình cũng từng ngồi những máy lag và bị như bạn

ayevcl
15-08-2013, 10:24 PM
chơi game khác thì lại ko bị. ví dụ kiếm thế mình chơi 3 ác vẫn ngon. AOE qua garena vẫn luột

Chaos
15-08-2013, 10:33 PM
chơi game khác thì lại ko bị. ví dụ kiếm thế mình chơi 3 ác vẫn ngon. AOE qua garena vẫn luột

bạn sử dụng chức năng move về loren ở trang taikhoan.mu-hanoi.net xem nhé.

hơi phũ tý
15-08-2013, 11:06 PM
mạng của bạn bị chập chờn load chậm hoặc do có virus nên quét lại ổ c có th thì quyét toàn bộ,
gỡ bớt những chương trình ở Control panel mà không dùng đến đi cho nó nhẹ hệ điều hành và nên sử dụng hệ điều hành winxp2 hoặc sp3 sẽ nuọt hơn và đừng sử dụng theme quá nặng đồ họa cao máy lag do tốn dung lượng RAM nên hay bị ntn ;))

YeU1nG
15-08-2013, 11:19 PM
mình cũng bị như này. nay cầy cứ 4p disconect 1 lần. bực quá.. cắm End hay bỏ vẫn bị dis. . và vào game cũng hay bị đơ như này// ngày nay bị 5 6 lần đơ còn disconect thì liên tằng... đi maya map cuối rồi lại mất kết nối. (ko fai do mạng hay máy mình ).... chắc là mạng mu có vấn đề rồi... admin xem lại chút.

Chaos
16-08-2013, 08:29 AM
mình cũng bị như này. nay cầy cứ 4p disconect 1 lần. bực quá.. cắm End hay bỏ vẫn bị dis. . và vào game cũng hay bị đơ như này// ngày nay bị 5 6 lần đơ còn disconect thì liên tằng... đi maya map cuối rồi lại mất kết nối. (ko fai do mạng hay máy mình ).... chắc là mạng mu có vấn đề rồi... admin xem lại chút.

Sv hoàn toàn ổn định, bạn pm yh : hanoi_landofphi để kiểm tra máy giúp bạn.