PDA

View Full Version : [Bang Hội] Thân gửi đến LĐ G Killer và toàn thể ACE !

phamleehp
05-08-2013, 01:29 PM
thấy mọi người up lên 4rum những tâm tư và suy nghĩ của bản thân mình e cũng muốn có vài lời mong ACE cho ý kiến và kính mong thành viên 2 LM ĐĐ k vào cmt đả kích nhau và có cmt hãy cmt với nick chính đừng dùng nick Clone làm gì .

1 . Đầu tiên e xin có vài lời với AE lãnh đạo G Killer và toàn thể AE trong G :
E tên nv ChipBom chả tên tuổi gì thật những người lang bạt chưa có bến đỗ nào cũng mong vào được cái G để thể hiện bản thân mình . thấy ngọn cờ Killer giơ cao dám ĐĐ với LMHT e rất hào hứng tham gia và được các a chấp nhận e rất cảm kích . cảm ơn các a đã cho e được 1 bến đỗ yên bình .
Xin lỗi các a vì e thường xuyên cắm chuột k hiểu biết về mọi thành viên trong G nên có những xưng hô ngang hàng k đúng mực với các a mong các a bỏ qua cho e .

2 . Qua việc vừa xảy ra kính mong a MrKhoa và ThySock vào gặp mặt và có vài lời nói :
_Gửi ThySock : bạn à mình k biết bạn là ai nhưng mà bạn có dám khẳng định là mình k có hack khi pk G k ? Nếu bạn k hack thật thì mình xin phép được thay mặt toàn thể G xin lỗi bạn với lời xin lỗi chân thành nhất . Nếu bạn có hack mà k ăn được MrKhoa mong rằng bạn sẽ vào và có lời xin lỗi đến a ấy để cho lương tâm bạn được nhẹ nhàng hơn .
_Gửi MrKhoa : a à a hack là sai rồi có trách thì trách người quay và tung clip chứ đừng trách móc gì đến BQT Mu và đội SBH cả

_Gửi toàn ban Lãnh Đạo G Killer : các a giơ ngọn cờ Killer làm gì để rồi làm như ngày hôm nay ? Các a có biết là các a làm như vậy sẽ ảnh hưởng ntn với toàn thể ace trong G còn lại k ? các a đang gây khó dễ cho mọi người đấy . cái tôi của các a quá lớn ư ? chả phải đâu bởi nếu như ban lãnh đạo G WL có quay và up clip đó lên thì các a hãy nói về cái tôi lớn của các a nhé còn đây là 1 người suy nghĩ nông cạn làm việc theo cảm tính mà đã làm lay động các a thế à ? nếu thật sự như vậy thì quả thật các a cũng suy nghĩ nông cạn và làm việc theo cảm tính quá đấy . các a nói là k coi ĐĐ là kẻ thù vì 1 người nv thì các a đã có lỗi với ban lãnh đạo G WL mà các a luôn coi là bạn qua nhiều thế hệ QN TD . các a có lỗi với ace trong G vì đã bỏ lại mọi người . các a có xứng đáng để mọi người tôn trọng k thì e k biết nhưng với e thì các a k xứng đáng được e tôn trọng với e các a đừng bao h nói là phất cao ngọn cờ Killer nữa các a k đáng để nói nv đâu mà người đáng nói nv là ban lãnh đạo của G BOSS bây giờ . các a nói là vì 1 tập thể G mà h các a chỉ nghĩ về bản thân các a k nghĩ đến mọi ng thế việc làm đó của các a là đúng hay là sai ? nếu là đúng thì phương châm sống của G là đúng hay là sai ?

_E mỏi tay lắm rồi k thể viết tiếp được nữa . 1 lời cuối e mong các a hãy làm đúng với lương tâm của mình và sống vì ACE thành viên của Killer vì 1 tập thể mà hãy quay về với ACE ở ĐV này
_Mong các thành viên và ban lãnh đạo G WL vào cho vài lời để cho ban lãnh đạo G Killer quay lại làm 1 thế lực ĐĐ truyền kỳ với nhau chứ k có người PK k có ĐĐ mạnh thì xin lỗi các a chứ có khủng cũng chả mang lại ý nghĩa gì cả .

Cảm ơn những ai bỏ chút thời gian để đọc hết bài này của e . mong mọi người "Up" cho bay cao bay xa và bay đến với ban lãnh đạo G Killer và ban lãnh đạo G WL !

phamleehp
05-08-2013, 01:33 PM
Ps : e đã từng tính chuyện về với G HS vì đây là quê hương của e nhưng sau khi đọc bài của zzAzarenka e quyết định dù có ăn hành cũng về với G BOSS

sevenlove
05-08-2013, 01:35 PM
cái gì làm phải chịu,đừng để vì 1 mình mà anh em phải từ bỏ

AnhDuong
05-08-2013, 01:54 PM
đây gọi là 1 ng` đấm 1 người xoa ^^

phamleehp
05-08-2013, 01:56 PM
đây gọi là 1 ng` đấm 1 người xoa ^^

xin lỗi bạn là mình k thân k quen ai cả và topic này là nói với suy nghĩ của mình mà thôi chứ k hề có chuyện 1 người đấm 1 người xoa . xin bạn đừng nói nv để mọi ng nhảy vào lại tiếp tục chửi bới đã kích nhau dẫn đến việc topic bị đóng 1 cách lãng xẹt

AnhDuong
05-08-2013, 01:59 PM
xin lỗi bạn là mình k thân k quen ai cả và topic này là nói với suy nghĩ của mình mà thôi chứ k hề có chuyện 1 người đấm 1 người xoa . xin bạn đừng nói nv để mọi ng nhảy vào lại tiếp tục chửi bới đã kích nhau dẫn đến việc topic bị đóng 1 cách lãng xẹt
uh minh nói vây thôi cũng không có y' gi`. từ Trc đến nay mình rất thich lm bạn vì rất là đoàn kết đấy ^^

phamleehp
05-08-2013, 02:00 PM
uh minh nói vây thôi cũng không có y' gi`. từ Trc đến nay mình rất thich lm bạn vì rất là đoàn kết đấy ^^

k có gì và xin lỗi vì mình có thể kém tuổi bạn và mình cũng ở hải phòng . cũng từng có ý định về với HS nhưng h thì thôi hết rồi ^^

Trần Dũng
05-08-2013, 02:03 PM
Ps : e đã từng tính chuyện về với G HS vì đây là quê hương của e nhưng sau khi đọc bài của zzAzarenka e quyết định dù có ăn hành cũng về với G BOSS

Cảm ơn tình cảm của E dành cho AE Killers nhé
Nay A đã lập Guil vì A đã suy nghĩ cả đêm qua rồi. AE chúng ta rơi vào tình trạng bế tắc nếu hủy nó thì AE sẽ ra sao " Đi đâu , về đâu " làm như thế suy nghĩ cá nhân quá
Pm yahoo: dung.noble_1102@yahoo.com.vn
Hoặc SĐT: 0989 040 656
để về Guil E nhé

Boss

phamleehp
05-08-2013, 02:05 PM
Cảm ơn tình cảm của E dành cho AE Killers nhé
Nay A đã lập Guil vì A đã suy nghĩ cả đêm qua rồi. AE chúng ta rơi vào tình trạng bế tắc nếu hủy nó thì AE sẽ ra sao " Đi đâu , về đâu " làm như thế suy nghĩ cá nhân quá
Pm yahoo: dung.noble_1102@yahoo.com.vn
Hoặc SĐT: 0989 040 656
để về Guil E nhé

Boss

Cảm ơn vì a đã đọc bài của e nhưng e vẫn muốn up đến khi nào đến với ban lãnh đạo G Killer và WL cơ .
Up và tiếp tục Up !

MrHieuBeo
05-08-2013, 02:13 PM
Cảm ơn vì a đã đọc bài của e nhưng e vẫn muốn up đến khi nào đến với ban lãnh đạo G Killer và WL cơ .
Up và tiếp tục Up !

trước Tiên anh xin lỗi e và toần thể a e Vì Anh e Đã nghỉ nó còn ko để yên

Nay Anh e Đã Có nhiều tình cảm thế này thì Anh xin Đc Quay Lại Để Phục Vụ Anh e

Trần Dũng
05-08-2013, 02:14 PM
Up và tiếp tục Up !

Thôi kệ đi E Lãnh Đạo Killers mình đều hiểu hết
Còn phía WL thành viên họ sống như thế nào thì Lãnh đạo họ hiểu

phamleehp
05-08-2013, 02:15 PM

hình như vẫn còn thiếu a à . cần 1 Killer như cũ và cần 1 mái nhà như xưa . Up !

MrHieuBeo
05-08-2013, 02:18 PM
hình như vẫn còn thiếu a à . cần 1 Killer như cũ và cần 1 mái nhà như xưa . Up !

Ko biết nói gì hơn chỉ biết Cảm Kick Vô Cùng

phamleehp
05-08-2013, 02:18 PM
Thôi kệ đi E Lãnh Đạo Killers mình đều hiểu hết
Còn phía WL thành viên họ sống như thế nào thì Lãnh đạo họ hiểu

e cũng chả quan tâm đến G họ làm gì chỉ mong những người mà được ban lãnh đạo G Killer coi là bạn thì sẽ có những lời nói có những hành động thích hợp với bạn của mình còn nếu như hộ k coi ban lãnh đạo G Killer là bạn thì thật sự e cảm thấy buồn thay cho ban lãnh đạo của G Killer quá !

giaosumu
05-08-2013, 02:19 PM
thấy mọi người up lên 4rum những tâm tư và suy nghĩ của bản thân mình e cũng muốn có vài lời mong ACE cho ý kiến và kính mong thành viên 2 LM ĐĐ k vào cmt đả kích nhau và có cmt hãy cmt với nick chính đừng dùng nick Clone làm gì .

E tên nv ChipBom chả tên tuổi gì thật những người lang bạt chưa có bến đỗ nào cũng mong vào được cái G để thể hiện bản thân mình . thấy ngọn cờ Killer giơ cao dám ĐĐ với LMHT e rất hào hứng tham gia và được các a chấp nhận e rất cảm kích . cảm ơn các a đã cho e được 1 bến đỗ yên bình .
Xin lỗi các a vì e thường xuyên cắm chuột k hiểu biết về mọi thành viên trong G nên có những xưng hô ngang hàng k đúng mực với các a mong các a bỏ qua cho e .

2 . Qua việc vừa xảy ra kính mong a MrKhoa và ThySock vào gặp mặt và có vài lời nói :
_Gửi ThySock : bạn à mình k biết bạn là ai nhưng mà bạn có dám khẳng định là mình k có hack khi pk G k ? Nếu bạn k hack thật thì mình xin phép được thay mặt toàn thể G xin lỗi bạn với lời xin lỗi chân thành nhất . Nếu bạn có hack mà k ăn được MrKhoa mong rằng bạn sẽ vào và có lời xin lỗi đến a ấy để cho lương tâm bạn được nhẹ nhàng hơn .
_Gửi MrKhoa : a à a hack là sai rồi có trách thì trách người quay và tung clip chứ đừng trách móc gì đến BQT Mu và đội SBH cả

_Gửi toàn ban Lãnh Đạo G Killer : các a giơ ngọn cờ Killer làm gì để rồi làm như ngày hôm nay ? Các a có biết là các a làm như vậy sẽ ảnh hưởng ntn với toàn thể ace trong G còn lại k ? các a đang gây khó dễ cho mọi người đấy . cái tôi của các a quá lớn ư ? chả phải đâu bởi nếu như ban lãnh đạo G WL có quay và up clip đó lên thì các a hãy nói về cái tôi lớn của các a nhé còn đây là 1 người suy nghĩ nông cạn làm việc theo cảm tính mà đã làm lay động các a thế à ? nếu thật sự như vậy thì quả thật các a cũng suy nghĩ nông cạn và làm việc theo cảm tính quá đấy . các a nói là k coi ĐĐ là kẻ thù vì 1 người nv thì các a đã có lỗi với ban lãnh đạo G WL mà các a luôn coi là bạn qua nhiều thế hệ QN TD . các a có lỗi với ace trong G vì đã bỏ lại mọi người . các a có xứng đáng để mọi người tôn trọng k thì e k biết nhưng với e thì các a k xứng đáng được e tôn trọng với e các a đừng bao h nói là phất cao ngọn cờ Killer nữa các a k đáng để nói nv đâu mà người đáng nói nv là ban lãnh đạo của G BOSS bây giờ . các a nói là vì 1 tập thể G mà h các a chỉ nghĩ về bản thân các a k nghĩ đến mọi ng thế việc làm đó của các a là đúng hay là sai ? nếu là đúng thì phương châm sống của G là đúng hay là sai ?

_E mỏi tay lắm rồi k thể viết tiếp được nữa . 1 lời cuối e mong các a hãy làm đúng với lương tâm của mình và sống vì ACE thành viên của Killer vì 1 tập thể mà hãy quay về với ACE ở ĐV này
_Mong các thành viên và ban lãnh đạo G WL vào cho vài lời để cho ban lãnh đạo G Killer quay lại làm 1 thế lực ĐĐ truyền kỳ với nhau chứ k có người PK k có ĐĐ mạnh thì xin lỗi các a chứ có khủng cũng chả mang lại ý nghĩa gì cả .

Cảm ơn những ai bỏ chút thời gian để đọc hết bài này của e . mong mọi người "Up" cho bay cao bay xa và bay đến với ban lãnh đạo G Killer và ban lãnh đạo G WL !
Guild của bạn ra đi cũng phải thôi,toàn trẻ trâu.Trước Even xin hỏi KL có cái vẹo gì,sau even up đc 1 2 hay 3 sét đồ lên 13 sau đó tìm ra bản hack hay hơn các bản hack các G đang sử dụng.Tôi chả hiểu 1 lũ G bạn lên 4rum kêu nghỉ chỉ vì 1 lí do tao vừa ăn cướp vừa la làng.Tao hack ,tao giết bọn mày hay bọn mày quỳ dưới chân tao,tao bá đạo sv đấy.Đến lúc GM nhúng tay vào thì cả 1 tập thể lên 4rum kêu la làng la nc.Đồ ngon hack khủng kêu DD ko phai đối thủ,tôi chả hiểu tại sao bạn lại có thể đầu quân vào 1 tâp thể ko biết suy nghĩ như vậy.Còn với đội ngu GM,các ông còn quá non tay với vấn nạn hack,các ô sợ mất khách nên dẫn đến tình trạng các sv chỉ đc 1,2 tháng là tàn lụi dần.Sử lí ko nghiêm hack càng trắng trợn,sử li nghiêm có lẽ càng đông ng chơi nên các ô xem lại cách quản lí của mình đi

phamleehp
05-08-2013, 02:19 PM
Ko biết nói gì hơn chỉ biết Cảm Kick Vô Cùng

đừng cảm kích = lời nói thế chứ a . hãy cảm kích = hành động đi . Killer lập lại mail cho e nhé ( ChipBom )

MrHieuBeo
05-08-2013, 02:22 PM
đừng cảm kích = lời nói thế chứ a . hãy cảm kích = hành động đi . Killer lập lại mail cho e nhé ( ChipBom )

Chờ Đợi Đi e

MiruLove
05-08-2013, 02:23 PM
Guild của bạn ra đi cũng phải thôi,toàn trẻ trâu.Trước Even xin hỏi KL có cái vẹo gì,sau even up đc 1 2 hay 3 sét đồ lên 13 sau đó tìm ra bản hack hay hơn các bản hack các G đang sử dụng.Tôi chả hiểu 1 lũ G bạn lên 4rum kêu nghỉ chỉ vì 1 lí do tao vừa ăn cướp vừa la làng.Tao hack ,tao giết bọn mày hay bọn mày quỳ dưới chân tao,tao bá đạo sv đấy.Đến lúc GM nhúng tay vào thì cả 1 tập thể lên 4rum kêu la làng la nc.Đồ ngon hack khủng kêu DD ko phai đối thủ,tôi chả hiểu tại sao bạn lại có thể đầu quân vào 1 tâp thể ko biết suy nghĩ như vậy.Còn với đội ngu GM,các ông còn quá non tay với vấn nạn hack,các ô sợ mất khách nên dẫn đến tình trạng các sv chỉ đc 1,2 tháng là tàn lụi dần.Sử lí ko nghiêm hack càng trắng trợn,sử li nghiêm có lẽ càng đông ng chơi nên các ô xem lại cách quản lí của mình đi
Mình nghĩ bạn nên im đi thì hơn. Càng nói người ta càng thấy bạn ngu đấy

MrHieuBeo

Nếu Bạn Là NGươi Nổi Tiếng Thì Lấy Nick CHính Vào Đây

CÒn ko Phải LD Của WL xin Mời Bạn Next

phamleehp
Chờ Đợi Đi e

chờ đợi gì nữa a ? quẩy mạnh lên nào

Lê Quang
05-08-2013, 02:29 PM
bài viết hay. Up cho bạn

phamleehp
05-08-2013, 02:30 PM
bài viết hay. Up cho bạn

a có phải MrKhoa k ?

giaosumu
05-08-2013, 02:30 PM
Nếu Bạn Là NGươi Nổi Tiếng Thì Lấy Nick CHính Vào Đây

CÒn ko Phải LD Của WL xin Mời Bạn Next

việc gi phai lãnh đạo G nào mới vào đc.G KL next khỏi MU cho nc nó trong,nói đúng thì lên lắng nghe hiểu chưa.1 lũ phá hoại chứ ko phải dam mê MU

phamleehp
05-08-2013, 02:33 PM

xin lỗi bạn chú ý ngôn từ hộ mình . đừng xưng "mày" "tao" hay nói khích nói móc chửi bậy gì ở topic này nhé kẻo BQL Mu sẽ đóng topic của mình .
xin hỏi bạn là ai ? với tư cách gì mà bạn làm nhục G mình ở ? mình có mời bạn vào topic này k ? bạn là ThySock hay là ban lãnh đạo của G WL nào ?

Bemap_Muhanoi

CHÀO BẠN MÌNH LÀ CHỦ GUIL WL ĐẠI DIỆN CHO ANH EM VÀO NÓI CHUYỆN

VÌ BẠN CÓ LỜI MỜI NÊN MÌNH CŨNG CÓ VÀI LỜI GIẢI ĐÁP THẮC MẮC CUẢ BẠN

1- MẶC DÙ KHÔNG KHÁCH QUAN VÌ CÙNG GUIL NHƯNG MÌNH TRẢ LỜI BẠN LÀ ThySock KHÔNG HACK (ĐẾN THỜI ĐIỂM H MÌNH KHẲNG ĐỊNH), CÒN TRONG GUIL CÓ HACK HAY KHÔNG THÌ ANH EM ĐỀU BIẾT

2- KHẲNG ĐỊNH VỚI BẠN: QUANG NÓI 1 CÂU THẾ NÀY" LÀ ANH THÌ MÃI MÃI CŨNG LÀ ANH", VÌ THẾ EM YÊN TÂM LÀ KHÔNG BAO H WL TỔ CHỨC BẮT HACK VỚI KILLER NÓI RIÊNG VÀ AE MU NÓI CHUNG. SỰ VIỆC LẦN NÀY CHỈ LÀ SỰ NÓNG GIẬN CUẢ ThySock KHI BỊ PK (CŨNG GIỐNG 2 EM QUÁ NÓNG TÍNH); VÌ LÀ THÀNH VIÊN GUIL WL NÊN BAN LÃNH ĐẠO KHÔNG CÓ BÌNH LUẬN GÌ CHO ĐẾN H

3- NHÂN ĐÂY XIN PHÉP BẠN CÓ VÀI LỜI ĐẾN 2 ĐỨA EM LÀ: QUANG VÀ HIẾU BÉO

- NHẤT LÀ HIẾU BÉO, SAU BUỔI OFF MU DO ADM TỔ CHỨC ANH ĐÃ NÓI CÁI NHƯỢC ĐIỂM CUẢ QUANG CHO EM BIẾT, CHÍNH EM CŨNG THẤY VẬY, MUỐN LÀM CHỦ 1 GUIL MÌNH PHẢI VÌ TẬP THỂ NHƯNG PHẢI TỈNH TÁO KHÔNG BỊ KICK ĐỘNG.

-CÒN QUANG, EM VẪN NHƯ NGÀY NÀO, TINH THẦN VÌ ANH EM CUẢ EM ANH RẤT THÍCH, TÍNH MÁU CHIẾN VẪN NHƯ XƯA.

ANH CHỈ KHUYÊN EM 1 CÂU THÔI ĐÓ LÀ: PHẢI CÓ CÁI ĐẦU LẠNH (EM DỄ BỊ KÍCH ĐỘNG LẮM)

CUỐI CÙNG CHÚC ANH EM TỔ CHỨC LẠI ĐỂ MỌI NGƯỜI CÙNG THAM GIA, ĐỪNG ĐỂ CÁC ANH EM LƯU LẠC BỎ HẾT

alo1234
việc gi phai lãnh đạo G nào mới vào đc.G KL next khỏi MU cho nc nó trong,nói đúng thì lên lắng nghe hiểu chưa.1 lũ phá hoại chứ ko phải dam mê MU

Thôi bạn ơi, cái lũ chúng nó làm trò vcc ra, nghỉ thì cứ việc nghỉ, nghỉ mà muốn ngta chào đón như kiểu người hùng, xong vài ngày nữa lại lập cái pic sau 1 hồi bàn chuyện vs thế này thế kia quyết định k nghỉ nữa, nghe nó đàn bà vkl, phải nói thẳng là cả cái G này lên 4 rum lập pic chả qua xin sự thương hại của ng khác thôi =))

phamleehp
05-08-2013, 02:34 PM
mong các Mod ghé qua có ý kiến với "giaosumu" bời topic lập ra với nhiều tình cảm chứ k mong muốn gây hiềm khích trong topic này . thanks

Lê Quang
05-08-2013, 02:35 PM
a có phải MrKhoa k ?
mình ko phải. Mình chỉ là 1 gamer bt thôi

phamleehp
05-08-2013, 02:38 PM

1- MẶC DÙ KHÔNG KHÁCH QUAN VÌ CÙNG GUIL NHƯNG MÌNH TRẢ LỜI BẠN LÀ ThySock KHÔNG HACK (ĐẾN THỜI ĐIỂM H MÌNH KHẲNG ĐỊNH), CÒN TRONG GUIL CÓ HACK HAY KHÔNG THÌ ANH EM ĐỀU BIẾT

2- KHẲNG ĐỊNH VỚI BẠN: QUANG NÓI 1 CÂU THẾ NÀY" LÀ ANH THÌ MÃI MÃI CŨNG LÀ ANH", VÌ THẾ EM YÊN TÂM LÀ KHÔNG BAO H WL TỔ CHỨC BẮT HACK VỚI KILLER NÓI RIÊNG VÀ AE MU NÓI CHUNG. SỰ VIỆC LẦN NÀY CHỈ LÀ SỰ NÓNG GIẬN CUẢ ThySock KHI BỊ PK (CŨNG GIỐNG 2 EM QUÁ NÓNG TÍNH); VÌ LÀ THÀNH VIÊN GUIL WL NÊN BAN LÃNH ĐẠO KHÔNG CÓ BÌNH LUẬN GÌ CHO ĐẾN H

- NHẤT LÀ HIẾU BÉO, SAU BUỔI OFF MU DO ADM TỔ CHỨC ANH ĐÃ NÓI CÁI NHƯỢC ĐIỂM CUẢ QUANG CHO EM BIẾT, CHÍNH EM CŨNG THẤY VẬY, MUỐN LÀM CHỦ 1 GUIL MÌNH PHẢI VÌ TẬP THỂ NHƯNG PHẢI TỈNH TÁO KHÔNG BỊ KICK ĐỘNG.

-CÒN QUANG, EM VẪN NHƯ NGÀY NÀO, TINH THẦN VÌ ANH EM CUẢ EM ANH RẤT THÍCH, TÍNH MÁU CHIẾN VẪN NHƯ XƯA.

ANH CHỈ KHUYÊN EM 1 CÂU THÔI ĐÓ LÀ: PHẢI CÓ CÁI ĐẦU LẠNH (EM DỄ BỊ KÍCH ĐỘNG LẮM)

CUỐI CÙNG CHÚC ANH EM TỔ CHỨC LẠI ĐỂ MỌI NGƯỜI CÙNG THAM GIA, ĐỪNG ĐỂ CÁC ANH EM LƯU LẠC BỎ HẾT

cảm ơn a vì đã ghé qua nếu thật sự ThySock k hack thì e thay mặt ae trong G vì đã dùng phần mềm thứ 3 để pk G nv .
điều nữa mong a có lời với ae LM đừng lập acc clone nhảy vào topic người khác để kích động nv k được hay cho lắm
thanks

Bemap_Muhanoi
05-08-2013, 02:43 PM
Yêu cầu guil wl không vào các topic cuả killer nói chuyện linh tinh

MrHieuBeo
05-08-2013, 02:44 PM

Vâng e Sẽ Cố gắng Phát Huy Lại. Mong Là 2 Guil Sẽ Lại Có Nhưng trận PK Vui vẻ Và Đầy Nửa

Bemap_Muhanoi
05-08-2013, 02:48 PM
vâng e sẽ cố gắng phát huy lại. Mong là 2 guil sẽ lại có nhưng trận pk vui vẻ và đầy nửa

ngƯỜI ta nói gì thì kệ, cái chính là bản thân mình

trc anh cũng nóng tính, từng dell acc bỏ lại hết anh em

từng vì chuyện cá nhân cũng bỏ lại cả guil

đừng đi vào vết xe đấy nhé

chúc em tổ chức tốt lại guil, còn ai nói gì kệ họ

MrHieuBeo
05-08-2013, 02:50 PM
ngƯỜI ta nói gì thì kệ, cái chính là bản thân mình

trc anh cũng nóng tính, từng dell acc bỏ lại hết anh em

từng vì chuyện cá nhân cũng bỏ lại cả guil

đừng đi vào vết xe đấy nhé

chúc em tổ chức tốt lại guil, còn ai nói gì kệ họ

Vâng e Sẽ Cố gắng nhìn vào cái gương đó để đi tiếp thanks anh nhiều

cavepho
05-08-2013, 02:54 PM

1 ng lãnh đạo của mấy chục gamer phải ntnay.

m0nm0n
05-08-2013, 02:56 PM
đã xong lai vào chém giết

batcandoi2922
05-08-2013, 02:56 PM
đang muốn thử xem thằng ChipBom nó có dám bỏ hết bạn bè nó không và bây h thì đã biết là==> " không dám,xoắn " . Về đê anh em đang chờ :))

cavepho
05-08-2013, 02:57 PM
lại tiếp tục chiến đấu thôi.:))

giaosumu
05-08-2013, 03:02 PM
Vâng e Sẽ Cố gắng Phát Huy Lại. Mong Là 2 Guil Sẽ Lại Có Nhưng trận PK Vui vẻ Và Đầy Nửa

Cố gắng phát huy nhưng đừng phát triển hack,mà đã dùng hack thì đừng kêu bá đạo MU nhé.Nói câu đấy ng ngoài nghe còn thấy ngượng chưa nói đến tự bản thân mình

depzaichua
05-08-2013, 03:11 PM
nói chung mọi điều xảy ra chỉ quy lại 1 từ đó là vì " hack " từ xưa nay đến giờ và sau này ADM của MUHN mãi mãi k bao giờ làm được để trả lại sân chơi công bằng cho AE . Còn gửi đến 2 G và LM của các bạn là làm cái j cũng fai có sự tranh đấu thi khi đứng trên đỉnh vinh quang mình mới tự hào được :)

phamleehp
05-08-2013, 03:20 PM
đang muốn thử xem thằng ChipBom nó có dám bỏ hết bạn bè nó không và bây h thì đã biết là==> " không dám,xoắn " . Về đê anh em đang chờ :))

=)) tao định về nhưng k về nữa đâu bảo ông ollo thế nhé . tao đang đợi 1 Killer trở lại và ...

senshine
05-08-2013, 03:44 PM
thôi thì lạitiêop tục săn bắn pk nào ae =)) thích quá !

duy.lethanh
05-08-2013, 03:51 PM

HOM QUA NAY KHONG ONLINE , NHƯNG CỦNG NGHE VÀ THẬT SỰ BUỒN KHI EM VÀ QUANG NGHỈ , NGHE XONG CUNG MUỐN BÁN
AC NGHỈ LUÔN CHO RÙI , ANH THẬT SỰ RẤT MONG CÂU NÓI NÀY CỦA EM ĐÓ . AE Killers mình sẽ Quay trở lại và chiến tiếp:100;:100;:100;

phamleehp
05-08-2013, 03:56 PM
HOM QUA NAY KHONG ONLINE , NHƯNG CỦNG NGHE VÀ THẬT SỰ BUỒN KHI EM VÀ QUANG NGHỈ , NGHE XONG CUNG MUỐN BÁN
AC NGHỈ LUÔN CHO RÙI , ANH THẬT SỰ RẤT MONG CÂU NÓI NÀY CỦA EM ĐÓ . AE Killers mình sẽ Quay trở lại và chiến tiếp:100;:100;:100;

sẽ quay lại về ăn hại hơn xưa a nhỉ

MrHieuBeo
05-08-2013, 04:00 PM

Tối qua ý định nghỉ rất cao nhưngHôm nay Vào Xem anh e có tâm huyết thế này ko thể nghỉ đc

hutchich01
05-08-2013, 04:01 PM
mấy thằng hâm hâm thế mà tình củm gớm =))~

MrHieuBeo
05-08-2013, 04:02 PM
mấy thằng hâm hâm thế mà tình củm gớm =))~

quá là tình củm ấy chứ anh e thế này sao nghỉ đc

B o s s
05-08-2013, 04:02 PM
đây là tp killer or Warlord máy bạn ko có liên quan vào đừng có ẳng linh tinh.........muốn thể hiện gì thì lấy nick 9 ma vào...........(những thằng thích phá phải chăng đã ăn hành và cay cú ;)))

phamleehp
05-08-2013, 04:03 PM
quá là tình củm ấy chứ anh e thế này sao nghỉ đc

a xem xét lập lại Killer đi thôi chứ đang ở G Boss mà có người yêu cầu bỏ G vì đây là G ngày xưa của họ và họ k muốn bị lấy tên này

hutchich
05-08-2013, 04:03 PM
acc này mới bị band :))~.vừa mới đc trả tự do :))

MrHieuBeo
05-08-2013, 04:06 PM

:D tại cứ bá đạo quá lên nó thế

phamleehp
05-08-2013, 04:07 PM

ai thế ợ ? cho 1 like để được quay trở về mái nhà Killer thôi

hutchich
05-08-2013, 04:08 PM
:D tại cứ bá đạo quá lên nó thế

cái tội spam thôi :))~

zzAzarenka
05-08-2013, 04:29 PM

thật sự cảm ơn ng ae tuy chúng ta mới quen nhau từ sv Đv này nhưng có lẽ ae ta khá hiểu nhau đó ;)) hãy cứ sống và tiếp tục bước đi mệt ta nghỉ rồi khỏe lại đi =))

0978xxxx
05-08-2013, 04:32 PM
Mong sao qua topic này toàn thể AE Killers ở lại đừng vì những trò bẩn thỉu của Dog mà làm ae ta nản trí e ở TD luôn luôn mong AE DV vững manh luôn luôn chiến đâu hết mình sát cánh cùng nhau vượt qua khó khăn này để đến với vinh quang đang còn chờ đợi AE chúng ta :41;:41;:41;

zzAzarenka
05-08-2013, 04:40 PM
lên nào ae

B o s s
05-08-2013, 04:44 PM
thế cu hậu có wa Dvko em

MrHieuBeo
05-08-2013, 04:48 PM
Mong sao qua topic này toàn thể AE Killers ở lại đừng vì những trò bẩn thỉu của Dog mà làm ae ta nản trí e ở TD luôn luôn mong AE DV vững manh luôn luôn chiến đâu hết mình sát cánh cùng nhau vượt qua khó khăn này để đến với vinh quang đang còn chờ đợi AE chúng ta :41;:41;:41;

Triển khai qua đây đi e

giaosumu
05-08-2013, 04:53 PM

chơi bẩn với bẩn thỉu là 2 a e,vinh quang đến với phần mềm thử 3.Nói oai như cóc,G KL thời gian đầu bep như gián sau even có tý còi:))

B o s s
05-08-2013, 05:04 PM
bẹp ak........bạn có xem thủ lỉnh tài ba chua........ ;))..deo bik ji thi câm di ẳng wai.........

Tư Lệnh Quân Đoàn
05-08-2013, 05:05 PM
Thế giới game là 1 thế giới ảo, qua bài viết này mình cảm nhận được nhiều hơn cái tình cảm thật ở thế giới ảo này. Hi vọng Quang và Khoa đừng để a e phải thất vọng nhé :)

B o s s
05-08-2013, 05:08 PM
TLQD bank cái thằng phá hoại giùm cái..........nó cứ kick thich ae thế này mà ko xích nó lại đc ak :))

MrHieuBeo
05-08-2013, 05:08 PM
Thế giới game là 1 thế giới ảo, qua bài viết này mình cảm nhận được nhiều hơn cái tình cảm thật ở thế giới ảo này. Hi vọng Quang và Khoa đừng để a e phải thất vọng nhé :)

Cũng Do mình sống với anh e thế nào thôi

Nhưng nhiều tình cảm thế này sao nghỉ đc

Thanks TLQD

coolb0y264
05-08-2013, 05:09 PM
mình chơi nick CrRonaldo cùng dũng vẩu đây cũng là sv đầu tiên chơi mu hà nội thấy mu này rất hay và ae rất tâm huyết nhiệt tình cũng đã tham gia nhiều cuộc pk nhưng nói thật đã là biết quá rõ nhau thì thôi lần sau tự ý thức đc mình đi là đừng có hack không hay ho gì cả đâu bởi vì khi nào các bạn hiểu cảm giác mình không có hack tăng max 800k vit 1 s chết thì cảm giác phế vật như nào . Mình cũng hiểu cái cảm giác của mrkhoa khi thấy người ta hack pk mình h mình bật hack pk lại để côgn bằng thì bị blog . tất cả chỉ là do 1 vài cá nhân thôi đến với game là để vui vẻ nên mọi người tự ý thức nếu có hack thì nhắc nhở bảo nhau để có 1 cuộc pk đẹp trong sạch bằng những thực lực của mình bằng trí thông minh của mình . Mình cũng đc nghe nhiều về killer và cũng muốn đc tiếp tục pk săn bắn và có đối địch như các bạn đừng vì những hiểu nhầm nhỏ mà làm mất đi cuộc vui đam mê của mình

B o s s
05-08-2013, 05:10 PM
bạn hỏi lại imiss di cậu nhé.........tôi 766k máu vừa chỉ vào tên đã chết đây nhe

need1love
05-08-2013, 05:11 PM
TLQD bank cái thằng phá hoại giùm cái..........nó cứ kick thich ae thế này mà ko xích nó lại đc ak :))

thành phần đv thế có thể dùng acc chủ G sửa hoặc xóa bài ở box bang hội đc mà bạn ơi

B o s s
05-08-2013, 05:12 PM
nói chung ai sao chúng tôi vậy bạn nhé.

B o s s
05-08-2013, 05:13 PM
mình đang nói tahng giaosumu bạn ơi...........mình killer nhung bibank nick ban nhe :D

coolb0y264
05-08-2013, 05:19 PM
haizz ý mình là người không có hack thì sẽ ức chế còn cùng hack với nhau lại thấy bt bạn hiểu chứ mình đang lý giải hành động bức xúc của 1 cá nhân post clip chứ không phải là của cả 1 guild

thanhchien
05-08-2013, 05:39 PM
Upppppppppppp cáicho các bạn:1;

HaiPhuong
05-08-2013, 05:48 PM
Đúng rồi đó anh em nhân vật GiaLang em cũng đồng ý kiến vs ban ấy em cũng ở HP từ trước 2 sever em cũng tùng mong ước bước chân cập bến đến 1 G hùng mạnh nhu G Killers mình từ lâu rùi em cung như bạn CHipBom cung là 1 nhân vật không tên tuôi e cũng phải đi làm như bao người khac dù không co thoi gian nhiều toan treo = UT len k biêt moi chuyen xay ra như the nào nhưng em chỉ có 1 điêu nhỏ nhoi mong ban lanh đạo G quay lại cùng vs anh em vj trận chien con dại ma anh dùng bỏ cuoc de dàng như vay anh ak> thay mat tap the G Killers mong ban lanh dao G xem xet quay lai vs anh em>>

kyobaothu
05-08-2013, 05:50 PM
xin 1 cái tên Killers như xưa, đừng vì chuyện cỏn con mà đánh mất chính cái tên ấy

zzAzarenka
05-08-2013, 05:52 PM
haizz ý mình là người không có hack thì sẽ ức chế còn cùng hack với nhau lại thấy bt bạn hiểu chứ mình đang lý giải hành động bức xúc của 1 cá nhân post clip chứ không phải là của cả 1 guild

ví dụ như này mình hỏi bạn bạn exciter đó k hach đúng k ?nhưng bạn imiss hach vì pk team nếu bên bạn có hach mà bên t k có thì bạn nghĩ sẽ thế nào nhi? tại sao nhiều ng k hach mà vãn bị imiss cho nằm đó thôi chúng tôi có làm trò quay clip đó k vì đơn giản chúng tôi cũng hiểu đc G mình cũng có ng hach thì sẽ k làm cái trò đó còn nếu cả G mà k ai hach hay trong team pk đó k ai hach mà team tôi hach thì cũng hiểu đc sự bức xúc này

kyobaothu
05-08-2013, 06:13 PM
a Quang đâu rồi, lên có vài lời đi chứ

R u b y
05-08-2013, 06:56 PM
mọi chuyện lại như xưa ! vui và quẩy lên nào ;))

Trần Dũng
05-08-2013, 07:01 PM

:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:* Toét môi

phamleehp
05-08-2013, 07:02 PM

ngủ dậy thấy bài viết được rất nhiều like và được cả Mod Lybra và TLQĐ để ý thật là cảm kích . k phải suy nghĩ gì nữa quẩy lên nào ae ơi :D

phamleehp
05-08-2013, 07:04 PM
:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:* Toét môi

a ollo xem xét kêu gọi ae trở về Killer như ngày nào đi mà giải thoát cho G Boss chứ có người ý kiến rồi cũng nên trả lại cho cho ng dân HP 1 kỷ niệm đẹp về G Boss a ơi

CristianoRonaldo
05-08-2013, 07:10 PM
Úpppppppppp ủng hộ AE Killer tiếp tục sv DV cùng AE!

coolb0y264
05-08-2013, 07:10 PM
tại vì trước đây có người guild bạn quay clip guild mình cũng là hành động cá nhân nên người guild mình cũng chỉ là hành động cá nhân muốn đáp lại còn ai hack người đấy biết và cũng không phải người hack lại là người đi quay clip hack để làm trò mèo như các bạn nói

phamleehp
05-08-2013, 07:13 PM
Úpppppppppp ủng hộ AE Killer tiếp tục sv DV cùng AE!

cam ơn bạn vì đã lên tiếng bảo vệ G mình lúc clip bị up lên và cảm ơn bạn vì đã ủng hộ việc Killer trở lại

hoahongden
05-08-2013, 07:20 PM

thằng này nói hay. ko cày cuốc anh mày chém mày nhiệt tình

hoahongden
05-08-2013, 07:21 PM
ví dụ như này mình hỏi bạn bạn exciter đó k hach đúng k ?nhưng bạn imiss hach vì pk team nếu bên bạn có hach mà bên t k có thì bạn nghĩ sẽ thế nào nhi? tại sao nhiều ng k hach mà vãn bị imiss cho nằm đó thôi chúng tôi có làm trò quay clip đó k vì đơn giản chúng tôi cũng hiểu đc G mình cũng có ng hach thì sẽ k làm cái trò đó còn nếu cả G mà k ai hach hay trong team pk đó k ai hach mà team tôi hach thì cũng hiểu đc sự bức xúc này
ko bàn cãi nữa em. chơi vui là 9. đã qua rồi thì cho qua. ko nhắc nữa.

CristianoRonaldo
05-08-2013, 07:21 PM
Dù là đối địch nhưng chưa bao h tôi coi Quang và Anh Em G Killer là Đối địch! mãi mãi là anh em bạn bè

phamleehp
05-08-2013, 07:24 PM
Dù là đối địch nhưng chưa bao h tôi coi Quang và Anh Em G Killer là Đối địch! mãi mãi là anh em bạn bè

phải coi là đối địch chứ nhưng đừng coi là kẻ thù mới phải . k coi là đối địch thì còn gì pk G nữa

CristianoRonaldo
05-08-2013, 07:25 PM
phải coi là đối địch chứ nhưng đừng coi là kẻ thù mới phải . k coi là đối địch thì còn gì pk G nữa

PK thì vẫn pk vui vẻ bt nhưng ko bao h cay cú nhau :)

hutchich
05-08-2013, 07:34 PM
off nhanh nào !
p/s:đề nghị mấy thằn mặt (!) k lên cmt ở pic của ae Killers.............

phamleehp
05-08-2013, 07:34 PM
hì xưa nay mình bị hành nhiều nhưng được cái mặt dày k cay cú gì cả . ai giết được cho giết mệt mỏi khắc thôi =))

zzAzarenka
05-08-2013, 08:09 PM
ko bàn cãi nữa em. chơi vui là 9. đã qua rồi thì cho qua. ko nhắc nữa.

ok a chuyện đã qua cho qua giờ ae ta tiến về phí trc @@

phamleehp
05-08-2013, 09:01 PM
Trang 1 !
Bão đang về !

hoahongden
05-08-2013, 09:09 PM

chuyện ko liên đừng nói. cái này là chuyện riêng của quang. chỉ quang mới hiểu ok

hoahongden
05-08-2013, 09:09 PM
ok a chuyện đã qua cho qua giờ ae ta tiến về phí trc @@

thằng nào um sùm nữa anh cho ăn DQN. thằng quang đâu vào đây close topic lại

zzAzarenka
05-08-2013, 09:19 PM
đang trong tâm bão đây@@

hoahongden
05-08-2013, 09:24 PM
Mod nào vào thì close topic riêng các thành phần cảm tử của Killer anh sẽ họp mặt và NC 1 lần

hung733
05-08-2013, 09:26 PM
thật sự cảm ơn ng ae tuy chúng ta mới quen nhau từ sv Đv này nhưng có lẽ ae ta khá hiểu nhau đó ;)) hãy cứ sống và tiếp tục bước đi mệt ta nghỉ rồi khỏe lại đi =))

sớm khoe đi nhé =))

hung733
05-08-2013, 09:29 PM

văn hay chữ tốt anh thích chú rồi đấy =))

hung733
05-08-2013, 09:30 PM

Mong TLQĐ giúp a mrkhoa giảm án :D

phamleehp
05-08-2013, 10:12 PM
Đúng rồi đó anh em nhân vật GiaLang em cũng đồng ý kiến vs ban ấy em cũng ở HP từ trước 2 sever em cũng tùng mong ước bước chân cập bến đến 1 G hùng mạnh nhu G Killers mình từ lâu rùi em cung như bạn CHipBom cung là 1 nhân vật không tên tuôi e cũng phải đi làm như bao người khac dù không co thoi gian nhiều toan treo = UT len k biêt moi chuyen xay ra như the nào nhưng em chỉ có 1 điêu nhỏ nhoi mong ban lanh đạo G quay lại cùng vs anh em vj trận chien con dại ma anh dùng bỏ cuoc de dàng như vay anh ak> thay mat tap the G Killers mong ban lanh dao G xem xet quay lai vs anh em>>

like cho phát này

phamleehp
05-08-2013, 10:14 PM
văn hay chữ tốt anh thích chú rồi đấy =))

a là ai mà a ơi tiền nhuận bút bài này của e chưa có mà "hoahongden" là a nào đã đòi đóng Topic rồi :106;

hoahongden
05-08-2013, 10:17 PM
a là ai mà a ơi tiền nhuận bút bài này của e chưa có mà "hoahongden" là a nào đã đòi đóng Topic rồi :106;
hỏi quang dũng khoa hiếu . sẽ biết. topic nên dừng ở đây được rồi đó

phamleehp
05-08-2013, 10:18 PM

có thấy ai nói gì đâu mà biết hả a ?

zzAzarenka
05-08-2013, 10:55 PM

cái toppic này giwof cũng k có gì mỗi tội a quang chưa vào cmt nên chủ toppic chưa muốn close a ak bạn ấy muốn a quang vào cơ :))còn từ giwof k có dùng những từ văng tục chửi bậy nhé ae vào chém gió thôi @@

zzAzarenka
05-08-2013, 10:56 PM
có thấy ai nói gì đâu mà biết hả a ?

đó là a cả của mu HN này đó :))

Tư Lệnh Quân Đoàn
06-08-2013, 01:51 AM
Mong TLQĐ giúp a mrkhoa giảm án :D

Đã giúp rất nhiều ;)) mai sẽ biết :D

NoSayBeen
06-08-2013, 02:00 AM

hay quá . mặc dù chẳng biết gì nhưng vẫn thấy hay hay . tôi thì thôi nghỉ cày quốc rồi nhưng thấy cái ms lạ và cái hay trên 4rum : hack + block + post bài + cmt = giảm án =))

MisTeen9x
06-08-2013, 03:26 AM

Mai mà được thả thì sẽ to chuyện cho mà xem:))

Crywolf
06-08-2013, 06:55 AM
xin lỗi bạn 1 điều nếu ser ko có hack thì bọn này cũng chẳng có , và ko có hack tụi tôi cũng chẳng chết đc .
ví dụ điển hình ko đâu xa các event pk của ADM tổ chức trong game này bọn tôi cũng chẳng thua kém G nào !
Nhu QN cũng có 1 vị trí nhất định , TD thì 3 t/v của G tham gia thì lọt đều tơi bán kết và trận chung kết của class DK lại do G hoàn toàn nắm giữ , đến DV này từ lúc ser mở đến h cũng chưa từ chối trận War G nào từ lời mời của G khác :D

Nói vậy ko phải khoe khoang gì nhưng để bạn hiểu ko phải chỉ dựa vào hack mới sống dc:D

Cám ơn tất cả ae đã giúp đỡ trong thời gian qua , có lẽ vai trò LD đã ko còn phù hợp với mình nữa rồi , tự mình lập ra và tự mình phá huỷ đã là điều điên rồ nhất .

Thời gian này cũng khá bận nên đành hẹn Ae 1 khoảng thời gian khác , thiết nghĩ Dũng , Quý đã có đủ phẩm chất của ng lãnh đạo hơn A rùi , chúc các em thành công trên con đường khát vọng này , Các Ae cố lên nhé

Close topic nhé bé chủ 2 pic , dùng hành động trong game hay hơn lời nói .

hutchich
06-08-2013, 07:41 AM
xin lỗi bạn 1 điều nếu ser ko có hack thì bọn này cũng chẳng có , và ko có hack tụi tôi cũng chẳng chết đc .
ví dụ điển hình ko đâu xa các event pk của ADM tổ chức trong game này bọn tôi cũng chẳng thua kém G nào !
Nhu QN cũng có 1 vị trí nhất định , TD thì 3 t/v của G tham gia thì lọt đều tơi bán kết và trận chung kết của class DK lại do G hoàn toàn nắm giữ , đến DV này từ lúc ser mở đến h cũng chưa từ chối trận War G nào từ lời mời của G khác :D

Nói vậy ko phải khoe khoang gì nhưng để bạn hiểu ko phải chỉ dựa vào hack mới sống dc:D

Cám ơn tất cả ae đã giúp đỡ trong thời gian qua , có lẽ vai trò LD đã ko còn phù hợp với mình nữa rồi , tự mình lập ra và tự mình phá huỷ đã là điều điên rồ nhất .

Thời gian này cũng khá bận nên đành hẹn Ae 1 khoảng thời gian khác , thiết nghĩ Dũng , Quý đã có đủ phẩm chất của ng lãnh đạo hơn A rùi , chúc các em thành công trên con đường khát vọng này , Các Ae cố lên nhé

Close topic nhé bé chủ 2 pic , dùng hành động trong game hay hơn lời nói .

http://i1285.photobucket.com/albums/a589/emdoilam/Neptune_zps297293f9.jpg (http://s1285.photobucket.com/user/emdoilam/media/Neptune_zps297293f9.jpg.html)
hân hạnh tài trợ chương trình này =))~

tqduy1912
06-08-2013, 08:30 AM
Các bạn là 1 G mạnh - del G lập G mới - Ủng hộ thôi nhưng các bạn có thể lấy tên G khác
http://forum.mu-hanoi.net/showthread...A3i-Ph%C3%B2ng

ThykSock
06-08-2013, 11:30 AM

Quốc có Quốc pháp

mu có mu quy

Luật là block 7 ngày ko lẽ TLQD muốn giảm án ?

0978xxxx
06-08-2013, 01:06 PM
Quốc có Quốc pháp

mu có mu quy

Luật là block 7 ngày ko lẽ TLQD muốn giảm án ?

cút đi chó m vào đây ẳng làm gì hả con đm cái dân thái nguyên chúng mày rr lắm cút ngay đi nhá

ThjenMenh
06-08-2013, 01:31 PM
chán thế nhỉ. lại hết gió rồi ^^

Quỷ Lệ
06-08-2013, 10:33 PM
Hê toi thấy các bạn Killer Nên Lập lại Killer Hay hơn. Tạo dựng dc tên Tuôỉ là rất khó, Nhưng để giữ Vững Nó con Khó Hơn, bn sv Ngta nhắc Đến KL là nghĩ đến 1 G Mạnh.
Giờ DV chả Thấy đâu. Hơn Nữa Killer Nghe Hay Hơn Boss( Ý kiến cá Nhân tôi)

MrHieuBeo
06-08-2013, 10:45 PM
Hê toi thấy các bạn Killer Nên Lập lại Killer Hay hơn. Tạo dựng dc tên Tuôỉ là rất khó, Nhưng để giữ Vững Nó con Khó Hơn, bn sv Ngta nhắc Đến KL là nghĩ đến 1 G Mạnh.
Giờ DV chả Thấy đâu. Hơn Nữa Killer Nghe Hay Hơn Boss( Ý kiến cá Nhân tôi)

Like Và Vào Đây ĐI http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?1175356-A-E-Nam-%C4%90%E1%BB%8Bnh-T%E1%BB%95-Chuc-Off-%C4%90i&p=880167#post880167