PDA

View Full Version : [Sưu tầm] Mình đã thử và may mắn đã thành công :D

9Life
11-08-2013, 11:33 AM
Chơi Mu một thời gian mình rút ra đc một số kinh nghiệm quay đồ. nhiều người sẽ cho rằng đó là mê tín nhưng mình tin vào kinh nghiệm của mình và một số anh em khác chia sẻ dùm.
Thứ nhất muốn quay đồ lên +13 hay +15 thì bạn nên học cách tự quay đồ lên +9. cách đơn gian nhất là bạn mua B trong shop lorencia đập lên +6 sau đó xuống map atlan rồi hãy đập lên +9 như vậy tỷ lệ thành công sẽ cao hơn vì ở đó thường ko lag.
Thứ hai khi muốn quay đồ lên +11, +13 hay +15 thì thứ nhất các bạn phải có niềm tin như vậy các bạn đã thành công đc 10% rồi đó. Thời gian quay đồ tốt nhất là sau khi BC đóng cửa 1 phút tốt nhất các bạn nên quay đồ vào đêm hay sáng sớm vì lúc đó sv sẽ ít ng hơn và sẽ đỡ lag hơn.(Nhưng chú ý các bạn ko nên vào sv1 quay đồ nha) Cách sắp xếp thứ tự món đồ và ngọc cũng khá quan trọng các bạn nên sắp xếp món đồ và ngọc từ phải wa trái. khi quay các bạn nên để một viên tâm linh trong hòm đồ bạn hãy để ý viên S sẽ sáng rồi tối theo chu kỳ bạn hãy nắm lấy chu kỳ đó khi viên S đạt sáng cực đại và Globin tung viên đá lên thì bạn hãy quay.
Đây chỉ là kinh nghiệm chút ít của mình mong mọi ng chỉ dạy thêm nha.

SƯU TẦM !!!

GUESS888
11-08-2013, 11:40 AM
thế để item ở giữa có đc không bạn :)) bạn mua đồ DK về quay đi., bạn sẽ thông công và bỗng chốc giàu có . tiết lộ cho mọi ng biết làm gì.=)) hehe

9Life
11-08-2013, 11:54 AM
thế để item ở giữa có đc không bạn :)) bạn mua đồ DK về quay đi., bạn sẽ thông công và bỗng chốc giàu có . tiết lộ cho mọi ng biết làm gì.=)) hehe
Thành công rồi =)) sao phải thử nh78;nh78;

mylitari1
11-08-2013, 12:17 PM
upppppppppppppppppppppppppppp

9Life
17-08-2013, 10:55 AM
Up. bb43;bb43;bb43;bb43;

herotuyen
17-08-2013, 10:58 AM
đập lên 9 còn khó huống gì 13 =)) ảo lòi, bài viết chỉ mang tính chất cho GoBin nhá bùa + đồ tại Noria :5;

PhaThien
17-08-2013, 11:02 AM
Chơi Mu một thời gian mình rút ra đc một số kinh nghiệm quay đồ. nhiều người sẽ cho rằng đó là mê tín nhưng mình tin vào kinh nghiệm của mình và một số anh em khác chia sẻ dùm.
Thứ nhất muốn quay đồ lên +13 hay +15 thì bạn nên học cách tự quay đồ lên +9. cách đơn gian nhất là bạn mua B trong shop lorencia đập lên +6 sau đó xuống map atlan rồi hãy đập lên +9 như vậy tỷ lệ thành công sẽ cao hơn vì ở đó thường ko lag.
Thứ hai khi muốn quay đồ lên +11, +13 hay +15 thì thứ nhất các bạn phải có niềm tin như vậy các bạn đã thành công đc 10% rồi đó. Thời gian quay đồ tốt nhất là sau khi BC đóng cửa 1 phút tốt nhất các bạn nên quay đồ vào đêm hay sáng sớm vì lúc đó sv sẽ ít ng hơn và sẽ đỡ lag hơn.(Nhưng chú ý các bạn ko nên vào sv1 quay đồ nha) Cách sắp xếp thứ tự món đồ và ngọc cũng khá quan trọng các bạn nên sắp xếp món đồ và ngọc từ phải wa trái. khi quay các bạn nên để một viên tâm linh trong hòm đồ bạn hãy để ý viên S sẽ sáng rồi tối theo chu kỳ bạn hãy nắm lấy chu kỳ đó khi viên S đạt sáng cực đại và Globin tung viên đá lên thì bạn hãy quay.
Đây chỉ là kinh nghiệm chút ít của mình mong mọi ng chỉ dạy thêm nha.

SƯU TẦM !!!

có chút học hỏi, nhưng vẫn còn non >:)

9Life
17-08-2013, 11:05 AM
có chút học hỏi, nhưng vẫn còn non >:)
Hôm trước em lên cái HLK +15 đấy b17;b17;b17;

PhaThien
17-08-2013, 11:06 AM
Hôm trước em lên cái HLK +15 đấy b17;b17;b17;

hên xui thôi >:) vẫn chưa đủ yếu tố để thành tài :))

9Life
17-08-2013, 11:11 AM
hên xui thôi >:) vẫn chưa đủ yếu tố để thành tài :))
Thế em mới kêu là may mắn kaka. Hôm qua còn eff đc cái w2.5 ef :D

Wings
17-08-2013, 11:31 AM
Đỏ Thui Đen Đừng Hỏi

GUESS888
17-08-2013, 11:38 AM
TOPIC chỉ mang tính chất nhảm nhi'=))

9Life
17-08-2013, 04:57 PM
TOPIC chỉ mang tính chất nhảm nhi'=))
Công nhận nhẩm nhí thật :D. Hên xui là lại thành công =))

OneTime
17-08-2013, 05:09 PM
Quay đồ phải có lòng tin.
Có lòng tin rồi thì ắt thành công thôi
Mình quay đồ, cho tất cả các thứ cần thiết vào máy chaos, nháo nhào ko cần thứ tự gì cả, đặt con trỏ chuột vào nút quay, tắt màn hình. Sau đó đồng thời cùng lúc ấn trái chuột và mồm chửi thằng Gobil (đố Gobil cho lên được), thế mà quay 100 phát lên cả

9Life
17-08-2013, 05:17 PM
Mình quay đồ, cho tất cả các thứ cần thiết vào máy chaos, nháo nhào ko cần thứ tự gì cả, đặt con trỏ chuột vào nút quay, tắt màn hình. Sau đó đồng thời cùng lúc ấn trái chuột và mồm chửi thằng Gobil (đố Gobil cho lên được), thế mà quay 100 phát lên cả

Anh hài hước quá :D

nhocvn8x
17-08-2013, 05:20 PM
e tôn a làm thánh :))