PDA

View Full Version : Skill blood storm + earth prison của MG

hvuong95
09-08-2013, 05:56 PM
Adm cho mình hỏi 2 skill Blood Storm + earth prison của MG ở bảng skill master sao mình tăng vào điểm đó rồi mà không có skill để sử dụng ??

----Vô Song Vương Giả ™
09-08-2013, 06:16 PM
Adm cho mình hỏi 2 skill Blood Storm + earth prison của MG ở bảng skill master sao mình tăng vào điểm đó rồi mà không có skill để sử dụng ??

Bạn có thể chụp ảnh bảng master lên đây để chúng tôi kiểm tra dc ko

hvuong95
09-08-2013, 07:04 PM

hvuong95
09-08-2013, 07:14 PM
còn cả việc + điểm vào tăng cường Hỏa Diệm và tăng cường Sấm Sét thì cả hai chiêu đó đều không thể dùng được nữa, mong Adm xem xét chỉnh sửa lại

hvuong95
09-08-2013, 07:18 PM
tăng cường Bão Điện không sử dụng được, mình viết nhầm.

----Vô Song Vương Giả ™
09-08-2013, 07:57 PM
tăng cường Bão Điện không sử dụng được, mình viết nhầm.

Vấn đề này mình trả lời bạn như sau :

- Thứ nhất :Bảng Master của MG chỉ có Blood Storm - ko hề có Earth prison , đây là các Icon tăng kĩ năng sát thương ko phải skill (tác dụng bạn đọc kĩ ở bảng master có ghi rất rõ ràng ) . MG chỉ có những skill cố định khi đủ điều kiện là lv (or point nhất định ) sẽ tự xuất hiện

- Thứ hai : Tăng cường hỏa diệm ( mình nhắc lại đây ko phải là skill ) mục đích là tăng sát thương khi cầm kiếm lửa

Tăng cường bão điện : Đây là skill mình test và vẫn thấy hoạt động bình thưởng , bạn có thể xem lại đã học skill bão điện chưa

hvuong95
09-08-2013, 08:36 PM
Vậy cho mình hỏi điều kiện nào để có được skill Blood Storm vậy?

hvuong95
09-08-2013, 09:26 PM
Truớc khi cộng điểm vào Tăng cường Hoả Diệm và tăng cường Bão Điện thì mình vẫn dùng 2 chiêu đó bình thường. Nhưng sau khi cộng điểm vào 2 chiêu đó trên bảng Master mình không thể sử dụng được nữa, cho dù có thay đổi cả lượng agi thì vẫn không sử dụng được.

----Vô Song Vương Giả ™
09-08-2013, 09:34 PM
Truớc khi cộng điểm vào Tăng cường Hoả Diệm và tăng cường Bão Điện thì mình vẫn dùng 2 chiêu đó bình thường. Nhưng sau khi cộng điểm vào 2 chiêu đó trên bảng Master mình không thể sử dụng được nữa, cho dù có thay đổi cả lượng agi thì vẫn không sử dụng được.

Bạn đọc kỹ lại câu trả lời của mình nhé , có thể bạn đã có đôi chút nhầm lẫn ở đây