PDA

View Full Version : admin với mod cho mình cái cảm nhận sv even nào

bandoitoi
08-08-2013, 03:35 PM
mình tham gia mu hn này từ 4 năm trước rồi nhưng nghỉ đợt vừa rồi mới chơi lại sv đế vương .... nhưng không đuổi tốp đc vì rs cũng koo khả thi .... sv even sắp tới hạn sát nhập rồi mod vói admin cho mình xin câu trả lời với admin thử vào sv even xem thế nào mình thì mình thấy chuối cả nải quá mem vắng quá rs lại không cao người rl đếm trên đầu ngon tay hôm sv mới đông lắm nếu mở sao lại koo mở rs vip để ae cày thoải mái xong bây giờ tốp với không tốp rs như nhau hết thế thì ngày open để ae ko rs dc nghỉ game hết bây giờ mở them rs tăng tốc đủ trò loanh quoanh là có mỗi mấy ông rl chơi admin thử vô sv even xem nó như thế nào còn đc bao nhiêu người mình chơi trước ở bên sv đế vương lên qua even cũng ko bỡ ngỡ lắm tại vì không quan trọng chuẩn bị đến ngày sát nhập rồi đó admin định tính sao cho ae bên even một câu trả lời đi...............................

----Vô Song Vương Giả ™
08-08-2013, 03:38 PM
mình tham gia mu hn này từ 4 năm trước rồi nhưng nghỉ đợt vừa rồi mới chơi lại sv đế vương .... nhưng không đuổi tốp đc vì rs cũng koo khả thi .... sv even sắp tới hạn sát nhập rồi mod vói admin cho mình xin câu trả lời với admin thử vào sv even xem thế nào mình thì mình thấy chuối cả nải quá mem vắng quá rs lại không cao người rl đếm trên đầu ngon tay hôm sv mới đông lắm nếu mở sao lại koo mở rs vip để ae cày thoải mái xong bây giờ tốp với không tốp rs như nhau hết thế thì ngày open để ae ko rs dc nghỉ game hết bây giờ mở them rs tăng tốc đủ trò loanh quoanh là có mỗi mấy ông rl chơi admin thử vô sv even xem nó như thế nào còn đc bao nhiêu người mình chơi trước ở bên sv đế vương lên qua even cũng ko bỡ ngỡ lắm tại vì không quan trọng chuẩn bị đến ngày sát nhập rồi đó admin định tính sao cho ae bên even một câu trả lời đi...............................

Nói thật là mình đọc 3 lần cũng chưa hiểu bạn định nói gì

Quỳnh Siro
08-08-2013, 03:38 PM
Thế thì buồn nhỉ :(

Quỳnh Siro
08-08-2013, 03:39 PM
Ý người ta mong muốn admin mở RS VIP hay sao ấy ;))

bandoitoi
08-08-2013, 05:03 PM
Ý người ta mong muốn admin mở RS VIP hay sao ấy ;))

rs vip mở sau 3 ngày rồi cái mình muốn biết là admin định như thế nào với sv even thôi để ae bên ý con chuẩn bị chứ

----Vô Song Vương Giả ™
08-08-2013, 05:06 PM
rs vip mở sau 3 ngày rồi cái mình muốn biết là admin định như thế nào với sv even thôi để ae bên ý con chuẩn bị chứ

Sau ngày 10-8 sẽ tiến hành sát nhập về Sv Đế Vương

bandoitoi
08-08-2013, 05:08 PM

bạn mà koo hiểu thì chứng tỏ..... bên ý rl đc bao nhiêu người mà 2 hôm nữa là đến hẹn sát nhập mà sát nhập thì trừ những người rl chịu đc con 3xx với 2xx bọn tôi sang đó làm clone phụ à

bandoitoi
08-08-2013, 05:09 PM
Sau ngày 10-8 sẽ tiến hành sát nhập về Sv Đế Vương

sát nhập bên đế vương rl 3 rồi bên này rl 2 chắc đc khong dc nổi 5 người
thế mem 2xx mới và 3xx mới bọn tôi sang đó sẽ đi đâu về đâu hay làm clone phụ đi phá train ???????????????

KoTen113
08-08-2013, 05:13 PM
bạn muốn adm cho những acc như bạn = rs bên DV.bạn dừng có mà nằm mơ giữa ban ngày

----Vô Song Vương Giả ™
08-08-2013, 05:17 PM
bạn mà koo hiểu thì chứng tỏ..... bên ý rl đc bao nhiêu người mà 2 hôm nữa là đến hẹn sát nhập mà sát nhập thì trừ những người rl chịu đc con 3xx với 2xx bọn tôi sang đó làm clone phụ à

Thứ nhất :SV Event là sv tạo ra để gia tăng thêm member cho sv DV và điều này đã thông báo ngay từ lúc open Sv
Thứ hai : Sever event Có Exp cao gấp 3 lần các sv khác và Giới han rs 70 /1 ngày , ngày cuối 90 lần / ngày và 50% EXp
Thứ ba : Sv chỉ tồn tại từ 26- đến 10-8 ( 15 Ngày)

Chúng tôi đã thông báo rất rõ để các mem có thể sắp xếp tham gia Sv Event bạn nhé

Đọc kỹ hương dẫn sử dụng trước khi dùng

Cao Đăng
08-08-2013, 05:26 PM

Sau có viết gì thì cho xin 500đ dấu chấm, dấu phẩy. :27;:27;:27;

yuyuchan
08-08-2013, 05:33 PM
- Các bạn cũng thừa biết là sể event để xác nhập DV au 15 ngày. ADM hỗ trợ các kiểu cho các bạn RS nhanh bằng cách tăng exp lên cho các bạn, tăng giới hạn RS ngày lên cho các bạn luôn. Thế các bạn đòi hỏi gì nữa. 3 Ngày đầu là ngày đua top nên ko cho RS vip nhưng bù lại thì cũng có giới hạn RS 3 ngày đó.
- Những ngày cuối ADM đã tiếp tục tăng exp + tăng giới hạn RS trong ngày cho các bạn rồi. Các bạn không theo kịp người ta là do các bạn không cố gắng bám top thôi. Như bạn nói acc của các bạn rs tầm 200 - 300 lần. Các bạn cày kiểu gì thế? 3 ngày đua top thôi cũng đã dc 140 lần rùi. chưa tính các ngày còn lại dc mở chức năng vip bùa thiên sứ.
- Ai tích cực siêng năng thì người ta sẽ dc những kết quả xứng đáng thôi bạn à.

sát nhập bên đế vương rl 3 rồi bên này rl 2 chắc đc khong dc nổi 5 người
thế mem 2xx mới và 3xx mới bọn tôi sang đó sẽ đi đâu về đâu hay làm clone phụ đi phá train ???????????????

BigBoom
08-08-2013, 05:37 PM
ko bỏ công sức ra muốn = người ta đây mà! há miệng chờ sung à? cho bạn biết, đời ko ai cho ko cái gì đâu!

VampireDz
08-08-2013, 05:46 PM
bạn cày giỏi thế, xin hỏi bạn cày class gì. bạn thử xem top class gì. tôi hỏi bạn chứ ADM ko cho đổi gt sv event vậy những ai cày DK hay những class khác ra sao. nói 1 cũng phải nghĩ 1 chứ bạn. những người thích cày 1 class từ đầu họ ko lên tiếng thôi. MG RF DL họ có lv chuyển map train ít hơn nên rs cũng nhanh hơn, vậy những class còn lại thì sao. Như DK 5x vẫn là phế vật. vì quái quá kinh ko có người kéo + buf thì cứ ở arena bãi đầu. trong khi rs thì đc ít point làm sao đủ point + điểm train map cao

- Các bạn cũng thừa biết là sể event để xác nhập DV au 15 ngày. ADM hỗ trợ các kiểu cho các bạn RS nhanh bằng cách tăng exp lên cho các bạn, tăng giới hạn RS ngày lên cho các bạn luôn. Thế các bạn đòi hỏi gì nữa. 3 Ngày đầu là ngày đua top nên ko cho RS vip nhưng bù lại thì cũng có giới hạn RS 3 ngày đó.
- Những ngày cuối ADM đã tiếp tục tăng exp + tăng giới hạn RS trong ngày cho các bạn rồi. Các bạn không theo kịp người ta là do các bạn không cố gắng bám top thôi. Như bạn nói acc của các bạn rs tầm 200 - 300 lần. Các bạn cày kiểu gì thế? 3 ngày đua top thôi cũng đã dc 140 lần rùi. chưa tính các ngày còn lại dc mở chức năng vip bùa thiên sứ.
- Ai tích cực siêng năng thì người ta sẽ dc những kết quả xứng đáng thôi bạn à.

1n0jbu0n
08-08-2013, 07:54 PM
nói chung là còn 2 ngày nữa sát nhập thì xin adm cho 2 ngày cuối rs không giới hạn để ae cầy cho nhiệt tình

Quỷ Lệ
08-08-2013, 08:00 PM
khi sát nhập chắc có khi còn tặng mỗi bác 5tỷ điểm ut =))b15;b15;b15;b15;b15;b15;

hackiemmu
08-08-2013, 09:18 PM
Theo mình ADM lên lùi lại ngày sát nhập . vì tốp bên nầy ngoài mấy ông RL 2l thì các AE khác sang ăn hành .. !!

htlinh
08-08-2013, 09:34 PM
ben sv event minh toan bi an hanh , hy vong qua DV k bi an hanh nua ma chuyen sang an ot :))

Chơi ở nhà
08-08-2013, 09:44 PM
Theo Như thằng NhinConCac nó post là :))
Ae DeVuong Chào ĐỚn Ảe Event ĂN Hành=))

visaothe1
08-08-2013, 09:59 PM
Bjoi admin cho 2ngay rs ko gioi han thi tot qua :)

Simba
08-08-2013, 10:07 PM
những cái này chỉ là tạo điều kiện giúp cho tân thủ tiến thêm 1 buớc lớn để theo gần kịp với DV và chúng tôi đã hổ trợ những gì thoả đáng với tình hình
Thông báo về việc sát nhập và tỉ lệ EXP của Event đã đc thông báo rõ cho các bạn
Những gì tạo điều kiện đc chúng tôi cũng đã làm và sẽ chiếu theo thông báo lúc đầu để thực thi
Chúc các bạn chơi vui

herotuyen
08-08-2013, 10:27 PM

1 oto 6 chân chở nguyên gạch đủ xây 1 nhà này
bạn đọc dõ nhé
+ bạn biết ĐV 10 ngày open exp tăng bao nhiêu ko ?
+ bạn biết ĐV được bao nhiêu ngày mở rồi ko ?
+ bạn biết ĐV họ đã phải nhịn ăn sáng thế nạp thẻ ăn Event ko ?
+ bạn biết ngắn hơn 30 ngày cả ngày cũng như là đêm như thế nào không ?
1:ẽxp 150 nhé
2:2 tháng nhé
3:ít là 200k thẻ-500k thẻ
4: cậu train có 15 ngày đc RL1 quá dễ dàng. mình train bản ĐV tận 1 tháng mới RL vậy thử hỏi cậu so sánh thế có được ko mà còn đồi hỏi. 15 ngày mà cậu cố gắng, tớ cứ cho mỗi ngày rẻ rách 30 lần đi 30x15 = 450 lần
GẠCH ĐẤY. ĐỌC ĐI MÀ NGẪM

yuyuchan
09-08-2013, 03:33 AM
- Tôi cày class elf đấy 3 ngày 2 đêm đầu cày 139 lần RS :|
- Đó là do tôi cày 1 mình. Còn bạn nhìn top các class khác đi. Top 1 cũng hơn tôi vài chục lần đó. Bạn nói DK thì sao ko vào top DK mà coi người ta đua top. Xin lỗi bạn. DK 3 ngày đầu cày mà ko dc 150 lần thì ko thể ăn top nhé.

bạn cày giỏi thế, xin hỏi bạn cày class gì. bạn thử xem top class gì. tôi hỏi bạn chứ ADM ko cho đổi gt sv event vậy những ai cày DK hay những class khác ra sao. nói 1 cũng phải nghĩ 1 chứ bạn. những người thích cày 1 class từ đầu họ ko lên tiếng thôi. MG RF DL họ có lv chuyển map train ít hơn nên rs cũng nhanh hơn, vậy những class còn lại thì sao. Như DK 5x vẫn là phế vật. vì quái quá kinh ko có người kéo + buf thì cứ ở arena bãi đầu. trong khi rs thì đc ít point làm sao đủ point + điểm train map cao