PDA

View Full Version : Tạp chí thiên địa version cuối : tạm biệt mọi người - vĩnh biệt mu-hanoi.net

♦♦♦LION♦♦♦
05-08-2013, 12:46 AM
đây là số cuối cùng của tạp chí thiên địa và cũng là số cuối cùng mình viết cho diễn đàn MU-HANOI.NET

hơn 1 tháng trước :
Thế đéo nào ... thế đéo nào ...

fucker your mother đéo để bố ngủ chưa sáng ra đã gọi

10h28 AM : gái mới quen calling
tôi : jong xề ố hót boy keo con voi đang nghe
gái : anh à anh đang ở đâu đấy lát qua chỗ em mình đi ăn trưa nhé , bực mình với lão sếp quá
tôi : à ừ mấyý giờ đâyy ngườiđ đẹp
gái : 12h 30 anh nhé
á đù 1h kundun 12h30 đi nàm xao
tôi : à thằng bạn anh nó mới gẫy chân hôm qua chiều nay anh qua bệnh viện thăm nó có gì chiều anh qua đón em đi chơi được không
gái : thôi anh muốn làm gì thì làm
"Thằng bạn thân : hắt xì , ơ cái đm đứa nào vừa giủa mình ấy nhỉ "

đánh răng, rửa mặt châm điếu thuốc bật máy lên và bắt đầu 1 ngày cày quốc
bật YH lên : ê thằng phế vật chiều rảnh không lên QH chơi - đờ ra ku trym mét sen giơ

reply : chiều 1h em có mặt

đéo có thằng nào bán vcent đâu mà mua - Sốc Man mét sen giơ

reply : ờ

mặt nghệt ra : thôi nạp tạm ít thẻ ăn event

lên QH ngồi chạy được khoảng 10 lần rs chém gió với mấy ông anh
chiều hôm đấy qua đón gái đi chơi thì gái bảo em đang đi với bạn chiều em được nghỉ em đi chơi từ trưa rồi

tối về cố cày quốc thêm khoảng 5 lần nữa cho max ngày
luởt face của gái : đôi lúc cần những khoảng lặng trong cuộc sống để nhìn nhận lại bản thân và mọi việc ...
bên dưới có 1 đống like với cả còm men linh tinh
thằng nào đấy : sao hôm nay tâm trạng thế em đi trà chanh không
gái like : chỗ cũ hả anh
thằng nào đấy : ừ
" fuck con bitch mình gọi thì đéo nghe máy cái đậu "
thằng chim cú 1 : ơ thế hóa ra từ trước đến giờ toàn vênh lên mà đi à
thằng chim cú 2 : ổ ôii thế nhìnn đuợcc nhữngg gì rôiì
"thôi kệ mẹ đếu care"
vào cày nốt 5 lần cho nó max
cô lô tê rô ri tà tà ...
chắc mai KM nạp cái thẻ
niu mét sen giơ - 091xxxx325
anh dạo này thế nào khỏe không . em thấy bảo anh sắp tốt nghiệp chúc mừng anh nhé ....
hình như tôi từng hứa sẽ sống tốt với ai đó ...
hiện tại :
đã nghỉ game hơn 1 tháng tăng 5kg đã tốt nghiệp và tìm được việc đúng chuyên ngành ở HN .
chuẩn bị đi công trình ở tỉnh khác khá xa hà nội .

em viết bài này để chia tay mọi người , những người em yêu quý trong suốt thời gian qua . đối với em đây là sự kết thúc cũng là sự bắt đầu mới.
chủ yếu là vì em không thể dành cho game quá nhiều thời gian như trước . và cũng không còn hứng thú để tiếp tục cuộc hành trình . sin nỗi anh em , sin nỗi mọi người :))

gửi anh Duy Thẩm : sockman
em không tiếp tục chơi nhưng vẫn sẽ là 1 thành viên của UnBroken . tặng anh 1 câu thế này " thất bại là tạm thời chưa thành công, nhưng từ bỏ sẽ là vĩnh viễn không thành công "
cố gắng xây dựng UB mạnh mẽ nhé =))
gửi anh Đờ ra ku Trym : anh hay gọi em là phế vật , phá đảo thế giới ảo - phế vật thế giới thật . cũng vì câu nói này mà em đã suy nghĩ lại về bản thân rất nhiều. cảm ơn ông anh rất nhiều , em từ bỏ game cũng để xây dựng cuộc sống trong thế giới thật cho bản thân mình. em không muốn và không thể mãi vô tư chơi bời. anh là người dạy em rất nhiều thứ cả trong cuộc sống lẫn trong game . chúc leader chiến thắng trong những trận chiến sắp tới
gửi anh Hà và chị Ngọc : 2 người mà em tôn trọng nhất và cũng là cặp đôi hoàn hảo nhất . nói thật chứ anh hà ơi em ngưỡng mộ anh lắm ý :v . chúc anh chị sớm thành công trong việc kinh doanh .
gửi anh 3 khúc : em nói thật là em thích trêu anh value . anh cũng là người duy nhất có thể chơi ở vị trí suppot lâu dài mà không ức chế . rất nể sự bình tĩnh của anh
gửi anh rũng pét : mai rảnh qua ông minh chơi với em lần cuối nhé :))
gửi anh tuyên : cầm DL là phải cứng hơn quả trứng . tặng anh câu này " yêu nhau là do duyên do số , cưới nhau là do sự cố sảy ra " bao giờ có sự cố thì báo em cái nhé :))
gửi ruby : hót gơn ở lạng sơn chơi vui vẻ nhé :v vẫn nợ anh 1 chầu nước mía đấy. bao giờ cưới em thì anh đòi tặng kèm em ca khúc "Cơn Mưa Ngang Qua" nhé
gửi MA : em cũng sớm ra đi như anh, nhưng mà được cái ở lại cổ vũ tinh thần mọi người. nếu mà có chơi thì cũng đừng cày đêm em nhé
gửi mọi người trong LM leader : anh em ở lại chơi vui vẻ nhé. cố win CTC nhé.

vì giấc mơ phá đảo thế giới thật - lúc xuống lỗ người ta khóc còn ta mỉm cười
vì giấc mơ sáng ăn bún chả ở paris , trưa qua newyord uống cafe chiều về bờ hồ ngồi trà chanh chém gió . tối kiếm mấy em xinh cỡ ngọc trinh mát xa . em tạm biệt mọi người hi vọng sẽ gặp lại mọi người trong 1 ngày không xa . nếu lúc đó chúng ta còn là anh em như những ngày trước đây. có lẽ lúc đó sẽ khác nhiều.

PS : em còn giữ ảnh maria trym với cả emily duy đấy nếu mà có muốn đăng ký tham gia nam vương nam viếc thì báo luôn nhé :v

ThjenMenh
05-08-2013, 12:49 AM
lại nữa à !!!

Minh Bún
05-08-2013, 12:53 AM
Hôm nay a trym có pê mờ e để lấy ảnh a Emily DUy để mai đký Nam Vương rồi a an tâm nhé.
a an tâm nữa là e k cày đêm nữa đâu.
àk mà mấy AE mình còn nợ nhau nhiều lắm. Bữa kem, bữa nước mía, bữa chè khúc bạch...
Trước khi đi công tác dài hài nơi xa xôi hẻo lánh thì cũng phải làm trầu bét tè lè nhè ko mấy năm nữa gặp lại a thành Thanh niêm nghiêm túc thì thôi buồn lắm!!!

♦♦♦LION♦♦♦
05-08-2013, 12:56 AM
Hôm nay a trym có pê mờ e để lấy ảnh a Emily DUy để mai đký Nam Vương rồi a an tâm nhé.
a an tâm nữa là e k cày đêm nữa đâu.
àk mà mấy AE mình còn nợ nhau nhiều lắm. Bữa kem, bữa nước mía, bữa chè khúc bạch...
Trước khi đi công tác dài hài nơi xa xôi hẻo lánh thì cũng phải làm trầu bét tè lè nhè ko mấy năm nữa gặp lại a thành Thanh niêm nghiêm túc thì thôi buồn lắm!!!

em yên tâm anh là thanh niên cứng ở những giây phút quyết cmn định anh là anh rất tin vào phụ nữ :v

Minh Bún
05-08-2013, 12:58 AM
em yên tâm anh là thanh niên cứng ở những giây phút quyết cmn định anh là anh rất tin vào phụ nữ :v

:))) Thế là a Giang cũng đã ra đi rồi. Ô hay trời đã nắng ráo cho ngày Chị ra đi :(

♦♦♦LION♦♦♦
05-08-2013, 12:59 AM
:))) Thế là a Giang cũng đã ra đi rồi. Ô hay trời đã nắng ráo cho ngày Chị ra đi :(

á đệt anh là thanh niên chuẩn cmnl đấy nhé chị nào ở đây =))

SockMan
05-08-2013, 01:03 AM
ờ té đê , lúc nào ngon thì về xây cái Wc cho a nhé

Minh Bún
05-08-2013, 01:04 AM
á đệt anh là thanh niên chuẩn cmnl đấy nhé chị nào ở đây =))

Với em thì các a đều là Chị là Thým :))).
Dẫu sao thì tự dưng e cũng thấy nhạt nhẽo quá đi mà ~~
Khi mà ko còn được đọc mấy cái bài văn lai con nhà bà láng.
Hay là mấy cái sờ ta tút tâm sự lúc nửa đêm rất chi là dở con nhà bà hơi
Và có đôi khi là cả thơ đêm nay ngắm trăng tưởng chị Hằng của a nữa :)))
Àk còn cả tôi đã F.A dư nào :))))
Hy vọng là bước ra cuộc đời a ko còn F.A nữa ;)

♦♦♦LION♦♦♦
05-08-2013, 01:05 AM
ờ té đê , lúc nào ngon thì về xây cái Wc cho a nhé

http://www.baomoi.com/Quang-Ngai-Su-that-vu-xay-nha-ve-sinh-tien-ti/148/11253240.epi
làm cái như này nhé

♦♦♦LION♦♦♦
05-08-2013, 01:06 AM
Với em thì các a đều là Chị là Thým :))).
Dẫu sao thì tự dưng e cũng thấy nhạt nhẽo quá đi mà ~~
Khi mà ko còn được đọc mấy cái bài văn lai con nhà bà láng.
Hay là mấy cái sờ ta tút tâm sự lúc nửa đêm rất chi là dở con nhà bà hơi
Và có đôi khi là cả thơ đêm nay ngắm trăng tưởng chị Hằng của a nữa :)))
Àk còn cả tôi đã F.A dư nào :))))
Hy vọng là bước ra cuộc đời a ko còn F.A nữa ;)

anh ế vì đó là xu thế toàn cầu =))

SockMan
05-08-2013, 01:07 AM
http://www.baomoi.com/Quang-Ngai-Su-that-vu-xay-nha-ve-sinh-tien-ti/148/11253240.epi
làm cái như này nhé

được thế thì còn gì bằng , dm nghiêm túc đấy nhé , đéo vớ vẩn đâu

Minh Bún
05-08-2013, 01:08 AM
e cũng hy vọng tay nghề a cao xog về xây nhà hộ e :)) đừng sập là được =)). giao tính mạng cho a r đấy =))

kyobaothu
05-08-2013, 01:09 AM
1 like cho bài viết rất NGHIÊM TÚC

need1love
05-08-2013, 01:19 AM
ra đi thanh thản nhé e, lúc nào rảnh về anh em ta lại off vs nhau.

SockMan
05-08-2013, 01:25 AM
ra đi thanh thản nhé e, lúc nào rảnh về anh em ta lại off vs nhau.

ê cho tao số cái Su

Minh Bún
05-08-2013, 11:04 AM
up!!!!!!!!!!!!!!!!

Extracting
05-08-2013, 11:19 AM
Bước ngoặt của sự thành công trong cuộc sống

Good Luck

2 năm sau. Mình cũng theo chân bác này =))

herotuyen
05-08-2013, 11:25 AM
anh chán DL rồi em à. cũng nghỉ, DL ai mà rs = đồ = làm gì anh có đối =)) :32;
chúc em thành công trong cs, TY của anh chết rồi em à, ÂN ĐOẠN NGHĨA TUYỆT rồi :P hết duyên rồi, bao h về lại HN làm xong cái công trình đầu tiên qua Đông Anh anh chơi buổi nhé hehe

herotuyen
05-08-2013, 12:05 PM
tù uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu ù

mrtrym
05-08-2013, 12:09 PM
Đúng là thằng vứt đi.

herotuyen
05-08-2013, 12:11 PM
Đúng là thằng vứt đi.

he he. anh còn lo lấy vợ được, thì cũng để em nó đi làm rồi vợ con chứ anh, mấy ae mình cứ vợ con xong rồi lại nhàn như anh MÓM thì mới chơi MU lâu được =))

♦♦♦LION♦♦♦
05-08-2013, 12:19 PM
anh chán DL rồi em à. cũng nghỉ, DL ai mà rs = đồ = làm gì anh có đối =)) :32;
chúc em thành công trong cs, TY của anh chết rồi em à, ÂN ĐOẠN NGHĨA TUYỆT rồi :P hết duyên rồi, bao h về lại HN làm xong cái công trình đầu tiên qua Đông Anh anh chơi buổi nhé hehe

ok anh :v =))

herotuyen
05-08-2013, 12:21 PM
ok anh :v =))

anh ko thích câu có SỰ CỐ =)) sửa ngay cho anh :)) "Trai Trinh" mà phải thế à =))

♦♦♦LION♦♦♦
05-08-2013, 12:21 PM
Đúng là thằng vứt đi.

thì vì không muốn vứt đi nên em phải ra đi :v

♦♦♦LION♦♦♦
05-08-2013, 12:31 PM
anh ko thích câu có SỰ CỐ =)) sửa ngay cho anh :)) "Trai Trinh" mà phải thế à =))

đôi lúc cứ để sự cố trong tầm kiểm soát lại hay anh ạ :v

herotuyen
05-08-2013, 12:33 PM
đôi lúc cứ để sự cố trong tầm kiểm soát lại hay anh ạ :v

anh ko thích điều này =))

♦♦♦LION♦♦♦
05-08-2013, 12:39 PM
anh ko thích điều này =))

=)) =)) =))

mrtrym
05-08-2013, 12:42 PM
thì vì không muốn vứt đi nên em phải ra đi :v

làm tý rượu nhỉ ku

herotuyen
=)) =)) =))

cười cái con cư cứ =)) cưới về kiểu ý nó bảo mình lừa nó thì ức mà rúc HỐ chết em à =))

herotuyen
làm tý rượu nhỉ ku

có khi thế thật anh à, lại 1 ngày trời đệp hay hnay luôn đê =))

♦♦♦LION♦♦♦
05-08-2013, 12:45 PM
làm tý rượu nhỉ ku

tối nay em bận rồi phải đi đến chỗ ông sếp tổng chơi . có gì mai anh em mình quẩy =))

mrtrym
05-08-2013, 12:46 PM
tối nay em bận rồi phải đi đến chỗ ông sếp tổng chơi . có gì mai anh em mình quẩy =))

Để cuối tuần làm bữa cho xôm, anh em đông đủ nó mới dzui

Minh Bún
05-08-2013, 12:47 PM
đông đủ ở đây là đông đủ dư nào :-?

mrtrym
05-08-2013, 12:48 PM

Bún chuẩn bị....

herotuyen
05-08-2013, 12:48 PM

tóm lại là đi off =))

Minh Bún
05-08-2013, 12:50 PM
em ko dám đi đâu a Trym oánh e chết :))
đắc tội nhiều a Trym dọa lên dọa xuốg=))

herotuyen
05-08-2013, 12:52 PM
em ko dám đi đâu a Trym oánh e chết :))
đắc tội nhiều a Trym dọa lên dọa xuốg=))

cứ đi cùng anh, =)) nhất thiết anh chịu đòn cho :43;

Minh Bún
05-08-2013, 12:55 PM
ko a Trym lần này # xưa rồi:)) a ý bảo e xem tối nay có dám vác mặt đi ăn chè ko cơ mà :(((

♦♦♦LION♦♦♦
05-08-2013, 12:59 PM
uầy cứng rồi cứng rồi =))

herotuyen
05-08-2013, 01:01 PM
ko a Trym lần này # xưa rồi:)) a ý bảo e xem tối nay có dám vác mặt đi ăn chè ko cơ mà :(((

đi luôn,. gọi cả lớp con gái ra, ăn chè xong ăn kem xong ăn đêm. cho "Hắn" trả =))

Minh Bún
05-08-2013, 01:02 PM
uầy cứng rồi cứng rồi =))

chuyển Thanh niên Nghiêm Túc+Cứng để còn lấy vợ chứ ~~

Minh Bún
05-08-2013, 01:03 PM
đi luôn,. gọi cả lớp con gái ra, ăn chè xong ăn kem xong ăn đêm. cho "Hắn" trả =))

ấy ko vụ này # :)) thôi để a Trym đi tâm tình vs a Thành cho tình củm =))))

ToanNEU
05-08-2013, 01:21 PM
Giang sida đi vui vẻ nhé.vẫn như câu hôm nọ nói trên face book.công tác xa mạnh khỏe bao h có ny vợ thì có j ae giúp đỡ chăm sóc :)).đi vui vẻ an lành nhé.bao h về xây hộ t cái biệt thự nhé :))

tuongnho
05-08-2013, 03:52 PM
quyết định sáng suốt ! cảm ơn anh cũng như mọi người trong thế giới ảo đã giúp e vượt qua được thời gian khó khăn 3 năm về trước :D

mrtrym
06-08-2013, 03:23 PM
quyết định sáng suốt ! cảm ơn anh cũng như mọi người trong thế giới ảo đã giúp e vượt qua được thời gian khó khăn 3 năm về trước :D

Thế có yêu không? Không trả dép đi về :blue09::blue09::blue09:

Gaixinh0407
06-08-2013, 10:21 PM
Chúc em Có một chuyến đi thành công như mong muốn , học hỏi đc nhiều điều. Chúc mọi điều tốt đẹp nhất .:103;