PDA

View Full Version : cần 1 lời gải thích từ ADM Mèo Hoang về vụ zzMrKhoazz

kembong
11-08-2013, 08:18 AM
ADM đã block acc zzMrKhoazz sao giờ lại thả. ADM thiên vị quá đấy. làm ăn kiêu này thì ae chũng tôi cũng muốn dc giống MrKhoa

m0nm0n
11-08-2013, 08:22 AM
ADM đã block acc zzMrKhoazz sao giờ lại thả. ADM thiên vị quá đấy. làm ăn kiêu này thì ae chũng tôi cũng muốn dc giống MrKhoa

thế mới là muhanoi.net

sevenlove
11-08-2013, 08:28 AM
:)) bạn muốn được như a ý không

m0nm0n
11-08-2013, 08:38 AM
chuyện đời nó hay như thế này

giaosumu
11-08-2013, 08:42 AM

Hack khi train Pk,mang đồ ra đập bét nhè xịt thì đổi có đứa ăn cắp,block sơ sơ rồi lại thả.Nó có chút tiền nên chơi MU cũng nạp vào khá nhiều car,bạn muốn như nó cũng dễ thôi nạp hơn nó tý.Đội ngũ GM sẽ nâng đỡ cho bạn khá nhiều trên con đường lên đỉnh vinh quang.Nói chung cách quản lí của đội ngũ GM này muôn đời vẫn thế mà thôi may đây cũng chỉ là trò giải trí vớ vẩn chấp nhận thôi.

m0nm0n
11-08-2013, 08:45 AM
Hack khi train Pk,mang đồ ra đập bét nhè xịt thì đổi có đứa ăn cắp,block sơ sơ rồi lại thả.Nó có chút tiền nên chơi MU cũng nạp vào khá nhiều car,bạn muốn như nó cũng dễ thôi nạp hơn nó tý.Đội ngũ GM sẽ nâng đỡ cho bạn khá nhiều trên con đường lên đỉnh vinh quang.Nói chung cách quản lí của đội ngũ GM này muôn đời vẫn thế mà thôi may đây cũng chỉ là trò giải trí vớ vẩn chấp nhận thôi.
thằng này chuận bị band nich ra găp robinson

----Vô Song Vương Giả ™
11-08-2013, 08:45 AM

Rất nhiều lần bạn có những Cm mang tính chia rẽ đoàn kết và xúc phạm BQT

Bạn sẽ được du lịch ít ngày để xem lại những hành động của mình

m0nm0n
11-08-2013, 08:54 AM
Rất nhiều lần bạn có những Cm mang tính chia rẽ đoàn kết và xúc phạm BQT

Bạn sẽ được du lịch ít ngày để xem lại những hành động của mình

Gia Cát Dự có khác cấm có sai

----Vô Song Vương Giả ™
11-08-2013, 08:57 AM

Đây là câu trả lời của ADM mèo Hoang

Trường hợp của bạn tôi đã trả lời rất rõ ở các topic trước. 1 phần để con đường để bạn tự tìm hiểu ra vấn đề và có cách giải quyết thôi chứ tôi hoàn toàn không khắt khe trong việc BLock acc.

Acc của bạn sẽ được mở Block nhưng số item thì không thể phục hồi.

Lần sau bạn rút kinh nghiệm trước khi làm 1 việc gì đó hãy suy nghĩ thật kỹ nhé !

Chúng tôi luôn tỉnh táo trong mọi trường hợp , hết mình đảm bảo quyền lợi cho các mem bạn nhé

Close Topic