PDA

View Full Version : [Bang Hội] Về Việc Hack Thả Blog Không Đúng Theo Nội Quy !!!

nhocvn8x
07-08-2013, 07:45 PM
Qua sự việc thả Blog nick zzMrKhoazz vừa rồi, quá thất vọng về tác phong làm việc này.

Rất nhiều người trong G trong LM cũng bị blog về việc hack nhưng có được thả không ? BQT lại bên trọng bên khinh làm ăn vớ vẩn.

Từ nay về sau trong Liên Minh mình, có ai bị tố cáo hack - bị Blog Ae sẽ lên diễn đàn xin và giao nộp bản hack. Nếu BQT không đồng ý thì AE chấp nhận nghỉ MU này, chứ chơi bời kiểu này chỉ mất thời gian - nghỉ sớm cho yên chuyện .

Tập thể AE G AeHaNoi - WL - RoylPT - HS ký tên đóng dấu.

♥ Libra ♥
07-08-2013, 07:46 PM
trước khi lập topic thì mời bạn tìm hiểu kỹ lại sự việc nhé.
Câu trả lời đã có rồi nhé :|
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1175424-A-OneTime-ADM-v%C3%A0o-%C4%91%C3%A2y-gi%E1%BA%A3i-th%C3%ADc-d%C3%B9m-em-c%C3%A1i&p=881096#post881096

VanDamMeQ8
07-08-2013, 07:47 PM
đây là câu trả lời dành cho các bạn :
vào ngày 4-8 , tức ngày nhân vật MrKhoa bị block , ngay sau đó , chủ acc này đã chủ động pm yh BQT để tường trình , giao nộp bản hack + kèm theo 1 clip hướng dẫn thủ thuật hack mu = Cheat Engine , xét thấy chủ acc đã biết lỗi , lấy công chuộc tội = cách nộp bản hack và clip hướng dẫn để BQT fix hack , BQT đã quyết định tiến hành giảm án cho nhân vật MrKhoa còn 3 ngày vì có công trong việc fix hack.

đã có lí do rõ ràng cho các bạn nhé , vấn đề này dừng tại đây , hi vọng sẽ ko có thêm bất cứ 1 topic nào về vấn đề này nữa , nếu có 1 bạn nào cố tình lập thêm thì tôi sẽ xem như là spam topic cùng 1 vấn đề và ban nick cảnh cáo.
1 lần nữa nhắc lại , chúng tôi đề cao tinh thần tự giác nộp hack của các bạn , hãy cùng nhau chung tay tạo nên 1 môi trường sạch , đẹp và nói không với hack !

nhocvn8x
07-08-2013, 07:48 PM
trước khi lập topic thì mời bạn tìm hiểu kỹ lại sự việc nhé.
Câu trả lời đã có rồi nhé :|
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1175424-A-OneTime-ADM-v%C3%A0o-%C4%91%C3%A2y-gi%E1%BA%A3i-th%C3%ADc-d%C3%B9m-em-c%C3%A1i&p=881096#post881096

oke đã sửa lại

NoSayBeen
07-08-2013, 07:52 PM
Qua sự việc thả Blog nick zzMrKhoazz vừa rồi, quá thất vọng về tác phong làm việc này.

Rất nhiều người trong G trong LM cũng bị blog về việc hack nhưng có được thả không ? BQT lại bên trọng bên khinh làm ăn vớ vẩn.

Từ nay về sau trong Liên Minh mình, có ai bị tố cáo hack - bị Blog Ae sẽ lên diễn đàn xin và giao nộp bản hack. Nếu BQT không đồng ý thì AE chấp nhận nghỉ MU này, chứ chơi bời kiểu này chỉ mất thời gian - nghỉ sớm cho yên chuyện .

Duyệt - Ai hack thì nhớ nộp bản hack nhé

ThjenMenh
07-08-2013, 07:54 PM
hay rồi. thế này diễn dàn sẽ sôi động lắm. y như cơn bão số 6 __ hệ qả của cơn bão số 5 vậy :))

nhocvn8x
Duyệt - Ai hack thì nhớ nộp bản hack nhé

chuẩn bài chim sẻ

nhocvn8x
hay rồi. thế này diễn dàn sẽ sôi động lắm. y như cơn bão số 6 __ hệ qả của cơn bão số 5 vậy :))

đúng ý tưởng BQT luôn

ImSorry
07-08-2013, 07:55 PM
Thôiclose topic cho t. T Đức. Rảnh thế

Gió Vô Tình
07-08-2013, 07:56 PM
oke đã sửa lại

lần 1 bạn chưa đọc kĩ bạn post topic này sai nội dung , sau đó bạn vào đọc và sửa lại >>> vẫn sai nội dung , 2 lần sai nội dung thế này đã thể hiện bạn như thế nào rồi , bạn đọc kĩ comment của mình nhé , MrKhoa đã nộp cái clip hướng dẫn hack và cách scan hack = C.E để chúng tôi fix , còn việc bỏ ra 150k hay 200k mua bản hack để nộp thì ko phải là vấn đề , bạn hiểu không ? , hiện tại MrKhoa đã nộp clip hướng dẫn hack speed + đánh trong thành = C.E , nếu bạn có thủ thuật hack nào khác = C.E thì hãy nộp cho chúng tôi , chúng tôi sẵn sàng thưởng cho những trường hợp như thế , tks bạn nhé !
thứ 2 là cảnh cáo bạn lần 1 về kiểu tuyên truyền rủ rê người khác về những hành động như thế , mong bạn bình tĩnh và suy nghĩ kĩ lại nhé !

ThjenMenh
07-08-2013, 07:56 PM
đúng ý tưởng BQT luôn

lập trong box BH tránh CM ko hợp nội quy đây mờ :)) thông minh lắm. cũng tránh 1 số con cờ hó lập nick clone vào sủa bậy
1 LIKE :))

CristianoRonaldo
07-08-2013, 07:59 PM
lần 1 bạn chưa đọc kĩ bạn post topic này sai nội dung , sau đó bạn vào đọc và sửa lại >>> vẫn sai nội dung , 2 lần sai nội dung thế này đã thể hiện bạn như thế nào rồi , bạn đọc kĩ comment của mình nhé , MrKhoa đã nộp cái clip hướng dẫn hack và cách scan hack = C.E để chúng tôi fix , còn việc bỏ ra 150k hay 200k mua bản hack để nộp thì ko phải là vấn đề , bạn hiểu không ? , hiện tại MrKhoa đã nộp clip hướng dẫn hack speed + đánh trong thành = C.E , nếu bạn có thủ thuật hack nào khác = C.E thì hãy nộp cho chúng tôi , chúng tôi sẵn sàng thưởng cho những trường hợp như thế , tks bạn nhé !
thứ 2 là cảnh cáo bạn lần 1 về kiểu tuyên truyền rủ rê người khác về những hành động như thế , mong bạn bình tĩnh và suy nghĩ kĩ lại nhé !

Vãi cả cảnh cáo! bạn làm như bạn là bố người ta ý mà đòi cảnh cáo!

hơi phũ tý
bán hack kiếm hơn cái thưởng của các đại ka rồi đấy dù có fix thì chúng tôi cũng fix.

VanDamMeQ8
lập trong box BH tránh CM ko hợp nội quy đây mờ :)) thông minh lắm. cũng tránh 1 số con cờ hó lập nick clone vào sủa bậy
1 LIKE :))
Là thành viên của Killers mình xin nhắc lại ko spam hoặc cm ở những topic như vậy Ok nhé Trường

Gió Vô Tình
07-08-2013, 08:01 PM
bán hack kiếm hơn cái thưởng của các đại ka rồi đấy dù có fix thì chúng tôi cũng fix.

vì những suy nghĩ kém ý thức như thế này mà trước h mu vẫn có hack , và vì những suy nghĩ như thế này thì bạn chả có lí do gì để kiện người ta khi ngta nộp cách hack rồi được thưởng cả ! , vậy nên tôi nghĩ vấn đề này kết thúc ở đây được rồi đấy , như đã nói ở topic trước , nếu bất cứ ai còn lập thêm topic về vấn đề này , tôi sẽ xem như là spam topic về cùng 1 vấn đề và ban nick , đây là cảnh cáo cuối cùng nhé , dừng ở đây !

hơi phũ tý
07-08-2013, 08:01 PM

mai thiết kế bản hack xong hack rồi bị block tao vs mày cùng làm cía clip chắc là được tha đấy

hơi phũ tý
07-08-2013, 08:03 PM
vì những suy nghĩ kém ý thức như thế này mà trước h mu vẫn có hack , và vì những suy nghĩ như thế này thì bạn chả có lí do gì để kiện người ta khi ngta nộp cách hack rồi được thưởng cả ! , vậy nên tôi nghĩ vấn đề này kết thúc ở đây được rồi đấy , như đã nói ở topic trước , nếu bất cứ ai còn lập thêm topic về vấn đề này , tôi sẽ xem như là spam topic về cùng 1 vấn đề và ban nick , đây là cảnh cáo cuối cùng nhé , dừng ở đây !
ờ thì tôi thấy ngta sài được chả sao t cũng sài

nhocvn8x
07-08-2013, 08:04 PM

Thứ 1 bọn t cũng sẽ có video hướng dẫn cụ thể để hack được.
Thứ 2 câu nào rủ rê, nói linh tinh - đây là ý kiến thống nhất của anh em

Khongquantam
07-08-2013, 08:05 PM
đây là câu trả lời dành cho các bạn :
vào ngày 4-8 , tức ngày nhân vật MrKhoa bị block , ngay sau đó , chủ acc này đã chủ động pm yh BQT để tường trình , giao nộp bản hack + kèm theo 1 clip hướng dẫn thủ thuật hack mu = Cheat Engine , xét thấy chủ acc đã biết lỗi , lấy công chuộc tội = cách nộp bản hack và clip hướng dẫn để BQT fix hack , BQT đã quyết định tiến hành giảm án cho nhân vật MrKhoa còn 3 ngày vì có công trong việc fix hack.

đã có lí do rõ ràng cho các bạn nhé , vấn đề này dừng tại đây , hi vọng sẽ ko có thêm bất cứ 1 topic nào về vấn đề này nữa , nếu có 1 bạn nào cố tình lập thêm thì tôi sẽ xem như là spam topic cùng 1 vấn đề và ban nick cảnh cáo.
1 lần nữa nhắc lại , chúng tôi đề cao tinh thần tự giác nộp hack của các bạn , hãy cùng nhau chung tay tạo nên 1 môi trường sạch , đẹp và nói không với hack !

Lại Còn Phải hướng dẫn...giờ ông hách 1 bản đưa 1 bản hướng dẫn bản khác thì ra trại vẫn tiếp tục..ngựa quen đường cũ mà...tránh sao được..
Hay là cố tình hách ..1người hách 1 người quay..đưa video lên cho nổi tiếng =))
Kiểu hách này hách xong lại còn bày đặt xin xỏ..xong lại còn lấy công chuộc tội...
hách rồi xin làm gì ...hết hạn đi trại là ra lsao phải xin...sợ mất top thì hách làm gì..

Kiểu này có vẻ 1 mũi tên chúng 2 đích ấy nhỉ....
Hay cho câu môi trường trong sạch đẹp ..nói không với hách...như kiểu nói không với ma tuý ấy nhở...
Nghiện còn ngại...thằng nghiện thử hỏi được mấy ai có thể cai được...
lại còn môi trường trong sạch đẹp...Ơ thử hỏi thế từ trước đến lúc thời gian bị bắt này...
mấy ông toàn sống trong môi trường không xanh chẳng đẹp ak...=))

usakaka
07-08-2013, 08:06 PM
mu hack cả đc = cheat engien:)) cái anti hack mua về mà cũng chả đỡ đc cái phần mêm miễn phí trên mạng :))

nhocvn8x
07-08-2013, 08:07 PM

topic làm sao mà phải cảnh cáo, topic bàn luận về vấn đề nào. Đây là topic thống nhất ý kiến của AE thôi chứ ko có chuyện gì cả đâu SM à

hơi phũ tý
07-08-2013, 08:07 PM
Lại Còn Phải hướng dẫn...giờ ông hách 1 bản đưa 1 bản hướng dẫn bản khác thì ra trại vẫn tiếp tục..ngựa quen đường cũ mà...tránh sao được..
Kiểu hách này hách xong lại còn bày đặt xin xỏ..xong lại còn lấy công chuộc tội...
hách rồi xin làm gì ...hết hạn đi trại là ra lsao phải xin...sợ mất top thì hách làm gì..

Hay cho câu môi trường trong sạch đẹp ..nói không với hách...như kiểu nói không với ma tuý ấy nhở...
lại còn môi trường trong sạch đẹp...Ơ thử hỏi thế từ trước đến lúc thời gian bị bắt này...
cái đấy không phải ngại luôn fix ngàn lần, vài tiếng sau lại có

VanDamMeQ8
07-08-2013, 08:08 PM

Tôi chỉ copy lại lời nói của GioVoTinh có ý kiến gì thì tìm mod GVT nhé :d

hơi phũ tý
topic làm sao mà phải cảnh cáo, topic bàn luận về vấn đề nào. Đây là topic thống nhất ý kiến của AE thôi chứ ko có chuyện gì cả đâu SM à
tao thấy sm này lạ lạ mày biết không

nhocvn8x
Nói chung là việc này anh em đều làm được

nhocvn8x
07-08-2013, 08:09 PM
tao thấy sm này lạ lạ mày biết không

Cái gì đúng thì thôi chứ thấy mấy ae bị blog được mà bọn khác bị blog 7 ngày thì toàn đc thả sớm rồi

Minh Bún
07-08-2013, 08:10 PM

lấy nik thật ra mà cmt.
Thử hỏi từ trước đến nay có ai hack rồi giao nộp bản hack ko? Hay là rùm beng cãi nhau ỏm tỏi? Tất nhiên là ko dễ dàng mà được thả, tất yếu phải có đk ràng buộc chứ.
Nếu các bạn sử dụng hack rồi kêu ca này nọ thì chỉ là Hủ mục bất khả điêu mà thôi.

hơi phũ tý
07-08-2013, 08:10 PM
mu hack cả đc = cheat engien:)) cái anti hack mua về mà cũng chả đỡ đc cái phần mêm miễn phí trên mạng :))
=)) chú cứ nói thế làm hỏng niềm tự hào của BQT =))

hơi phũ tý
07-08-2013, 08:11 PM
lấy nik thật ra mà cmt.
Thử hỏi từ trước đến nay có ai hack rồi giao nộp bản hack ko? Hay là rùm beng cãi nhau ỏm tỏi? Tất nhiên là ko dễ dàng mà được thả, tất yếu phải có đk ràng buộc chứ.
Nếu các bạn sử dụng hack rồi kêu ca này nọ thì chỉ là Hủ mục bất khả điêu mà thôi.
giao thế giao nữa thằng bán hack chịu tổn thất chứ thằng dùng mai nó lại kêu thằng bán up lại =))

usakaka
fix xong lại lòi ra 1 cái thủ thuật nữa :))

MrHieuBeo
lấy nik thật ra mà cmt.

LiKe cái !

nhocvn8x
07-08-2013, 08:12 PM
lấy nik thật ra mà cmt.

Sờ mót lấy nick sờ mót ra mà viết kêu nick thật với ko thật cái gì.

Cái gì đúng thì thôi chứ cứ blog đi cũng quay lại cũng có hướng dẫn như thế để BQT thả thôi, cùng là game thủ họ được chả nhẽ mình lại ko được

hơi phũ tý
07-08-2013, 08:12 PM
fix xong lại lòi ra 1 cái thủ thuật nữa :))
mang 2 chữ hacker chẳng nhẽ lại dừng ở đó =))

Minh Bún
07-08-2013, 08:16 PM

Cái gì đúng thì thôi chứ cứ blog đi cũng quay lại cũng có hướng dẫn như thế để BQT thả thôi, cùng là game thủ họ được chả nhẽ mình lại ko được

smod gì ở đây?
có quyền ko cho người khác sử dụng nick của mình hay sao?
hiện tôi sử dụng nick của mình thì có gì là sai? tôi chỉ bảo bạn đó là sử dụg nik thật thôi nhé còn cũg chả có quyền bắt ép được ai cả.
BQT luôn lắng nghe và dõi theo, cái cốt là để vừa lòng game thủ nhưg có bao giờ các bạn nghĩ đóng góp cho game ko hay là hack rồi giờ cta cùng nhau hack luôn =))

nhocvn8x
07-08-2013, 08:16 PM
Cái gì đúng thì thôi chứ đừng vào đây nói những lời sai trái

Simba
07-08-2013, 08:17 PM
Vấn đề đã có câu trả lời bên topic kia. Nếu mà bạn làm được như MrKhoa thì chúng tôi sẽ xem xét và hạ hình phạt xún như vây nhé . Thành thật sẽ đc sự khoan hồng của pháp luật mà ;)
Kết thúc tranh cãi ở đây nhé . Nếu ai còn lập lại về vấn đề này thì chúng tôi sẽ làm việc . Còn G bạn muốn thống nhất thì có kênh G và yahoo đấy

hơi phũ tý
07-08-2013, 08:17 PM

nói toẹt ra như thế liệu có phũ quá vs đội sờ mó không

nhocvn8x
07-08-2013, 08:19 PM
smod gì ở đây?
có quyền ko cho người khác sử dụng nick của mình hay sao?
hiện tôi sử dụng nick của mình thì có gì là sai? tôi chỉ bảo bạn đó là sử dụg nik thật thôi nhé còn cũg chả có quyền bắt ép được ai cả.
BQT luôn lắng nghe và dõi theo, cái cốt là để vừa lòng game thủ nhưg có bao giờ các bạn nghĩ đóng góp cho game ko hay là hack rồi giờ cta cùng nhau hack luôn =))

Nick của người ta bạn lại bảo mang nick thật vào đây, ng ta sử dụng nick của người ta mà bạn lại nói những câu vớ vẩn. Bạn khinh người ta à .

Bọn tôi chơi game thấy ng ta hack thì báo xong các bạn làm thế thì bỏ ngay cái SBH vớ vẩn đi

bimbimmc
07-08-2013, 08:21 PM
hách làm ji tìm cách dup đồ vc bán mua lambogini đi tán gái đẹp :D

nhocvn8x
07-08-2013, 08:21 PM
Vấn đề đã có câu trả lời bên topic kia. Nếu mà bạn làm được như MrKhoa thì chúng tôi sẽ xem xét và hạ hình phạt xún như vây nhé . Thành thật sẽ đc sự khoan hồng của pháp luật mà ;)
Kết thúc tranh cãi ở đây nhé . Nếu ai còn lập lại về vấn đề này thì chúng tôi sẽ làm việc . Còn G bạn muốn thống nhất thì có kênh G và yahoo đấy

Vấn đề này ko cần câu trả lời của BQT, đây là ý kiến của tập thể

Nói rõ quan điểm của các anh em chơi game

Minh Bún
07-08-2013, 08:22 PM
Nick của người ta bạn lại bảo mang nick thật vào đây, ng ta sử dụng nick của người ta mà bạn lại nói những câu vớ vẩn. Bạn khinh người ta à .

Bọn tôi chơi game thấy ng ta hack thì báo xong các bạn làm thế thì bỏ ngay cái SBH vớ vẩn đi

đọc lại đi :|. chỉ bảo thế thôi còn k có quyền bắt ép ai khác cả. chưa đọc kỹ thì đừng cmt
ko đọc kỹ cmt của BQT hay sao @@

hơi phũ tý
07-08-2013, 08:23 PM
Vấn đề này ko cần câu trả lời của BQT, đây là ý kiến của tập thể

Nói rõ quan điểm của các anh em chơi game
hay hay ai cần mà xin đám =))

Khongquantam
07-08-2013, 08:23 PM
Tôi chỉ copy lại lời nói của GioVoTinh có ý kiến gì thì tìm mod GVT nhé :d

GióVoTinh Là Tình TÌNH tang.....Mót ak....Mót Dưa

bimbimmc
07-08-2013, 08:25 PM
mấy thằng lày chơi game rảnh VL hách đã có ADM xử lý ADM nó thí bloc VV kệ nó chơi cứ chơi game ao cữ ghĩ như cuộc sống đời thường vậy. H thằng nào biết dup vc có báo ADM ko hay dup sll bán :D

Simba
Close topic

nhocvn8x
đọc lại đi :|. chỉ bảo thế thôi còn k có quyền bắt ép ai khác cả. chưa đọc kỹ thì đừng cmt
ko đọc kỹ cmt của BQT hay sao @@

mem đọc lại bài viết đi

nhocvn8x
07-08-2013, 08:26 PM
Close topic

Vì lý do hạn chế 1 số ko onl đc nên post vào box G, bạn ko thấy à

hơi phũ tý
07-08-2013, 08:28 PM
Close topic
các hạ cố quá cố quá =))

Simba
07-08-2013, 08:29 PM
nhocvn8x ra đảo 1 tuần vì xúc phạm BQT

thaiseo11
07-08-2013, 08:30 PM

rất hay bạn làm chuẩn đấy :))

hơi phũ tý
07-08-2013, 08:31 PM

súc phạm cái gì uế

nhocvn8x
07-08-2013, 08:31 PM

xúc phạm ở đâu, làm gì cũng phải rõ ràng 1 tý ra chứ bạn

hơi phũ tý
07-08-2013, 08:32 PM
làm được cái gì mà chuẩn vs không chuẩn =))

VanDamMeQ8
07-08-2013, 08:32 PM
Ko cm hoặc spam bất cứ gì em nhé

nhocvn8x
07-08-2013, 08:33 PM

yêu cầu Mod làm rõ việc này ?

bimbimmc
có ji nói rõ ra AE còn phấn đâu đừng có làm MD AD là làm ji cũng dc

Khongquantam
Súc Phạm Chỗ Nào hả Mót....Mót Ơi Mót Ới...Nói Điểm Xúc phạm hộ a cái...

thaiseo11
07-08-2013, 08:34 PM
Ko cm hoặc spam bất cứ gì em nhé

oánh chết cha m giờ a sơn m đây mà e cái đầu m àk Láo nào

monm0n
07-08-2013, 08:34 PM
yêu cầu Mod làm rõ việc này ?

haha a có 3 ngày thôi chú bị 1 tuần rồi<LM ko co ai làm smod nó khổ thê>

Lê Quang
07-08-2013, 08:35 PM
mod giải thích hộ câu này

VanDamMeQ8
oánh chết cha m giờ a sơn m đây mà e cái đầu m àk Láo nào
UH a sơn đừng cm nữa nhé :d

SirAlex
chu G Killers Crywolf LDCT zzMrKhoazz bon mày chị thế thôi ah
la thằng đàn ông nói dc ma hok làm dc thì dm hok = may con cave đâu
từ lần sau trước khi nói thi hay suy nghĩ trước rồí nói nhé nói song deo làm thì cũng như loài chó cắn thi deo cần biét la ai

Fren
Vùng Trời Bình Yên ..=)))

Simba
bạn nói ai làm ăn vớ vẩn . Bạn biết mỗi câu nói về BQT đều là rất nghiêm túc không?
Bạn ra đảo bao nhiều lần chưa rút đc kinh nghiệm à
Hình tượng BQT rất quan trọng nên không phải thích nói là nói nhé

bimbimmc
chắc anh md say ruou úc chế nêu md sai sót ji md XL đi md

nhocvn8x
07-08-2013, 08:36 PM
Mót đâu hết rồi, giải thích cho anh em đi thôi.
Không lại hiểu nhầm vớ vẩn

xMgx
07-08-2013, 08:37 PM
thấy Ser này nổi trổi chỉ có 2 LM là lm WL và lm UB !

Sao các bạn ko dùng thực lực , dùng cây kiếm cầm trên tay đấu nhau để phân định thắng thua ?

Ra forum dùng miệng đấu nhau có gì gọi là anh hùng hảo hán , có gì gọi là đàn ông ?

Ngày nào vào forum cũng thấy mấy topic ntn , lỗi thời quá rồi

nhocvn8x
bạn nói ai làm ăn vớ vẩn . Bạn biết mỗi câu nói về BQT đều là rất nghiêm túc không?
Bạn ra đảo bao nhiều lần chưa rút đc kinh nghiệm à
Hình tượng BQT rất quan trọng nên không phải thích nói là nói nhé

Yêu cầu bạn trích dẫn rõ Vớ Vẩn - mình sẽ nói cái vớ vẩn ấy cho bạn

SirAlex
nói chung la cái BQT này toàn bon lìu tìu

Simba
07-08-2013, 08:38 PM

thế cái gì đây
Bạn đã đc giải thích và edit lại vẫn để câu đó, thế nghỉa là sao nhỉ

nhocvn8x
07-08-2013, 08:39 PM
thấy Ser này nổi trổi chỉ có 2 LM là lm WL và lm UB !

Sao các bạn ko dùng thực lực , dùng cây kiếm cầm trên tay đấu nhau để phân định thắng thua ?

Ra forum dùng miệng đấu nhau có gì gọi là anh hùng hảo hán , có gì gọi là đàn ông ?

Ngày nào vào forum cũng thấy mấy topic ntn , lỗi thời quá rồi

Bạn nghĩ sao khi 2 người hack như nhau và 1 người được thả ?????

cuchuoino1
07-08-2013, 08:39 PM
các bác gm xem lại hệ thống nạp thẻ viettel cái. nạp hoài k đc

dung_hp
07-08-2013, 08:40 PM
Làm cái gì cũng phải có lí do, đừng lấy cái danh Mod ra, thích block la block.

monm0n
Yêu cầu bạn trích dẫn rõ Vớ Vẩn - mình sẽ nói cái vớ vẩn ấy cho bạn

ko có quyền thi ,,,,,,,,,,, đi

bimbimmc
nó úc chế nói nói như vậy cũng không sai mà cũng đòi Bloc buồn cưới quá BT tý mod ơi

dung_hp
07-08-2013, 08:42 PM
Tự nhiên giơ đầu cho chúng nó ném đá, Mod khổ thế đấy..............

----Vô Song Vương Giả ™
07-08-2013, 08:43 PM
nói chung la cái BQT này toàn bon lìu tìu

Bạn được nghỉ ngơi 7 ngày vì xúc phạm BQT

nhocvn8x
07-08-2013, 08:43 PM
thế cái gì đây
Bạn đã đc giải thích và edit lại vẫn để câu đó, thế nghỉa là sao nhỉ

Vớ vẩn ở đây nói về việc thả blog nick hack và ko tuân thủ theo chính nội quy BQT đặt ra bạn nghĩ xem nếu 1 ng khác hack và cũng làm như thế ADM cũng thả thì có phải là vớ vẩn ko liệu còn cần cái SBH nữa không thế không phải vớ vẩn thì là gì

xMgx
07-08-2013, 08:44 PM
vậy tôi cũng thấy 2 ng hack như nhau sao chỉ 1 ng bị block , còn 1 ng vẫn mặt dày mày dạn tuyên bố hùng hổ ta đây ko hack . Như bạn thì ntn ?

Cũng như ser QN cũ , lúc chủ G HoiSinh đeo w3 đc adm tố cáo bất hợp pháp và phán 1 câu block vĩnh viễn , 5' sau đó đã tha bổng vơi lý do đã tự giao nộp .

Mrkhoa cũng như vị chủ G cũ của HS kia đấy , sao bạn ko mở lòng ?

MeoHoang1102
07-08-2013, 08:44 PM

Vấn đề bạn muốn biết đã có câu trả lời tại topic này : http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1175424-A-OneTime-ADM-v%C3%A0o-%C4%91%C3%A2y-gi%E1%BA%A3i-th%C3%ADc-d%C3%B9m-em-c%C3%A1i/page3&p=881096#post881096

Tuy Đây là Box Guil Nhưng vẫn thuộc quyền quản lý của đội ngũ BQT nhé. Không phải các bạn muốn nói gì thì nói.
Topic tuyên truyền, gây kích động gamer khác .
COi thường và xuc phạm BQT.

Cảnh cáo CHủ topic nếu còn lập topic kiểu thế này thì ra đảo 7 ngày nhé !
CLosed topic !

nhocvn8x
07-08-2013, 09:03 PM
Đây là topic bang hội của bọn em, bọn e chỉ viết ra việc tập thể anh em đồng ý.
anh đọc lại những bài viết trước sẽ hiểu thôi.

Bọn e chơi game không phải chỉ 1 mình mà còn có tập thể, nếu chẳng may có ai bị bắt hack và blog mà không hối cải, không làm được như MrKhoa thì sẽ không nói, nhưng nếu hối cải làm được như MrKhoa thì mong các anh hãy thả Blog cho ng đấy như MrKhoa.

OneTime
08-08-2013, 01:56 PM
Việc 1 nhân vật bị block do sử dụng hack, có được thả sớm hơn quy định hay không còn phụ thuộc nhiều yếu tố:
- Thái độ của họ đối với topic bị tố các hack và bị block
- Thái độ, tinh thần hợp tác của họ khi Admin có yêu cầu về các bản hack mà họ sử dụng
- Thời gian đã bị block vì hack tối thiểu 50% thời gian đã/đang áp dụng

Chứ không phải cứ giao nộp bản hack là đã được thả block