PDA

View Full Version : Event Đổi GT : ADM Free hay Hút chích anh em nhanh nhất và hiệu quả nhất có thể

chungpyo
12-08-2013, 12:28 AM
Free thì Free luôn cho anh em .lại còn Free RS vs Ko Free phí Gc .
Do ko có điều kiện nạp cảrt nhìu nên chỉ nạp cảrt vào rs và cầy cuốc . Hnay thấy cái tít rất HOT Free Đổi GT . thì ra mình ko đọc kỹ nên đợi mãi tới 12h để ăn cái Free mà 1 lúc đọc lại cái Free thì thấy ADm chỉ Free cho những người nạp cart . Chơi Mu lâu lắm rồi tưởng Sv này có đột phá nhằm thu hút anh em trở về Mu và cầy cuốc thì ra cảm thấy vẫn chỉ là 1 bài hút chích khéo léo hơn và hiệu quả hơn . ( Topic chỉ mong muốn là 1 Sự Kiện Free gây sốc , chứ k mang tính chất gạch đá # ) :37;

tuttut
12-08-2013, 12:45 AM
like bai viet,nói thật chán ad quá.lần sau có sự kiện như thế đừng ghi free nhé.làm nhiều ae hiểu lầm.thảm hại hơn là thanh lí đồ class hiện tại với giá bèo.xin nghi mu hà nội tại đây,ad xem lại cách làm việc nhé,pp

tuttut
12-08-2013, 12:48 AM
lần sau ad ghi rõ là free cái gì nhé,còn ko free được phí chuyển gt cho ae thì cũng ghi rõ ra nhé.làm như thế hỏng hết bánh kẹo của ae,nản ad vô cùng,chơi nhiều mu roi,mu nào cũng sụp hoặc làm ăn chán,hi vọng rất nhiều ở mu này.bây h thi that vọng,pp mu

khanh1581992
12-08-2013, 12:48 AM
thực sự bạn có khóc ở đây thì ADM k bh quan tâm đâu ,cứ biết 100K GC đã rồi tính

Sinh Viên Nghèo
12-08-2013, 12:51 AM
ae cứ chơi đi ;))

tuttut
12-08-2013, 12:52 AM
mình k cần ad phải vi thế ma free phí.mình noi thế để ad xem lại cách lam viẹc cua minh.ghi nội dung sự kiện không rõ ràng khiên nhiều ae hiểu nhâm

Chicqh
12-08-2013, 12:52 AM
like bai viet,nói thật chán ad quá.lần sau có sự kiện như thế đừng ghi free nhé.làm nhiều ae hiểu lầm.thảm hại hơn là thanh lí đồ class hiện tại với giá bèo.xin nghi mu hà nội tại đây,ad xem lại cách làm việc nhé,pp

Cho tớ Acc đi!
Ko mỗi xác cũng đc!
Thanks bạn!!!^^

tuttut
12-08-2013, 12:53 AM
t cho acc roi chipqh.sorry b nhé,chuc b choi vui ve

Trunghair
12-08-2013, 12:54 AM
Toàn mấy ông nhox ác..1 xu dính đít ko có.phàn nàn nhiều..mệt

piza
12-08-2013, 12:54 AM
chuân rồi ae cứ từ từ :)) rồi chuẩn bị 100k ra đấy ai bảo ko đọc kĩ :) tí nữa mình cũng bị troll may mà đọc lại ko thì .... xác định là thanh lí đồ giá rẻ để mua đồ class # =))

"Nội dung : Đổi giới tình không trừ lần Reset áp dụng cho duy nhất cụm máy chủ Đế Vương.

Rất mong các bạn hài lòng với sự kiện lần này." may mà đọc lại thấy cái dòng này

khanh1581992
12-08-2013, 12:55 AM
kể cả nói thế nào thì từ trc đến h tất cả nhưng event như thế cũng diễn ra như vậy ,chẳng khác đc đâu

yuyuchan
12-08-2013, 01:00 AM
- Free là free mở đổi giới tính + không mất số lần RS thôi. Chứ muốn free thêm 100k Gcent à?
- Free 100k Gcent thì ADM nói sao với các bạn đã đổi giới tính trong ngày 1-5 hàng tháng đây.

TruongVoKy
12-08-2013, 01:01 AM
- Free là free mở đổi giới tính + không mất số lần RS thôi. Chứ muốn free thêm 100k Gcent à?
- Free 100k Gcent thì ADM nói sao với các bạn đã đổi giới tính trong ngày 1-5 hàng tháng đây.
Mới đổi giới tính hôm mùng 7/8. Giờ mà đổi giới tính không mất GC Thì thiệt cho nhiều người quá ^^

chungpyo
12-08-2013, 01:02 AM
Toàn mấy ông nhox ác..1 xu dính đít ko có.phàn nàn nhiều..mệt
thực ra thì xu dính đít thì nhìu . nhưng ae qua nhìu Sv nên ko muốn mất cái dính đít thôi . muốn đc chơi vui vẻ thôi . đợi chờ cảm giác đổi giới tính để ae tìm cảm giác mới ở các Class # thôi

lishengshun
12-08-2013, 01:03 AM
Rất tiếc bạn à, riêng mình và bạn của mình đã bị 2 lần mắc sai lầm do lỗi ko nói mọi thứ 1 cách rõ ràng, chi tiết.
Thằng bạn nó nghe tin đc free đổi class, nó bán set RF lấy set DK
Và giờ thì sao? Bỏ acc.
Mình thì khi chuyển sv, tên nv sẽ giữ lại ở bên nào cũng chả đc nhắc tới, nên giờ tên nv sv mới thành vớ vẩn, ừ thì mình chưa trách admin, nhưng mình đã lập topic mong muốn Admin hay GM trả lời mình, có hay ko cũng chấp nhận.Vậy mà từ đó đến giờ vẫn chưa 1 phản hồi nào từ họ, ừ thì họ bận chăng? bận đến mấy trả lời một câu cũng mất 1 - 5 phút cao nhất.
Kết: Cách làm việc của Admin + 1 vài GM trong này nên có sự chỉnh sửa, ko thì sv này sẽ ngày một mất hút người chơi mặc dù sv rất hay, và TỪNG KO HÚT MÁU như thế này.

chungpyo
12-08-2013, 01:03 AM
Mới đổi giới tính hôm mùng 7/8. Giờ mà đổi giới tính không mất GC Thì thiệt cho nhiều người quá ^^
thì tưởng ADM cho ngày vàng . mà vàng thì đang xuống giá bác à . ae tưởng đc đổi ko mất 1 trinh . hồi hộp đợi chờ :15;

yuyuchan
12-08-2013, 01:05 AM
- Các bạn muốn chơi class khác có thế đổi giới mà chơi. Có định kỳ đổi giới tính đầu tháng đấy. Còn cái free này chỉ là 1 sự kiện nhỏ giúp anh em nào muốn đổi giới tính mà không mất RS thôi. Mở ra event các bạn có thể tham gia và không tham gia. Cái này cũng chả mất mát hay thua thiệt gì cả.:)

thực ra thì xu dính đít thì nhìu . nhưng ae qua nhìu Sv nên ko muốn mất cái dính đít thôi . muốn đc chơi vui vẻ thôi . đợi chờ cảm giác đổi giới tính để ae tìm cảm giác mới ở các Class # thôi

chungpyo
12-08-2013, 01:08 AM
- Các bạn muốn chơi class khác có thế đổi giới mà chơi. Có định kỳ đổi giới tính đầu tháng đấy. Còn cái free này chỉ là 1 sự kiện nhỏ giúp anh em nào muốn đổi giới tính mà không mất RS thôi. Mở ra event các bạn có thể tham gia và không tham gia. Cái này cũng chả mất mát hay thua thiệt gì cả.:)
bác nói vậy cũng ko sai . anh em ai cũng hiểu . nhưng bác xem ADM giật cái tít và đóng mở ngoặc ( ... ) ae ko để ý vào thanh lý đồ để chuyển Class mình mún qua . nhưng cuối cùng thì là Free thật Free số lần rs và cái quan trọng là ADM giật tít như đúng rồi . miễn phí nhưng ko nói dõ . làm cái tít Free chuyển giới . đù má Sài Gòn làm mình bán sét DK

khanh1581992
12-08-2013, 01:08 AM
Vâng gặp bạn chủ AESaiGon rất là nhiều xu dính đít ,nói năng rất mạnh ,chúng tớ biết bạn có đk thì thế nào bạn chẳng nói đc

chungpyo
12-08-2013, 01:10 AM
Vâng gặp bạn chủ AESaiGon rất là nhiều xu dính đít ,nói năng rất mạnh ,chúng tớ biết bạn có đk thì thế nào bạn chẳng nói đc
mình cũng từng đầu tư rất nhìu từ Sv Hoàng Kim . đù má cuối cùng chẳng đi tới đâu :5; ADM càng hết mana nhanh => hút chích càng nhìu thì Sv càng nhanh sập

yuyuchan
12-08-2013, 01:12 AM
Tôi nói thế cho các bạn hiểu thôi. Đây cũng chỉ là game mà. Chơi để giải trí cả thôi, hơn thua tiền bạc gì đâu bạn. Với lại sự kiện này tôi đâu có tham gia đâu. :|

piza
12-08-2013, 01:12 AM
bạn ơi h này 1h hơn rồi ADM đi ngủ rồi :D còn đâu mà ngồi trả lời cho bạn . Tắt máy và đợi câu trả lời vào sáng mai đi

BigBoom
12-08-2013, 01:18 AM
Rất tiếc bạn à, riêng mình và bạn của mình đã bị 2 lần mắc sai lầm do lỗi ko nói mọi thứ 1 cách rõ ràng, chi tiết.
Thằng bạn nó nghe tin đc free đổi class, nó bán set RF lấy set DK
Và giờ thì sao? Bỏ acc.
Mình thì khi chuyển sv, tên nv sẽ giữ lại ở bên nào cũng chả đc nhắc tới, nên giờ tên nv sv mới thành vớ vẩn, ừ thì mình chưa trách admin, nhưng mình đã lập topic mong muốn Admin hay GM trả lời mình, có hay ko cũng chấp nhận.Vậy mà từ đó đến giờ vẫn chưa 1 phản hồi nào từ họ, ừ thì họ bận chăng? bận đến mấy trả lời một câu cũng mất 1 - 5 phút cao nhất.
Kết: Cách làm việc của Admin + 1 vài GM trong này nên có sự chỉnh sửa, ko thì sv này sẽ ngày một mất hút người chơi mặc dù sv rất hay, và TỪNG KO HÚT MÁU như thế này.
giờ này ngủ hết cmnr lấy đâu ra tl cho bạn ;)) đúng là chỉ được mấy ngày đầu mở sv thôi mà =))

Chaos
12-08-2013, 01:21 AM
Khi không có đổi giới tính thì các bạn kêu - mong muốn được chức năng đổi giới tính.
Đến khi có chức năng đổi giới tính mà không mất lần rs thì các bạn cũng đòi hỏi thêm.
Bạn thử nghĩ xem những người đầu tháng vừa đổi giới tính xong mất 1 đống lần rs cảm giác thế nào, hay lại nghĩ ADM không nói sớm để còn chờ đến ngày này để được đổi.
Đổi giới tính lần này là rất suy nghĩ cho những game thủ rồi, như bình thường thì các bạn cũng sẽ không được đổi cơ mà, nên các bạn ai cần đổi hãy đổi - còn chần chừ chi nứa ./.

Tư Lệnh Quân Đoàn
12-08-2013, 01:46 AM
Free thì Free luôn cho anh em .lại còn Free RS vs Ko Free phí Gc .
Do ko có điều kiện nạp cảrt nhìu nên chỉ nạp cảrt vào rs và cầy cuốc . Hnay thấy cái tít rất HOT Free Đổi GT . thì ra mình ko đọc kỹ nên đợi mãi tới 12h để ăn cái Free mà 1 lúc đọc lại cái Free thì thấy ADm chỉ Free cho những người nạp cart . Chơi Mu lâu lắm rồi tưởng Sv này có đột phá nhằm thu hút anh em trở về Mu và cầy cuốc thì ra cảm thấy vẫn chỉ là 1 bài hút chích khéo léo hơn và hiệu quả hơn . ( Topic chỉ mong muốn là 1 Sự Kiện Free gây sốc , chứ k mang tính chất gạch đá # ) :37;

Như thế này là hút máu sao bạn ? Đây chỉ là 1 sự kiện phải nói đúng hơn là 1 món quà mà Tổng Cục Trưởng gửi đến game thủ của mình, lý do thì cũng đã đề cập :| chuẩn bị mở CTC nên nhiều cao thủ sẽ có 1 quyết định để tỏa sáng trong trận CTC sắp tới. Chắc những game thủ ko biết CTC thì chẳng hiểu được ;)) Đổi giới tính một vấn đề mà ko có 1 MU nào khuyến khích việc này, mất cân bằng trong game, mất tính ổn định của game,... MU chúng tôi cũng ko phải là 1 nhà từ thiện, chúng tôi tạo ra sân chơi cho các bạn, hằng ngày phải hỗ trợ, nâng cấp, túc trực,... để cho các bạn có nơi thư giãn sau những giờ làm việc vất vả :| bạn chấp nhận có thể chơi và hỗ trợ chúng tôi kinh phí bằng cách thức nạp thẻ, còn bạn ko chấp nhận có quyền không chơi hoặc chơi reset miễn phí bằng jewel :)

Hút máu gì nếu ko có sự kiện này, hàng tá người ngóng đến mùng 1 vẫn nạp thẻ ào ào để đổi giới tính bất chấp trừ rs :) MU Hà Nội cái tên nói lên tất cả ;))

Xếp Hình
12-08-2013, 02:41 AM
Đéo hiểu chủ topic ăn phải thuốc gì mà viết bài này :))

kisirong
12-08-2013, 02:48 AM
sep hinh.ko biet gi con me mo may vao.con me may.bo dang dien day

Xếp Hình
12-08-2013, 02:50 AM
sep hinh.ko biet gi con me mo may vao.con me may.bo dang dien day
Ôi zời đừng chửi bậy con người nói văn minh với nhau ,
Mà tôi nói chủ topic mà nhỉ sao ông bạn lại nhẩy vào , nick phụ à =))
Tự Pr bản thân à =))

kisirong
12-08-2013, 02:52 AM
chả liên quan đéo gì đến nhau.đc chưa .ông đéo hiểu chuyện im mẹ vào đi

Xếp Hình
12-08-2013, 02:57 AM
chả liên quan đéo gì đến nhau.đc chưa .ông đéo hiểu chuyện im mẹ vào đi

Sao không hiểu chuyện , chúng tôi có rất nhiều người cần cái sự kiện đổi giới tính ko mất lần RS này ,
Vì một số thành phần như bạn mà sự kiện chưa được mở kìa :| Chờ để được đổi giới tính từng ngày như thằng tù chờ ngày ra tù , mà lại ko bị trừ RS 5% tổng RL/RS đấy ông bạn .